சமந்தாவின் சல்லாபம் – நடிகை காமக்கதைகள்

மேடையில் ஆடும் அந்த அழகான பையனையே சமந்தாவின் கண்கள் மேய்ந்து கொண்டிருந்தது. அவனிடம் ஒருமுறையாவது ஓல் வாங்கி விட வேண்டும் என்று சமந்தாவிற்கு புண்டை அரித்தது.. டான்ஸ் முடியும் வரை அவனையே பார்த்து கொண்டிருந்தாள். நடனம் ஆடியவுடன் மேடையை விட்டு இறங்கி சென்றான். பக்கத்தில் இருந்தவரிடம் ரெஸ்ட் ரூம் செல்வதாக கூறி விட்டு எழுந்து அவனை பாலோவ் செய்தாள். அவன் அவனுக்கு ஒதுக்கப்பட்ட ஒரு ரூமுக்குள் சென்றான்.

அங்கு தன் மேலாடையை கழட்டி எறிந்தான். நன்கு வாட்டசாட்டமாக உடம்பை முறுக்கி அழகாக வைத்திருந்தான். அவன் உடலழகை பார்த்து கொண்டே நின்றாள்.. கதவை மெல்ல லாக் செய்து உள்ளே நடந்தாள். அவனுக்கு முன்னால் சென்று நின்றாள். அவன் சமந்தாவை அருகில் பார்த்ததும் திகைத்து நின்றான் அதிர்ச்சியில்.. சமந்தா அவனை காம பார்வையில் பார்த்தாள். அவனது மார்பகத்தை தனது கையால் தடவினாள்.. நீ நல்லா பெர்பார்மன்ஸ் பண்ண..

உன் பேர் என்ன.. என்றாள். டாங்க்யூ மேடம் மை நேம் அஸ்வின் என்றான். சூப்பர் அஸ்வின் என்று இரு கையாலும் அவனது வெள்ளை நிற கட்டுமஸ்தான உடலை தடவினாள்.. மேடம் என்ன செய்றீங்க என்றான் சற்று அதிர்ச்சியாக இருந்தது காண்பது கனவா இல்லை நிஷமா என்ற மன நிலையில் குழம்பி நின்றான்.

அஅஅஆஆ என்ன உடம்பு டா நீ சினிமா ஹீரோஸ் விட நல்லா அழகா இருக்க டா செல்லம் என்று சிக்ஸ் பேக்கை தொட்டு பார்த்தாள் நன்கு கல் போல இறுகலாக இருந்தது. அவனது பேண்ட்டுக்கு மேலேயே சுன்னியை தொட்டு பார்த்தாள். சமந்தாவின் காம ஏக்கம் அவளது பார்வையில் புரிந்தது. சமந்தாவை ஓக்க எத்தனையோ சுன்னிகள் துடித்து கொண்டிருந்தாலும் தனக்கு அந்த அதிர்ஷ்டம் கிடைத்திருப்பதை நினைத்து சந்தோஷமானான். தனது பேண்ட்டை கழட்டி ஜட்டியை கீழே இறக்கி சுன்னியை சமந்தாவிற்கு காட்டினான் சமந்தா

இதுவரையில் அப்படியொரு சுன்னியை பார்த்தததே இல்லை நன்கு நீளமாக விடைத்து கொண்டு நின்றது அதை தன் கரங்களால் பிடித்து ஆட்டி பார்த்தாள். கீழிருந்து மேல் மொட்டு வரை உருவினாள் நல்லா நேந்திர பழமாட்டம் வழு வழு னு இருக்குடா உன்னுது என்று சொல்லி நாக்கை மொட்டில் வைத்து தேய்த்தாள் சுன்னியை நான்கு முறை ஊம்பி பார்த்தாள்.. பின் வாயை எடுத்து எழுந்து நான் அவார்ட் வாங்க டைம் ஆச்சு இன்னும் டென் மினிட்ஸ் இருக்கு நான் அங்க போகனும் உன் மொபைல் நம்பர் சொல்லு நான் கால் பண்றேன் என்று சொன்னாள்.

