நடிகை நமீதாவுக்கு நாக்கு போட்டேன் – நடிகை காமக்கதைகள்

namitha-pramod-sex-photos“ஆஆ.” முனகியபடி, Avan முகத்தை தொடைகள் இடையே பிடித்துத்தேய்த்தாள். அவனும் ஒரு கையால் அவளது தொடையை தடவிக் கொண்டே தன் முழு விரலையும் உள்ளே செலுத்தி உள்ளே வெளியே இழுத்து இழுத்து சொருகினான். பின் Aval Pundai இதழ்களில் தன் முகத்தை பதித்து நச்சென்று ஒரு ‘இச்ச்’ பதித்தான்.

Avan முத்ததில் இன்பம் கண்டவள் தன் தொடைகளை தன்னை அறியாமலேயே மேலும் மேலும் விரித்துக்கொடுத்து Avan முகத்தை முழுமையாக தன் தொடைகளிடையே வாங்கிக்கொண்டாள். நாக்கின் நுனியால் அவளின் Pundai இதழ்களை சிறிது சிறிதாக தொட்டுத் தடவி நமிதாவை மேலும் இனபவெள்ளத்தில் திளைக்கவைத்தான்.Aval Pundai மேலாக மெல்ல நாக்கால் மேலும் கீழும் இழுத்து மென்மையாக வருடியவன், பின் சிறிது சிறிதாக நாக்கை உள்ளே செலுத்தி சுவைக்க ஆரம்பித்தான். நமிதாவும் Avan தலைமுடையை தடவிக்கொடுத்தவாறு அவனது நாக்கின் விளையாட்டை ரசித்தவாறு Avan தலையை Aval தொடைகளுக்கிடையே அழுந்திப் பிடித்துக் கொண்டாள். சிறிதுநேர Pundaiவிளையாட்டின் பின் எழுந்து அவளை தன்னோடு இழுத்து கட்டிக் கொண்டவன் Aval உடல் எங்கும் ‘இச்ச்இச்’சென்று தன் முத்தங்களால் நிறைத்தான்.

பின் முலைகளில் முத்தமிட்டவன் அப்படியே அவளது முலையை வாயில் வைத்து நன்றாக சப்பினான். அவளது முலையை தூக்கி கையிலெடுத்து அவளது காம்பை உறிஞ்சு பால் குடிப்பது போல சூப்பிக்கொண்டே, மறு பக்க முலையை கையால் நன்றாக சப்பாத்தி மா பிசைவது போல் பிசைந்தான். கொஞ்ச நேரம் Avan சப்பலை கண்மூடி ரசித்தவள் Avan தொடைகளிடையே ஆடிக்கொண்டிருந்த Sunniயை லேசாக பிடித்து ஆட்டத்தொடங்கினாள். Aval கண்கள் அங்கேயே நிலை குத்தியிருக்க தன் கைவிரல்களால் அதை மெல்ல வருடி சிவந்திருந்த மொட்டை பிடித்து ஆசையோடு தடவினாள்.

பின் Avan முன் மண்டியிட்டு உதடுகளால் Sunniயை கவ்விமெல்ல நாக்கால் Sunniமுனையின் சிவந்த பகுதியை துளாவ, உணர்ச்சி வெள்ளத்தில் துடித்தான். மெல்ல மெல்ல Avan Sunniயை தன் வாய்க்குள் எடுத்துக்கொண்டவள் மொழுமொழு என இருந்த கொட்டைகள் இரண்டையும் தன் மெல்லிய விரல்களால் தடவி கொடுத்து Avan Sunniயை வாய்க்குள் அசைக்க அசைக்க Avan Sunni நமிதாவின் தொண்டைக் குழியைத் தொட்டுத் தொட்டு வந்தது. நமிதாவின் Sunni ஊம்பலால் அவனது Sunni மேலும் விடைக்க Athuக்கு மேல் தாக்கு பிடிக்க முடியாதவனாய் நமிதாவை தூக்கி சுவற்றில் சாய்த்து அவனது Sunniயை கையால் பிடித்து அவளது அழகிய Pundai இதழ் பிளவில் வைத்து மெதுவாக அழுத்தினான்.

