வாய்ப்புக்காக ஸ்ரீதிவ்யா – பாகம் 02 – Tamil Actress sex Story

திரும்பி பார்த்தேன் ஸ்ரீதிவ்யா காம பார்வையோடு என் பூலை பிடித்து பார்த்து கொண்டிருந்தாள். அட..வேசி முண்ட இதுக்கு தான் இவ்ளோ சீன் கொடுத்தியா வா கீழ மண்டி போடு என்றேன். சிரித்து கொண்டே கீழே மண்டிபோட்டாள். எனது டீசர்ட்டை கழட்டி எறிந்து ட்ரவுசரை கீழே இறக்கினேன்.

உள்ளே ஜட்டி போடவில்லை. எனது சுன்னி ஸ்ரீதிவ்யா முகத்திற்கு நேரே படம் எடுத்து ஆடியது. ஸ்ரீதிவ்யா எனது சுன்னியை பிடித்தாள் நன்கு குலுக்கினாள் இன்னும் பெரிதானது. ஊம்பு டீ முண்ட என்றேன். மேலே முகத்தை பார்த்துவிட்டு எனது சுன்னி மொட்டில் நாக்கை வைத்து துலாவினாள். ஸ்ஸ்ஆஹஹ்ஹ் கூச்சம் கலந்த சுகமாக இருந்தது. உதட்டை வைத்து தேய்த்தாள். அஅஅஅஅஆ என்ன சாப்ட்டான உதடு அப்படியே உள்ளே திணித்தேன். அஅஅஆஆ இன்பமாக இருந்தது. ட்ரவுசரை கழட்டி எறிந்து விட்டு ம்ம்ம்ம்ம்ம் உன் வாய் ஜாலத்த காட்டு என்றேன்…

ஸ்ரீதிவ்யா மெல்ல வாயால் என் சுன்னியை முழுங்கினாள். இறுதி வரை உதட்டை கொண்டு அடி சுன்னி வரை கொண்டு வந்து நிறுத்தினாள். அவள் தொண்டை குழிக்குள் எனது கூரிய மொட்டு குத்தி கொண்டு சென்றது. மறுபடியும் தலையை பின்னே மொட்டு வரை கொண்டு சென்றாள்.

என் சுன்னியை சாப்பிடுவது போல் சப்பினாள். பிறகு வெறி பிடித்தது போல் வேகமாக ஊம்ப ஆரம்பித்தாள். அஅஅஆஆ ஸ்ரீதிவ்யாவின் எச்சில் என் சுன்னியில் வடிய வடிய ஊம்பினாள். ஸ்ஸ் அஅஅஅஆ ம்ம்ம் ஸ்ஸ்ஸ்ஹ்ஹ்ஹ்ஹ்ஹஹ அஅஹா அப்படி தான் டீ நல்லா ஊம்பு டீ சுன்னி வெறி பிடிச்ச அவுசாரி கூதி அஅஅஅஆஆ.. என்று சொல்ல.. சுன்னியை விடாமல் வேகமாக ஊம்ப ஆரம்பித்தாள். ஸ்ரீதிவ்யாவின் ஒவ்வொரு ஊம்பலுக்கும் என் சுன்னி தொண்டைக்குழிக்குள் சென்று சென்று வந்தது.

ஆனால் அவள் அதற்கு அலட்டி கொள்ளவில்லை ஊம்பி கஞ்சியை குடிப்பதிலே குறியாக இருந்தாள்.ஊம்பல் வேகத்தை குறைத்து அடிசுண்ணி வரை கொண்டு வந்து அப்படியே தொண்டைக்குழிக்குள் சுன்னி மொட்டு பாதி செல்ல அப்படியே நிறுத்தினாள். அசையாமல் அப்படியே நின்றாள். சுன்னியை உறிவது போல் செய்தாள். விடாமல் உறிஞ்சி எடுத்தாள். எனக்கு கஞ்சி வருவது போலானது. உம்ம்ம்ம்ம் என்று முனங்க உறிஞ்சினாள். எனக்கு கஞ்சி பீய்ச்சி அடித்தது அவள் தொண்டை குழிக்குள்..

