சப்பிய சாய் பல்லவி – பாகம் 02 – தமிழ் நடிகைகள் ஓழ்கதைகள்

இரவு வீட்டிற்கும் வந்ததும் பிரஷாகி டைனிங் ஹாலில் வந்து அமர்ந்தேன். த்ரிஷா இரவு உணவை பறிமாறினாள். சாய் பல்லவியும் சேர்ந்து பறிமாற உதவி செய்தாள். காலையில் நடந்தது எதையும் முகத்தில் காட்டி கொள்ளவில்லை. சாப்பிட்ட முடித்ததும் சிறிது நேரம் பேசிவிட்டு சாய்பல்லவி தூங்க செல்ல சொன்னாள்.

சாய்பல்லவியும் தூங்க சென்றாள். நானும் த்ரிஷாவும் எங்கள் ரூமிற்கு சென்று கதவைப் பூட்டிக்கொண்டோம். மணி 11.30 ஆக இருந்தது. த்ரிஷாவை காம பார்வையில் பார்த்தேன். த்ரிஷாவும் மூட் ஏத்தும் விதமாக பார்த்து கிக்காக்கினாள். த்ரிஷாவை இழுத்து கட்டிப்பிடித்தேன். கன்னத்தை பிடித்து கொண்டு அவள் அழகான உதட்டை கவ்வ என் உதட்டை கொண்டு சென்றேன்.

கண்களை சொருகினாள். அப்போது சன்னல் திறந்திருப்பதை கவனித்தேன். வெளியே மாட்டப்பட்டிருந்த பெரிய கண்ணாடியை பார்த்தேன். எனக்கு திடிரென அதிர்ச்சியாக இருந்தது. சாய் பல்லவி கதவு ஓட்டை வழியாக பார்த்து கொண்டிருந்தாள். அவளுக்கு அப்படியொரு கெட்டப்பழக்கம் போல. நான் சன்னலை நன்கு திறந்து வைத்தேன். த்ரிஷா கண் விழிப்பதற்குள்.

ஏனேனில் நாங்கள் செய்வது இப்போது அவளுக்கு கண்ணாடி வழியே நன்கு தெரியும். . த்ரிஷாவை திரும்ப விடாமல் அப்படியே த்ரிஷா உதட்டை நன்கு சப்பி எடுத்தேன். சேரியை கீழே இறக்கி இடுப்பை நன்கு கசக்கினேன். உதட்டை எடுத்து எனது ட்ராக் பேண்ட்டை கீழே இறக்கி என் சுன்னியை வெளியே எடுத்து ஆட்டினேன். த்ரிஷாவோடு சாய்பல்லவியும் என் சுன்னியை பார்க்கிறாள் என்று எண்ணிய போது இன்னும் சுகத்தில் என் பூல் விடைத்தது. த்ரிஷாவை மண்டிபோட வைத்து எனது பூலை சுவைக்க கொடுத்தேன். என் டீ சர்டை கழட்டி வீசினேன்.

த்ரிஷா என் சுன்னியை சுவைக்க ஆரம்பித்தாள். நான் த்ரிஷா தலைமுடியை பின்னால் பிடித்து கொண்டு வாய்க்குள் குத்த ஆரம்பித்தேன். நன்கு வெறி வந்தது போல் வேகமாக குத்தினேன். த்ரிஷாவை நன்கு என் சுன்னியை ஊம்பவைத்து கஞ்சியை குடிக்கவைத்தேன். த்ரிஷா வாயிலிருந்து சுன்னியை எடுத்தேன். த்ரிஷா கஞ்சியை குடித்து முடித்து எழுந்தாள். சாய்பல்லவி செல்லாமல் பார்த்து கொண்டிருந்தாள். அஅஅஆ த்ரிஷா சேரியை உருவினேன்…

சேரியை முழுவதும் உருவி வீசினேன். ஜாக்கெட் பாவாடையுடன் ஆழமான தொப்புள் குழியை காட்டிக் கொண்டு த்ரிஷா காட்சியளித்தாள். த்ரிஷாவை கட்டிப்பிடித்து த்ரிஷாவின் தோளில் முத்தம் கொடுத்தேன். கழுத்தில் உதட்டை வைத்து தேய்த்தேன். த்ரிஷா கண்களை மூடி உணர்ச்சியில் சிணுங்கினாள். த்ரிஷாவின் கழுத்தை நாக்கால் நக்கினேன். அப்படியே நக்கி கொண்டே ஜாக்கெட்டுக்கு மேல் பிதுங்கி கொண்டிருக்கும் முலையில் நாக்கால் நக்கி எடுத்தேன்.

