சப்பிய சாய் பல்லவி – பாகம் 08 End – Tamil Actress Sex Stories

சாய்பல்லவியின் புண்டையில் நன்கு ஓத்த திருப்தியில் எழுந்தேன். சாய்பல்லவியும் மெல்ல எழுந்தாள். அருகிலிருந்த சவரை ஆன் செய்தேன். தண்ணீர் இருவரது உடம்பையும் நனைத்தது. சாய்பல்லவியின் உடல்முழுக்க தண்ணீர் வழிந்தோடியது. சாய்பல்லவியின் பின்னழகை பார்த்தவுடன் எனது சுன்னி மறுபடியும் விடைத்து விடைத்த சுன்னியுடன் அப்படியே சாய்பல்லவி பின்னால் சென்று அவள் சூத்து பிளவில் என் சுன்னியை வைத்து தேய்த்தேன்.

சாய்பல்லவியை அப்படியே பின்னால் இறுக கட்டிப்படித்தேன். எனது சுன்னி சாய்பல்லவியின் குண்டியை நன்கு நெரித்து கொண்டு பிதுங்கியது. நன்கு என் இடுப்பை அசைத்து சாய்பல்லவி குண்டியில் இடித்தேன். சாய்பல்லவியின் குண்டியை என் இரு கைகளாலும் பிடித்தேன். அப்படியே அவள் குண்டியை நன்கு மேலும் கீழும் அசைத்து அழுத்தி பிடித்தேன்.சாய்பல்லவியின் குண்டியை விரித்து சாய்பல்லவி குண்டி ஓட்டைக்குள் விரலை நுழைத்தேன். மெல்ல விரலை உள்ளே இறக்கினேன். சாய்பல்லவியின் குண்டி டைட்டாக இருந்தது. விரலை நன்கு உள்ளே நுழைத்து சாய்பல்லவி குண்டியை நோண்டினேன். சாய்பல்லவி ஆ… என கத்தினாள். நான் அப்படியே குனிந்து சாய்பல்லவியின் குண்டி ஓட்டைக்குள் என் கூரான நாக்கை விட்டு துழாவினேன்.

நாக்கை நன்கு உள்ளே விட்டு விட்டு எடுத்து நன்கு ஈரப்படுத்தினேன். சாய்பல்லவியின் குண்டி வாசனையை நன்கு முகர்ந்து நக்கி எடுத்து எச்சிலாக்கினேன். எழுந்து சாய்பல்லவியின் குண்டியை விரித்து என் சுன்னியை ஆட்டிக்கொண்டே மறுபடியும் அவள் சூத்து ஓட்டையில் தடவினேன். சுன்னி மொட்டை மெல்ல சாய்பல்லவி குண்டி ஓட்டைக்குள் வச்சு அழுத்தினேன்.

மெல்ல உள்ளே சென்றது. சாய்பல்லவியின் குண்டியை இருபக்கமும் தடவிக்கொண்டே என் இடுப்பை மெல்ல முன்னோக்கி அசைத்தேன். சாய்பல்லவி டைட்டான குண்டிக்குள் என் சுன்னி பாதி உள்ளே சென்றது. சாய்பல்லவி ஆ…. மாமா… என கத்தினாள். நான் அவள் வாயை மூடிக்கொண்டு வேகமாக குத்தினேன். என்முழு சுன்னியும் சாய்பல்லவி குண்டிக்குள் சென்றது.சாயபபல்லவி ம்ம்ம்ம்ப்ப்ப்பப்… என கத்தமுடியாமல் தவித்தாள். நான் என் கையை அவள் வாயிலிருந்து எடுத்து சாய்பல்லவியின் அக்குள் இடுக்குகளுக்கு இடையே என் கைகளை உள்ளே விட்டு சாய்பல்லவியின் இருபக்க முலைகளையும் பிடித்து கொண்டு அப்படியே அவளை குண்டியக்க தொடங்கினேன்.

நாங்கள் இருவரும் சவரிலிருந்து வரும் தண்ணீரில் நனைந்து கொண்டு உல்லாசமாக இருந்தோம். சாய்பல்லவியின் முலையை நன்கு பிசைந்து கொண்டு சாய்பல்லவி குண்டியில் ஓத்தேன். சாய்பல்லவி முலையை இறுக பிடித்து கொண்டு சாய்பல்லவி குண்டியில் வேகமாக ஓத்தேன். சாய்பல்லவி ம்ம்ம்ம்ம அஅஆ ஸ்ஸ்ஸ் ப்ப்ப்ப் ம்ம்ம் மெல்ல ஸ்ஸ்ஸ் அஅஅஆ..

