ஸ்ரேயாவின் கூதி – பாகம் 02 – நடிகைகள் ஓழ்கதைகள்

ஸ்ரயாவின் வெள்ளைத் தொடையை ஒருபக்கம் தடவியும் மறுபக்கம் நக்கி கொண்டிருந்தான். மார்க் ஸ்ரயாவின் கவுனை இருபக்கமும் பிடித்து கீழே இழுத்தான். நன்கு இழுத்து ஸ்ரயாவின் கால் வழியே கழட்டினான். ஸ்ரயா ஜட்டி மட்டும் போட்டு கொண்டு அரை நிர்வாணமாக காட்சியளித்தாள். ஸ்ரயாவின் கவுனை உருவி எறிந்தான். ஸ்ரயா முலையை ஆண்ட்ரியின் நண்பர்களுக்கு காட்டிக்கொண்டு ஜட்டியோடு எழுந்து நின்றாள்..

நிக்கோலய் ஜட்டிக்கு மேலேயே ஸ்ரயாவின் புண்டையில் முகத்தை வைத்து தேய்த்தான். மார்க் ஸ்ரயாவின் பின்னால் சென்று ஸ்ரயாவின் பளிங்கு முதுகை அவன் நாக்கால் முழுவதும் நக்கி எடுத்தான். நிக்கோலய் ஜட்டியை தொடை வரை இறக்கி ஸ்ரயாவின் புண்டையில் முகத்தை புதைத்தான். அவள் புண்டை வாசத்தை நன்கு முகர்ந்து பார்த்தான்.

அவன் கூரிய நாக்கை ஸ்ரயா புண்டையில் வைத்து நன்கு தேய்த்தான். ஸ்ரயா புண்டையை விரித்து நன்கு நக்கி அவனது கூரிய நாக்கை ஸ்ரயா புண்டை ஓட்டைக்குள் நுழைத்தான். பின்னால் ஸ்ரயாவின் குண்டியை பார்த்ததும் மார்க்கின் சுன்னி மேலும் விடைத்து தூக்கியது. ஸ்ரயாவின் குண்டியை இருபக்கமும் சாப்ட்டாக தொட்டு தடவினான். நன்கு குண்டியை தேய்த்து அழுத்தி பிடித்தான்…

பிடித்து பிசைய ஆரம்பித்தான். ஆண்ட்ரி அவர்கள் இருவரும் ஸ்ரயாவை செய்வதை பார்த்து தனது ஆடைகளையெல்லாம் கலைந்து சோபாவில் சுன்னியை பிடித்து கொண்டு உட்கார்ந்தான். மார்க் ஸ்ரயாவின் குண்டியை விரித்து அவளது குண்டிக்குள் முகத்தை புதைத்தான். ஸ்ரயாவின் குண்டி வாசத்தை அனுபவித்து விட்டு நாக்கை குண்டி ஓட்டைக்குள் நுழைத்தான். ஸ்ரயாவின் இருபக்கமும் நாக்கால் ஓத்து கொண்டிருந்தனர். .ஸ்ரயா கண்களை மூடி ரசித்து கொண்டிருந்தாள்..

நன்கு இரு பக்கமும் இருவர் நக்கும் சுகத்தில் ஸ்ரயா மெய் மறந்தாள். ஸ்ரயா புண்டையை நக்கி விட்டு நிக்கோலய் எழுந்தான். தனது சட்டை பட்டனை ஒவ்வொன்றாய் அவிழ்த்து சட்டையை கழட்டி வீசினான். ஸ்ரயா அவனது கட்டு மஸ்தான உடம்பை பார்த்து ரசித்தாள். அவன் உடம்பை அவள் கைகளால் தொட்டு தடவி பார்த்தாள்.

சிக்ஸ் பேக்குடன் உடம்பை இறுக்கி வைத்திருந்தான் அந்த வெள்ளைக்காரன். தனது பேண்ட் பெல்ட்டை கழட்டி வீசினான். பேண்ட் ஜிப்பை கீழே இறக்கினான். பேண்டை கீழே இறக்கி விட்டு காலிலிருந்து உருவி எறிந்தான். ஜட்டியோடு நின்றான். ஜட்டியை கழட்டினான். அவனது சுன்னி சற்று கட்டையாக இருந்தாலும் நன்கு உருட்டு கட்டை போன்று அகலம் பெருத்து இருந்தது.

ஜட்டியை தூக்கி வீசினான். ஸ்ரயா அதை பிடித்து ஆட்டினாள். லேசாக பெரிதானது.
அப்படியே அருகிலிருந்த சோபாவில் உட்கார்ந்தான் நிக்கோலய்.
ஸ்ரேயா வாயை திறந்து கொண்டு போய் அவனது சுன்னியை வாய்க்குள் கவ்வி கொண்டாள்.
நிக்கோலயின் சுன்னியை ஊம்ப ஆரம்பித்தாள்.

ஸ்ரயா நிக்கோலயின் சுன்னியை குனிந்து ஊம்ப ஆரம்பித்ததும். ஸ்ரயாவின் குண்டியை விரித்து குண்டி பிளவை மேலிருந்து கீழாக அடி புண்டை வரையிலும் கீழிருந்து மேலாகவும் நாக்கை வைத்து தேய்த்து எடுத்தான் மார்க்.
மார்க் எழுந்து தனது சர்ட்டை கழட்டி வீசினான். மார்க் நன்கு வெள்ளையாக ஒல்லியான தேகத்துடன் வளர்த்தியாக இருந்தான். தான் அணிந்திருந்த முக்கால் கால் பேண்டை கீழே இறக்கி கழட்டி வீசினான்.

