ஜோதிகாவின் கூதிவெறி – பாகம் 02 – Tamil Actress Sex Story

முத்தம் குடுத்துகிட்டே அவன் கைய வெச்சி ஜோ உடம்ப நல்ல ஆராய்ச்சி பண்ணினான். அவ முதுக நல்ல தடவினான். மெதுவா அவளோட இடுப்புல சொருகி இருந்த புடவை முடிச்ச எடுத்து மெதுவா அவளோட புடவைய கழட்டினான். அவள இருக்கமா கட்டி புடிச்சி

அவ உதடுலேர்ந்து உதட எடுத்து முகத்துல ஒரு இடம் விடாம கன்னம், நெற்றி, காது, தாடை எல்லாத்துலயும் முத்தம் குடுத்தான். அவன் கொடுத்த ஒவ்வொரு முத்தத்துக்கும் ஜோ “ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்மாஆஆஆஆஅ” அப்பிடின்னு மொனகினா. அவளோட காய் அவன் நெஞ்சுல நல்ல அடிபட்டு நசுங்கி இருந்துது. ஜோ காய் படுற சொகத்த நாகராஜ் நல்ல ரசிசிகிட்டு இருந்தான்.

ஜோ “உன் இஷ்டப்படி என்ன எப்படி வேணாலும் ஒத்துக்கோ டா நாகராஜ்.. என் உடம்பு உனக்கு தான்.” அப்பிடின்னு அவன் காதுல சொன்னா. ஜோ முடில இருக்குற மல்லிகை பூ வாசனை, ஜோ காய் படுற சுகம், ஜோ சொன்ன வார்த்தை எல்லாமே நாகராஜ ரொம்ப வெறி எத்திச்சு. உடனே அவல சூத்துல புடிச்சி தூக்கி கட்டில் மேல போட்டான். போட்டுட்டு தன்னோட சட்டைய கலட்டி எறிஞ்சான். அவள திங்குற மாறி பாத்து ரசிச்சான்.

புடவை இல்லாம ஜோ ஒரு ஊரையே ஒத்த தேவிடியா மாறி இருந்தா. அவளோட மாம்பழம் ஜாகெட்ட விட்டு வெளிய வரத்துக்கு துடிசிகிட்டு இருந்துது. ஜோ தொப்புள் நல்ல மின்னிகிட்டு இருந்துது. ஜோ தன்னோட உதட கடிச்சிகிட்டே “பாத்தது போதும் டா நாகராஜ். வா வந்து என்ன போடு” அப்பிடின்னு சொன்னா.

இதெல்லாம் பாத்து எந்த ஆம்பளைக்கு காம வெறி ஏறாம இருக்கும்!! உடனே அவ மேல படுத்து ஒவ்வொரு இடமா முத்தம் கொடுத்தான். கையால ஜோ முதுகு, மொலை, இடுப்பு மடிப்பு, தொப்புள், தொடை எல்லாத்தையும் அமுக்கி விட்டு பெசஞ்சிகிட்டே இருந்தான். செல்லமா அவளோட கன்னம், கழுத்து, இடுப்பு, காய், தொப்புள், உதடு எல்லாத்துலயும் கடிச்சான். ஜோ முண்டைக்கு அடக்க முடியாத காம வெறி. அவ புண்டைல சுரக்க ஆரம்பிச்சுது. “ஆஆஆஆ நாகராஜ்ஜ்ஜ்ஜ்ஜ்ஜ்ஜ்ஜ் ஆஆஆ ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்” அப்பிடின்னு சினுங்கிகிட்டே இருந்தா. அவ சிணுங்கல ரசிசுகிட்டே நாகராஜ் ஜோ உடம்புல ஒவ்வொரு இடத்தையும் தன்னோட கையாலையும் வாயாலயும் பரிசோதன பண்ணி பாத்துகிட்டு இருந்தான். மறுபடியும் அவ உதடு மேல உதடு வெச்சி நல்ல உறிஞ்சி சப்பினான்.

பக்கத்து டேபிள்லேர்ந்து தேன எடுத்து அவ தொப்புள் ஓட்டைல ஊத்தினான்..ஓட்டைல தேன் நிரம்பி வழிஞ்சுது. வாய வெச்சி நாக்கால | ஸ்டோரீஸ்-ல் தமிழ் காம கதைகள் படியுங்கள்26ds3.ru-ல் தமிழ் காம கதைகள் படியுங்கள்|தொப்புள சுத்தி இருக்குறே தேன வெறி புடிச்ச மாறி நக்கினான். அவ தொப்புள் சதைய கவ்வினான். ஜோ “ஆஆஅ நக்கு டா என் தொப்புள உன் வெறிய நல்ல காமி..ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்” அப்பிடின்னு வெறில மொனகினா.

