கூதி ஜாம் – பாகம் 06 – அண்ணி காமக்கதைகள்

எனது நாக்கு அவளது சொர்க்க ஓட்டைக்குள் ஆழமாக நுழைந்த போதெல்லாம், ஆ…!!! ஊ…!!! என கத்தினாள்.அண்ணியின் ஆனந்தம் எனக்கும் தொற்றிக் கொண்டது. என்னுடைய வாய் வேலை அண்ணிக்கு மிகவும் பிடித்திருப்பதை உணர்ந்த நான், மேலும் ஆர்வமாக அவளுடைய ஆப்பத்தை நக்க ஆரம்பித்தேன்.

நாக்கை படுவேகமாக அசைத்து, அண்ணியின் அதிரசதுக்குள் சுழற்றினேன். படபடவென நாக்கை அடித்து, அவளுடைய பணியாரத்தை துடிக்க வைத்தேன்.
அண்ணியின் ஆமை வடைக்குள் என் நாக்கை மிக ஆழமாக அனுப்பி துழாவினேன்.என்னுடைய நாக்கு பட்ட கஷ்டத்துக்கு பலன் இருந்தது. அண்ணியின் புண்டை, நீரை வடிக்க ஆரம்பித்தது. அவளுடைய புண்டையின் ஆழத்தில் சுரந்த நீர், அந்த குட்டி துவாரம் வழியே பொங்கியது.

வெளிவந்த கூதி நீர், மேலே அப்பியிருந்த ஜாமுடன் கலந்தது. அது என் நாக்குக்கு புது சுவையை கொடுத்தது. புதிதான சுவை கண்ட என் நாக்கு, மேலும் படுவேகமாய் அண்ணியின் கூதியை பதம் பார்த்தது. அண்ணி சுகம் தாங்காமல் துடித்தாள். இடுப்பை எக்கி எக்கி தன் கூதியை என் முகத்தில்

தேய்த்தாள்.எவ்வளவு நேரம் நான் அப்படி வெறித்தனமாய் அண்ணியின் தேனடையை சுவைத்தேன் என்பது என் நினைவில் இல்லை. அவளுடைய புண்டையில் ஒட்டியிருந்த ஜாம் முழுவதும் என் வாய்க்குள் போனதும், நான் மறுபடியும் ஒரு கை நிறைய ஜாம் எடுத்து அவளது பெண்மை வீக்கத்தில் தடவி நக்க ஆரம்பித்தேன். அண்ணி தன் ஆப்பத்தை அகலமாய் திறந்து காட்டியபடி, சொர்க்கத்தில் மிதந்து கொண்டு இருந்தாள். தன் கணவனின் தம்பி நக்குவதற்கு வாட்டமாய், தன் கால்களை விரித்து காட்டியபடி கிடந்தாள்.

நெடுநேரம் அண்ணியின் புண்டைக்குள் மூழ்கியிருந்த நான், பின்பு மெல்ல என் வாயை எடுத்துக் கொண்டேன்.என்னுடைய வாய் அண்ணியின் புண்டையை விலகியதுதான் தாமதம்.. அண்ணி பட்டென்று எழுந்து என் வாயை தன் வாயால் கவ்வினாள். ஆவேசமாய் என் உதடுகளை உறிஞ்ச ஆரம்பித்தாள். இவ்வளவு நேரம் தன் அந்தரங்க உறுப்புடன் விளையாடிய என் நாக்கை,

தன்னுடைய நாக்கால் தடவிக் கொடுத்தாள். அண்ணியின் ஆவேசம் எனக்கு ஆச்சரியமாய் இருந்தது. அவளுக்கு நான் புண்டை நக்கிய விதம் பெரும் சுகத்தை கொடுத்திருப்பதை உணர்ந்து கொண்டேன். எப்படி அண்ணி…? நல்லா இருந்துச்சா..? சூப்ப்ப்ப்பர்டா அசோக்…!!! இவ்வளவு சுகத்தை நான் அனுபவிச்சதே இல்லை..!!! ஆரம்பத்துல வேணாம் வேணாம்னு

சொன்னீங்களே..? அப்போ எனக்கு வெக்கமா இருந்ததுடா.. வெக்கப்பட்டா சுகம் கிடைக்காது அண்ணி.. சுகம் வேணும்னா.. கூச்சப் படாம நெனச்சதை பண்ணனும்.. ம்ம்ம்.. அந்த நக்கு நக்குனியே..? அண்ணி புண்டை மேல அவ்வளவு ஆசையா.? ஆமாம் அண்ணி.. பார்த்தாலே நக்குனும் போல இருந்துச்சு.. அப்புறம் வாய் வச்ச பின்னால, வாயை எடுக்கவே மனசு வரலை.. அவ்வளவு டேஸ்டா இருந்தது அண்ணி.. நக்கிக்கிட்டே இருக்கணும் போல இருந்துச்சு..

ஓஹோ… எனக்கு அப்படியே பறக்குற மாதிரி இருந்துச்சுடா.. கவலைப் படாதீங்க அண்ணி.. இனிமே டெயிலி இந்த மாதிரி நான் உங்களுக்கு நக்கி விடுறேன்.. ச்சீய்… பொறுக்கி…!! ஏன் அண்ணி…? வேணாமா..? ம்ஹூம்.. டெயிலி வேணும்..!! அண்ணி வெட்கத்துடன் சொன்னாள். ஹா.. ஹா..!! சரி அண்ணி.. அப்படியே படுத்துக்கங்க… நான் என்னோடதை உள்ள விடுறேன்..

