சப்பிய சாய் பல்லவி – பாகம் 06 – நடிகைகள் ஓழ்கதைகள்

நன்கு உறிஞ்சி எடுத்து முலையை என் வாய்க்குள் நுழைத்து உறிஞ்சினேன். என் வாயை எடுத்து இடது பக்க முலையில் வாயை வைத்தேன். வலதுபக்க முலையை பிடித்தேன். சாய்பல்லவியின் இடது பக்க முலைக்காம்பில் நாக்கை நீட்டி அவள் காயில் சுழட்டினேன். என் வாயை அவள் முலைக்காம்பில் இறுக்கி சூப்ப ஆரம்பித்தேன்.

வலதுபக்க முலைக்காயை என் கட்டைவிரல் மற்றும் ஆட்காட்டி விரல்களால் அழுத்தி நசுக்கினேன். நன்கு உருட்டி திருகி பார்த்தேன். இடதுப்பக்க முலைக்காம்பை என் பற்களால் மெல்ல கடிச்சு இழுத்தேன். கொஞ்சம் அழுத்தி கடித்தேன்…

அஅஅஆ மாமா அஅஅ என்றாள்.
மெல்ல விடுவித்து நாக்கால் நக்கி எச்சில் படுத்தினேன். ஜாக்கெட்டை கழட்டி வீசி அவளை அரைநிர்வாணமாக்கினேன். அப்படியே கட்டிப்பிடித்தேன். சாய் பல்லவியின் முலை என் மார்பில் பட்டு பிதுங்கியது. நன்கு இறுக கட்டிப்பிடித்தோம்..

சாய்பல்லவியின் இடுப்பில் இருபக்கமும் என் கையை வைத்து பிடித்து, அப்படியே குனிந்து சாய்பல்லவியின் ஆழமான தொப்புள் ஓட்டையில் என் வாயை வைத்து உறிஞ்சினேன்.சாய்பல்லவி என் தலை முடியை நன்கு அழுத்தி பிடித்தாள். என் நாக்கை நீட்டி அப்படியே சாய்பல்லவி தொப்புள் ஓட்டைக்குள் நுழைத்து தொப்புளின் அடிப்பாகம் வரை நாக்கை கொண்டு போய் தொப்புளின் அடிப்பாகத்தை என் நாக்கால் தொட்டு

அப்படிய துழாவ தொடங்கினேன். சாய்பல்லவியின் தொப்புள் குழியை நன்கு சுழற்றி சுழற்றி என் நாக்கால் நக்கி எடுத்தேன். சாய்பல்லவியின் தொப்புளில் அழுத்தமாக முத்தம் கொடுத்து அப்படியே கவ்வி எழுந்தேன். சாய்பல்லவியின் பாவாடை நாடாவில் கையை வைத்தேன். பின் என் கையை எடுத்து .. அருகில் கிடந்த டவலை எடுத்து கட்டினேன். சாய்பல்லவி என்னையைவே ஏக்கமாக பார்த்தாள். இங்கேயே இரு.. என்று கூறி விட்டு. கதவை திறந்து வெளியே சென்றேன். அப்படியே நடக்க தொடங்கினேன்..

த்ரிஷாவை தேடினேன். சமையலறையில் த்ரிஷா மும்முரமாக வேலை பார்த்து கொண்டிருந்தாள். த்ரிஷா வெளியே வருவதற்கு நேராகும் போலிருந்தது. அப்படியே மெல்ல சத்தமில்லாமல் குளியலறை நோக்கி நடந்தேன். சமையலறையிலிருந்து குளியலறை சிறிது தூரம் என்பதால் த்ரிஷா இப்போது இங்கு வர வாய்ப்பில்லை என்ற தைரியத்தில் மீண்டும் குளியலறையை திறந்தேன். உள்ளே சாய்பல்லவி அங்கேயே எனக்காக காத்திருந்தாள். உள்ளே நுழைந்து கதவை லாக் செய்தேன். சாய்பல்லவி என்னையை ஏக்கமாக பார்த்தாள்.

