சப்பிய சாய் பல்லவி – பாகம் 04 – நடிகை காமக்கதைகள்

த்ரிஷா குண்டிக்குள் என் சுன்னியை முழுவதும் உள்ளே விட்டேன். த்ரிஷா இடுப்பை பிடித்து கொண்டு அப்படியே நின்றவாறே த்ரிஷாவை குண்டியடிக்க ஆரம்பித்தேன். த்ரிஷா அஅஅஅஆ ம்ம்ம்ம்ம என முனங்க முனங்க நன்கு உள்ள விட்டு ஆட்டினேன். த்ரிஷாவின் மென்மையான ஆனால் நன்கு ஸ்ட்ராங்கான குண்டியை நன்கு என் இரு கையாலும் பிசைந்து குண்டியில் வலிக்குமாறு சில அடிகள் கொடுத்து ஓத்தேன்.

த்ரிஷா அஅஅஅஅஆ ஏன்ங்ங்க அஅஅஆம்ம்ம்ம என்று கத்தினாள். அப்படியே த்ரிஷாவின் இருபக்க முலையையும் இறுக பிடித்து கொண்டு நன்கு வேகமாக சூத்தடித்தேன். த்ரிஷாவின் கழுத்திலும் முகத்திலும் நாக்கால் நக்கி எடுத்தேன். த்ரிஷாவை அப்படியே குனிய வைத்து பூலை குண்டி ஓட்டையிலிருந்து உருவி த்ரிஷாவின் புண்டையில் பின்னால் வழியே உள்ளே சொருகினேன்.

த்ரிஷாவின் இடுப்பை இரு கையாலும் பிடித்து த்ரிஷாவை இழுத்து பிடித்து த்ரிஷா குண்டியை இருபக்கமும் இறுக பிடித்து கொண்டு த்ரிஷா புண்டையில் வேகமாக குத்தினேன். குண்டியில் பளார் பளார் என அறைந்து குண்டி சிவக்க குத்தினேன். த்ரிஷா அஅஅஆ ஏன்ங்ங்க அஅஅஅஆ ம்ம்ம்ம் மெதுவாங்ங்ங்க ய்ய்யோ ஸ்ஸ்ஸ்ஸ் என்று சத்தம் போட்டாள். அஅஅஅஆ த்ரிஸ்ஸ்ஸ்ஸா செமம்ம்ம யா இருக்க டீ என்று முனங்கி கொண்டே வேகத்த நன்கு கூட்டி த்ரிஷாவை அலறவிட்டேன்..

சாய் பல்லவி த்ரிஷாவை எப்படி அனுபவித்து ஓக்கும் சத்தத்தை கேட்டு இன்னும் மூடாக வேண்டும் என்று நினைத்து த்ரிஷாவை நெருங்கி ஒவ்வொரு அடியும் மிக வேகமாக கொடுத்தேன். த்ரிஷாவின் புண்டை மயிரை மெல்ல வருடி விட்டு சுகம் கொடுத்து புண்டை மயிரை பிடித்து இழுத்து கொண்டே வேகமாக ஓத்தேன். த்ரிஷா மிகவும் அலறினாள்..

த்ரிஷா புண்டையிலிருந்து பூலை எடுக்காமல் ஓத்து கொண்டே த்ரிஷாவை பெட்டில் குப்புற படுக்க போட்டு அப்படியே வேகத்தை குறைத்து மெல்ல குத்தினேன்… த்ரிஷாவை நன்கு அழுத்தி முத்தம் தொடுத்து கொண்டே த்ரிஷா புண்டைக்குள் கஞ்சியை பாய்ச்சினேன். அஅஅஆ த்ரிஷா மேல் அப்படியே படுத்து விட்டேன் த்ரிஷாவும் சிறிது நேரத்தில் அப்படியே நான் கொடுத்த இன்பத்தில் தூங்கிவிட்டாள். நானும் த்ரிஷாவிடமிருந்த பெற்ற இன்பத்தில் அவள் மேலேயே படுத்து தூங்கிவிட்டேன்.

காலை த்ரிஷா எனக்கு முன்னே எழுந்து நான் அலுவலகத்திற்கு செல்ல ஏற்பாடு பண்ணி கொண்டிருந்தாள். நான் எழுந்து வந்தேன். த்ரிஷா சமையலறையில் சமைத்து கொண்டிருந்தாள். நான் உள்ளே சென்று த்ரிஷா குண்டியில் என் சுன்னி அழுத்துமாறு இறுக கட்டிப்பிடித்தேன். சுன்னி நன்கு விடைத்து கொண்டு சென்றது. ஏன்ங்க சமையல் செய்ய விடுங்க என்றாள். த்ரிஷாவை சிறுது மறைவாக இழுத்து எனது முக்கால் கால் ட்ரவுசரை கீழே இறக்கினேன்.

உள்ளே ஜட்டி அணிய வில்லை. சுன்னி விடைத்து கொண்டு த்ரிஷா கண்ணில் பட்டது. த்ரிஷா கையை பிடித்து அதில் வைத்தேன் முதலில் மறுத்தாள். பிறகு அவளை இழுத்து மண்டி போட வைத்தேன். சுன்னியை மெல்ல ஆட்டினாள். அஅஆ அது மேலும் விடைத்து பெரிதானது. என் சுன்னி மொட்டில் முத்தம் கொடுத்தாள். காலங்காத்தாலே ஜிவ்வென்று இருந்தது. மெல்ல அவள் உதடுகளை பிரித்து என் சுன்னியை முழுங்க தொடங்கினாள்.