அவன் வருத்தமானான் இனி இவளை எங்க போய் பாக்குறது கால் பண்ணுவாளோ மாட்டாளோ என்று யோசித்தான். பத்து நிமிஷத்துல உங்கள என்னலாம் பண்ண முடியுமோ பண்ணிக்கிறேன் மேடம் பிளிஸ் என்றான். சமந்தாவும் அதான் உனக்கு கால் பண்னேனு சொல்றேன்ல அவார்ட் வாங்க போகும் போது அலங்கோலமா இருக்க கூடாதுல என்றாள்.

உங்க அலங்காரத்துக்கு டேமேஸ் ஆகாத மாதிரி நான் பண்றேன் டைம் இல்ல என்று சொல்லி சமந்தா மேலாடையை தூக்கி வெள்ளை இடுப்பை பார்த்தான். இடுப்பை மெல்ல தடவி பார்த்தான் அஅஅஆஆஹா என்ன சாப்ட் என்று பிடித்து பிசைந்தான். ..

வெள்ளை இடுப்பின் வழுவழுப்பில் மெய் மறந்தான். சமந்தாவை கட்டிப்பிடித்து சூத்தை இரு கையாலும் பிடித்து பிசைந்தான் அஅஆஆ போதும் விடுடா டைம் ஆக போகுது என்றாள் சமந்தா.. அவளை விட அஸ்வினுக்கு மனம் வரவில்லை. இறுக கட்டி அவன் நிர்வாண நிலையில் அவள் ஆடைக்கு மேலேயே புண்டையில் படுமாறு இறுக கட்டி பிடித்து குண்டியை பிசைந்து கொண்டே ஓப்பது போல் இடுப்பை வேகமாக அசைத்தான் சுன்னி நன்கு மேலும் விடைத்தது.

இவன் நம்மள விட மாட்டான் போல என எண்ணிய சமந்தா.. சரி இவன் கஞ்சியை வர வச்சா தான் விடுவான் போல என்று நினைத்து அவன் விடைத்த பூலை தன் வலது கையால் பிடித்தாள் வேகமாக ஆட்ட ஆரம்பித்தாள். சமந்தா கை பட்டதில் இன்னும் பெரிதானது விடாமல் மிகவும் வேகமாக கையடித்தாள். அவள் குலுக்கும் வேகத்தில் அவன் தன்னை மறந்தான். மூட் ஏறி சமந்தாவை மண்டி போட வைத்து அவள் வாய்க்குள் பூலை திணித்தான்.

வேகமாக இடுப்பை அசைத்து சமந்தா வாயில் ஓக்கலானான். வெறி தனமாக வாயில் குத்தினான். சமந்தாவும் சளைத்தவள் அல்ல சுன்னியை நன்கு சப்பி உறிஞ்சினாள். சமந்தா ஊம்ப ஊம்ப அவனுக்கு சுகம் கூடியது உச்ச நிலைக்கு வருவது போலானான். சமந்தா முடியை பின்னால் இறுக பிடித்து ஓங்கி அவள் தொண்டை வரை குத்தி அசையாமல் நின்றான் கஞ்சி சமந்தா தொண்டைக்குழிக்குள் சீறி பாய்ந்தது சமந்தா நன்கு அவன் கஞ்சியை குடித்தாள்.

வெளியே பூலை எடுத்து வேகமாக ஆட்டினான் சமந்தா நாக்கை நீட்டி கஞ்சிக்கு காத்திருந்தாள். இன்னும் கஞ்சி சமந்தாவின் நாக்கில் வடிந்தது அதையும் குடித்தாள். எழுந்து அவன் மொபைல் நம்பரை வாங்கி கொண்டாள் உன்ன ஓக்க என் ரகசிய கெஸ்ட் ஹவுஸ்க்கு ரொம்ப சீக்ரெட்டா வரவழைப்பன் என்று கண்ணடித்தாள்.

