சப்பிய சாய் பல்லவி – பாகம் 03 – நடிகைகள் ஓழ்கதைகள்

த்ரிஷா கூச்சத்தில் புண்டையிலிருந்து என் தலைமுடியை பிடித்து இழுத்தாள்.
நான் விடாமல் அவள் புண்டையில் என் முகத்தை புதைத்து நக்கி ருசித்தேன்.. என் பொண்டாட்டி த்ரிஷா புண்டையை. நான் நக்குவதில் மெய்மறந்து அப்படியே முனங்கி கொண்டே படுத்திருந்தாள்.

போதுங்க உள்ள விடுங்க என்னால இந்த சுகத்த தாங்க முடில என்று துடித்தாள். நான் புண்டையில் நன்கு அழுத்தி இரண்டு முத்தம் கொடுத்து எழுந்தேன். த்ரிஷா கால்களை விரித்து கொண்டு படுத்து என்னை அழைத்தாள். என் பூலை நன்கு ஆட்டிவிட்டேன்.. அது சீறிக்கொண்டு த்ரிஷாவின் புண்டையை அனுபவிக்க தயாரானது. த்ரிஷா மேல் அப்படியே படுத்தேன்.

த்ரிஷா என்னை இறுக கட்டிப்பிடித்தாள். அவளது இறுகிய பிடியில் அவளது முலை என் மார்பில் பட்டு நன்கு பிதுங்கியது. சுன்னி புண்டையில் நன்கு அழுத்தியது. என் சுன்னி மொட்டை த்ரிஷா புண்டையை என் இரு கையால் விரித்து கூரான சுன்னி மொட்டை முதலில் உள்ளே முட்டினேன்.. மெல்ல உள்ளே அழுத்தினேன். அஅஅஅஆ என என்னை இன்னும் அழுத்தி பிடித்தாள். அவள் இடுப்பை இருப்பக்கமும் பிடித்து கொண்டு ஓங்கி ஒரு குத்து குத்தினேன்.

எனது பாதி சுன்னி த்ரிஷா புண்டைக்குள் சென்றது. த்ரிஷா ஸ்ஸ்ஸ்ஸ் ச்ச்ச் என்னங்க ம்ம்ம அஅ
ம்ம்ம மா என்று நன்கு அழுத்தினாள். நான் த்ரிஷா இரு அக்குள் வழியே கையை நுழைத்து அவளை நன்கு இறுக .. இறுக..ம்ம்ம்ம் கட்டிப்பிடித்து ஓங்கி புண்டையில் குத்தினேன். த்ரிஷா ஸ்ஸ்அஅஅஅஅஅஆ… என்று அலறினாள். என் முழு பூலும் உள்ளே சென்றது… த்ரிஷாவை இறுக கட்டிப்பிடித்து கொண்டு அடிக்க ஆரம்பித்தேன். த்ரிஷாவை விடாமல் நன்கு வேகமாக ஓக்க ஆரம்பித்தேன்.

ஒவ்வொரு குத்தும் த்ரிஷாவின் புண்டைக்குள்ளே குத்தி குத்தி வர வர சுகம் இன்னும் கூடியது எனது வேகத்தை குறைக்கவில்லை நன்கு த்ரிஷாவை கதற விட வேண்டும் என்று முழு வீச்சுடன் குத்தினேன். த்ரிஷா அஅ அஅஆ ம்ம்ம் மா அஅஅஆ ஸ்ஸ் அஅஅஆ ஸ்…ஸ்ஸ் அஅஅஅஆ என பலமாக சத்தம் போட இன்னும் வேகத்தை கூட்டி அடித்தேன். த்ரிஷாவை ஓத்து கொண்டே கண்ணாடியை பார்த்தேன்.

அஅஅஅஅ சாய்பல்லவியின் புண்டை தரிசனம் அங்கு கிடைத்தது. நன்கு காலை விரித்து கொண்டு புண்டைக்குள் விரலை விட்டு விட்டு குத்தி கொண்டிருந்தாள். அவள் இளம் புண்டையை முதல்முறை பார்த்தவுடன் என் சுன்னி மேலும் உள்ளே விடைத்ததை உணர்ந்தேன். அவள் செய்வதை பார்த்து கொண்டும் த்ரிஷா..

