ஸ்ரேயாவின் கூதி – பாகம் 03 – நடிகை ஓழ்கதைகள்

மார்க் அவனது பூலை ஸ்ரயா புண்டையிலிருந்து வெளியே உருவி ஸ்ரயா முகத்திற்கு முன் வந்து ஆட்டினான். ஸ்ரயா ஓல் வாங்கிய பிறகு தான் அவனது பூலை பார்க்கிறாள். அய்யோ இவ்ளோ பெருசா என் புண்டைக்குள்ள போய்ட்டு வந்துச்சு என்று வியந்தாள். மார்க் உச்ச நிலைக்கு சென்றாலும் ஸ்ரயா இன்னும் செல்லவில்லை. மார்க்கின் சுன்னி சிறிது நேரத்தில் சுருங்கியது. நன்கு கடப்பாரை போல் நீளமாக இருந்த சுன்னி.. காற்று இறங்கிய பலூன் போல சுருங்கியது. அவனது சின்ன குஞ்சை பார்த்து ஸ்ரயா ஆச்சிரியப்பட்டாள்.

இதுவா அவ்ளோ பெருசா ஆச்சு என்று வியந்தாள். ஸ்ரயாவின் வெறி இப்போது நிக்கோலய் பக்கம் திரும்பியது. நிக்கோலயின் சுன்னி சின்னதாக இருந்தாலும் இவ்ளோ நேரம் ஸ்ரயா ஊம்பியும் அதே விறைப்புடன் நட்டமாக நின்றது. ஸ்ரயா எழுந்து போய் அவள் புண்டையை விரித்து கொண்டு நிக்கோலயின் நட்டமாக நிற்கும் சுன்னியை அவளது புண்டை ஓட்டைக்குள் திணித்து கொண்டாள். அப்படியே சுன்னி முழுவதும் உள்ளே சென்றதும் மேலும் கீழும் உட்கார்ந்த நிலையிலே குதித்து கொண்டு நிக்கோலயை ஓக்க ஆரம்பித்தாள்.

நிக்கோலய் ஸ்ரயா தன்னை ஓப்பதை பார்த்து ரசித்து கொண்டே படுத்து கிடந்தான். அவள் தொடையை அவன் இரு கையால் தடவி விட்டான். ஸ்ரயா வெறி வந்தது போல் குத்த ஆரம்பித்தாள்.. அஅஅஅஅஅஆ என்று முனங்கி கொண்டே நிக்கோலயை ஓத்தாள். நிக்கோலயும் ஸ்ரயாவின் ஒவ்வொரு குத்துக்கும் ஹ்ஹ்ஹ்ஹா யெஸ்ஸ்ஸ் லவ் யூ பேபி ப்ப்ப்ப்பா என்று முனங்கினான். ஸ்ரயா குத்தும் வேகத்தில் முலை நன்கு ஆடியது. ஸ்ரயா நிக்கோலயை ஓப்பதை பார்த்து மார்க்கின் குஞ்சு மறுபடியும் பெரியதானது. ஸ்ரயாவை அப்படியே நிக்கோலயின் மீது குனிந்து படுக்க வைத்தான் மார்க்.

நிக்கோலயின் சுன்னி ஸ்ரயாவின் புண்டைக்குள்ளேயே இருந்தது. ஸ்ரயாவின் குண்டியை விரித்தான் மார்க். அப்படியே அவனது கடப்பாரை பூலை ஸ்ரயா குண்டி ஓட்டைக்குள் மெல்ல விட்டான். மெல்ல அவனது சுன்னி ஸ்ரயா குண்டிக்குள் இறங்கியது. உள்ளே முழுவதும் சென்றதும் மார்க் அப்படியே குண்டியடித்து கொண்டே ஸ்ரயா மீது படுத்தான். கீழே நிக்கோலய் ஸ்ரயா புண்டையில் குத்த ஆரம்பித்தான். இரண்டு பக்கமும் ஸ்ராயவிற்கு ஓழ் விழுந்து கொண்டிருந்தது. கை அடித்து கொண்டிருந்த ஸ்ரயா கணவன் கோசிவிற்கு ஸ்ரயா ஓழ் வாங்கும் அந்த காட்சியை கண்டதும் கஞ்சி தெறித்தது.

இரு ரஷ்ய வெள்ளைக்காரர்களும் ஸ்ரயாவை ஓத்து தள்ளினர். இருவரும் போட்டி போட்டு கொண்டு ஸ்ரயாவை வேகமாக போட்டனர். ஸ்ரயா ஸ்ஸ்ஸ்அஅஅஅஆ அஅஅஆ ம்ம்ம் ம்ம்ம்ம் அஅஅ ஆஆ ஆஆ ஸ்லோ ம்ம்ம் என்று முனங்கினாள். மார்க் பப்ப்ப்அஅஆஆஆஆ ஸ்ரயா பிட்ஸ்ஸ்ஸ் ம்ம்ம்ம் என்று சொல்லி கொண்டே குத்தினான். மார்க்கிற்கு கஞ்சி வருவது போலானது. ஸ்ரயா காதருகே ஸ்ஸ்ஸ்ஸ் லவ்யூ ஸ்ரயா பிட்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ் என்று கூறி கொண்டே கஞ்சியை குண்டிக்குள் விட்டான். ஸ்ரயாவும் புது உணர்வில் உச்சம் அடைந்தாள். நிக்கோலய் இன்னும் விடாமல் ஸ்ரயாவை குத்தி கொண்டிருந்தான்..