நானும் அவளை கட்டிஇழுத்து பாவாடை நாடா முடிச்சை அவிழ்த்தேன் பாவாடை லூசானது.. அப்படியே அவள் பாவாடையை என் இருகையால் பிடித்து அவள் கால் வழியே கழட்டி வீசினேன்.சாய்பல்லவி அரைநிர்வாணமாக அவளது அழகான முலை கனிகளை காமித்துகொண்டு ஜட்டியுடன் நின்றாள். சாய்பல்லவியின் ஜட்டிக்கு மேலேயே அவள் புண்டையை என் கையால் பிடித்தேன். பிடித்து அழுத்தி அப்படியே கசக்கினன். சாய்பல்லவி அஅஅஅஆஆ.. என்றாள். சாய்பல்லவியின் ஜட்டியை மெல்ல கீழே இறக்கினேன்.

சாய்பல்லவியின் புண்டையில் முடி நன்கு கரு கருவென்று அடர்ந்து வளர்ந்து மிகவும் கவர்ச்சியாக இருந்தது. ஜட்டியை முழவதும் அவிழ்த்து அவளை அம்மணமாக்கினேன். சாய்பல்லவியின் கீழே அப்படியே மண்டிப்போட்டு சாய் பல்லவியின் புண்டையில் முத்தம் கொடுத்து அப்படியே என் வாயால் கவ்வினேன்.. சாய்பல்லவியின் புண்டையை…

சாய்பல்லவியின் புண்டையை என் வாயால் கவ்வியதும் அவள் என் தலைமுடியை இறுக பிடித்து கொண்டாள். நான் என் நாக்கை நீட்டி அவள் புண்டைக்குள் நுழைத்தேன். கூச்சத்தில் என் தலையை நன்கு பிடித்து அவள் புண்டையோடு சேர்த்து அழுத்திக் கொண்டாள். நாக்கை சாய்பல்லவியின் புண்டைக்குள் விட்டு விட்டு எடுத்தேன். நாக்கால் சாய்பல்லவியின் புண்டையை ஓத்தேன். சாய்பல்லவி முனங்கி கொண்டே என் தலைமுடியை பிடித்து கொண்டு கண்களை மூடி இன்பத்தில் மெய்மறந்தாள்.

நாக்கை நான் நன்கு உள்ளே விட்டு அப்படியே வைத்திருந்தேன். நாக்கை மெல்ல வெளியே எடுத்து சாய்பல்லவியின் புண்டை பிளவை கீழிருந்து மேலாக நக்கினேன். அப்படியே பல முறை நக்கி அவளை இன்னும் மூடாக்கினேன். எழுந்து என் டவலை அவிழ்த்து எறிந்தேன். எனது சுன்னி நன்கு நட்டமாக பெரிதாய் விடைத்து கொண்டு நின்றது. சாய்பல்வியை அப்படியை கட்டி அணைத்தேன். இறுக கட்டிப்பிடித்து சாய்பல்லவியின் கழுத்தில் உதட்டை வைத்து தேய்த்தேன். உதட்டை நன்கு அழுத்தி முத்தம் கொடுத்தேன்.

சாய்பல்லவியை அப்படியே தூக்கி அங்கே படுக்க போட்டேன். சாய்பல்லவி என்னை காம பார்வையில் இழுத்தாள். நான் அப்படியே சாய்பல்லவியின் கால்லை பிடித்து அதில் என் உதட்டை வைத்து தேய்த்தேன். அவள் காலில் முத்தம் கொடுத்து கொண்டே மெல்ல மேலே வந்து அவள் அழகான வெள்ளை தொடையை என் இரு கையாலும் தேய்த்து எடுத்தேன்.

நன்கு வழுப்பாக இருந்தது. இருப்பக்க தொடையையும் என் நாக்கால் நன்கு நக்கி எடுத்தேன். அவளது தொடைகளை இறுக்கி புண்டையை மறைத்தவாறு கண்களை மூடி ம்ம்ம்ம் ஹ்ஹ்ஸ் ம்ம்ம்ம் என முனங்கி கொண்டு படுத்திருந்தாள். நான் அவள் தொடைகளை விரித்து புண்டையை பார்த்தேன். அப்படியே அவள் மேல் படுத்து சாய்பல்லவியின் புண்டையை விரித்தேன். என் விடைத்து கொண்டிருக்கும் பூல்லை அவள் புண்டையில் தேய்த்தேன். சாய்பல்லவியின் புண்டை ஓட்டைக்குள் என் சுன்னி மொட்டை மெல்ல அழுத்தினேன்.

