ஸ்ரேயாவின் கூதி – பாகம் 03 – நடிகை ஓழ்கதைகள்

மார்க் அவனது பூலை ஸ்ரயா புண்டையிலிருந்து வெளியே உருவி ஸ்ரயா முகத்திற்கு முன் வந்து ஆட்டினான். ஸ்ரயா ஓல் வாங்கிய பிறகு தான் அவனது பூலை பார்க்கிறாள். அய்யோ இவ்ளோ பெருசா என் புண்டைக்குள்ள போய்ட்டு வந்துச்சு என்று வியந்தாள். மார்க் உச்ச நிலைக்கு சென்றாலும் ஸ்ரயா இன்னும் செல்லவில்லை. மார்க்கின் சுன்னி சிறிது நேரத்தில் சுருங்கியது. நன்கு கடப்பாரை போல் நீளமாக இருந்த சுன்னி.. காற்று இறங்கிய பலூன் போல சுருங்கியது. அவனது சின்ன குஞ்சை பார்த்து ஸ்ரயா ஆச்சிரியப்பட்டாள்.

இதுவா அவ்ளோ பெருசா ஆச்சு என்று வியந்தாள். ஸ்ரயாவின் வெறி இப்போது நிக்கோலய் பக்கம் திரும்பியது. நிக்கோலயின் சுன்னி சின்னதாக இருந்தாலும் இவ்ளோ நேரம் ஸ்ரயா ஊம்பியும் அதே விறைப்புடன் நட்டமாக நின்றது. ஸ்ரயா எழுந்து போய் அவள் புண்டையை விரித்து கொண்டு நிக்கோலயின் நட்டமாக நிற்கும் சுன்னியை அவளது புண்டை ஓட்டைக்குள் திணித்து கொண்டாள். அப்படியே சுன்னி முழுவதும் உள்ளே சென்றதும் மேலும் கீழும் உட்கார்ந்த நிலையிலே குதித்து கொண்டு நிக்கோலயை ஓக்க ஆரம்பித்தாள்.

நிக்கோலய் ஸ்ரயா தன்னை ஓப்பதை பார்த்து ரசித்து கொண்டே படுத்து கிடந்தான். அவள் தொடையை அவன் இரு கையால் தடவி விட்டான். ஸ்ரயா வெறி வந்தது போல் குத்த ஆரம்பித்தாள்.. அஅஅஅஅஅஆ என்று முனங்கி கொண்டே நிக்கோலயை ஓத்தாள். நிக்கோலயும் ஸ்ரயாவின் ஒவ்வொரு குத்துக்கும் ஹ்ஹ்ஹ்ஹா யெஸ்ஸ்ஸ் லவ் யூ பேபி ப்ப்ப்ப்பா என்று முனங்கினான். ஸ்ரயா குத்தும் வேகத்தில் முலை நன்கு ஆடியது. ஸ்ரயா நிக்கோலயை ஓப்பதை பார்த்து மார்க்கின் குஞ்சு மறுபடியும் பெரியதானது. ஸ்ரயாவை அப்படியே நிக்கோலயின் மீது குனிந்து படுக்க வைத்தான் மார்க்.

நிக்கோலயின் சுன்னி ஸ்ரயாவின் புண்டைக்குள்ளேயே இருந்தது. ஸ்ரயாவின் குண்டியை விரித்தான் மார்க். அப்படியே அவனது கடப்பாரை பூலை ஸ்ரயா குண்டி ஓட்டைக்குள் மெல்ல விட்டான். மெல்ல அவனது சுன்னி ஸ்ரயா குண்டிக்குள் இறங்கியது. உள்ளே முழுவதும் சென்றதும் மார்க் அப்படியே குண்டியடித்து கொண்டே ஸ்ரயா மீது படுத்தான். கீழே நிக்கோலய் ஸ்ரயா புண்டையில் குத்த ஆரம்பித்தான். இரண்டு பக்கமும் ஸ்ராயவிற்கு ஓழ் விழுந்து கொண்டிருந்தது. கை அடித்து கொண்டிருந்த ஸ்ரயா கணவன் கோசிவிற்கு ஸ்ரயா ஓழ் வாங்கும் அந்த காட்சியை கண்டதும் கஞ்சி தெறித்தது.

இரு ரஷ்ய வெள்ளைக்காரர்களும் ஸ்ரயாவை ஓத்து தள்ளினர். இருவரும் போட்டி போட்டு கொண்டு ஸ்ரயாவை வேகமாக போட்டனர். ஸ்ரயா ஸ்ஸ்ஸ்அஅஅஅஆ அஅஅஆ ம்ம்ம் ம்ம்ம்ம் அஅஅ ஆஆ ஆஆ ஸ்லோ ம்ம்ம் என்று முனங்கினாள். மார்க் பப்ப்ப்அஅஆஆஆஆ ஸ்ரயா பிட்ஸ்ஸ்ஸ் ம்ம்ம்ம் என்று சொல்லி கொண்டே குத்தினான். மார்க்கிற்கு கஞ்சி வருவது போலானது. ஸ்ரயா காதருகே ஸ்ஸ்ஸ்ஸ் லவ்யூ ஸ்ரயா பிட்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ் என்று கூறி கொண்டே கஞ்சியை குண்டிக்குள் விட்டான். ஸ்ரயாவும் புது உணர்வில் உச்சம் அடைந்தாள். நிக்கோலய் இன்னும் விடாமல் ஸ்ரயாவை குத்தி கொண்டிருந்தான்..