வாயை கழுவி மேக்கப் செய்து கொண்டு அவார்ட் வாங்க கிளம்பினாள். அஸ்வினும் மேடைக்கு கீழே பார்க்க சென்றான். பெஸ்ட் பெர்பார்மான்ஸ் ஆக்ட்ரஸ் பார் சமந்தா என்று அறிவித்தார்கள். ரசிகர்கள் சமந்தாவை பார்த்தவுடன் சுன்னி எழும்பி வெறி தனமாக கரவொலி எழுப்பினர். பெஸ்ட் ஊம்பல் ராணி னே இவளுக்கு அவார்ட் கொடுக்கலாம் என்று மனதில் நினைத்து கொண்டான் அஸ்வின்

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


மகளை ஓத்த கதை"அண்ணி காம கதைகள்"Www.tamilsex.stories.com"kamakathaikal tamil anni""hot stories in tamil""new tamil hot stories"பேருந்து.தமிழ்.செக்ஜ்.விடியோசமந்தாவின் சல்லாபம்"www.tamil kamakathaigal.com"tamilstories"katrina pussy""gangbang story""xossip story""புண்டை கதைகள்""best tamil sex stories"மனைவி மசாஜ் கதைகள்tamil incest dirty storiesஅத்தை,சித்தி , காம "tamil ool kathaikal""akka thambi kama kathai""முலை பால்"dirtytamil cuckold kamakataikal"xxx stories in tamil""www tamil kamaveri kathaikal com""sex story english"மேம் ஓக்கலாம்"amma pundai""tamil love sex""tamil sex storyes""tamil kamakathaikal in new""தமிழ் செக்சு வீடியோ""adult sex story"பூவும் புண்டையையும்tamilsexstoreynew"xossip english stories""amma ool"Vithavai anni kama "anni kamakathaikal"முலைப்பால் செக்ஸ் கதைகள்tamilactresssexAmmavai okkum pichaikaran tamil sex kathaikal"amma sex""amma magan kamakathaikal"காம தீபாவளி"actress sex stories""tamil kaamaveri""sex storys in tamil""tamil x stories""அண்ணி காம கதை""tamil sex story daily"அக்கா மாமா ஓல்ஆம்பளயா நீ காம கதை"tamil sex stoires"mamiyarsexstory"tamil storys""tamil sithi sex stories""dirty tamil.com""incest sex story"தம்பி sex 2019குடும்ப ஓல் திருவிழாxossippyமாமனாரின் மெகா செக்ஸ் கதைகள்"incest kathai""tamil kama kathai""amma ool kathai tamil"தமிழ் ஓழ்கதைகள்"அம்மா மகன் திருமணம்"பூவும் புண்டையையும் - பாகம் 78 - காமக்கதைகள்"tamil aunty story""tamil okkum kathai""aunty sex stories in tamil"ஆச்சாரமான குடும்பம் பாகம் 1,2,3,4,5,6,7,8,9,10,11,12"tamil kamakathaikal net""சித்தி கதை"nayantharasex"amma magan sex story tamil"/?p=10649"tamil akka sex""actress namitha sex stories"கவிதாயினி sex stories"அம்மா மகன் உடலுறவுக் கதைகள்""tamil sex storied""tamil sex stories in tamil"தங்கையும் வருங்கால அண்ணி புண்டையில்தமிழ திருட்டு செக்ஸ் விடியொகவிதாயினி sex stories"tamil mom son sex stories""tamil dirty story""தமிழ் காம கதை"tamil corona sex story in tamil"tamil love sex stories""free tamil sex story""aunty sex story"புண்டை மேட்டை.. நன்றாக கசக்கினேன்..!"sex xossip"