ஸ்ருதி தேன் புண்டை – நடிகை காமக்கதைகள்

ஸ்ருதிஹாசன் ஒரு பெரிய நட்சத்திர ஹோட்டலில் தங்கி இருந்தாள். ரூம் பாய்க்கு கால் செய்து காபி கொண்டு வர சொன்னாள். சிறிது நேரத்தில் ரூம் பாய் வந்து காலிங் பெல்லை அழுத்தினான். ஸ்ருதி எஸ் கம் இன் என்று கூறினாள். உத்தரவு வந்ததும் அந்த சிறுவன் உள்ளே நுழைந்தான். 15 வயது மதிக்கதக்க சிறுவனாக இருந்தான்.ஸ்ருதி அருகே வந்து இந்தாங்க மேடம் என்று கூறி நீட்டினான்.

ஸ்ருதி புக் படித்து கொண்டே காபியை வாங்கினாள். அச்சிறுவன் ஸ்ருதிஹாசனின் வெள்ளை நிற முலையை பார்த்து கொண்டே கொடுத்தான்.ஸ்ருதியும் கவனிக்காமல் பிடித்தாள். காபி கீழே கொட்டியது. டே என்ன டா என்று கோபபட்டாள். அச்சிறுவன் ஒரு துணியை எடுத்து கீழே தரையில் கொட்டிய காபியை துடைக்க ஆரம்பித்தான். ஸ்ருதி அவனை கவனிக்காமல் புக் படிக்க ஆரம்பித்தாள். நன்கு தரையை துடைத்தான் அந்த சிறுவன்.

அப்போது ஸ்ருதியின் காலுக்கு அடியில் கொட்டி கிடந்த காபியை துடைத்தான். துடைத்து கொண்டிருக்கும் போது மேலே நிமிர்ந்து ஸ்ருதியின் வெள்ளை நிற அழகிய தொடையை பார்த்தான். பார்த்து கொண்டே துடைத்தான். இன்னும் மேலே பார்த்தான். அவள் அணிந்திருந்த ஆடையில் கீழே அவள் அப்போது ஜட்டி போடாததால் அவளின் வெள்ளைநிற சேவ் செய்யப்பட்ட புண்டை பளிச்சென்று தெரிந்தது.அச்சிறுவனுக்கு ஸ்ருதியின் புண்டையை பார்த்ததும் மூட் ஆனது.

உடனே தலையை அடியில் ஸ்ருதியின் அரைகுறை ஆடைக்குள் விட்டு புண்டையில் நாக்கை வைத்து அடியிலிருந்து மேல் வரை ஒரு இழுவை இழுத்தான். ஸ்ருதி அதிர்ச்சியானாள். அச்சிறுவன் தலை முடியை பிடித்து வெளியே இழுத்தாள். வெளியே இழுக்கும் போது ஸ்ருதி புண்டையில் ஒரு முத்தம் கொடுத்து வெளியே வந்தான். அச்சிறுவனை ஓங்கி ஒரு அறை விட்டாள்.

அச்சிறுவன் அழ ஆரம்பித்தான். நடந்ததை வெளியே கூறவும் முடியாது ..ஸ்ருதி அச்சிறுவனை வார்ன் செய்து அனுப்பி விட்டாள். அச்சிறுவன் சரியென்று சென்றான். போகும் போது திரும்பி ஸ்ருதி புண்டையை பார்த்தான்.அவன் பார்ப்பதை பார்த்து ஸ்ருதி தன் ஆடையை சரி செய்தாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


kamaverikathaikal"sex stories tamil"tamilsexstoriesrape aunty"hot tamil stories""trisha sex stories in tamil""tamil kamakadhai""telugu sex stories xossip"கள்ள ஓழ்கதைகள்மான்சி கதைகள்"sex storu""amma magan tamil kamakathai""அம்மா மகன் காமம்"அம்மா மகன் காதல் exbiiகவிதாயினி sex stories"rape sex stories"tamilsexstoreynewshamanthasister"tamil sex stories in english""fuck stories"அண்ணி மூத்திரம் குடிக்கும் கொழுந்தன் செக்ஸ கதை"tamil kamakathaikal in amma magan""tamil super kamakathaikal""tamil akka kamakathaikal""amma magan sex kamakathaikal"புண்டைபடம்"amma kamakathaikal"Boss காம கதைகள்xsossipகுடும்ப ஓல் திருவிழா"tamil pundai stories""tamil nadigai sex kathai""appa magal sex stories""tamil sex stories new""rape tamil kamakathaikal""tamil kamakathaikal in amma magan"மனைவி மசாஜ் கதைகள்"jyothika sex""mamiyar marumagan otha kathai in tamil"காவேரி ஆச்சி காம கதை"hot stories tamil""tamil police sex stories""tamil kamakaghaikal"மான்சியை கற்பழித்த சத்யன்"kamakathaikal rape""amma magan tamil kamakathai""bdsm stories""tamil amma magan kamam"குடும்ப ஓல் திருவிழா"அண்ணி புண்டை"indiansexstory"teacher tamil kamakathaikal"நீண்டநாள் ஆசை – பாகம் 06,07,08,09,10 – தமிழ் காமக்கதைகள்Kaatukul group kamakathaikal"actress sex stories xossip"லெஸ்பியன் காமக்கதைகள்"tamil sex latest"தமிழ் சித்தி ஜாக்கெட் கதைகள்"tamil tv actress sex stories"காமகதை"kamakathikal tamil""new sex stories in tamil"புண்டையில்லெஸ்பியன் காமக்கதைகள்tamilscandal"tamil muslim sex stories""sex kathai tamil"vaathiyaar sex story tamilடிடி குண்டி xossip அக்காவின் தோழி ஓழ் கதைAmmaoolsex"xossip tamil sex stories""xossip tamil sex stories""tamil incest sex stories""tamil serial actress sex stories""akka thambi sex story""tamil kaamakathai""www.tamil kamakathaigal.com""tamil kama kathaigal"சுவாதியின் வாழ்க்கை காமகதைகள்போலிஸ் காம கதைகள்காமம் அம்மா அப்பா பெண்"tamil actor sex""family sex stories in tamil""tamil amma magan sex story com"Kamakathaigal"tamil ool kathaikal"mamiyartamilsexstory"tamil sex stories mamiyar""aunty sex story""tamil sex storey"காமகதை/archives/tag/%E0%AE%AE%E0%AE%A9%E0%AF%88%E0%AE%B5%E0%AE%BF-%E0%AE%85%E0%AE%AE%E0%AF%8D%E0%AE%AE%E0%AE%BE