சப்பிய சாய் பல்லவி – பாகம் 02 – தமிழ் நடிகைகள் ஓழ்கதைகள்

இரவு வீட்டிற்கும் வந்ததும் பிரஷாகி டைனிங் ஹாலில் வந்து அமர்ந்தேன். த்ரிஷா இரவு உணவை பறிமாறினாள். சாய் பல்லவியும் சேர்ந்து பறிமாற உதவி செய்தாள். காலையில் நடந்தது எதையும் முகத்தில் காட்டி கொள்ளவில்லை. சாப்பிட்ட முடித்ததும் சிறிது நேரம் பேசிவிட்டு சாய்பல்லவி தூங்க செல்ல சொன்னாள்.

சாய்பல்லவியும் தூங்க சென்றாள். நானும் த்ரிஷாவும் எங்கள் ரூமிற்கு சென்று கதவைப் பூட்டிக்கொண்டோம். மணி 11.30 ஆக இருந்தது. த்ரிஷாவை காம பார்வையில் பார்த்தேன். த்ரிஷாவும் மூட் ஏத்தும் விதமாக பார்த்து கிக்காக்கினாள். த்ரிஷாவை இழுத்து கட்டிப்பிடித்தேன். கன்னத்தை பிடித்து கொண்டு அவள் அழகான உதட்டை கவ்வ என் உதட்டை கொண்டு சென்றேன்.

கண்களை சொருகினாள். அப்போது சன்னல் திறந்திருப்பதை கவனித்தேன். வெளியே மாட்டப்பட்டிருந்த பெரிய கண்ணாடியை பார்த்தேன். எனக்கு திடிரென அதிர்ச்சியாக இருந்தது. சாய் பல்லவி கதவு ஓட்டை வழியாக பார்த்து கொண்டிருந்தாள். அவளுக்கு அப்படியொரு கெட்டப்பழக்கம் போல. நான் சன்னலை நன்கு திறந்து வைத்தேன். த்ரிஷா கண் விழிப்பதற்குள்.

ஏனேனில் நாங்கள் செய்வது இப்போது அவளுக்கு கண்ணாடி வழியே நன்கு தெரியும். . த்ரிஷாவை திரும்ப விடாமல் அப்படியே த்ரிஷா உதட்டை நன்கு சப்பி எடுத்தேன். சேரியை கீழே இறக்கி இடுப்பை நன்கு கசக்கினேன். உதட்டை எடுத்து எனது ட்ராக் பேண்ட்டை கீழே இறக்கி என் சுன்னியை வெளியே எடுத்து ஆட்டினேன். த்ரிஷாவோடு சாய்பல்லவியும் என் சுன்னியை பார்க்கிறாள் என்று எண்ணிய போது இன்னும் சுகத்தில் என் பூல் விடைத்தது. த்ரிஷாவை மண்டிபோட வைத்து எனது பூலை சுவைக்க கொடுத்தேன். என் டீ சர்டை கழட்டி வீசினேன்.

த்ரிஷா என் சுன்னியை சுவைக்க ஆரம்பித்தாள். நான் த்ரிஷா தலைமுடியை பின்னால் பிடித்து கொண்டு வாய்க்குள் குத்த ஆரம்பித்தேன். நன்கு வெறி வந்தது போல் வேகமாக குத்தினேன். த்ரிஷாவை நன்கு என் சுன்னியை ஊம்பவைத்து கஞ்சியை குடிக்கவைத்தேன். த்ரிஷா வாயிலிருந்து சுன்னியை எடுத்தேன். த்ரிஷா கஞ்சியை குடித்து முடித்து எழுந்தாள். சாய்பல்லவி செல்லாமல் பார்த்து கொண்டிருந்தாள். அஅஅஆ த்ரிஷா சேரியை உருவினேன்…

சேரியை முழுவதும் உருவி வீசினேன். ஜாக்கெட் பாவாடையுடன் ஆழமான தொப்புள் குழியை காட்டிக் கொண்டு த்ரிஷா காட்சியளித்தாள். த்ரிஷாவை கட்டிப்பிடித்து த்ரிஷாவின் தோளில் முத்தம் கொடுத்தேன். கழுத்தில் உதட்டை வைத்து தேய்த்தேன். த்ரிஷா கண்களை மூடி உணர்ச்சியில் சிணுங்கினாள். த்ரிஷாவின் கழுத்தை நாக்கால் நக்கினேன். அப்படியே நக்கி கொண்டே ஜாக்கெட்டுக்கு மேல் பிதுங்கி கொண்டிருக்கும் முலையில் நாக்கால் நக்கி எடுத்தேன்.