ம்ம்ம்ம்.. சீக்கிரம் உள்ள திணிடா.. அண்ணிக்கு ஒரே வெறியா இருக்கு..அண்ணி டைனிங் டேபிள் மேல் இருந்த பொருட்களை ஓரமாய் நகர்த்தி விட்டு, மல்லாந்து படுத்துக் கொண்டாள். நான் எனது லுங்கியையும், பனியனையும் கழட்டி வீசி நிர்வாணமானேன். என்னுடைய ஆணாயுதம் துடித்துக் கொண்டு இருந்தது. அண்ணியின் பெண்ணுறுப்பை தகர்த்தெறிய தயாராய் இருந்தது. அண்ணி என்னுடைய ஆயுதத்தை ஓரக்கண்ணால் பார்த்தாள்.

அதன் கம்பீரத்தை பார்த்து, அவளது கண்களில் ஒரு வித மிரட்சியும், ஒரு வித மகிழ்ச்சியும் ஒரே நேரத்தில் படர்வதை என்னால் உணர முடிந்தது.நான் அண்ணியின் இடுப்பை பிடித்து தூக்கி, என் பக்கமாய் இழுத்தேன். அவளது புண்டை புடைப்பு, சரியாக டேபிள் விளிம்பில் இருக்குமாறு செய்தேன். இப்போது அண்ணியின் அந்தரங்க பூரி, மேலும் உப்பலாய், மேலும் தூக்கலாய் காட்சியளித்தது.

நான் இடிப்பதற்கு வாட்டமாய் வாய் பிளந்து விரிந்திருந்தது.நான் என் ஆண்மை தடியை அண்ணியின் அடியில் வைத்து தேய்த்தேன். சிறிது நேரம் அனல் பறக்க தேய்த்து விட்டு, அதே வேகத்தில் சதக்கென்று அவளது புண்டை துவாரத்தில் வைத்து குத்தினேன். என்னுடைய எட்டு அங்குல ஆயுதம், அண்ணியின் புண்டையை கிழித்துக் கொண்டு முழுதாய் உள்ளே இறங்கியது. அண்ணியின் மென்மையான உறுப்பை,

எனது முரட்டு உறுப்பு பிளந்து கொண்டு நுழைந்தது. அண்ணி துடித்துப் போனாள். ஆ…!! ஆ..!! மெதுவாடா அசோக்… வலிக்குது… உள்ள நுழயுறப்போ வலிக்கத்தான் செய்யும் அண்ணி.. இனிமே வலிக்காது.. உனக்கு ரொம்ப பெருசுடா.. கீழ விட்டது தொண்டைக் குழியில வந்து இடிக்கிற மாதிரி இருக்கு.. ஆமாம் அண்ணி.. எனக்கு கொஞ்சம் பெருசுத

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"jothika sex"tamilactresssexstories"tamil sex stories and videos""அம்மா காமக்கதைகள்""tamil nadigai sex kathai""amma pundai tamil""hot tamil sex"சின்ன பையனும் Sex நடிகையும் ஓழ்சுகம்/archives/tag/%E0%AE%B9%E0%AF%8B%E0%AE%9F%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AE%B2%E0%AF%8D-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8D"kamakathakikal tamil""sex story new"KADALKADAISEXSTORY"amma ool""aunty sex stories"நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 09 – தகாத உறவு கதைகள்"athai kamakathai tamil""tamil amma magan sex story""tamil amma magan pundai kathaigal"akka thambi sex oolsugam"nadigaigalin ool kathaigal"நண்பனின் அம்மா காமக்கதைகள் பிராவோடு பிரியா"akka sex stories in tamil""kamakathaigal in tamil""செக்ஸ் கதை""akka kamakathaikal in tamil font"ஓழ்கதை அம்மா மகன்"amma kamakathaikal in tamil font""tamil sex xossip""tamil latest hot stories"மருமகள் கூதியை நக்கிய மாமனார்"tamil stories hot"Tamilkamaverinewsexstorymeen vilihal tamil sex story part 5"அம்மா மகன் காம கதை""xossip regional/""anni kamakathikal"vathiyar tamil kathai sex/archives/3012"tamil sex stories mobi""அண்ணி காம கதை""tamil wife sex stories""tamil stories"Uncle new kamakathai in 2020"சித்தி காம கதைகள்""tamil sex xossip""nayanthara height in feet""tamil anni ool kathaigal"xxx tamil அத்த ஓத்த புன்டா"tamil actor kamakathai""nayanthara biodata""tamil hot stories"வாங்க படுக்கலாம் காதல்கதைxosiip/archives/tag/poovumகாம கதைகள் உரையாடல்"அம்மா mulai""tamil group sex stories""incest xossip"tamil.sex.storiesoolkathaiபருவ பெண்ணின் தாபங்கள் – பாகம் 08 – தமிழ் காமகதைகள்tamilses"mamiyar kathaigal in tamil"Akkapurusansexstory"latest tamil sex"மருமகள் கூதியை நக்கிய மாமனார்vanga padukalam tamil stroy"tamil sax story""tamil sex storied""kolunthan kathaigal""tamil hot story com""tamil sex storiea""tamil mama kamakathaikal""www.tamil sex stories"kamaverikathaikalAppavin aasai Tamil kamakathaikal"tamil sex xossip""tamil actress kamakathaikal""kamakathai with photo in tamil""tamil teacher student sex stories""hot stories in tamil"குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"new tamil sex story""tamil sex stoties""www.tamil sex story"பேருந்து.தமிழ்.செக்ஜ்.விடியோ"tamil insect stories""sister sex story tamil""sex estore""மாமனார் மருமகள் காமக்கதை""akka thambi kamakathai in tamil"நிருதி காமக்கதை"new anni kamakathaikal"xosspi amma vervi vasam"incest tamil stories"