நாகராஜ் நாக்க தொப்புள் ஓட்டைக்குள்ள விட்டு முழுசா நக்கி சப்பினான். ஜோ “ஆஹாஆஆஆஆ .. ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்” அப்பிடின்னு துடிச்சா. தொப்புள் ஒட்டிய நக்கி கிட்டே ஜோ மொலைய கையால பெசஞ்சான்.

அவன் கை பத்தல ஜோ மொலைய பிடிக்க. ரெண்டு கையால ஜோவோட ரெண்டு மலையையும் பெசஞ்சான். ஜோ வெறி முத்தி பொய் அவனோட ஆண்உறுப்பு மேல கைய வெச்சா. பேன்ட் போட்டிருந்தபோதே நல்ல கடப்பாரை மாறி முட்டிகிட்டு இருந்துது. மெதுவா உருவி கொடுத்துகிட்டு இருந்த ஜோ. ஜோ கை தன்னோட சுன்னி மேல பட்ட உடனே நாகராஜுக்கு உச்ச கட்ட வெறி புடிச்சிது. பேன்டையும் ஜெட்டியையும் கழட்டினான்..

பூமியின் ஈர்ப்பு சக்திய தோக்கடிச்சு நீட்டிகிட்டு இருந்துது அவனோட 12” கறுநாக பாம்பு!! ஜோ பாத்து அதிர்ச்சியானா!! அவளோட வாழ்க்கைல இப்படி ஒரு சுன்னிய பாத்ததே கிடையாது.

ம்ம புண்டை கிளிஞ்சிதுன்னு நினைச்சு பயபட்டா ஜோதிகா. பயம் இருந்தாலும் அந்த 12” கருநாகத்த பாது ஜோக்கு வெறி ஒரு பக்கம் ரொம்ப ஏறியது. கைய நீட்டி அவனோட சுன்னிய புடிச்சி ஒரு முத்தம் கொடுத்தா. நாகராஜ் ஜோ உதடு சுன்னி மேல படுற சுகத்த அனுபவிசிகிட்டே அவளோட ஜாகெட்ட ஒரே பிடில புடிச்சி இழுத்தான். ஜோ காய புடிச்சி வெக்க முடியாம கிழிஞ்சு கீழ விழுந்துது ஜோவோட ஜாக்கெட். சுதந்திரம் கிடைச்சி வெளிய துள்ளி குதிச்சிது ஜோவோட பால் குடம்

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"amma kamakathaikal""tamil sex stories with images"விரைவு பேருந்து ஆண்ட்டி காமக்கதைகள் xossip "tamil kamakathigal""ஓல் கதைகள்""amma magan kathaigal tamil"ஓழ்சுகம்.காம்"tamil actress sex"என் கை விரலால் அவளது புண்டை மேட்டில் தேய்த்து."amma new kamakathaikal""sri divya sex"அண்ணண் அண்ணி காமகதைகள்"tamil amma magan sex story com""kamakathai tamil""akka sex story""tamil new hot sex stories"KADALKADAISEXSTORYஅண்ணண் அண்ணி காமகதைகள்வாங்க படுக்கலாம் 09கூதி"www tamil kama kathaigal""amma magan tamil sex stories"மனைவி"tamil love stories""tamil family sex""tamil akka sex story""தமிழ் sex""hot actress tamil"மாமனார்.மருமகள்.குடும்ப.ஒழ்.கதைகள்"tamil akka thambi sex story"உறவுகள்சித்தி. காமக் கதை கள்"xossip tamil""tamil memes latest"அம்மா குளியல் sex story tamilsexannitamilstoryகாமக்கதை/archives/tag/%E0%AE%AE%E0%AE%A9%E0%AF%88%E0%AE%B5%E0%AE%BF-%E0%AE%85%E0%AE%AE%E0%AF%8D%E0%AE%AE%E0%AE%BE"kamakathai tamil actress"அக்கா sex.முலைமாமியாரின் முனகல் சத்தம்"tamil kamakathaikal rape""amma ool kathaigal"tamisexstories"actress namitha sex stories""xossip english stories""tamil amma sex"kamamsexcomமாமனாரின் மெகா செக்ஸ் கதைகள்உறவுகள் – பாகம் 34– குடும்ப காமக்கதைகள்"tamil desibees""tamil real sex stories""tamil sex incest stories"அண்ணியின் கருப்பு ஜாக்கெட்"நடிகை புண்டை"storevillagesex"hot xossip"நயன்தாரா ஓழ்கதைகள் ..."sex storu"Actresssexstoriesadult"tamil amma kama"தங்கையுடன் செக்ஸ்"nayanthara sex story""jothika sex stories in tamil""தமிழ் காம"கவிதாயினி sex stories"தமிழ் sex""செக்ஸ் வீடியோ""kamakathai in tamil""tamil sex rape stories"