த்ரிஷாவின் முலை மைய கோட்டுக்குள் நாக்கை நுழைத்துஅதன் அடி ஆழம் வரை நாக்கை நுழைத்து நாக்கால் நோண்டினேன். த்ரிஷாவை அப்படியே இறுக கட்டிப்பிடித்து கொண்டு முதுகை நன்கு தடவிக்கொண்டே நக்கினேன். பின்னால் ஜாக்கெட் ஹுக்கியை ரிலிஸ் செய்தேன்.

ஜாக்கெட் த்ரிஷாவின் மார்பிலிருந்து நழுவி கீழே விழ த்ரிஷாவின் கொங்கைகள் நன்கு விடைப்பாக கின்னென்று தூக்கி கொண்டு நின்றது. த்ரிஷாவின் வலதுப்பக்க முலையை எனது வலது கையால் பிடித்தேன். இடதுபபக்க முலையின் கூர்மையான காய்யில் என் வாயை வைத்து சுவைக்க ஆரம்பித்தேன். பால் குடிப்பது போல் நன்கு உறிஞ்சி எடுத்தேன். மறுபக்க முலையை நன்கு இறுக பிடித்து அமுக்கி எடுத்தேன். த்ரிஷாவின் காய்யில் நாக்கை வைத்து சுழட்டி சுழட்டி நக்கி ஈரமாக்கினேன். என் பல்லால் காய்யை கடித்து இழுத்தேன்.

அஅஅஆ மெல்லங்க என்று என் தலைமுடியை இறுக பிடித்து கொண்டு அவள் முலையோடு அழுத்தினாள். நானும் முலையை எவ்வளவு என் வாய்க்குள் திணிக்க முடியுமோ திணித்து நன்கு உறிஞ்சி எடுத்தேன். மறுபக்க முலையையும் அதே போல என் வாய்க்குள் திணித்து நன்கு முழு மாங்கனியை வாய்க்குள் விட்டு உறிவது போல் உறிஞ்சி ரசித்து சுவைத்தேன். தலையை எடுத்து த்ரிஷாவை இறுக கட்டிப்பிடித்து கண்ணாடியில் சாய்பல்லவியை பார்தத்தேன் இன்னும் போகாமல் அங்கேயே அடுத்து என்ன நடக்கும் என்று ஆர்வத்தோடு பார்த்துக் கொண்டிருந்தாள்..

திரிஷாவை அப்படியே தூக்கி அருகில் இருந்த பெட்டில் படுக்க போட்டேன். திரிஷா என்னை காம பார்வையில் பார்த்து நெளிந்து கொண்டிருந்தாள். த்ரிஷாவின் பாவாடைக்குள் இரண்டு கையையும் விட்டு த்ரிஷாவின் தொடையை மேலிருந்து கீழும் கீழிருந்து மேலும் நன்கு அழுத்தி தேய்த்தேன். கையை வெளியே எடுத்து பாவாடை நாடா முடிச்சை அவிழ்த்தேன். பாவாடை லூசாக்கியதும் அதை அப்படியே உருவி வீசினேன். த்ரிஷா ஜட்டியுடன் படுத்திருந்தாள்.

ஜட்டியை மெல்ல கீழ இறக்கினேன். த்ரிஷாவின் புண்டை மேற்புறத்தில் முடி நன்கு அடர்ந்து இருக்கும் அதை மெல்ல வருடி விட்டேன். ஜட்டிக்கு மேலே புண்டை வாசணையை முகர்ந்து பார்த்தேன். ஜட்டியை கழட்டி எறிந்து த்ரிஷாவை முழு அம்மணமாக்கினேன்.த்ரிஷாவின் முழு பிறந்த மேனியை பார்த்ததும் என் சுன்னி இன்னும் பெரிதாய் விடைத்தது. என் சுண்ணியை கையில் பிடித்து ஆட்டி விட்டேன். த்ரிஷாவின் புண்டையில் என் முகத்தை புதைத்தேன்.