சாய் பல்லவியை பார்த்து கொண்டே த்ரிஷா புண்டையில் வேகமாக குத்த ஆரம்பித்தேன். சாய் பல்லவியையும் இதைப்போல் என்னுடன் படுக்க வைக்க வேண்டும் என்று பார்த்து கொண்டே த்ரிஷா புண்டையை ஓத்து கிழித்தேன். சாய்பல்லவி மேலிருக்கும் வெறியையும் சேர்த்து த்ரிஷா புண்டையில் காட்டினேன். அஅஅஅஆ என்னங்க மெல்ல அஅஆஆ ம்ம்ம்ம் க்க்க் ஸ்ஸ்ஸ் மெதுவா பண்ணுங்க க்க்க் ப்ப்பா என்று கதறினாள்.

த்ரிஷாவை நன்கு இறுக கட்டிப்பிடித்து கொண்டு விடாமல் புண்டையில் ஓத்தேன். நன்கு த்ரிஷா முகம் முழுவதும் முத்த மழை பொழிந்து கொண்டே ஓத்து தள்ளினேன். கஞ்சி வருவது போலானது த்ரிஷாவை நன்கு இறுக கட்டி பிடித்து கொண்டு ஓங்கி குத்தி அப்படியே நிறுத்தினேன். எனது சூடான கஞ்சி த்ரிஷா புண்டைக்குள் பாய்ந்தது. அஅஅஅ ம்ம்ம்ம என்று முனங்கி கொண்டே சுன்னியை வெளியே உருவினேன். த்ரிஷா தொப்புள்க்கு மேல் நேராக வைத்து ஆட்டினேன் நன்கு ஆட்டி இன்னும் கஞ்சியை தொப்புள் ஓட்டைக்குள் நிரப்பினேன்…

த்ரிஷா எழந்து வாஸ் செய்ய எழுந்தாள்.. வெளி ரூமில் தான் பாத்ரூம் இருந்ததது.. சாய் பல்லவி இருப்பதை உணர்ந்து த்ரிஷாவை வெளியே செல்ல விடாமல் கதவு பக்கம் போகவிடாமல் அவளை கட்டி பிடித்து திருப்பினேன்… அப்படியே கட்டிப்பிடித்து த்ரிஷாவின் அழகான கொளுத்த குண்டியை பிசைந்தேன். அப்படியே குனிய வைத்து குண்டி ஓட்டைக்குள் இப்போது மறுபடியும் விடைத்து கொண்டிருந்த என் பூலை உள்ளே திணித்தேன். அஅஅஆஆ ஏன்ங்க விடுங்க ஏஅஅஅஅஆ ம்ம்ம்ம என்று புலம்பினாள்

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil periyamma kamakathaikal"நண்பன் தங்கச்சி காமக்கதைகள்"tamil actress kamakathai new"tamilsexstroiesnewஅண்ணன் கோபி காமக்கதை"சாய் பல்லவி""sex tamil stories""amma magan story"valaithoppu kamakathaiமனைவியின் புண்டையை சப்பினான்நடிகை நயன்தாரா புண்டையில் பூல்அம்மாவுடன் ஆஸ்திரேலியா டூர் xossipபக்கத்து வீடு ஆண்ட்டி காம கதை"teacher sex stories""incest sex stories in tamil""tamil serial actress sex stories"வயசு தங்கச்சி"xossip reginal""anni tamil sex stories""tamil sex websites""tamil anni stories"tamilactresssexstories"tamil group sex story""tamil actress hot sex"அம்மாவை கூட்டி கொடுத்த அக்கா"www tamilactresssex com"Www.tamilsex.stories.comஅங்கிள் காம கதைsextipstamilxoosip"tamil dirtystories"அம்மாவின் ஆப்பம் காமகதைகள்"nayanthara bra"நாய் காதல் காம கதைகள்"aunty sex story in tamil"tamil incest dirty stories"tamil new sex stories""erotic tamil stories""tamil amma sex stories com"/archives/tag/%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%BF"rape tamil kamakathaikal""tenoric 25""tamil muslim sex story""நண்பனின் அம்மா"chithi son sex trolls memes"dirty story tamil"ஒல்tamil.sex.stories"tamil sex kadhaigal"என் தலையை தன் புண்டையோடு வைத்து தேய்த்தாள்."tamil amma magan sex kamakathaikal""adult sex story""முலை பால்""akka thambi kamam""xossip cuckold actress""mamanar marumagal kamakathai""xossip regional tamil""trisha kamakathaikal"தம்பி பொண்டாட்டி ஓக்கலாம்தொடை வலிக்குது காம"kamaveri kathaikal""செக்ஸ் கதைகள்""tamil incest stories"சகோதரர் கற்பழிப்பு சகோதரி காமா கதைஅக்கா.குளிக்கும்.செக்ஸ்xossippy"xxx stories tamil""aunty sex story"/archives/tag/%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%BF"xossip security error""tamil amma sex story""relation sex story"