மெல்ல முன்னே கொண்டு வந்து அடிப்பாகம் வாரை முழுங்கி சிறிது நேரம் அப்படியே வைத்து உறிஞ்சினாள். எனக்கு சொர்க்கத்தில் மிதப்பது போலிருந்தது. மெல்ல வெளியே விடுவித்தாள். மறுபடியும் கவ்வினாள் அஆஆ ஊம்பும் வேகத்தை கூட்ட தொடங்கினாள். உம்ம்ம்ம் என்று வேகமாக ஊம்பினாள். எனது சுன்னி முழுவதும் என் த்ரிஷாவின் எச்சிலால் நனைந்து அவளிடம் ஊம்பல் வாங்கி கொண்டிருந்தது. நானும் த்ரிஷாவின் தலைமுடியை பிடித்து கொண்டு வாயில் வேகமாக குத்தினேன். த்ரிஷாவையும் நன்கு ஊம்பவிட்டேன்.

த்ரிஷாவின் தலைமுடியை இறுக பிடித்து என் சுன்னியின் அடிப்பாகம் வரை அவள் வாயை நுழைத்து அப்படியே நிறுத்தினேன். கஞ்சி தெறித்தது த்ரிஷாவின் தொண்டைக்குழிக்குள்… சுன்னியை மெல்ல உறுவினேன். சுன்னியில் இருந்த விந்தை த்ரிஷா வாய்குள் விட்டு அவள் எச்சிலில் கழுவி வெளியே எடுத்தேன். பின்பு த்ரிஷா எழுந்தாள்.. த்ரிஷாவின் முலையில் வாயை வைத்தேன் ஜாக்கெட்டுக்கு மேலேயே நன்கு உறிஞ்சினேன்..

ம்ம்ம் போங்க குளிக்க கிளம்புங்க நைட் பாக்கலாம் என்று என்னை வெளியே தள்ளிவிட்டாள்.. நானும் குளிக்க பாத்ரூம் சென்றேன்… குளித்து முடித்து த்ரிஷாவிடம் டவலை கேட்டேன்… த்ரிஷா.. த்ரிஷா என அழைத்தேன்… உள்ளே அம்மணமாக நின்று கொண்டு உள்ளே த்ரிஷா வந்தவுடன் போடுவதற்கு ரெடியாக இருந்தேன். டவலை கொண்டு வந்தாள். கதவை தட்டினாள்.. அவள் கையை பிடித்து உள்ளே இழுத்தேன்… அஅஅஆ

சாய்பல்லவி இருந்தாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil kamakathai""tamil amma magan kathaigal""penegra tablet"tamilkamakadigal"tamil sister sex stories""tamil love sex stories"sexstoriestamil/archives/tag/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%A4%E0%AE%99%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AF%88"akka thampi kamakathaikal tamil""amma magan tamil kamakathai""amma magan tamil kamakathaikal""tamil amma sex stories""மனைவி xossip""tamil akka thambi sex stories""tamil sex story pdf"குடும்ப செக்ஸ்"amma magan olu kathai"regionalxossip"tamil kudumba kamakathai""www tamil scandals com""tamil sex stories 2018"கணவன்"tamil ool kathai""tamil pundai story""trisha kamakathaikal""அண்ணி காமகதைகள்""kerala sex story"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B0%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%AE%E0%AF%8D"latest tamil sex story"உறவுசித்தி காமக்கதைகள்"akka thambi kamakathaikal tamil"தமிழ் முஸ்லிம் காம கதை"literotica tamil""tamil kamakaghaikal"tamilstory"tamil sex tamil sex"tamilstories"tamil actress kathaigal"சரிங்க மேடம் காமக்கதைAmmapundaisexstory"xossip adult""manaivi ool kathaigal""tamil sex stories blogspot""hot tamil sex story"xosip"tamil sex.stories"சுவாதி ஓல் கதை"akkavai otha kathai""adult stories""tamil matter kathaigal"அம்மாவின். காம. கிராமம்"tamil sex stories actress""tamil kamaveri"tamilkamavery"tamil sex stories incest"மனைவியை கூட்டி கொடுத்த கதைexossip"செக்ஸ் கதைகள்""amma magan story""thangaiyudan kamakathai"ஹேமா மாமி"tamil xxx story"akka thambi sex oolsugamடீச்சர் கதைதங்கையின் புண்டைக்குள்ளே என் கஞ்சியை"அம்மா காமக்கதைகள்""appa magal sex story in tamil"மனைவி அத்தை ஓல்அம்மாவை கூட்டி கொடுத்த அக்கா"adult sex story""அம்மா கூதி"Tamildesistories."அம்மா முலை"வாத்தியார் காம கதைகள்"hot stories""free tamil sex story""sex kathai in tamil""tamil mami sex stories"drunk drinking mameyar vs wife tamil sex storyமாமியாரை ஒப்பது டிப்ஸ்"telugu sex storyes"செக்ஸ் கதைTamil sex story chithi முதலிரவு அறைக்குள் நுழைந்த"meena kamakathai"Tamil little bath sis sex sori tamil"tamil sex new""anni kolunthan tamil kamakathaikal"chithi son sex trolls memes"செக்ஸ் கதைகள்""manaivi ool kathaigal"அப்பா மகள் பிட்டு படம்