சப்பிய சாய் பல்லவி – பாகம் 08 End – Tamil Actress Sex Stories

சாய்பல்லவியின் புண்டையில் நன்கு ஓத்த திருப்தியில் எழுந்தேன். சாய்பல்லவியும் மெல்ல எழுந்தாள். அருகிலிருந்த சவரை ஆன் செய்தேன். தண்ணீர் இருவரது உடம்பையும் நனைத்தது. சாய்பல்லவியின் உடல்முழுக்க தண்ணீர் வழிந்தோடியது. சாய்பல்லவியின் பின்னழகை பார்த்தவுடன் எனது சுன்னி மறுபடியும் விடைத்து விடைத்த சுன்னியுடன் அப்படியே சாய்பல்லவி பின்னால் சென்று அவள் சூத்து பிளவில் என் சுன்னியை வைத்து தேய்த்தேன்.

சாய்பல்லவியை அப்படியே பின்னால் இறுக கட்டிப்படித்தேன். எனது சுன்னி சாய்பல்லவியின் குண்டியை நன்கு நெரித்து கொண்டு பிதுங்கியது. நன்கு என் இடுப்பை அசைத்து சாய்பல்லவி குண்டியில் இடித்தேன். சாய்பல்லவியின் குண்டியை என் இரு கைகளாலும் பிடித்தேன். அப்படியே அவள் குண்டியை நன்கு மேலும் கீழும் அசைத்து அழுத்தி பிடித்தேன்.சாய்பல்லவியின் குண்டியை விரித்து சாய்பல்லவி குண்டி ஓட்டைக்குள் விரலை நுழைத்தேன். மெல்ல விரலை உள்ளே இறக்கினேன். சாய்பல்லவியின் குண்டி டைட்டாக இருந்தது. விரலை நன்கு உள்ளே நுழைத்து சாய்பல்லவி குண்டியை நோண்டினேன். சாய்பல்லவி ஆ… என கத்தினாள். நான் அப்படியே குனிந்து சாய்பல்லவியின் குண்டி ஓட்டைக்குள் என் கூரான நாக்கை விட்டு துழாவினேன்.

நாக்கை நன்கு உள்ளே விட்டு விட்டு எடுத்து நன்கு ஈரப்படுத்தினேன். சாய்பல்லவியின் குண்டி வாசனையை நன்கு முகர்ந்து நக்கி எடுத்து எச்சிலாக்கினேன். எழுந்து சாய்பல்லவியின் குண்டியை விரித்து என் சுன்னியை ஆட்டிக்கொண்டே மறுபடியும் அவள் சூத்து ஓட்டையில் தடவினேன். சுன்னி மொட்டை மெல்ல சாய்பல்லவி குண்டி ஓட்டைக்குள் வச்சு அழுத்தினேன்.

மெல்ல உள்ளே சென்றது. சாய்பல்லவியின் குண்டியை இருபக்கமும் தடவிக்கொண்டே என் இடுப்பை மெல்ல முன்னோக்கி அசைத்தேன். சாய்பல்லவி டைட்டான குண்டிக்குள் என் சுன்னி பாதி உள்ளே சென்றது. சாய்பல்லவி ஆ…. மாமா… என கத்தினாள். நான் அவள் வாயை மூடிக்கொண்டு வேகமாக குத்தினேன். என்முழு சுன்னியும் சாய்பல்லவி குண்டிக்குள் சென்றது.சாயபபல்லவி ம்ம்ம்ம்ப்ப்ப்பப்… என கத்தமுடியாமல் தவித்தாள். நான் என் கையை அவள் வாயிலிருந்து எடுத்து சாய்பல்லவியின் அக்குள் இடுக்குகளுக்கு இடையே என் கைகளை உள்ளே விட்டு சாய்பல்லவியின் இருபக்க முலைகளையும் பிடித்து கொண்டு அப்படியே அவளை குண்டியக்க தொடங்கினேன்.

நாங்கள் இருவரும் சவரிலிருந்து வரும் தண்ணீரில் நனைந்து கொண்டு உல்லாசமாக இருந்தோம். சாய்பல்லவியின் முலையை நன்கு பிசைந்து கொண்டு சாய்பல்லவி குண்டியில் ஓத்தேன். சாய்பல்லவி முலையை இறுக பிடித்து கொண்டு சாய்பல்லவி குண்டியில் வேகமாக ஓத்தேன். சாய்பல்லவி ம்ம்ம்ம்ம அஅஆ ஸ்ஸ்ஸ் ப்ப்ப்ப் ம்ம்ம் மெல்ல ஸ்ஸ்ஸ் அஅஅஆ..

