வாய்ப்புக்காக ஸ்ரீதிவ்யா – பாகம் 04 – நடிகைகள் காமக்கதைகள்

என் சுன்னியை இருந்தும் அடக்க முடியவில்லை..ஸ்ரீதிவ்யாவை ஓக்க ஓக்க நன்கு இன்பமாக இருந்தது. அவள் புண்டைக்குள் மறுபடியும் மறுபடியும் விட்டு அடித்தேன். என் சுன்னியை உருவி ஸ்ரீ திவ்யாவை குப்புற படுக்க வைத்தேன்.

அஅஅஆஹா ஸ்ரீதிவ்யா வெள்ளைக் குண்டியை பார்த்ததும் என் சுன்னி மேலும் நட்டுக்கொண்டு ஆடியது. ஸ்ரீதிவ்யாவின் வெள்ளை நிற பளிங்கு கல் முதுகில் இரு கையையும் வைத்து நன்கு தேய்த்து விட்டேன். இடது கையால் முதுகை தேய்த்து கொண்டே வலது கையால் அவள் வலதுப்பக்க குண்டியை பிடித்தேன். அஅஅஆ என்ன சாப்ட்ட்ட் பிடித்து அழுத்தி பிசைந்தேன்.

நன்கு குண்டியை அமுக்கினேன். இப்போது இரு கையாலும் அவளது அழகிய கொளுத்த குண்டியை பிடித்து பிசைந்தேன். ஸ்ரீதிவ்யா கண்களை மூடி நான் செய்வதை ரசித்தாள். குண்டியை விரித்தேன். ஸ்ரீதிவ்யாவின் குண்டி ஓட்டையை பார்த்து ரசித்தேன். ஆட்காட்டி விரலை குண்டி ஓட்டைக்குள் மெல்ல சொருகினேன். அஅஅ என லேசாக முனங்கினாள். வேகமாக உள்ளே விட்டு விட்டு குத்தினேன். அஅஅஆஐ அஅ ம்ம்ம்ம்ம என்றாள் .

விரலை நன்கு உள்ளே விட்டு ஸ்ரீதிவ்யாவின் குண்டியை நோண்டினேன். விரலை மெல்ல வெளியே எடுத்த என் வாய்க்குள் விட்டு சூப்பினேன். இப்போது அருகிலிருந்த பாம்பு விரலையும் சேர்த்த இரு விரலையும் உள்ளே சொருகினேன். டைட்டாக இருந்தது. நன்கு அழுத்தி உள்ளே நுழைத்து இருவிரல்களையும் உள்ளே விட்டேன். ஸ்ரீதிவ்யா துடித்தாள்..

ஸ்ரீதிவ்யாவின் குண்டியை விரித்து என் முகத்தை உள்ளே புதைத்தேன். ஸ்ரீதிவ்யாவின் குண்டி வாடையை நன்கு மூச்சை இழுத்து உறிஞ்சி முகர்ந்தேன். என் நாக்கை குண்டி ஓட்டைக்குள் விட்டு நக்கி அவளின் குண்டியை டேஸ்ட் செய்தேன். உள்ளே நாக்கை விட்டு நன்கு சுழட்டி சுழட்டி நோண்டி நக்கினேன். நாக்காலே ஸ்ரீதிவ்யா குண்டியை ஓத்து விட்டு எழுந்தேன்.

ஸ்ரீதிவ்யா இடுப்பை பிடித்து தூக்கி டாக்கி ஸ்டைலில் உட்கார வைத்தேன். டாக்கி ஸ்டைலில் ஸ்ரீதிவ்யாவை பார்க்கும் போது நன்கு மூடேறியது. நான் ஸ்ரீதிவ்யா குண்டி அருகே சென்று மண்டி போட்டு என் விடைத்த பூலை ஸ்ரீதிவ்யாவின் குண்டி பிளவில் மேலிருந்து கீழும் கீழிருந்து மேலும் தேய்த்தேன். கீழே புண்டையில் சுன்னியை வைத்து தேய்த்து சுன்னி சூட்டை சிறிது நேரம் காட்டி மூடாக்கினேன். என் சுன்னியை மெல்ல புண்டைக்குள் நுழைத்தேன்.

குண்டியை இருப்பக்கமும் பிடித்து கொண்டு மெல்ல மெல்ல ஓக்க ஆரம்பித்தேன். ஸ்ரீதிவ்யாவின் குண்டியை நன்கு தடவி கொண்டே ஓத்தேன். ஸ்ஸ்ஸ் அஅஅஆ என்றாள். ஓக்கும் வேகத்தை கூட்டினேன்.அஅஅஅஆ சார்ர்ர்ர் ஸ்ஸ்ஸ் ம்ம்ம்ம ஸ்லோ ம்ம்ம் அஅஅஆ என்று கத்த கத்த ஓத்தேன். பூலை உருவி குண்டி ஓட்டைக்குள் வேகமாக சொருகினேன். இதை சற்றும் அவள் எதிர்பார்த்திருக்க வில்லை டைட்டாக இருந்த குண்டி ஓட்டைக்குள் வேகமாக குத்தி உள்ளே இறக்கியதில் மிகவும் பலமாக கத்தினாள். கத்தினாலும் விடாமல் ஓத்தேன்.

