சம்முவின் கும்தா – பாகம் 02

பிரதீப் சுன்னியை சமந்தா வாய்க்குள் விட்டான். சுன்னி விந்தை கக்கியது. சமந்தா ஒரு சொட்டு வெளியே விடாமல் அதை குடித்தாள். குடித்து முடித்து அவள் அவன் சுன்னியை சப்பி எச்சிலால் சுத்தம் செய்தாள்.
சமந்தாவை சந்தோஸ் பெட்டில் படுக்கப்போட்டான்.

பேண்ட கழட்டி ஜட்டியையும் கழட்டி போட்டான் சமந்தா மேல அப்டியே படுத்தான். அவ உதட்டுல கிஸ் பண்ணி முகத்துலயே நாக்கவச்சு நக்கினான். கீழ இறங்கி முலைக்காம்புல வாய வச்சான் பால் குடிக்கிற மாதிரி சப்புனான். ஒரு பக்கம் உள்ள முலைய கையால கசக்கினான் அவன் சுண்ணி சமந்தா புண்டைல முட்டிக்கிட்டு இருந்ததூ. சமந்தா சுகத்துல ஸ்ஸ்ம் ம்ம் ம்ம்ம் னு முனங்கிகிட்டிருந்தாள் அவன் சமந்தா தொப்புள நாக்க விட்டு நக்கினான்.

கீழ புண்டைய பாத்தான் புண்ட நல்லா பளபளனு சேவ் பண்ணிருந்தது அதுல வாய வச்சான் புண்டைல முத்தம் கொடுத்து புண்டைய சப்பி எடுத்தான்.நாக்க வச்சு அதுல நக்கினான் சமந்தாக்கு சொர்க்கத்துல இருக்குற மாதிரி இருந்தது.சமந்தாவோட புண்டைய விரிச்சு ஓட்டைக்குள்ள நாக்க விட்டு ஓத்தான் சமந்தா சுகத்துல துடிச்சா..அவன் சுண்ணிய புண்டைல வச்சு தேச்சான்.

மெல்ல ஓட்டைக்குள்ள சுண்ணிய சொருகினான் மொட்டு முதலில் போனது சமந்தா அ ஸ்ஸ்ஸ் னு முனங்க சுண்ணிய உள்ள இன்னும் அழுத்தினான் சுண்ணி முழுதும் புண்டைக்குள்ள போனது புண்டைல குத்த ஆரம்பிச்சான் இடுப்ப மேலயும் கீழயும் அசச்சு புண்டல வேகமா குத்தினான் சமந்தா ஆஆஆமெதுவாஅஆஆ ஆ ஸ்ஸ்ம்ம்ஆஆஆ…னு கத்துனா வேகம் அதிகரித்தது அவனோட கொட்ட புண்டைல மேலயும் கீழயும் சப் சப்னு அடித்தது சமந்தாவோட முலைய தடவிக்கிட்டே குத்தினான்.

சமந்தா வாய திறந்து அஅ ஆஆ னு கத்த சந்தோஸ் சமந்தாவின் வாய்க்குள்ள நாக்க விட்டு சமந்தாவின் நாக்க நக்கி எடுத்தான்.உதட்டால நாக்க கவ்வி எடுத்தான்.சமந்தா புண்டை வெறித்தனமா ஓல் வாங்கிட்டு இருந்தது.சமந்தாப்புண்டைல வேகமா குத்தினான்.சமந்தா ஆ ம் ஆ ஆ னு கத்தினாள் சந்தோஸ் விந்த சமந்தா புண்டைக்குள்ள விட்டு எந்திரிச்சான்.பிரதீப் பெட்ல படுத்தான் சமந்தா பிரதீப் மேல படுத்தா பிரதீப் சுண்ணிய சமந்தா புண்டைக்குள்ள விட்டான் சுண்ணி முழுசா உள்ள போனதும் புண்டைய குத்த ஆரம்பிச்சான்.

