அக்காவை ஓக்க வை – பாகம் 24 – அக்கா காமக்கதைகள்

2உள்ளே என் அம்மாயும் என் அக்கா இருவரும் ஒருவர் உதடை ஒருவர் கவ்வியபடி நின்று கொண்டு இருந்தானர். அம்மாயும் அக்காயும் லெஸ்பியன் என்று எனக்கு புரிந்துவிட்டது அவர்கள் இப்பதான் தொடங்க ஆரபித்து இருக்காங்க அதனால் சத்தம் போடாம நடக்கயுள்ள  விளையாட்டை முழுவதும் கண்டுகழிக்குனு மனதுக்குள் நினைத்துகொண்டு ஜன்னலை இன்னும் கொஞ்சம் வசதியாக திறத்து வைத்துகொண்டு கண்ணை உள்ளே செலுத்தினேன்.

அங்கு அக்காவும் அம்மாவும் ஒருவரை ஒருவர் கட்டிதழுவிகொண்டு முத்தமழை பொழித்துகொண்டு இருந்தாளுங்கள் அக்காவின் இப்போ அம்மாவின் சூத்தை தடவிகொண்டு இருந்தாள்.அம்மா அக்காவின் உதடுகளை கவ்வி உறிச்சிகொண்டு இருந்தாள்.அக்கா அப்படியே தன் இரண்டு கையாலும் அம்மாவின் சேலையை சுறிட்டினாள்.ஆத்தாடி அம்மாவுக்கு எவ்வோ பெரிய சூத்துனு நான் மலைத்துவிட்டேன்.அக்காவின் கையால் அம்மாவின் சூத்து குன்றுகளை தடவிகொடுத்தாள்.சிறிது நேரத்தில் அக்கா அம்மாவின் சேலையை உறிவினாள் இப்ப அம்மா ரவிக்கை பாவாடையில் இருந்தாள்.அவளின் முலைகள் இரண்டு ரவிக்கைக்குள் அடக்காமல் திமிரிக்கொண்டு இருத்தது.அக்கா அப்படியே குனிந்து அம்மாவின் கழுத்தில் முத்தமிட்டபடியே கிழே சென்று முலையின் மேல் பகுதியை நாக்கால் நக்கினாள்.அப்படியே இரண்டு கையாலும் அம்மாவின் முலையை கசக்கினாள். அப்படியே அம்மாவின் ரவிக்கை பட்டனை கழட்ட ஆரம்பித்தாள்.

என் இதயதுடிப்பு அதிகரித்து அக்கா அம்மாவின் ரவிக்கை கழட்டிவிட்டு கையை பின்னால் கொண்டுசென்று பிராவை விடுவித்தாள்.அம்மாவின் முலையை பார்த்த எனக்கு ஒரு நிமிடம் முச்சு நின்று விட்டைபோல் ஆனாது. எது முலையா இல்லை மலையானு எனக்கே ஒரு சந்தேகம் வந்துவிட்டது. என் அம்மாவின் முலைக்கு முன்னால் ஷகிலா முலை எல்லாம் பிச்சை வாங்கனும் மனதுக்குள் நினைத்துகொண்டேன்.பின் அக்கா இன்னும் குனிந்து ஒரு பக்க முலையை கசக்கிகொண்டே ஒரு முலையில் பால் குடிக்க ஆரம்பித்தாள்.

அம்மாவின் முலையை பார்க்க பார்க்க என் சுன்னியை அடக்கமுடியவில்லை நான் கட கடவென் என் பேண்டையும் ஜட்டியும் கிழே இறக்கிவிட்டு பூலை கையில் பிடித்து ஆட்ட தொடங்கினேன். அக்கா அம்மாவின் முலையில் பாலை குடிப்பதை பார்த்து நீ எனக்கு அக்கா ஆனாதால முதல நீ பால் குடிக்குரே நான் உன் தம்பிக்குரனாலே இன்னும் கொஞ்ச நாள்ல நானும் குடிப்பேனு மனதுக்குள் நினைத்துகொண்டேன்.அக்கா அம்மாவின் பாவாடையும் கழட்டினாள் நான் உலகத்துக்கு வர காரணமா இருந்த புண்டையை பார்க்க என் மனம் ஆவலில் தூள்ளியாது ஆனால் அது சரியாக தெரியவில்லை. இப்ப அம்மா அக்காவின் தாவணியின் முத்தாளை எடுத்து கிழே போட்டு விட்டு அவளின் ரவிக்கை மேல் இரண்டு கையும் வைத்து முலையை கசக்கினாள். அப்படியே கிழே முட்டிபோட்டபடியே அக்காவின் தொப்புளை நக்கினாள்.