உள்ளே ஜட்டி அணியவில்லை. அவனது சுன்னி சற்று நீளமாக கடப்பாரை போன்று ஒல்லியாக இருந்தது. ஸ்ரயாவின் குண்டி பிளவுக்கு நடுவில் அவனது பூலை வைத்து தேய்த்தான். ஸ்ரயாவின் புண்டை கோட்டில் சுன்னியை வைத்து தடவினான். மெல்ல புண்டைக்குள் அழுத்தினான். அவனது கூரான சுன்னி மொட்டு முதலில் குத்தி கொண்டு உள்ளே சென்றது.

ஸ்ரயாவின் இடுப்பை இருபக்கமும் பிடித்து கொண்டு அவனது இடுப்பை முன்னோக்கி அசைத்து மெல்ல சுன்னியின் முனை பகுதியை உள்ளே தள்ளினான். ஊம்பிக்கொண்டிருந்த ஸ்ரயா கண்களை விரித்தாள் சுன்னி லேசாக உள்ளே போனதற்கே. .இடுப்பை இறுக பிடித்து கொண்டு அவன் ஓங்கி முன்னோக்கி அசைத்து ஒரு குத்து வலிமையாக குத்தினான்.

ஊம்பி கொண்டிருந்த ஸ்ரயா வாயை எடுத்து அஅஅஅஆ ஆ என பலமாக கத்தினாள். ஸ்ரயாவின் எச்சில் நிக்கோலயின் சுன்னியில் வடிந்தது. நிக்கோலய் விடாமல் ஸ்ரயா பிடரி முடியை பிடித்து கொண்டு ஸ்ரயாவை ஊம்ப வைத்தான். மார்க் ஸ்ரயாவை ஓக்க ஆரம்பித்தான். மார்க்கின் ஒவ்வொரு குத்தும் நன்கு வேகமாக வலிமையாகவும் விழுந்தது. ஆள் உருவத்திற்கும் ஒவ்வொரு குத்திற்கும் சம்பந்தமில்லாதது போல் ஸ்ரயாவிற்கு தோன்றியது.

நிக்கோலய் ஸ்ரயாவை கத்த விடாமல் முடியை இறுக பிடித்து கொண்டு அவன் சுன்னியை ஊம்ப வைத்து கொண்டிருந்தான். மார்க் ஸ்ரயாவை வெறி வந்தது போல வேகமாக ஓத்தான். சிறிது நேரத்தில் உச்ச நிலைக்கு சென்றான். ஸ்ரயா புண்டைக்குள் மார்க் கஞ்சியை பீய்ச்சி அடித்தான்…

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


sex stories tamil"tamil hot sex stories""அம்மாவின் xossip""sister sex stories"புண்டையில்appamagalinceststoriesAmmapundaisexstory"magan amma kamakathaikal""தமிழ்நடிகை படம்""amma tamil kathaigal""xossip tamil sex stories"Tamil sex story"tamil amma kama kathaigal""tamil mami sex stories"tamil sex stories comசித்தப்பா செக்ஸ்"மாமனார் மருமகள் கதைகள்""tamil kama kadaikal"sex stories tamil"tamil erotic stories""tamil incest sex""free tamil sex""tamil actress hot stories""shruti hassan kamakathaikal"அண்ணி ஓழ்"tamil anni sex story""actress sex stories xossip""அம்மா மகன் காம கதை""mami kathaigal"காம செக்ஸ் கதைகள்"tamil anni sex kathai"காமவெறி"kudumba sex""tamil hot stories""amma magan kama kathai"தங்கச்சி புருஷனின் சுன்னி"www. tamilkamaveri. com"ஓல்சுகம்ஓள்சுகம் காமகதை"tamil new sexstories"அம்மா அக்கா அண்ணி பெரியம்மா சித்தி மாமியார் xosipp"tamil kamakathaikal akka thambi amma"ஓழ்சுகம் அக்காவை கரெக்ட் செய்வது எப்படி?அப்பா சுன்னி தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரீஸ்ஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்முஸ்லிம் வேலைக்காரி காம கதை/archives/tag/sex-story/page/25காம கதைகள் மிரட்டிtamil kamakadhaihal"amma kamakathai""www tamil kamaveri kathaikal com"மகளை ஓத்த கதை"sridivya hot""tamil lesbian sex story"மச்சான் மனைவி காமக்கதைமுலைப்பால் xosip கதைகள்newhotsexstorytamil"sex tips tamil""new tamil hot stories""kama kathaikal in tamil""amma ool kathaigal""akka thambi sex tamil story"அக்கா மாமா ஓல்அண்ணண் அண்ணி காமகதைகள்"kamaveri kamakathaikal""nayanthara nude"நண்பனின் காதலி sex கதைAmma magan sex kamakathaikal tamil"1 மாத கரு கலைப்பது எப்படி"காமக்கதைகள்"hottest sex stories""tamil rape kathaigal""tamil sex story blog"Wwwtamil sax storiesxxosip"www tamil new sex com""www.tamil kamakathaigal.com"Ammasextamilsexstorysஓழ்சுகம்"tamil sex stories latest"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B1%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%B4%E0%AE%BF%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AF%81-%E0%AE%95%E0%AE%A4%E0%AF%88மலைமேல் அர்ச்சனை"tamil free sex""akka thampi sex story"சமந்தா"actor sex story"முஸ்லீம் இன்செஸ்ட் குடும்பம் தமிழ் sex story2"tamil athai otha kathai"Tamilkamaverinewsexstory"tamil sex kathi"