சம்முவின் கும்தா – பாகம் 01- நடிகை காமக்கதைகள்

சமந்தா வெளிநாட்டுக்கு ஸ்டூட்டிங் காரணமா சென்றிருந்தாள்.அங்கு தனது நண்பர்கள் இருவரை தற்செயலாக சந்தித்தாள்.அவ்விருவரும் சமந்தாவின் பழைய நண்பர்கள் ஒருவன் பெயர் பிரதீப் மற்றவன் பெயர் சந்தோஷ் இருவரும் வெளிநாட்டில் இப்போது பெரிய தொழிலதிபர்கள். சமந்தா இந்திய சினிமாவில் புகழ் பெற்றதில் இருவருக்கும் மிகப்பெருமை.

சமந்தா அவர்கள் இருவரை பார்த்தது அவளுக்கு மிகவும் மகிழ்ச்சி.அவர்களை மிகப்பெரிய ஹோட்டலுக்கு அழைத்தாள் பார்ட்டிக்கு.அவர்களும் சரி என்று சொல்லி அந்த நள்ளிரவு பார்ட்டிக்கு சென்றனர். அந்த ஹோட்டலில் ஆட்டமும் பாட்டமுமாக பார்ட்டி நடந்து கொண்டிருந்தது.அவர்கள் சமந்தாவை தேடினர் அந்த நேரத்தில். சமந்தா கையில் மது கிண்ணத்துடன் ஆடிக் கொண்டிருந்தாள்.அவளது ஆடை மிகவும் கவர்ச்சியாக அணிந்திருந்தாள்.

அவள் ஆடும் போது இரு முலைகளும் குலுங்கி வெள்ளை மாங்கனிகளை அழகாக காட்டியது. சமந்தாவின்வெள்ள இடுப்பும் தொப்புளும் கவர்ச்சியான இரு தொடைகளும் அவர்கள் இருவரையும் கவர்ந்திழுத்தது. அவர்கள் இருவரயும் பார்த்ததும் சமந்தா ஹாய் என்று சொல்லி அவர்கள் அருகில் வந்தாள் பிரதீப்பை வந்து கட்டியணைத்தாள் அவளது முலை பிரதீப் மார்பில் பட்டு பிதுங்கியது

அதே போல சந்தோஷயும் கட்டியணைத்தாள்.வெல்கம் ப்ரெண்ட்ஸ் வந்து என்ஜாய் பண்ணுங்கனு அழைத்தாள். இருவரும் மது அருந்திவிட்டு சமந்தாவின் அருகே சென்றனர் .
சமந்தாவின் இடுப்பில் கையை வைத்தான் பிரதீப்.சமந்தா ஒன்றும் சொல்லாமல் சிரித்துக்கொண்டே இருந்தாள் இடுப்பை மெல்ல தடவினான்.பார்ட்டி நடக்கும் இடம் நல்ல இருளாக இருந்தது அந்த இருளிலும் சமந்தாவின் வெள்ளை அங்கங்கள் பளீச்சென்று தெரிந்தது.

பிரதீப் கையை மெல்ல இடுப்பை பிடித்து கசக்கினான்.கையை தடவிக் கொண்டே தொப்புள் அருகே கையை கொண்டு வந்து தொப்புள்குள் விரலை விட்டு நோண்டினான்.சமந்தா அவன் கையை எடுத்து சிரித்துக் கொண்டே
பின்னால் சென்றாள் சந்தோஷ் பின்னால் நின்று கொண்டிருந்தான். சமந்தாவை பின்னால் இருந்து கட்டிபிடித்தான்..

அவனது சுண்ணி சமந்தாவின் குண்டிக்கு இடையில் அழுத்தி பிடித்து கொண்டான் அவன் சமந்தாவின் முலையை இரு கைகளாலும் பிடித்தான் மெல்ல அமுக்கி விட்டான் காயை கையால் தொட்டுப்பார்த்தான் காம்பை நைஸா கையில் பிடித்தான். சமந்தா அவனிடமிருந்து விலகி ஓடினாள்.அவர்கள் இருவரும் அவளை பின் தொடர்ந்து சென்றனர் ரூமுக்குள் ஓடினாள்…
அவர்களும் பின்னால் அந்த ரூமுக்குள் நுழைந்தனர்..

பின்னால் அவர்களும் ரூமுக்குள் நுழைந்தனர் சமந்தா பாத்ரூமுக்குள் சென்று கதவை பூட்டிக்கொண்டாள் அவர்கள் கதவை தட்டினர். வெகுநேரமானது அவர்கள் பெட்டில் வந்து அமர்ந்தனர்.சிறிது நேரம் கழித்து பாத்ரூம் கதவு திறந்தது.
சமந்தா வெளியே வந்தாள் சிறிய டவல் மட்டும் உடம்பில் சுற்றப்பட்டிருந்தது காம பார்வையுடன் நடந்து வந்தாள்.

இருவரது கண்களும் விலகாமல் அவளையே பார்த்தன. சமந்தா சந்தோஷ் மடியில் வந்து உட்கார்ந்தாள்.
சமந்தா குண்டி அவனது சுண்ணியில் படுமாறு உட்கார்ந்தாள்.பிரதீப் சமந்தா முன் நின்று அவனது சட்டைய கழட்டி எறிந்தான் பேண்ட் சிப்பை கழட்டி பேண்டை அவுத்தான்.

ஜட்டியை முட்டிக்கொண்டு நின்றது சுண்ணி ஜட்டியையும் கழட்டி எறிந்தான் பாம்பு நட்டமாக நின்றது சமந்தாவின் வாய் அருகே கொண்டு போனான் சமந்தா அதை பிடித்து ஆட்டினால் இன்னும் விடைத்தது வாயை அருகே கொண்டு போய் சுண்ணி மொட்டில் உதட்டை வைத்து தேய்த்தாள்.