அஅஅஆ இடுப்பை பிடித்து கொண்டு வேகமாக குத்தி எடுத்தேன் குண்டியை. அப்படியே அவள் மேல் படுத்து தொங்கும் முலையை இரு கையால் இறுக பிடித்து வேகமாக சூத்தடித்தேன். ஸ்ரீதிவ்யாவின் சூத்து மேல் இருந்த வெறியால் வேகத்தை நன்கு காட்டினேன். எனது கொட்டை ஸ்ரீதிவ்யாவின் புண்டையில் மோதி மோதி ஆடியது. ஸ்ரீதிவ்யா அஅஅஆ அஆஆஆஸ்ஸ்ஸ் அஅஅஆ அஅஆ என்று அலறினாள். நன்கு நாய் ஓப்பது போல் அவளை ஓத்தேன்.

நன்கு ஸ்ரீதிவ்யாவை இறுக அப்படியே கட்டி பிடித்து கொண்டு ஸ்ரீதிவ்யா குண்டிக்குள் கஞ்சியை பாய்ச்சினேன். ஸ்ரீதிவ்யாவின் குண்டிக்குள் என் சூடான கஞ்சி வேகமாக சென்றது. சுன்னியை வெளியே எடுத்து புண்டைக்குள் அப்படியே நுழைத்தேன் அப்படியே இன்னும் கஞ்சி புண்டைக்குள் பாய்ந்தது. என் சுன்னியை நன்கு ஆட்டினேன். கஞ்சியை ஸ்ரீதிவ்யா புண்டையில் கொட்டினேன். ஓல் வாங்கியதில் ஸ்ரீதிவ்யா அப்படியே திரும்பி படுத்தாள்.

ஸ்ரீதிவ்யா மேல் அப்படியே நான் படுத்து அவள் உதட்டில் முத்தம் கொடுத்து சூப்பர்ர் டீ செல்லம் உனக்கு என் படத்துல அதிகமா சான்ஸ் கொடுப்பேன் என்று மறுபடியும் உதட்டில் முத்தம் கொடுத்தேன். சூப்பர்ர் என்று உதட்டை எடுத்தேன். ஸ்ரீதிவ்யா இறுக கட்டியணைத்து என் உதட்டை கவ்வி எடுத்தாள். உதட்டை எடுத்து சார்ர் நீங்க எனக்கு நல்லா சுகம் கொடுத்தீங்க வெரி நைஸ் ஐ வாண்ட் ஆல்வேஸ் பக் வித் யூ சார்ர்ர் என என் பூலை ஆட்டினாள். அப்படி அவள் சொன்னதும் எனக்கு பூல் விடைத்து கொண்டது.எனது ஓலாட்டத்தை மறுபடியும் ஆரம்பித்தேன். .

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"free sex story in tamil""xossip regional tamil"நடிகை"tamil sex sites""amma xossip"தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்"tamil incest sex story""nayanthara height in feet"tamilsexstorys"tamil story in tamil"tamilactresssexstoryxossipy kama kathaitamilxossipammasex"tamil amma magan sex""fucking stories""zomato sex video""www tamil new sex com""tamil new kamakathaikal com"கதைகள்tamilsexstoreynew"தகாத குடும்ப உறவுக்கதைகள்"tamilstory"nayanthara hot sex stories"காதலியின் தங்கை காமக்கதைபுண்டை மேட்டை.. நன்றாக கசக்கினேன்..!எனது தங்கையின் புண்டைக்குள்ளே"tamil sex storues""trisha sex stories"/archives/category/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%BF-%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%AE%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%A4%E0%AF%88%E0%AE%95%E0%AE%B3%E0%AF%8Dமாமியாருடன் சல்லாபம்"nayanthara sex story tamil""tamil amma magan sex story com"காம கதைகள் உரையாடல்"tamil aunty sex story in tamil""tamil mamiyar sex"kamakathakal"stories tamil""muslim aunty pundai kathai""tamil. sex"xxossipபிரியா பவானி காம கதைகள்"tamil dirtystories""tamil sex stoty""tsmil sex story""tamil sex memes""trisha sex stories in tamil""sri divya kamakathaikal"போலிஸ் காம கதைகள்செக்ஸ் கதைகள் மனைவி சுத்தை கிழித்த கதைகள்மன்னிப்பு"tamil sex story amma""tamil kamakaghaikal"நண்பனின் காதலி செக்ஸ் கதைஅப்பா சுன்னி ஊம்பும் மகன் கதை"tamil sex kadhaigal""kama kathai in tamil""தமிழ் காமகதை"குளியல் ஓழ்malar ol kathai tamil/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%B0%E0%AF%8D-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8D"akka sex story""tamil sex atories"அக்கா புண்டையை"aunty sex stories in tamil""www tamil kama kathaigal""hot tamil story"மாமி"அக்கா கூதி""sex com story"Tamil sex stories family members அப்பா அம்மா சித்தி"தமிழ் காமக்கதைகள்"nayantharasex"latest tamil sex story""akka ool kathai""tamil sex stroy""actress sex stories"– பாகம் 32 – மான்சி தொடர் கதைகள் ... திருமதி கிரிஜா : பாகம் 23 : தமிழ் காமக்கதைகள் ...கிழவனின் காம கதைகள்tamilsexstoreynew"amma kamakathaikal in tamil font""sex kathai""sithi kamakathai in tamil""amma magan ool kathaigal""akka otha kathai tamil"கோமணம் கட்டி sex stories"regional xossip""செக்ஸ் கதைகள்""tamil actress kathaigal"vathiyar tamil kathai sex"tamil akka thambi sex stories"Tamil kamakathai manaivi nanbargaludan otha kathai