அப்படியே அக்காவின் பாவாடையை கழட்டிவிட்டாள் அக்கா இப்போது ரவிக்கையில் மட்டும் இருந்தாள்.அம்மா அப்படியே அக்காவின் தொடைகளை முத்தமிட்டாள் பின் அக்காவின் முக்கோண பெட்டகத்தில் முத்தமிட்டபடியே இரண்டு கையாலும் அக்காவின் சூத்து தடவினாள். அக்கா அவள் ரவிக்கையை அவளே கழட்டினாள்.அவள் முலையை பார்த்த நிமிடத்தில் என் விந்துவை கக்கியது.

நான் என் விந்துவை சுவரில் துடைத்துவிட்டு உள்ளே பார்தேன்.அம்மா அக்காவின் காலை நல்ல விரிச்சுவைத்துகொண்டு அவளின் கன்னிபுண்டையை நக்க தொடங்கினாள். அம்மா நக்க நக்க அக்கா இரண்டு கையாலும் அம்மாவின் தலையை பிடித்து புண்டை அமுத்திபிடித்துகொண்டு இருந்தாள்.பின் தன் இரண்டு கையால் அவள் முலைகளை அவளே முலைகளை கசக்க தொடங்கினாள்.மேலே கசங்கிகொண்டு இருக்கும் முலையாய் பார்ப்பாதா கிழே அம்மா நக்க நக்க குலுக்கிகொண்டு இருக்கும் முலையை பார்ப்பாதானு என் மனதில் ஒரு சின்ன குழப்பமே வந்துவிட்டது.

சரி இரண்டையும் மாறி மாறி பார்க்க வேண்டியதுதானு நினைத்துகொண்டேன்.இப்ப அம்மா அக்காவின் புண்டையை வெறிதனமாக நக்கிகொண்டு இருந்தாள். அவள் நக்க நக்க அக்காவின் வாயில் இருந்து ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்மெதுவாமா

ஆஆஆஆஆஆஆஆஆ என் அவள் போட்ட சத்தம் வேளியே நின்ற எனக்கு நன்றாக கேட்டாது. சிறிது அக்காவின் சத்தம் அதிகம் ஆனாது கொஞ்ச நேரத்தில் அக்கா அம்மாவின் தலையை பிடித்து அவளின் புண்டையில் வைத்து அமுத்தி பிடித்துகொண்டாள் அம்மா நக்குவதை நிறுத்தினாள். பின் அம்மா எழுந்தாள் அக்கா அம்மாவை கட்டிபிடித்துகொண்டு அவளின் முகத்தில் தண்ணிபோல் ஒட்டி இருந்ததையை நாக்கால் நக்கினாள்.