த்ரிஷாவின் முலை மைய கோட்டுக்குள் நாக்கை நுழைத்துஅதன் அடி ஆழம் வரை நாக்கை நுழைத்து நாக்கால் நோண்டினேன். த்ரிஷாவை அப்படியே இறுக கட்டிப்பிடித்து கொண்டு முதுகை நன்கு தடவிக்கொண்டே நக்கினேன். பின்னால் ஜாக்கெட் ஹுக்கியை ரிலிஸ் செய்தேன்.

ஜாக்கெட் த்ரிஷாவின் மார்பிலிருந்து நழுவி கீழே விழ த்ரிஷாவின் கொங்கைகள் நன்கு விடைப்பாக கின்னென்று தூக்கி கொண்டு நின்றது. த்ரிஷாவின் வலதுப்பக்க முலையை எனது வலது கையால் பிடித்தேன். இடதுபபக்க முலையின் கூர்மையான காய்யில் என் வாயை வைத்து சுவைக்க ஆரம்பித்தேன். பால் குடிப்பது போல் நன்கு உறிஞ்சி எடுத்தேன். மறுபக்க முலையை நன்கு இறுக பிடித்து அமுக்கி எடுத்தேன். த்ரிஷாவின் காய்யில் நாக்கை வைத்து சுழட்டி சுழட்டி நக்கி ஈரமாக்கினேன். என் பல்லால் காய்யை கடித்து இழுத்தேன்.

அஅஅஆ மெல்லங்க என்று என் தலைமுடியை இறுக பிடித்து கொண்டு அவள் முலையோடு அழுத்தினாள். நானும் முலையை எவ்வளவு என் வாய்க்குள் திணிக்க முடியுமோ திணித்து நன்கு உறிஞ்சி எடுத்தேன். மறுபக்க முலையையும் அதே போல என் வாய்க்குள் திணித்து நன்கு முழு மாங்கனியை வாய்க்குள் விட்டு உறிவது போல் உறிஞ்சி ரசித்து சுவைத்தேன். தலையை எடுத்து த்ரிஷாவை இறுக கட்டிப்பிடித்து கண்ணாடியில் சாய்பல்லவியை பார்தத்தேன் இன்னும் போகாமல் அங்கேயே அடுத்து என்ன நடக்கும் என்று ஆர்வத்தோடு பார்த்துக் கொண்டிருந்தாள்..

திரிஷாவை அப்படியே தூக்கி அருகில் இருந்த பெட்டில் படுக்க போட்டேன். திரிஷா என்னை காம பார்வையில் பார்த்து நெளிந்து கொண்டிருந்தாள். த்ரிஷாவின் பாவாடைக்குள் இரண்டு கையையும் விட்டு த்ரிஷாவின் தொடையை மேலிருந்து கீழும் கீழிருந்து மேலும் நன்கு அழுத்தி தேய்த்தேன். கையை வெளியே எடுத்து பாவாடை நாடா முடிச்சை அவிழ்த்தேன். பாவாடை லூசாக்கியதும் அதை அப்படியே உருவி வீசினேன். த்ரிஷா ஜட்டியுடன் படுத்திருந்தாள்.

ஜட்டியை மெல்ல கீழ இறக்கினேன். த்ரிஷாவின் புண்டை மேற்புறத்தில் முடி நன்கு அடர்ந்து இருக்கும் அதை மெல்ல வருடி விட்டேன். ஜட்டிக்கு மேலே புண்டை வாசணையை முகர்ந்து பார்த்தேன். ஜட்டியை கழட்டி எறிந்து த்ரிஷாவை முழு அம்மணமாக்கினேன்.த்ரிஷாவின் முழு பிறந்த மேனியை பார்த்ததும் என் சுன்னி இன்னும் பெரிதாய் விடைத்தது. என் சுண்ணியை கையில் பிடித்து ஆட்டி விட்டேன். த்ரிஷாவின் புண்டையில் என் முகத்தை புதைத்தேன்.