என முனங்க முனங்க நன்கு குத்தினேன். அப்படியே சாய்பல்லவியை குனிய வைத்து என் சுன்னியை சாய்பல்லவி குண்டியிலிருந்து உருவி அவள் அழகான புண்டைக்குள் சொருகி உள்ளே விட்டேன். அவள் குண்டியை இருபக்கமும் பிடித்து கொண்டு வேகமாக குத்த ஆரம்பித்தேன். சாய்பல்லவியின் வெள்ளைக்குண்டியில் சப்.. சப்.. என அடித்தேன். அவள் குண்டி சிவக்க சிவக்க நன்கு ஓத்து எடுத்தேன் சாய்பல்லவியை. சாய்பல்லவியை நன்கு குனிய வைத்தேன்.

சாய்பல்லவி நன்கு குனிந்து நின்றாள் என் முன். அவள் இடுப்பை இருபக்கமும் பிடித்து கொண்டு சாய்பல்லவியை மிக வேகமாக ஓத்தேன் அவள் பின்புறமாக தெரிந்த புண்டையில். நன்கு சாய்பல்லவி கத்த கத்த அவள் புண்டையை வெறித்தனமாக குத்தினேன். எனக்கு கஞ்சி வருவது போலானது. சாய்பல்லவி இடுப்பை பிடித்து நன்கு அவளை என் முன் இழுத்து நெருக்கி குத்தி அவள் புண்டைக்குள் கஞ்சியை தெறிக்க விட்டேன்.சவரில் இருவரும் நன்கு குளித்து உடை மாற்றிக்கொண்டு வெளியேறினோம். த்ரிஷா சமையலறையில் சமைத்து முடிப்பது போல் தெரிந்தது. இருவரும் டைனிங் ரூமில் போய் உட்கார்ந்தோம். எதுவும் நடக்காதது போல் இருவரும் நடந்து கொண்டோம். அன்று இரவு த்ரிஷா என்னை படுக்க போட்டு என் மேல் ஏறி ஓத்தாள். இதுவரை த்ரிஷா என்னை அப்படி ஓத்ததே இல்லை.

மிகவும் வெறித்தனமாக குத்தினாள்.ஒருவேளை உள்ளே நடந்ததை பார்த்திருப்பாளோ என்று பயமாக இருந்தது. ஆனால் த்ரிஷா எதையும் வெளிப்படுத்தாது என்னை அனுபவித்து கொண்டிருந்தாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"kamakathaikal tamil"நான் மாமியை ஓக்க படமெடுக்கும் மாமா"tamil latest kamaveri kathaigal""குடும்ப செக்ஸ்"அம்மா அக்கா அண்ணி பெரியம்மா சித்தி மாமியார் xosipptamil.sex"sex stor""sithi kathai""tamil mamiyar sex""தமிழ் செக்ஸ் கதை""new tamil hot stories""adult stories"செக்ஸ்கதைகள்"tamil amma magan otha kathaigal"இன்று aunty sex videoskarpalipu kamakathai"tamil mama kamakathaikal""tamil amma kamam""samantha sex story""xossip tamil""kaama kathai"sexannitamilstorynew hot stories in tamilnayantharasexசகோதரர் கற்பழிப்பு சகோதரி காமா கதை"அம்மா மகன் காம கதைகள்"newsexstories"nayanthara husband name""amma pundai""sex storey com""tamil insest stories""nayanatara nude"ஓத்து பார்த்து ஓகே சொல்லு"tamil sithi kamakathai"தமிழ் அக்கா அக்குல் செக்ஸ் கதை"tamil sex stories.com"வயசு தங்கச்சி"tamil amma new sex stories""tamil kaamakathai"kamakathaiklaltamil"www tamil kamaveri kathaikal com""tamil hot videos""sri divya kamakathaikal"எந்த தேவிடியா xossip "amma magan kathaigal""அண்ணியின் பாவாடை"அண்ணி ஓழ்முஸ்லிம் பர்தா காமகதைகாமக்கதைகோமணம் கட்டி sex stories"thamil sex sthores"ஓழ்சுகம்பொம்மலாட்டம்-பகுதி-1 மான்சி தொடர் கதைசெக்ஸ்கதை"amma magan okkum kathai""tamil amma ool kathaigal""amma magan kamakathai"tamildirtystory"tamil actrees sex""மாமி புண்டை""அண்ணியின் பாவாடை""kamakathaikal tamil com""amma ool kathaigal"newkamakadhai.intamilauntysex.comTamil new sex storie சித்தி மகள் புண்டை குண்டிஆம்பளயா நீ காம கதைடீச்சர் கதை"சாய் பல்லவி""tamil kamaveri story""tamil stories xossip"ஓல்சுகம்"tamil sexstories"ஒ ஓழ்"tamilsex stories"மனைவிvaathiyaar sex story tamilசித்தி மகள்கள் அண்ணன் காமக்கதைகள்"tamil actress hot sex stories""tamil akka thambi otha kathai"பொம்மலாட்டம்-பகுதி-1 மான்சி தொடர் கதை"மான்சி கதைகள்"/archives/tag/kuduba-sex"akkavudan uravu"அம்மாவின் காம. வாழ்கை"tamil cuckold""xxx stories tamil""tamil athai kathaigal"தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்"tamil kamam com"