ஏற்கனவே பல Sunniகளால் பிளக்கப்பட்டதால் எந்த வித எதிர்ப்பும் இல்லாமல் அவனது Sunniயை தன்னுள் வாங்கியது நமிதாவின் Pundai. வெளியே தண்ணிரின் குளிர்ச்சியும் உள்ளே நமிதாவின் Pundaiயும் கதகதப்பும் அவனுக்கு இனம்புரியா இன்பத்தை தர சிறிதுநேரம் Aval Pundaiக்குள் தன் Sunniயை ஓய்வெடுக்கவைத்தவன், பின் மெல்ல Aval தொடை விரித்து தன் Sunniயை உள்ளே வெளியே என இடிக்கத்தொடங்கினான்.அவனது ஒவ்வொரு இடிக்கும் “ ம்ம்.ஆ.ஆ” என முனகியவாறு அவனை வாரியணைக்க, அவனும் அதனால் தூண்டப்பட்டவனாய் தன் Sunniயின் வேகத்தை மெல்ல மெல்ல கூட்டியடித்தான். ஒருவர் இடையே மற்றவர் பிடித்தபடி தங்கள் இடையை தூக்கிக்கொடுக்க , நமிதாவின் திரண்ட முலைகள் குலுங்க கணேஷ் Aval Pundaiயை பதம் பார்த்தான். அவனது ஒவ்வொரு குத்துக்கும் அவளது முனகல் சத்தம் எல்லை மீறி வந்து கொண்டிருந்தது.

Athuவரை Aval இடையை இறுகப்பற்றியிருந்தவன் குலுங்கும் முலைகள் இரண்டையும் கைக்கொன்றாக கவ்விப் பிடித்து கசக்கிப்பிழிந்து உருட்டியபடி இன்ப முனகலால் துடிக்கும் Avar உதடுகளை தன் உதடுகள் கவ்விப்பிடித்தவாறு வேகமாக தன் Sunniயை இயங்கத்தொடங்கினான். இடைவிடாத தொடர் குத்துகளுக்கு பின் இறுதியாக Aval Pundaiக்குள் தன் Sunniயால் தண்ணீர் நிறைந்தான்.

தண்ணீர் கக்கியது களைப்பாக இருக்க அவனது முகத்தை எடுத்து நமிதாவின் மார்பில் வைத்து சிறிது நேரம் ஓய்வெடுத்தான். Aval மார்பில் சாய்ந்தவாறே இருவரும் ஷவர் தண்ணீரில் நனைந்தார்கள். இருவரும் குளித்து முடிந்ததும் ஒருவரை ஒருவர் டவலால் துடைத்து விட்டு, அறைக்குள் வந்து கணேஷ் மெத்தையில் மல்லாக்க படுக்க அவனது Sunni மீண்டும் கூரை பார்க்க ஆரம்பித்தது.

“ என்னடா கணேஷ் இப்பதான் தண்ணிபாய்ச்சினா Athuக்குள்ள அடுத்த ஆட்டத்துக்கு தயார் ஆயிட்டானா உன் Thampi” என்றவாறு Avan Sunniயை செல்லமாக தட்TVட்டு, ஈரமாய் இருந்த தன் தலையை துவட்டத்தொடங்கினாள். மீண்டும் Sunni விறைக்க சூடானவன் நமிதா தன் Sunniயை ஊம்ப மாட்டாளா என்ற ஏக்கத்துடன் “ ப்ளீஸ் நமி என் Sunniயை ஒரு வழி பாறேன்” என்றான் கண்களில் காமம் வழிய. “ நோ கணேஷ் ஐம் டயட். இனி குட்டி தூக்கம் போட்டுட்டுத்தான் அடுத்த ஆட்டம்” என்று Aval சொல்லி முடிப்பதுக்குள்“ நான் வேணுமின்னா கெல்ப் பண்ணட்டுமா “ என்றவாறு கதவை திறந்தவாறே மற்றைய நமிதா. “ இங்க பாருடா நானே எனக்கு சக்களத்தியா “ சின்ன நமிதா தலையடித்துக்கொண்டதையும் கவனிக்காமல் , பெரியவள் நமிதா கணேஷ் அருகே வந்து அமர்ந்தவள் , குனிந்து Aval தொங்கிக்கொண்டிருந்த கொட்டைகளுக்கு அடியில் முத்தமிட்டாள். வானம் பார்த்து நின்ற Avan Sunniயை மெல்ல கைகளால் பற்றி வலிக்காமல் ஆட்டினாள். Sunniயின் மொட்டை மூடி இருந்த தோலினை பின்னுக்கு இழுத்து அதன் மொட்டு பகுதியை உதடுகளால் கவ்வினாள்.