எனது சுன்னியை வாய்க்குள் இருந்து விடுவிக்காமல் ஒரு துளி விந்தை கூட விடாமல் உறிஞ்சி குடித்தாள். சுன்னியை வாய்க்குள்ளே வைத்து கொண்டு சப்பி சப்பி எடுத்தாள். என் சுன்னி விந்தை எடுத்து குடித்த திருப்தியில் மெல்ல என் சுன்னியை விடுவித்தாள். வெளியே என் சுன்னியை எடுத்ததும் என் சுன்னி முழுவதும் ஸ்ரீதிவ்யாவின் எச்சிலால் நனைந்திருந்தது.

விந்து வெளியே வந்த சுவடே இல்லாமல் நன்கு வாயாலே சப்பி சுத்தம் செய்திருந்தாள். எழுந்து நின்று என்னை பார்த்து சிரித்தாள். ஏண்டி ஸ்ரீதிவ்யா முண்ட இப்படி ஊம்புற அப்புறம் ஏன் உத்தமி மாதிரி நடிச்ச..என்றேன். சார்ர் இப்ப உங்க மூவில சான்ஸ் குடுப்பீங்கள என்றாள் மெல்ல. ஓகே நான் கண்டிப்பா நடிக்க வைக்கிறேன் என்றேன். ஓகே சார்ர் தாங்க் யூ சோ மஸ் என்றாள்.சரி உன் முலையை காட்டு என்றேன்..

என்ன சார்ர் இப்ப தான உங்கள சேட்டிஸ்பை பண்ணேன். எனக்கு உன் முலையை பாக்கணும்னு ஆசையா இருக்கு எனக்கு காட்டு என்றேன். ஸ்ரீதிவ்யா டாப்ஸை மெல்ல தூக்கினாள். முதலில் அவளது வெள்ளை இடுப்பு தெரிந்தது. இன்னும் கொஞ்சம் மேலே தூக்கினாள். அஅஅஅஆ ஸ்ரீதிவ்யாவின் தொப்புள் ம்ம்ம்ம்ம்ம் என்ன தொப்புள் டீ உனக்கு அவள் ஆழமான தொப்புள் ஓட்டையை பார்த்ததும் எனது சுன்னி மறுபடியும் பெரிதாக விடைத்து கொண்டு நின்றது.

அப்படியே தொப்புளை காட்டி கொண்டு நின்றாள். எனது விரலை அந்த ஆழமான தொப்புள் குழிக்குள் நுழைத்து குத்தி பார்த்தேன். அஅஅஆ என்று மெல்ல முனங்கினாள். உன் தொப்புள பாக்க எத்தன பேரு ஏங்குறாங்க தெரியுமா டீ இத நினச்சு நானே பல தடவ அடிச்சிருக்கேன் என்று குனிந்து தொப்புளில் அழுத்தி ஒரு முத்தம் கொடுத்தேன். எழுந்து விடைத்த என் சுன்னியால் தொப்புள்க்குள் நுழைத்து பார்த்தேன் உள்ளே நன்கு அழுத்தினேன்..

ம்ம்மம்மம்ம் செம தொப்புள்டீ உன் தொப்புள் ஓட்டையையே ரொம்ப ஆழமா கடவுள் கொடுத்திருந்தானா இதுக்குள்ளேயே சுன்னியை நுழைச்சு நல்லா ஓக்கலாம் என்று தொப்புளில் நன்கு தேய்த்து சுன்னியை வெளியே எடுத்தேன். ம்ம்ம்ம் உன் முலையை காட்டு செல்லம் என்றேன். இன்னும் மேலே தூக்கி முலையை காட்டிக்கொண்டு அப்படியே நின்றாள்.ஸ்ரீதிவ்யாவின் முலையை பார்த்து கொண்டு அப்படியே சிறிது நேரம் நின்றேன். ஆஹ்ஹ்ஹ்ஹா செம முல டீ உனக்கு சும்மா சின்ன சைஸ்ல இருந்தாலும் நல்லா கின்னுனு கொளுத்து போய் ரவுண்ட்டா ஆப்பிள் போல இருக்கு என்று அவள் வலது பக்க முலையை பிடித்தேன்…
முலையை அமுக்கினேன்.