புண்டை வாசனையை நன்கு உறிஞ்சினேன். புண்டையின் மேற்புறத்திலிருந்து அடி வரை என் கூரிய நாக்கால் நக்கி எச்சிலால் ஈரமாக்கினேன்.புண்டையை கவ்வி உறிஞ்சி புண்டை ஓட்டைக்குள் நாக்கை விட்டு நாக்கை முழுவதும் உள்ளாய் நுழைத்து நுழைத்து வெளியே எடுத்தேன். த்ரிஷா இன்பத்தில் ம்ம்ம் ம்ம் ம் ஸ்ஸ்ஸ் அப்டிதாங்க ஆஆ ஆ ம் ம்ம் ம்ம்ம் என்று மெய் மறந்து முனங்கினாள்.

எனக்கு எதிர் திசையில் தான் ஜன்னல் இருந்தது. த்ரிஷாவின் தலைக்கு பின்னால். நான் த்ரிஷாவின் புண்டையை நக்கி கொண்டே அந்த பெரிய கண்ணாடியை பார்த்தேன். சாய்பல்லவியின் கை அவளது நைட்டிகுள் இருந்தது. உள்ளே கையை விட்டு புண்டையை மெல்ல தேய்த்து கொண்டிருந்தாள்..

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil aunty sex story in tamil"காமக்கதைகள்"tamil amma sex store""tamil actress tamil sex stories""அக்கா தம்பி கதைகள்""amma kamakathaikal""nayanthara tamil sex stories"செக்ஸ் கதைtamil new hot sex stories"tamil amma sex stories com""tamil new sex stories""tamil free sex stories""tamil sex memes""tamil kaama kathaigal"செக்ஸ் கதைகள் மனைவி சுத்தை கிழித்த கதைகள்"sex tamil story""tamil new sexstories"newtamilsex"tamil akka story"mamiyarsexstoryxossio"free tamil incest sex stories"xosspi"tamil sex tips""akka thambi story""sai pallavi xossip""erotic tamil stories""village sex stories"நயன்தாரா ஓழ்கதைகள் ...பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 55வாட்ச்மேன் அம்மா செக்ஸ் கதைdrunk drinking mameyar vs wife tamil sex story"amma magan tamil kathaigal"முஸ்லிம் வேலைக்காரி காம கதை"new anni kamakathaikal""tamil sex story new""tamil kamakathaikal akka thambi amma"Tamildesistories.in"anni sex story""tamil aunty sex story in tamil""tamil amma new sex stories""tamil amma maganai otha kathai""அண்ணி காமக்கதைகள்""sex story in english""anbe mansi"வாட்ச்மேன் அம்மா செக்ஸ் கதைமருமகல் மாமிய லெஸ்பியன்மாமியாரின் முனகல் சத்தம்முலைப்பால் செக்ஸ் கதைகள்இன்று aunty sex videos"nayanatara nude"முஸ்லிம் பர்தா காமகதை"mami ki sex story"என்னிடம் மயங்கிய மாமியார்trishasextamil.kamakathaikal"tamil latest sex story""sex kathikal""akkavudan uravu"குரூப் காமக்கதைகள்tamil corona sex story in tamilkoothi veri ammacuckold neenda kathaikalசெக்ஸ் கதை"sex stories in tamil""indian tamil sex stories""sex story tamil amma"தமிழ் காமக்கதைகள்"rape kathai""amma magan kama kathai"samanthasex"tamil erotica"tamil corona sex story in tamilxosip"pundai stories""kama kathai""akka kamam"முலையை"tamil nadigai sex story""sex store tamil""tamil amma kamakathaikal""trisha sex stories"sextipstamilதமழ் டிச்சார் செக்ஸ் கதை 2020புண்டைபடம்Tamilsexcomstory"stories hot"பிச்சைக்காரன் sex stories