உதடுகளால் Sunniயை கவ்வியவள் மெல்ல நாக்கால் Sunniமுனையின் சிவந்த பகுதியை துளாவி , அவனது சிவந்த மொட்டு பகுதியை உதட்டால் ஒத்தடம் கொடுத்தவள், மெல்ல மெல்ல Avan Sunniயை தன் வாய்க்குள் எடுத்துக்கொண்டாள். பின் முழுக்க Avan Sunniயை தன் வாயிற்குள் திணித்து தன் எச்சிலால் என் தடி முழுதும் ஈரமாக்கி சப்பி கொஞ்சம் கொஞ்சமாக Aval கொடுத்த சப்பலின் வெதுவெதுப்பு Avan Sunniயை அவளிடம் சரணாகதி அடையவைத்தது. Avan Sunniயை வாய்க்குள் விட்டு தலையை நன்றாக ஆட்டியாட்டி சப்பினாள்.வாயால் இறுக்கமாய் கவ்வியபடியே முன்னும் பின்னுமாக இழுத்தாள். ஆவேசமாய் ஊம்பி ஊம்பி தலையை இன்னும் கீழே கீழே என்று இறக்கி முழு Sunniயையும் விழுங்க துடித்தாள். Avarகள் இருவர் அட்டத்தை பார்த்துக்கொண்டிருந்த மற்ற நமிதா உணர்ச்சியேற பெற்றவளாய் தானும் ஆட்டத்தில் இறங்கி அவளுக்கு போட்டியாக அவளும் Avan Sunniயை பதம் பார்க்க ஆரம்பித்தாள். இருவரும் Avan Sunniயை மாறி மாறி சுவைக்க ,

இன்பவெள்ளத்தில் கணேஷ் துடித்தான். அந்த இன்பத்தை ரசித்தவாறே மயக்கத்தில் ஆழ்ந்தவன் எவ்வளவு நேரம் தூங்கினோம் என்று தெரியாமலே தூங்கிப்போனான். ஏதோ தன் Sunniயில் ஏறுவதை உணர்ந்து திடுக்கிட்டு கண் திறந்து பார்த்தபோது எதிரே Akkaல நமிதா Avan மேல் அமர்ந்து Avan Sunniயை தேங்காய் உரித்துக்கொண்டிருந்தாள். தன்னுடன் வந்த நமிதாவை காணாதனாய் அங்கும் இங்கும் பார்த்தவன் கடிகாரத்தில் நேரத்தை பார்த்தவன் அதிர்ந்துபோனான்.

இரவு 11.00 மணி. அப்படியானால் வயதான கணேஷ் ஏற்கனவே வந்திருப்பான். தன்னுடைய நமிதா அந்த கணேஷோடுதான் ஓத்துக்கொண்டிருக்கிறாளா? என தன்னுள் கேள்வியை கேட்டுக்கொண்டான். Avan நினைப்பை உணர்ந்து கொண்டவளாய் நமிதா “ டோட் வொரி கணேஷ். உன் நமிதாவ தேடுறியா. அவ என் கணேஷோட காலயந்திரத்தில உங்க காலத்துக்கு Athu தான் 2017 க்கு போயிற்றா.

இனி மேல் நான் தான் உனக்கு எல்லாமே.. இனி 2027 ல் நான் இளம் கணேஷோட ஓக்கப்போறேன். 2017 ல கிழட்டு கணேஷ் இளம் நமிதாவ ஓக்கப்போறான். இது எப்படி இருக்கு” தனக்கு இளம் Sunni கிடைத்த சந்தோஷத்தில். Aval பதிலில் அதிர்ந்தவன். “ என்னது உனக்கு இளம் Sunni எனக்கு கிழட்டு Pundaiயா நோ.நோ ஓத்தால் 2017 ல் நமிதா இல்லையேல் நரகம் தான் “ என கத்தியபடி மெத்தையில் இருந்து திடுக்கிட்டு எழுகிறான். எதிரே. விஞ்ஞானி தண்டாயுதபாணி “ ஏண்டா தடிமாடு.உன்னையெல்லாம் என்னோட வேலை செய்ய கூப்பிட்டன் பாரு. நேரகெட்ட நேரத்தில் தூங்கிட்டு Athuல கனவு வேற காணுறியா.. கனவுல எந்த நாயோட ஓத்தா.. போடா போய் டாய்லெட்ல கழுவிட்டு வந்து வேலையை பாரு” என்றவர் “ சே இங்க காலயந்திரம் வேலை செய்யல்லையே ஒருவன் முக்கிட்டு இருக்கேன். இவன் என்னடான்னா காலையிலேயே கைமுட்டி கனவு காணுறான் தடிமாடு “ தனக்குள்ளே நொந்துகொண்டார் தன்னுடைய காலயந்திரம் வேலை செய்யாத வெறுப்பில் “ சே இவ்வளவு நேரமும் கனவா.