சமந்தா தேங்காய் உறிக்கிற மாதிரி பிரதீப் சுண்ணி மேல உட்கார்ந்து அவன் சுண்ணில ஓக்க ஆரம்பித்தாள். சமந்தா முலை ரெண்டும் குலுங்கியது பிரதீப் இன்பத்தில் மிதந்தான்.சமந்தா
பிரதீப் மேல படுத்து உதட்ட சப்பினாள் சுண்ணி புண்டைக்குள்

இறங்கிட்டிருந்தது
சந்தோஸ் சமந்தா குண்டிய பிடிச்சான் குண்டிய தடவி விட்டான்.குண்டி பிளவ விரித்தான். சமந்தா சூத்து ஓட்டை தெரிந்தது.. அதுக்குள்ள விரல விட்டான் விரல உள்ள விட்டு விட்டு எடுத்தான்.
அடுத்து ரெண்டு விரல உள்ள விட்டு விட்டு எடுத்தான்.சமந்தா குண்டிய ரெண்டு கையால விரிச்சு அந்த ஓட்டைக்குள்ள நாக்க விட்டான்.

நாக்க ஓட்டைக்குள்ள விட்டு உள்ளையும் வெளியயேயும் எடுத்து நாக்காலயே சமந்தா குண்டிய ஓத்தான்.நாக்கால நல்லா நக்கி எடுத்தான் சமந்தா சூத்த.சமந்தா மேல குண்டில சுண்ணிப் படுற மாதிரி மேல படுத்தான்.சுண்ணிய சமந்தா குண்டில வச்சு மொட்ட தேச்சான்.சமந்தா குண்டி ஓட்டைல சுண்ணி மொட்ட வச்சு அழுத்தினான். சமந்தா குண்டிக்குள் முழு சுன்னியையயும் விட்டான். சமந்தா இடுப்பை பிடித்து கொண்டு ஓக்க ஆரம்பித்தான்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


தாத்தா காமக்கதைகள்பெரிய முலைஅக்கா புண்டையை"அம்மா mulai""tamil kaamaveri""தகாத குடும்ப உறவுக்கதைகள்""akka pundai tamil stories"கன்னி புண்டை கதைகள் மச்சினி"amma pundai tamil story"செக்ஸ்கதைபால்பிராவோடு பிரியா"குண்டி பிளவில்""tamil amma magan incest stories""tamil amma magan pundai kathaigal""teacher sex stories""amma kamam tamil"அம்மா காமக்கதைகள்தமிழ் கூதிஅரிப்பு காம கதைகள்"tamil mami ool kathaigal""tamil sex stoties""sex storys telugu"மாமியார்"tamil cuckold stories"tamilkamakadaigal"tamil audio sex stories""muslim sex story"kamakkathai"mamanar marumagal kamakathaigal"Uma athai kama kathaiபால்"அண்ணி காமக்கதைகள்""sex tamil kathaikal"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 7 – தமிழ் காமக்கதைகள்"tamil sex kathaigal""tamil anni kamakathaikal""mamiyar sex"desixossip"amma magan kamakathai"செக்ஸ்கதைகள்"akka thambi ool kathaigal"அக்கா sex.முலைvanga padukalam tamil stroy"புணடை கதைகள்""kamakathai sithi""குடும்ப செக்ஸ்"மாங்கனி செக்ஸ்வீடியோMamanar marumagal natitha kama"tamil kama kathaigal""tamil kaamakathaikal""bdsm stories""amma magan tamil kathaigal"Kaatukul group kamakathaikal"tamik sex"சுவாதி எப்போதும் என் காதலிxgossip"xossip sex stories""thrisha sex com""adult stories tamil"மகன்"tamil actress sex store"koothi veri amma"kamakathaikal tamil amma""kamakathai in tamil""tamil actrees sex"/archives/3012"tamil new aunty kamakathaikal""akka kamakathai""akkavai otha kathai""amma sex tamil story""telugu sex stories xossip""mami kathaigal""hot sex story""amma magan otha kathai tamil"