சப்பிய சாய் பல்லவி – பாகம் 01 – தமிழ் நடிகைகள் ஓழ்கதைகள்

விடுமுறைக்கு வந்திருந்த சாய்பல்லவியை எப்படியாவது அனுபவிக்க வேண்டும் என்று துடித்து கொண்டிருந்தேன். அன்று அவள் அக்கா வெளியே சூப்பர் மார்கெட் சென்றிருந்தாள். சாய்பல்லவி மட்டும் ரூமிற்குள் இருந்தாள். அவளது ஆடைகளை மடித்து வைத்து கொண்டிருந்தாள்.

பின்னால் நின்று அவளது சூத்தைப் பார்த்தேன். நன்கு பிளந்து கொண்டு என் பூலை உள்ளே விட கூப்பிட்டது. அப்படியே தொங்கி கொண்டிருந்த அந்த முலை ஐயோ கொல்றாளே.. சாய் பல்லவியின் பின்னால் சென்று சாய்பல்லவியின் மாங்கனியை பிடிக்க கையை கொண்டு சென்றேன்.

திடிரென சாய்பல்லவி திரும்பினாள்.. மாமா என்ன வேணும் என்றாள்…

ஒன்னுமில்ல மா உங்க அக்கா எங்க என்றேன். கிச்சன்ல இருக்கா மாமா.. என்று புன்னகைத்தாள். உடனே அருகிலிருந்த கிச்சனுக்கு சென்றேன். என் மனைவி த்ரிஷா அங்கு சமையலில் மும்முரமாக ஈடுபட்டிருந்தாள். அவள் வீட்டிற்குள் இருப்பதால் லோ கிப்பில் சேரி கட்டி இடுப்பு நன்கு தெரிய சமைத்து கொண்டிருந்தாள்.அவள் இடுப்பை பார்த்தேன். அஅஅஆ என்ன அழகு சேலையில் தெரியும் இடுப்பு செம மூடாக்கும். அதிலும் அதில் உள்ள முத்தான வியர்வை துளிகள் ஹஹ்ஸ்ஸ்சா… பார்த்தவுடன் அருகில் சென்றேன். பின்னால் போய் கட்டிப்பிடித்து முடியை விலக்கி விட்டு த்ரிஷா கழுத்தில் உதட்டை வைத்து தேய்த்தேன்.

என்ன சார் நைட் பண்ணது போதாதா மறுபடியும் பிரஷா ஆரம்பிக்கிறீங்க என்றாள். ஏ உன் மேல எனக்கு எப்பவும் ஆச தீராது டீ என்று கழுத்தில் முத்தம் கொடுத்தேன். கீழே சேரியை நன்கு கீழே இறக்கி இடுப்பில் உதட்டை வைத்து தேய்த்தேன். அதிலிருந்த வியர்வை துளிகளை நன்கு நக்கினேன். இடுப்பை பல்லால் மெல்ல கடித்தேன். முந்தியை அவிழ்த்து சேரியை இன்னும் கீழே இறக்கி என் பொண்டாட்டி த்ரிஷாவின் ஆழமான தொப்புள் ஓட்டையை பார்த்தேன். உடனே வாயை அதில் வைத்து உறிஞ்சினேன்.

த்ரிஷா என் தலைமுடியைஇறுக பிடித்து கொண்டு இன்பத்தில் மிதந்தாள். தொப்புள்க்குள் நாக்கை விட்டு நன்கு நக்கினேன். நன்கு நக்கி எடுத்தேன். தொப்புளை டேஸ்ட் செய்யும் போது திடிரென சாய்பல்லவி வெளியே வந்து விட்டாள். அக்கா என்று கூப்பிட்டு கொண்டே நாங்கள் செய்வதை பார்த்து விட்டாள். உடனே த்ரிஷா அதிர்ச்சியாகி என்னை தள்ளிவிட்டு சேலையை சரி செய்து கொண்டு என்னமா வா என்று சிரித்தாள்..

ஓ.. சாரி.. க்கா தெரியாம வந்துட்டேன் என்று வெட்கப்பட்டு ஓடினாள். ஸ்.. சோ பாருங்க தங்கச்சி இருக்கும் போது ஏங்க அவ இப்ப பாத்துட்டா.. என்று கூறினாள் த்ரிஷா. அவ எதும் நினைக்க மாட்டா டீ இப்ப ஒரே ஒரு கிஸ் மட்டும் கொடு அவளை கட்டி இழுத்தேன். ஆபிஸ் போய்ட்டு வாங்க பிறகு பாக்கலாம் என்று நழுவ பார்த்தாள். விடாமல் இழுத்து பிடித்து த்ரிஷாவின் உதட்டில் என் உதட்டை வைத்து மெல்ல கவ்வி உறிஞ்சினேன். சிறிது நேரம் நன்கு சப்பி எடுத்தேன்.பிறகு விடுவித்தேன். போங்க டைனிங் ஹாலுல உட்காருங்க டிபன் கொண்டு வாரேன் என்று வேலையை தொடர்ந்தாள். நானும் சரி டீ பொண்டாட்டி என்று பின்னால் இருந்து கட்டிப்பிடித்து உதட்டை ஒட்டி கன்னத்தில் நன்கு அழுத்தமாக முத்தம் பதித்து வெளியே வந்தேன். பல்லவி என்று சாய்பல்லவியை அழைத்தாள் என் மனைவி த்ரிஷா.