பின் இருவரும் கட்டிலில் படுத்துகொண்டு முத்தமிட்டு கொண்டனர்.இப்ப அம்மா மல்லக்கா படித்துகொள்ள அக்கா அவள் கையை அம்மாவின் புண்டையில் வைத்து தடவினாள்.அம்மாவின் கால்கள் ஜன்னல் பக்கம் நீட்டி படித்து இருந்தால் அம்மாவின் புண்டை எனக்கு நன்றாக தெரித்தது.நான் இந்த புண்டை ஓட்டை வழியாகதான் வந்தேன்னு நினைக்கும்போதே என் பூலு மறுபடியும் தூள்ளி குதித்தது.நான் அதை கையில் பிடித்து ஆட்டியபடியே உள்ளே நடப்பதை பார்தேன் இப்ப அம்மா இரண்டு கால்களையும் நல்ல விரித்துகொள்ள அக்கா அவள் கால்களுக்கு கிழே படுத்துகொண்டு அம்மாவின் புண்டையில் முத்தமிட்டாள்.அம்மா இரண்டு கால்களை தூக்கி அக்காவின் கழுத்திபோட்டுகொண்டு அக்காவை இழுத்தாள் உடனே அக்கா புரித்துகொண்டு நக்க தொடங்கினாள்.அக்கா அம்மாவின் புண்டையை நக்கியபடியேஇரண்டு கைகளையும் மேலேகொன்று சென்று அம்மாவின் முலைகளை கசக்கினாள் அக்காவின் தலை அம்மாவின் புண்டையில் இருத்தால் அவளின் புண்டை எனக்கு சரியா தெரியவில்லை. நான் பார்வையை மேலே உயர்த்தினேன் அக்கா அம்மாவின் முலைகளை புரோட்டாக்கு மாவு பிசைவதைபோல் பிசைந்துகொண்டு இருந்தாள்.

அவ்வபோது இரண்டு விரலால் அவளின் முலை காம்புகளை திருகினாள். அம்மா இரண்டு கையாலும் அக்காவின் கைகளை பிடித்துகொண்டாள்.நேரம் செல்ல செல்ல அக்கா அம்மாவின் புண்டையை வேகமாக நக்கினாள்.அம்மா வாயில் இருந்து அடியே சரசு மெதுவா செய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்ய்யுடீனு முனிகினாள் அவள் பேச்சை அக்கா காதில் வாங்காமல் இன்னும் வேகமாக நக்க தொடங்கினாள்.10 நிமிடத்தில் அம்மாவின் கை அக்காவின் தலையை அவ புண்டையில் வைத்து பிடித்துகொண்டாள்.

அம்மாவின் முகத்தில் எதயோ அடைத்த சந்தோசம் தெரித்தது.பின் அக்கா அம்மாவின் புண்டையில் இருத்து அவள் தலை எடுத்தாள்.அக்காவின் முகம் முழுவதும் தண்ணி போல திரவமாக இருந்தது அம்மா அக்காவை கட்டிபிடித்து அக்காவின் முகத்தில் இருந்த திரவத்தை தன் நாக்கால் நக்கினாள்.அம்மா நக்கி முடித்ததும் அக்கா எழுத்து வேளியே சென்றாள்.அம்மா எழுத்துரிக்காமல் புண்டையை விரிச்சுசபடியே படுத்து இருந்தாள்.

நான் அப்படியே அவளின் புண்டையை பார்த்துகொண்டே என் பூலை இன்னும் வேகமாக ஆட்டினேன்.சிறிது மீண்டும் அக்கா உள்ளே வந்தாள் அக்காவின் கையில் இரண்டு பெரிய கேரட் வைத்து இருந்தாள். கட்டிலில் அக்கா அமர்த்துகொண்டு அம்மாவின் கையை பிடித்து தூக்கி உக்காரவைத்தாள் பின் அம்மாவின் கையில் ஒரு கேரட்டை கொடுத்துவிட்டு தன் கையில் இருந்த கேரட்டை எடுத்து அம்மாவின் புண்டையில் வைத்து மெல்ல தடவ ஆரம்பிதாள்.

அம்மா அவள் கையில் வைத்து இருந்த கேரட்டைகொண்டு அக்காவின் புண்டையை தடவினாள்.சிறிது நேரத்தில் மாறி மாறி அடுத்தவர் புண்டையில் குத்த ஆரம்பித்தனர். இங்கு ஒருத்தன் இவ்ளோ பெரிய பூலை கையில் பிடிச்சு ஆட்டிக்கிட்டு இருக்கேன் புண்டை கிடைக்காம இவளுக்கா என்ன கேரட்டை விட்டு குத்தி இருக்காளுக்கனு மனதுக்குள் நினைத்துகொண்டே என் பூலை இன்னும் வேகமாக ஆட்டினேன்.நேரம் செல்ல செல்ல அவர்களின் கையின் வேகம் கூடியது.