இடுப்பை மெல்ல அசைத்து இன்னும் கொஞ்சம் உள்ளே விட்டேன்.. சாய்பல்லவி ஸ்ஸ்ஸ்ஸ் ஆ… என முனங்க அவள் இருபக்க அக்குள் வழியே என் இரு கைகளையும் நுழைத்து அவள் முதுகுபுறம் இரு கையாலும் முதுகை தொட்டு அப்படியே அவளை இறுக கட்டிப்பிடித்தேன். இடுப்பை மேலும் முன்னோக்கி அழுத்தி பாதி சுன்னியை சாய்பல்லவி புண்டைக்குள் செலுத்தினேன். சாய்பல்லவியின் இளம்புண்டை நன்கு டைட்டாக இருந்தது..

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"அண்ணி கதை"நானும் நண்பனின் அம்மாவுடன் செக்ஸ்கள்ள ஓழ்கதைகள்"tamil actress kamakathaikal with photos"Tamil sex stoties சித்தியை குண்டியில்kuliyal kamakadhaikal"காம கதைகள்""tamil group sex stories"எந்த தேவிடியா xossip "tamil amma mahan kamakathaikal"மச்சினி ஓழ்அம்மா மகன் கிராமத்து கற்பழிப்பு கதைகள்அம்மாவின் ஆப்பம் காமகதைகள்"tamil incent sex stories""sex story incest""akka thampi sex story"மனைவி அத்தை ஓல்மான்சி கதைகள்"tamil stories new"அண்ணன் மனைவி மான்சிகூட்டி கணவன் காம"tamil amma magan stories"chithi son sex trolls memes"www amma magan tamil kamakathai com""anni sex"நண்பன்"xossip regional/""kamakathaikal tamil anni"ஓழ்கதைகள்"anni sex stories in tamil"நாய் காம கதைகள்"telugu sex stories xossip""incest tamil stories"www அத்தை சசெக்ஸ் வீடியோஷ்.கம்tamilstoriestamil kiramathu kathaikal"tamil xossip stories""tamil new kamakathaikal com"xosippyநிருதி காமக்கதைகள்மச்சினி காமக்கதைகள் latest"amma kamakathai new""amma magan kamakathai"tamil sex stories"அம்மா மகன் காம கதைகள்""tamil dirty sex stories""nayanthara husband name""amma ool kathai tamil""tamil new incest stories"tamilsexstoriesrape aunty"அம்மா xossip""tamil amma magan kamakathaigal""xossip telugu sex stories""trisha sex story""amma magan otha kathai tamil""tamil amma sex stories""brother and sister sex stories"தமிழ் இரவு புத்தகம் செக்ஸ் கதைகள்"erotic stories in tamil""tamil akka thambi kathaigal"Www.tamilsex.stories.com"akkavudan uravu""tamil cuckold stories""tamil nadigai kathaigal"tamilsexstoryதம்பி பொண்டாட்டி ஓக்கலாம்லெஸ்பியன் காமக்கதைகள்"tamil amma pundai kathaigal""tamil kudumba kamakathai""tamil sex rape stories"அக்காவின் தோழி ஓழ் கதைஉறவு"tamil ool kathaigal""incest sex stories""kama kathai in tamil""tamil kamveri""mamiyar kamakathai""dirty story tamil""kamaveri story"tamil searil actres cockold memes fb.comநானும் அம்மாவும் மட்டும் தான் இருப்போம் நாங்கள் மலையில் குடியிருப்பதால் அங்கும்மிங்கும் சில வீடுகள் மட்டும் இருக்கு"akka ool kathai tamil""sithi kathai""tamil anni sex story""amma maga tamil kamakathai"ஆசை இருக்குமோ – பாகம் 03 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்அத்தை காமக்கதைகள்