புண்டை வாசனையை நன்கு உறிஞ்சினேன். புண்டையின் மேற்புறத்திலிருந்து அடி வரை என் கூரிய நாக்கால் நக்கி எச்சிலால் ஈரமாக்கினேன்.புண்டையை கவ்வி உறிஞ்சி புண்டை ஓட்டைக்குள் நாக்கை விட்டு நாக்கை முழுவதும் உள்ளாய் நுழைத்து நுழைத்து வெளியே எடுத்தேன். த்ரிஷா இன்பத்தில் ம்ம்ம் ம்ம் ம் ஸ்ஸ்ஸ் அப்டிதாங்க ஆஆ ஆ ம் ம்ம் ம்ம்ம் என்று மெய் மறந்து முனங்கினாள்.

எனக்கு எதிர் திசையில் தான் ஜன்னல் இருந்தது. த்ரிஷாவின் தலைக்கு பின்னால். நான் த்ரிஷாவின் புண்டையை நக்கி கொண்டே அந்த பெரிய கண்ணாடியை பார்த்தேன். சாய்பல்லவியின் கை அவளது நைட்டிகுள் இருந்தது. உள்ளே கையை விட்டு புண்டையை மெல்ல தேய்த்து கொண்டிருந்தாள்..

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"sex stories in tamil language""tamil kama kadhaikal""gangbang stories""akka thambi tamil story""tamil kamakathai amma magan new""தமிழ்காம கதைகள் புதியது""teacher tamil kamakathaikal""ஓல் கதைகள்""tamil sax story"டீச்சர்கள் தொடர் காமகதைகள்"amma kamakathaikal in tamil"samanthasex"anbe mansi""அம்மா மகன் செக்ஸ்""தமிழ்காம கதைகள் புதியது""tamil amma magan sex stories""amma pundai tamil story""tamil desi stories""hot actress tamil""tamil kamakathakal""tamil sex tamil sex"மார்பகம்"tamil actress hot""அம்மா மகன் காம கதைகள்""xossip story""mamiyar marumagan sex"pundaiNaai kamakathaikal"tamil mamiyar kathaigal""tamil insest stories""ஓழ் கதை""free sex tamil stories""tamil sex books"மீனா ஓல் கதைகள்"kamakathai tamil"xosspi amma vervi vasam"amma magan kamakathai in tamil language""tamil amma magan new sex stories""tamil sex rape stories""dirty story tamil""செக்ஷ் வீடியோ""tamil amma magan kamakathaigal"அக்கா மாமா ஓல்"tamil okkum kathai""thrisha sex com""tamil aunty kamakathaikal""kamaveri tamil"dirtytamil cuckold kamakataikaltamila நண்பன் காதலி kama kathigal"hot store tamil"sex stories tamil"tamil aunty kamakathai""tamil amma magan kamakathaigal"/archives/tag/swathi-sex/page/2"kama kathi""jyothika sex stories"/archives/tag/tamil-aunty-sex-story"tamil kamaveri story""tamil inceststories"அம்மா அண்ணி அக்கா தங்கைLiterotica ஓழ் சுகம்Tamilsex"amma sex story""tamil actress sex stories in tamil"நண்பனின் காதலி sex கதை"தகாத உடலுறவுக் கதைகள்""adult stories tamil""tamil sex storie""tamil kama kadai""tamil love sex stories""tamil actress sex stories in english"ஓக்கsextipstamil"tamil sex stories in tamil font""hottest sex stories"tamildirtystoriesAmma magan sex kamakathaikal tamil"aunties sex stories""akka pundai"என் பத்தினி மனைவி கதைvaathiyaar sex story tamilஓல்"tamil acters sex""hot tamil sex story"newhotsexstorytamil"amma magan story"பால்அம்மா ஜாக்கெட் பிராTamil sex stories 2018"anni sex stories in tamil"xossip அன்னி"tamil kamakadaikal"tamilxossip"அம்மா குண்டி"கிரிஜா ஓழ்"teacher sex story"