சிறிது நேரத்தில் இருவர் வாயில் இருந்தும்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆ

ஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆவேன சத்தமிட்டபடியே வேகமாக குத்திகொண்டு இருந்தனர்.அந்த சத்ததை கேட்க கேட்க நான் இன்னும் வெறிதனமாக பூலை ஆட்டினேன்.கொஞ்ச நேரத்தில் இருவர் புண்டையில் குத்திகொண்டு இருந்த கேரட்டை வெளியே உருவி அம்மா கையில் இருந்த கேரட்டை அக்கா வாயிலும் அக்கா கையில் இருந்த கேரட்டை அம்மா வாயிலும் வைத்து பூலை சப்புவதை போல் சப்பினாளுக்க பின் மீண்டும் புண்டைக்குள் விட்டு குத்த தொடங்கினர் சிறிது இருவரும் ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்னு முனுகினபடியே வேகம் வேகமாக குத்திகொண்டு இருந்தனர்.

அவளுக்க போட்ட சத்ததிலும் நான் ஆட்டிய ஆட்டிலும் என் பூல் தண்ணியே பக்கதில் இருந்த செடியில் பீச்சி அடித்தது.என் பூலில் ஒழுகி விந்துவை செடியில் இருந்து ஒரு இலையை பிடிங்கி துடைத்தபடியே உள்ளே பார்த்தேன். அங்கே இருவரும் உச்சநிலையில் குத்திகொண்டு இருந்தாளுக்க சிறிது இருவரும் கேரட்டை எடுத்துவிட்டு கட்டிபிடித்து முத்தமிட்டுகொண்டனர். இருவரும் உச்சம் அடைத்துவிட்டனர் என தெரித்து.

எனக்கு இப்ப அம்மா சனியனே கருமம் கருமமுனு திட்டியது ஞாபகம் வந்தது.நான் என் கையால் பூலை பிடித்து ஆட்டியதுக்கு திட்டிவிட்டு இப்ப இவளுக்க இரண்டு பேரும் கேரட்டை விட்டு ஒத்துகிறாள்க்க இவளுக்களை கையும் களவுமாக சாரி புண்டையும் கேரட்டுமா பிடித்தால்தான் நாம இவளுக்களை ஒக்க முடியும்முனு தோன்றியது.நான் உடனே ஜன்னல் கதவை பிடித்து சுவரில் டப்புனு மோதினேன்.சத்தம் கேட்ட இருவரும் திரும்பி பார்க்க நான் முறைத்தபடி நின்றுகொண்டு இருந்தேன் என்னை பார்த்த இருவருக்கும் தூக்கிவாரி போட்டது.இருவரும் அவசர அவசரமாக அவர்கள் சேலையும் தாவணியையும் எடுத்து உடலை முடிகொண்டு வேளியே சென்றுவிட்டனர்.

நான் வீட்டை சுற்றி வந்து கதவை தட்டினேன் 5நிமிடம் கழித்து அம்மா கதவை திறத்தாள்.நான் அம்மாவை கவனித்தேன் அவள் ரவிக்கையின் பட்டன் எதுவும் போடமல் சேலையால் முலையை முடி இருந்தாள் அவள் அருகில் நின்றதால் அவளின் முலை முழுவதும் எனக்கு நல்ல தெரித்தது. என் பார்வையை கவனித்த அம்மா சட்டுனு உள்ளே சென்றுவிட பின் நான் வீட்டுக்குள் சென்றேன்.அக்காவை தேடினேன் அவளை காணவில்லை அவள் ரூமை பார்தேன் அக்கா உள்ளே நின்று நைட்டி மாட்டிகொண்டு இருந்தாள்.