என முனங்க முனங்க நன்கு குத்தினேன். அப்படியே சாய்பல்லவியை குனிய வைத்து என் சுன்னியை சாய்பல்லவி குண்டியிலிருந்து உருவி அவள் அழகான புண்டைக்குள் சொருகி உள்ளே விட்டேன். அவள் குண்டியை இருபக்கமும் பிடித்து கொண்டு வேகமாக குத்த ஆரம்பித்தேன். சாய்பல்லவியின் வெள்ளைக்குண்டியில் சப்.. சப்.. என அடித்தேன். அவள் குண்டி சிவக்க சிவக்க நன்கு ஓத்து எடுத்தேன் சாய்பல்லவியை. சாய்பல்லவியை நன்கு குனிய வைத்தேன்.

சாய்பல்லவி நன்கு குனிந்து நின்றாள் என் முன். அவள் இடுப்பை இருபக்கமும் பிடித்து கொண்டு சாய்பல்லவியை மிக வேகமாக ஓத்தேன் அவள் பின்புறமாக தெரிந்த புண்டையில். நன்கு சாய்பல்லவி கத்த கத்த அவள் புண்டையை வெறித்தனமாக குத்தினேன். எனக்கு கஞ்சி வருவது போலானது. சாய்பல்லவி இடுப்பை பிடித்து நன்கு அவளை என் முன் இழுத்து நெருக்கி குத்தி அவள் புண்டைக்குள் கஞ்சியை தெறிக்க விட்டேன்.சவரில் இருவரும் நன்கு குளித்து உடை மாற்றிக்கொண்டு வெளியேறினோம். த்ரிஷா சமையலறையில் சமைத்து முடிப்பது போல் தெரிந்தது. இருவரும் டைனிங் ரூமில் போய் உட்கார்ந்தோம். எதுவும் நடக்காதது போல் இருவரும் நடந்து கொண்டோம். அன்று இரவு த்ரிஷா என்னை படுக்க போட்டு என் மேல் ஏறி ஓத்தாள். இதுவரை த்ரிஷா என்னை அப்படி ஓத்ததே இல்லை.

மிகவும் வெறித்தனமாக குத்தினாள்.ஒருவேளை உள்ளே நடந்ததை பார்த்திருப்பாளோ என்று பயமாக இருந்தது. ஆனால் த்ரிஷா எதையும் வெளிப்படுத்தாது என்னை அனுபவித்து கொண்டிருந்தாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


Tamil kamaveri aanju pasanga Oru amma"அண்ணி காமகதை""mamanar marumagal kamakathaikal""tamil kamakathaikal in akka"என் தலையை தன் புண்டையோடு வைத்து தேய்த்தாள்.குளியல் ஓழ்அத்தை காம கதைகள்"tamil chithi ool kathaigal""tamil kamakadhaikal""tamil sex story new""dirty tamil.com""indian sex stories in tamil"முஸ்லிம் பர்தா காமகதை"ool sugam"எந்த தேவிடியா xossip டீச்சர்கள் தொடர் காமகதைகள்"tamil kamaveri new""tamil kamaveri stories""amma kama kathai""tamil heroine kamakathaikal""tamil actress sex stories in english""tamil sexy stories"kamakathaikal"incest xossip""samantha sex stories in tamil"அம்மா ஜாக்கெட் பிரா"tamil sex storied""tamil sex stories incest"சித்தி கதை literotica"xossip tamil stories""incest sex stories in tamil""மான்சி கதைகள்"snipbot"akkavin kamaveri"Tamil sex stories தங்கை"kamakathaikal tamil anni""tamil sex collection"பிச்சைக்காரன் sex stories "tamil hot aunty story"Tamilkamaverinewsexstory"tamil sithi kamakathai""hot sex stories""tamil sex stories mobi"/?p=10649என்ட அம்மே – பாகம் 02 – அம்மா காமக்கதைகள்"akka ool kathai"Tamil kamaveri aanju pasanga Oru amma"amma kama kathai"ஒல்"tamil kamakathai amma magan new""tamil kamakathaikal rape"tamilscandelsமலையாளி ஆண்ட்டி KUNDY SEX STORIES என் கை விரலால் அவளது புண்டை மேட்டில் தேய்த்து."tamil sex kadhai""tamil kama kadai""latest tamil sex""tamil insest stories""tamil akka kamakathaikal""tamil sexstori"/archives/8323"teacher student sex stories"தமழ் டிச்சார் செக்ஸ் கதை 2020அண்ணன் கோபி காமக்கதைஓழ்சுகம்Tamilsex blogs"tamilsex storys"தமிழ் முஸ்லிம் காமக்கதை"tamil incest""tamil actress new sex stories"அக்கா sex.முலை"tamil new sex"tamildirtystoryமீன்"mami sex com""tamil memes latest"akka thambi sex oolsugam"kama kadai""jyothika sex""amma magan tamil kathaigal"thirisha sex kathaikal in tamilமான்சி ஓழ் கதைTamil dirty storiesகாமக்கதை"tamil free sex""tamil sex stories blog""tamil amma new sex stories"drunk drinking mameyar vs wife tamil sex story"அம்மா மகன் திருமணம்"niruthi kamakathaigal"tamil sex stories 2017""tamil rape sex stories"பருவ பெண்ணின் தாபங்கள் – பாகம் 08 – தமிழ் காமகதைகள்