ஸ்ரயா எழ முயன்றாள். நிக்கோலய் ஸ்ரயாவை எழ விடாமல் அவள் இடுப்பை பிடித்து கொண்டு ஸ்ரயா புண்டையில் வேகமாக குத்த ஆரம்பித்தான். ஸ்ரயா அஅஅஆ அஅஆஅஅஅஹ்ஹ்ஹ்அஅஅ என முனங்கினாள். சுன்னியை வெளியே எடுத்தான் ஸ்ரயாவை டாக்கி ஸ்டைலில் வைத்து ஸ்ரயா புண்டை ஓட்டைக்குள் அவனது சுன்னியை விட்டான். முழு சுன்னியும் உள்ளே நுழைந்ததும் ஸ்ரயா இடுப்பை பிடித்து கொண்டு அவன் இடுப்பை அசைத்து ஓக்க ஆரம்பித்தான். ஸ்ரயா குண்டியை ஓங்கி ஓங்கி அறைந்து குண்டி சிவக்க சிவக்க ஓத்தான். ஸ்ரயா அஅஅஅஅஅஅஆ என கத்த கத்த ஓத்தான். அப்படியே குனிந்து ஸ்ரயாவின் அக்குள் வழியே தன் இரு கையையும் நுழைத்து ஸ்ரயாவின் ஓக்கும் போது ஆடும் முலைகளை தன் இரு கைகளால் பிடித்தான்.

முலையை இறுக பிடித்து கொண்டு வேகமாக ஓத்தான். முலைகளை இருபக்கமும் நன்கு பிசைந்து திருகி கசக்கி எடுத்தான். தொங்கும் முலைகளை ஒன்றோடோன்று வைத்து தேய்த்தான். நிக்கோலய்க்கு கஞ்சி வரவது போலானது. ஸ்ரயாவின் முலைகளை இறுக பிடித்து இடுப்பால் ஓங்கி ஒரு குத்து குத்தி அப்படியே நின்றான். சிறிது நேரத்தில் கஞ்சி வெள்ளம் போல் ஸ்ரயா புண்டைக்குள் பாய்ந்தது. மார்க்கை விட அதிக கஞ்சி உள்ளே சென்றதை ஸ்ரயா உணர்ந்தாள். அப்படியே ஸ்ரயா மேல் படுத்து ஸ்ரயா முதுகில் முத்தமிட்டு எழுந்தான்

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


xosip"tamil love sex stories""tamil hot sex stories""tamil sex kadaigal""anni kamakathaikal""tamil amma magan sex story""tamil incest story""tamil ool kathaikal""kamakathikal tamil"/archives/2787"tamil amma sex story""ool kathai"tamil.kamakathaikalதம்பி பிஞ்சு செக்ஸ் கதைlatest tamil sex storyTamil sex stories குளிக்க..........tamilsexstoriesrape auntyஅண்ணி கொழுந்தன் காதல் காமகதை"தமிழ் காமக்கதை""tamil sex storues"kamakathaitamilsexkathaiAnnan thangai olsugam kamakathaiநயன்தாரா ஓழ்கதைகள் ..."anni tamil story""tamil kama kathai""அம்மா xossip""tamil ool kathaigal""tamil amma magan sex story"kamakathaiஅன்று நல்ல மழை. மின்னல் பளிச் பளிச் என்று மின்னியது. எங்கள் வீடு மிகவும் சிறியது. ஒரு ஹால். ஹாலின் இடதுபுறம், சமையலறை. அதை ஒட்டியே பாத்ரூம், புண்டையைtamil actres cockold memes fb.com"actress sex stories tamil"நாய்யிடம் ஓல் கதை"tamil sex stoty""நண்பனின் அக்கா""tamil cuckold stories""tamil new kamakathaikal com""akka thambi otha kathai in tamil"கவா்சி டீச்சா் காம கதைகள்"tamil kama kadhaigal""tamil akka sex"டீச்சர்கள் தொடர் காமகதைகள்அக்கா குண்டி"village sex stories""adult stories"Tamil mom lespin story"xossip reginal""tamil kamakkathaigal""hot serial"tamilsexkathai"akka thampi sex story""adult sex story"சூத்து ஓட்டை கதைகள்கிழட்டு சுன்னி காமக்கதைகள்சகோதரர் கற்பழிப்பு சகோதரி காமா கதை"tamil acters sex"நடிகைகள்tamil sex kathaiஆச்சாரமான குடும்பம் – பாகம்14Ammapundaisexstory"tamil amma magan uravu kathaigal""tamil kama stories""சாய் பல்லவி""kama kadhaigal""tamil hot sex story"அம்மாவின் ஓட்டையில்"tamilkamaveri com""amma magan ool""தகாத உடலுறவுக் கதைகள்"karpalipu kamakathai"மனைவி xossip"அண்ணியின் கருப்பு ஜாக்கெட்செக்ஸ்கதைஅஞ்சு பசங்க ஒரு அம்மா - 6"tamil rape kathaigal""tamil sex kathaikal""www amma magan tamil kamakathai com"குரூப் காமக்கதைகள்Tamil new hot sexy stories in tamilபூவும் புண்டையையும் – பாகம் 7 – தமிழ் காமக்கதைகள்ஓழ்சுகம்