வாயை திறந்து சுண்ணிய சப்பினாள்.சுண்ணியின் அடிப்பாகம் வரை வாயை கொண்டு போய் வெளியே எடுத்து வேகமாக ஊம்பினாள். சந்தோஷ் சமந்தாவின் டவலை அவுத்து எறிந்தான்.சமந்தாஒட்டுத்துணி இல்லாமல் அம்மணமாக ஆனாள் அவளின் உடல் அழகை பார்த்தவுடன் இருவருக்கும் இன்னும் சுண்ணி விடைத்தது. சமந்தாவின் முலை கனிகள் இரண்டும் கெட்டியாக கிண்ணென்று இருந்தது சந்தோஸ் அதை தன் இரு கைகளாலும் பிடித்து பிசைந்தான்.

சமந்தாவின் குண்டி ஒட்டு துணி இல்லாமல் சந்தோஸின் பூலை அழுத்திக்கொண்டிருந்தது.சமந்தா சுண்ணியிலிருந்து கஞ்சியை எடுக்கும் வேகத்தில் ஊம்பிக்கொண்டிருந்தாள்.சந்தோஸ் தனது சட்டையை கழட்டி எறிந்து சமந்தாவின் இரு வெள்ளைத்தொடைகளையும் கைகளால் தேய்த்தான் அப்படியே சமந்தா குண்டியயும் தடவினான் அவ வெள்ள குண்டிய அழுத்தி பிடிச்சு பிசஞ்சு எடுத்தான்.

பிரதீப் சுண்ணி விந்த கக்குற நிலைக்கு வந்தது சுண்ணிய வாய்க்குள்ள
விட்டான்.சுண்ணி விந்த வாய்க்குள்ள பீச்சி அடித்தது. பூலை அழுத்திக்கொண்டிருந்தது.சமந்தா சுண்ணியிலிருந்து கஞ்சியை எடுக்கும் வேகத்தில் ஊம்பிக்கொண்டிருந்தாள்.சந்தோஸ் தனது சட்டையை கழட்டி எறிந்து சமந்தாவின் இரு வெள்ளைத்தொடைகளையும் கைகளால் தேய்த்தான் அப்படியே சமந்தா குண்டியயும் தடவினான் அவ வெள்ள குண்டிய அழுத்தி பிடித்து பிசஞ்சு எடுத்தான். பிரதீப் சுண்ணி விந்த கக்குற நிலைக்கு வந்தது சுண்ணிய வாய்க்குள்ள விட்டான்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


அம்மாவின் ஆப்பம் காமகதைகள்சமந்தாவின் சல்லாபம்"incest sex stories in tamil""தகாத உறவு கதைகள்"தங்கச்சி புருஷனின் சுன்னி"jothika sex stories"தாத்தா காமக்கதைகள்"kamaveri kathaigal""gangbang story"Tamilsex blogs"kama kadhaigal"அங்கிள் காம கதை"tamil sex stroy"koothi veri ammaவிரைவு பேருந்து ஆண்ட்டி காமக்கதைகள் xossip "hot story in tamil""kamakathaigal tamil""appa magal sex""செக்க்ஷ் படம்""amma tamil sex stories"என் பத்தினி மனைவி கதை"அண்ணி கதைகள்""tamil hot stories new"Ammasextamilsexstorys"kamaveri tamil"kamakathaitamil in americansகாம தீபாவளி கதைகள்"actress namitha sex stories""kamakathai sithi""gangbang sex stories""தமிழ் காமக் கதைகள்""kamasuthra kathaikal""tamil adult stories""xxx stories tamil""sex stories tamil""tamil akka kathai"சித்தி. காமக் கதை கள்மாமனாரின் மெகா செக்ஸ் கதைகள்"kamakathaikal group""latest sex stories""sex kathaigal"anni kamakadhaihal"tamil latest sex stories"மாமி காதல் கதைகள்"hot stories in tamil"new hot stories in tamilகுடும்ப கற்பழிப்பு காம கதைகள்"tamil sex storie""sri divya sex""tamil muslim kamakathaikal"அம்மாவை கூப்பிட்டு ஓக்க சொல்லுவேன்Www.tamilsex.stories.com"tamil sex stories amma magan""akka sex story""tamil sexy stories"புண்டையில்கனகாவுடன் கசமுசா –"tamil kama""meeyadha maan""tamil family sex stories"அம்மா மகன் காதல் exbii"சாய் பல்லவி""tamil amma magan kamam""mamiyar sex stories""அம்மா புண்டை""தமிழ் காம"en amma thuki kamicha sex stories in tamil"hot story in tamil"storyintamilsex"amma sex stories in tamil"நடிகை நயன்தாரா புண்டையில் பூல்"tamil kudumba kathai""tamil aunty ool kathaigal""sex storues""tamil sex stories with pictures""tamil kamakadhai"அம்மாவின் ஆப்பம் காமகதைகள்"chithi sex story""mamiyar marumagan sex""puthiya kamakathaikal"நடகை நயதாரா Sex videosவாட்ச்மேன் செக்ஸ் கதை"tamil muslim sex story""trisha tamil sex story""லெஸ்பியன்ஸ் கதைகள்"dirtytamil cuckold kamakataikal"1 மாத கரு கலைப்பது எப்படி""indian sex stories tamil"தமிழ் காமக்கதைகள்டீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்காமக்கதை"kamaveri story""kamaveri kathaikal"