தன்னை நினைக்க அவனுக்கே வெறுப்பாய் இருந்தது. சே என்ன வாழ்க்கை. அவனவன் ப்ரடியூசர் மகனாய் பிறந்ததால் நமிதாவை நேரம் கேட்ட நேரமெல்லாம் போடுறான். நமக்கு தான் பரவை முனியம்மா ரேஞ்சுல கூட எதுவும் கிடைக்குதில்லை. ஏதோ கனவிலையாவது சந்தோஷமா இருந்தோமே “ என தன்னைத்தானே நொந்துகொண்டவனாய் , டாய்லெட்டுக்குள் சென்றான்.

நமிதாவை நினைத்தவாறு முட்டியிருந்த Sunniயை வேக வேகமாக கையடிக்கத்தொடங்கினான். அவளது நினைப்பிலேயே Sunni தண்ணி கக்கி ஒய்வெடுக்க உடையை மாற்றிவிட்டு மீண்டும் வந்து தன் வேலையில் மும்புறமானான்.Athuதாங்க காலயந்திரம் கண்டுபிடிக்கிற வேலை.. அப்புறம்.காலயந்திர கண்டுபிடிப்பு என்னாச்சுன்னு கேட்கிறிங்களா. Athu ரஜினி அரசியலுக்கு வாரார் கதையாய் புஸ்வானம் ஆயிடுச்சு. இப்ப அவங்க கண்டுபிடிக்க ட்ரை பண்ணுறத கேட்டா சும்மா அதிருதில்ல. அடபடம் இல்லங்க. வைப்ரேடிங் காண்டம்.

அப்புறம் என்ன கேட்டிங்க நமிதாவா அவங்க ‘புது போலிஸ் பட’ சூட்டிங்ல  பிஸிங்கோ Athuவரைக்கும் அவங்கவங்க அவளை நினைச்சு கையடிக்கவேண்டியது தான்

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


tamil xossip kathaikal"free sex tamil stories"கால் பாதம் sex"aunties sex stories"முலைப்பால் xosip கதைகள்"mamiyar sex stories""hot tamil stories"சகோதரர் கற்பழிப்பு சகோதரி காமா கதை"xxx tamil stories""desibees tamil""mamiyar kamakathai""tamil thangai kamakathaikal"xissip"amma pundai""tamil actres sex"மாமி"teacher sex story""amma kamakathaikal in tamil""magan amma kamakathaikal"வாட்ச்மேன் அம்மா கதைகள்"செக்க்ஷ் படம்"Wwwtamil sax stories"akka thambi otha kathai"மருமகள் ஓல்கதை"memes images in tamil""tamil kaamaveri"kamakathai"tamil kama akka""anni ool kathai tamil""sex kathai tamil""new sex kathai""xossip story""tamil sex storys""www.tamilkamaveri. com""kamakathaikal in tamil"samanthasex"tamil sex hot"காவேரியின் கள்ள ஓழ் – பாகம் 02நண்பர்கள் காமக்கதை"dirty tamil story""tamil sexstory"அக்கா காமகதைகள்"adult sex stories"en manaiviyin kamaveri kamakathaikalஓழ்சுகம்"tamil kudumba kamakathaikal""rape sex stories""sex stories tamil"குண்டி"kama kadhaigal""tamil love story video""rape tamil kamakathaikal""jyothika sex stories"Tamilsex blogsதமிழ் செக்ஸ் 18"muslim sex story""ஓல் கதைகள்""xossip regional"மேம் ஓக்கலாம்"தமிழ் நடிகைகளின் ஓல்கதைகள்"தமிழ் செக்ஸ் 18"www.tamilkamaveri. com"Tamil mom lespin story"tamil actress kamakathai new"ஆச்சாரமான குடும்பம் பாகம் 1,2,3,4,5,6,7,8,9,10,11,12சின்ன உதடுகள் தமிழ் காமக்கதைகள்"tamil amma pundai kathaigal""kamakathai with photo in tamil"sexstorytamil/page/168"pundai stories""tamil kamakathakikal"ஆண்களின் சுன்னிகள் பெண்களின் புது புண்டைகளை ஓக்கும் கதைகள்அண்ணி மூத்திரம் குடிக்கும் கொழுந்தன் செக்ஸ கதை