ஸ்ரயா எழ முயன்றாள். நிக்கோலய் ஸ்ரயாவை எழ விடாமல் அவள் இடுப்பை பிடித்து கொண்டு ஸ்ரயா புண்டையில் வேகமாக குத்த ஆரம்பித்தான். ஸ்ரயா அஅஅஆ அஅஆஅஅஅஹ்ஹ்ஹ்அஅஅ என முனங்கினாள். சுன்னியை வெளியே எடுத்தான் ஸ்ரயாவை டாக்கி ஸ்டைலில் வைத்து ஸ்ரயா புண்டை ஓட்டைக்குள் அவனது சுன்னியை விட்டான். முழு சுன்னியும் உள்ளே நுழைந்ததும் ஸ்ரயா இடுப்பை பிடித்து கொண்டு அவன் இடுப்பை அசைத்து ஓக்க ஆரம்பித்தான். ஸ்ரயா குண்டியை ஓங்கி ஓங்கி அறைந்து குண்டி சிவக்க சிவக்க ஓத்தான். ஸ்ரயா அஅஅஅஅஅஅஆ என கத்த கத்த ஓத்தான். அப்படியே குனிந்து ஸ்ரயாவின் அக்குள் வழியே தன் இரு கையையும் நுழைத்து ஸ்ரயாவின் ஓக்கும் போது ஆடும் முலைகளை தன் இரு கைகளால் பிடித்தான்.

முலையை இறுக பிடித்து கொண்டு வேகமாக ஓத்தான். முலைகளை இருபக்கமும் நன்கு பிசைந்து திருகி கசக்கி எடுத்தான். தொங்கும் முலைகளை ஒன்றோடோன்று வைத்து தேய்த்தான். நிக்கோலய்க்கு கஞ்சி வரவது போலானது. ஸ்ரயாவின் முலைகளை இறுக பிடித்து இடுப்பால் ஓங்கி ஒரு குத்து குத்தி அப்படியே நின்றான். சிறிது நேரத்தில் கஞ்சி வெள்ளம் போல் ஸ்ரயா புண்டைக்குள் பாய்ந்தது. மார்க்கை விட அதிக கஞ்சி உள்ளே சென்றதை ஸ்ரயா உணர்ந்தாள். அப்படியே ஸ்ரயா மேல் படுத்து ஸ்ரயா முதுகில் முத்தமிட்டு எழுந்தான்

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil sex stories mamiyar""tamil sex story pdf"குடும்ப செக்ஸ்"new sex kathai""அம்மா கூதி""kamaveri kathai"குடும்ப தகாத உறவு காமக்கதைகள்மாமி சூத்தையும் நக்கும் கதை"tamil adult stories"வாங்க படுக்கலாம் தமிழ் காதல் கதை"tamil pundai story""amma sex""kamam tamil kathai""tamil actress kamakathai new""new hot tamil sex stories""tamil new kamakathaikal com""nayanthara sex story tamil""kamakathai tamil actress"kamakathai"www new sex story com""kamakathai tamil actress""akka pundai kathai in tamil""tamil sex stoty"அண்ணண் அண்ணி காமகதைகள்"tamil hot aunty story"tamil corona sex story in tamilபானு ஓழ் கதைகள்"tamil sex stories 2018"tamilsexstorys"amma kamakathai"அவளின் உள்ளாடையை எடுத்து வந்து காமக்கதைகூதிஅரிப்புமீன் விழிகள் – பாகம் 02"free sex tamil stories""akka pundai""செக்ஸ் கதை"குண்டி குட்டி"tamil palana kathaigal""tamil sex kathaigal""sex kathaikal"Literotica ஓழ் சுகம்"meeyadha maan""mamanar marumagal otha kathai in tamil font""tamil story amma magan"tamilkamakathaigal"nayanthara biodata"மாமனாரின் மெகா செக்ஸ் கதைகள்செக்ஸ்கதைTamil new hot sexy stories in tamilசாய் பல்லவி காமகதைபிச்சைக்காரன் sex stories "tamil matter kathaigal""sex kathaikal tamil""tamil sex stories in bus""amma magan ool kathaigal""tamil teacher student sex stories"அம்மா கருப்பு முலைகாமகதைtamilkamaveri.comமாமி காதல் கதைகள்"new hot tamil sex stories""hot actress memes""tamil sex srories""tamil actress nayanthara sex stories""tamil nadigai kathaigal""tamil actress new sex stories"tamil kamakathaikal vikki"jothika sex""tamil new sexstory"கள்ள ஓழ்கதைகள்ஒரு விபச்சாரியின் கதைகள்anni kamakadhaihal"தமிழ் செக்ஸ்"Appavin aasai Tamil kamakathaikal"tamil kaamakathaikal""tamil incent stories"நிருதி காமகதை