நன்கு சாப்ட்டாக வளுவளுவென்று அமுக்கி கொண்டே இருக்கலாம் போல் அப்படி இருந்தது. வெள்ளை முலை அழகை மேலும் கூட்டுவது போல் அதில் கறுப்புநிற சிறிது பெரிதான வட்டத்தில் காய் சிறிய அளவில் உருண்டையாக பருத்து போய் இருந்தது. இடது பக்க முலைக்காம்பில் உதட்டை வைத்து பால் குடிப்பது போல் சூப்பினேன். மற்றொரு பக்க முலையை நன்கு அமுக்கி பிசைந்து காயை விரலால் நசுக்கி எடுத்தேன். ஸ்ரிதிவ்யா ஸ்ஸ்ஸ்ஸ் அஅஅ அஆ என முனங்க நான் அவள் முலையை என் வாய்க்குள் நன்கு திணித்து சப்பி எடுத்தேன். மற்றொரு பக்க முலையை என் கையால் பிசைந்து பிதுக்கி எடுத்தேன். என் வாய்க்குள் அவள் முலை நன்கு போகும் அளவிற்கு நன்கு வாயால் கவ்வி உறிஞ்சி சப்பினேன்.

அவளது டாப்ஸை மேலே அவள் இரு கையையும் தூக்கி கழட்டி எறிந்தேன். முலையை சப்பி கொண்டே ஸ்ரீதிவ்யாவின் சேவ் செய்யப்பட்ட பளிச்சென்று தெரிந்த அக்குளை பார்த்து ரசித்தேன். முலையிலிருந்து வாயை எடுத்து அக்குளில் முகத்தை புதைத்தேன். அஅஅஆ ஸ்ரீதிவ்யாவின் அக்குள் வியர்வை நாற்றத்தை நன்கு முகர்ந்தேன். அக்குளை என் நாக்கால் நக்க ஆரம்பித்தேன். என் வலது கையால் ஸ்ரீதிவ்யாவின் இரு பக்க முலைகளையும் மாறி மாறி பிடித்து அக்குளை நக்கி கொண்டே பிசைந்தேன். ஸ்ரீதிவ்யாவின் அக்குளை என் நாக்கால் நக்கி சுத்தம் செய்தேன்

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"amma magan pundai kathaigal"tamilses"tamil kamaveri.com"நாய் காதல் காம கதைகள்"தமிழ் செக்சு வீடியோ""tamil sex stories blog""amma ool kathaigal""hot actress trolls""mamanar marumagal otha kathai in tamil font""free tamil sex stories""tamil hot"சித்தியின் குண்டி"xossip alternative""shruti hassan sex stories""anni sex stories in tamil""relation sex story""kama kathaikal in tamil"அண்ணிகுடும்ப ஓழ்Boss காம கதைகள்"tamil kamaveri.com""tamil sex comic"tamil tham pillai varam kamakathai"sex on sofa""tamil aunty stories"tamilactresssexstoriesகுண்டி குட்டிakka thambi sex oolsugam"athai tamil kamakathaikal"அம்மாவை கூப்பிட்டு ஓக்க சொல்லுவேன்"latest sex stories in tamil""tamil anni kamakathaikal""kamam tamil kathai"ஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்ஓழ்சுகம்"தமிழ் காம வீடியோ""nayanthara tamil sex stories""latest sex stories"tamilnewsexstoriesமான்சி ஓழ் கதைகாம சித்தப்பா"incest xossip"www.sextamil"latest tamil sex""tamil amma incest story""tamil sex latest""tamil actor kamakathai""exbii regional"www.tamil+amma+group+kama+kadhaikal.com"trisha kamakathaikal""samantha sex story tamil""tamil sexy stories""மாமனார் மருமகள் கதைகள்""tamil kama kathigal"ஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்"anni kolunthan tamil kamakathaikal"xxossip"amma kamakathaikal""tamil sex stories 2017"என் பத்தினி மனைவி கதை"akka kamakathai""tamil new sexstory""தமிழ்நடிகை படம்"Tamil mom lespin story"sex atories""tamil hot"அண்ணி ஓழ்"tamil incest story""tamil x story books"new hot stories in tamil"amma magal kamakathai""akka thambi sex tamil story""tamil hot story com"ஓழ்சுகம்அடுத்தவன் பொண்டட்டி செக்ஸ் கதைகள்"tamil sex kavithai""tamil pundai story"www.tamilsexstory"hot actress memes"செக்ஸ்கதைகள்"மான்சி கதைகள்"