நான் பெட்ரூம் சென்று அங்கு கிடத்த கேரட்டை எடுத்துகொண்டு ஹாலுக்கு வந்தேன் பின் சோபாவில் அமர்ந்தபடியே அக்காவின் ரூமை பார்த்துகொண்டு இருந்தேன்.அக்காவும் அம்மாவும் துணிகளை சரி பண்ணிகொண்டு இருத்தனர்.சிறிது நேரத்தில் இருவரும் வேளியே வர நான் கேரட்டை சாப்பிட ஆரம்பித்தேன் அம்மாயும் அக்காயும் என்னை பார்க்க தைரியம் இல்லாமல் தலையை கவிழ்த்துகொண்டு நின்றனர்.நான் பார்த்துகொண்டே அம்மா கேரட் எங்கே வாங்குனேமா நல்ல டேஸ்டா இருக்குனு சொல்லி கண்ணை சிமிட்டினேன்.அம்மா என்னை முறைவிட்டு கிச்சன் சென்றாள் அக்காவுன் அவளை பின் தொடர்த்து சென்றாள் நான் டிவி பார்க்க ஆரம்பித்தேன்.

இரவுவரை யாரும் எதும் பேசவில்லை பின் நான் என் ரூமுக்கு சென்று படுத்து தூக்கிவிட்டேன்.மறுநாள் காலையில் அம்மா என்னை எழுப்பினாள்.டேய் பாலா சிக்கிரம் குளிச்சு ரெடிய இரு நாம உன் சித்தி வீட்டுக்கு போரம் என்றாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"akka pundai"sex stories tamil"tamil incest sex story"மீனா ஓல் கதைகள்அண்ணி"tamil kama story""hot xossip"காதலியின் தங்கை காமக்கதைள்"aunty sex story"அன்று நல்ல மழை. மின்னல் பளிச் பளிச் என்று மின்னியது. எங்கள் வீடு மிகவும் சிறியது. ஒரு ஹால். ஹாலின் இடதுபுறம், சமையலறை. அதை ஒட்டியே பாத்ரூம், "sexy tamil stories"xxosip"புண்டை படங்கள்""shruti hassan sex story"tamil lataest incest kama kathaikalsex stories in tamilமேம் ஓக்கலாம்என் கை விரலால் அவளது புண்டை மேட்டில் தேய்த்து."தமிழ்செக்ஸ் விடியோ""new telugu sex stories com""nayanthara nude""lesbian sex stories in tamil""www kamakathi"மாமா மருமகள் xxx v"new amma magan tamil kamakathaikal"நடிகைபுண்டை"sex kathai in tamil"விரைவு பேருந்து ஆண்ட்டி காமக்கதைகள் xossip "tamil sex stiries""muslim sex stories""anni kolunthan tamil kamakathaikal""tamil erotic stories"நடிகை பானு காம"xossip regional/""muslim sex story""tamil ool kathai""akkavai otha kathai""www.tamil sex stories.com"புன்டை"tamil kamakathaikal in amma magan"மாமி காதல் கதைகள்குரூப் செக்ஸ் கர்ப்பம் மகன்"www tamil new kamakathaigal com"காம கதைகள் உரையாடல்"tamil amma sex"டீச்சர் பசங்க காமக்கதைகள்தம்பி பொண்டாட்டி ஓக்கலாம்anty kannithirai story tamil"tamil gangbang""tamil family sex""tamil girls sex stories"மான்சி ஓழ் கதை"akka kamam"vaathiyaar sex story tamilஓழ்சுகம்ஓல்மார்பகம்"tamil kaamakathai""tamil sex storeis""actress stories xossip"desixossipxxx tamil அத்த ஓத்த புன்டா"மான்சி கதைகள்""tamil scandals""ool kathai"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 14 xossip தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்"hot actress memes"ஜோதிகா"அம்மா மகன் தகாதஉறவு"மாங்கனி செக்ஸ்வீடியோ"tamil sex story in tamil""tamil amma magan pundai kathaigal""fuck stories""new sex kathai"புண்டைபடம்"anni tamil kamakathaikal""tamil kaama kadhaigal""அம்மா புண்டை""tamil erotica""tamil sex stories websites""tamil amma magan uravu kathaigal"காமம் செக்ஸ் கதைகிராமத்து காம கதைகள்"tamilsex kathai""tamil sex memes""exbii adult"uncle kamakathi in tamமதி அக்கா பாகம் 5"tamil cuckold stories"