த்ரிஷா : என்ன விஷயம் சொல்லு என்றாள்.

சாய்பல்லவி : இல்ல அக்கா மடிச்ச துணியெல்லாம் எங்க வைக்க அலமாறிலயா இல்ல பீரோலயா

த்ரிஷா: ம்ம்ம் நான் போய் வச்சுக்கிறேன்.. நீ போய் மாமாக்கு டிபன் வை

சாய்பல்லவி : ம்ம் சரிக்கா

நான் டைனிங் ஹாலில் அமர்ந்து கண்களை மூடி பாடல் கேட்டுக் கொண்டிருந்தேன். டிபன் வைக்கும் சத்தம் கேட்டது. லேசாக கண்களை திறந்து பார்த்தேன். மிகவும் லோ கிப்பில் இடுப்பு தெரிந்தது. அந்த இடுப்பு சாய்பல்லவியின் இடுப்பு என்பது நன்றாக புரிந்தது. மெல்ல என் கையை கொண்டு போய் இடுப்பை பிடித்தேன். மறுப்பேதும் இல்லை இந்நேரம் கூச்சத்தில் கண்களை சொருகியிருக்க வேணடும்.

இடுப்பை கிள்ளினேன். ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்அஅஅஅஆ.. மாமா ..என்று கத்தினாள். ஓ சாரி மா நீயா நான் உன் அக்கானு நினச்சுட்டேன். என்னை மன்னிச்சிடுமா என்றேன். ம்ம்ம் பரவால்ல மாமா.. என்று வெட்கத்தில் தலைகுனிந்தவாறே டிபன் வைத்து விட்டு என்னை பார்க்காமல் சென்றாள். நானும் ஏதும் பேசாமல் சாப்பிட்டு விட்டு ஆபிஸ் சென்றேன்.ஆபிஸில் வேலையே ஓடவில்லை .. த்ரிஷாவின் நினைவோடு சாய்பல்லவியின் எண்ணமும் சேர்ந்து வந்தது. அஅஅஆ சாய்பல்லவி இடுப்பு… என்ன சாப்ட்..ம்ம்ம் ஆபிஸ் வேலை முடித்து இரவு ஒன்பது மணிக்கு வீட்டிற்கு வந்தேன்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"hot story in tamil""தமிழ் ஆபச படங்கள்"மருமகல் மாமிய லெஸ்பியன்மான்சி ஓழ் கதை"amma appa kamakathaikal""brother sister sex stories""stories tamil"காமகதை"sex stories english""hot tamil story"என் மனைவியின் புண்டை அத்தை தங்கச்சியை நக்கினேன்நானும் நண்பனின் அம்மாவுடன் செக்ஸ்அண்ணன் தங்கை காம கதை"shriya sex""tamil amma magan kathaigal""tamil kamakathaikal in amma magan""adult sex stories""amma magan tamil kathaigal"சீரியல் நடிகை சமீரா முலையில் செக்ஸ் வீடியோ"tamil amma kamakathai"வாட்ச்மேன் அம்மா கதைகள்tamildirtystories"tamil sex websites""tamil kamakadhaigal"அண்ணி செக்ஸ் சுகம்"tamil pundai""tamil sex stories latest"tamilkamakathikaltamil sex stories com"tamil sex incest stories""kama kathaikal in tamil""xxx stories tamil"doctor tamilsex storyகாமகதைசின்ன உதடுகள் தமிழ் காமக்கதைகள்KADALKADAISEXSTORY"tamil sec stories""hot tamil stories""tamil heroine kamakathaikal"பிரியா பவானி காம கதைகள்Swathi Kamakathaikalஅப்பா சுன்னிஅக்கா மாமா ஓல்"அக்காவை படுக்க வை""amma magan kamakathai""tamil new sex stories"இளம் பென் செக்ஸ்xissip"akka story tamil""gangbang sex stories""tamil kudumba kamakathaikal"குடும்ப கற்பழிப்பு காம கதைகள்"tamil actress sex stories in tamil""tamil incent stories""tamil heroine sex"கூதிக்குள்"அம்மா முலை""tamil free sex""அண்ணி காமகதைகள்""tamil kamaver""mamiyar kathaigal"tamil.sex"மாமனார் மருமகள் ஒல்""தமிழ் காமக்கதை""story tamil hot""tamil incest sex""செக்ஸ் வீடியோ""அப்பா மகள்"Vithavai anni kama "sridivya sex"வாத்தியார் காம கதைகள்Tamil kamakathai manaivi nanbargaludan otha kathai"tamil kaama kathai""அண்ணி காம கதை"tamilammamagansexstorynew