பருவ பெண்ணின் தாபங்கள் – பாகம் 09 – தமிழ் காமகதைகள்

பிரியா ஓழுக்கு ஆசைப் பட்டாள். ஆனால் அது இவ்வளவு வலியை கொடுக்கும் என்று அவள் நினைத்து பார்க்கவே இல்லை. புண்டை வலியால் அவள் கண்களில் இருந்து கண்ணீர் பெருகி வழிந்தது. அவன் அசைப்பதை நிறுத்தினான்.

“ரொம்ப வலிக்குதா ப்ரியா? ” அவள் கன்னத்தில் வழியும் நீரை துடைத்தபடி கேட்டான்.
“ஆமாணா”
“மொத தடவ இல்ல.. அதான் ”
“ம்ம்”

அவள் கன்னத்தை நக்கினான். மூக்கை கடித்தான். பின் உதடுகளை சுவைத்தான். கண்களில் முத்தமிட்டு மெல்ல கேட்டான்.
“ஓக்கவா.. எடுக்கவா?”

அவளுக்கு சொல்லத் தெரியவில்லை. கால்களால் அவன் கால்களை பிண்ணியபடி அப்பாவியாக அவனைப் பார்த்தாள்.

“ஓக்கட்டுமா?”
“ம்ம்”
“மெதுவ்வா ஓக்குறேன்?”
“ம்ம்”

உறுப்பை மெதுவாக இழுத்து மெதுவாகவே குத்தினான். ஆனாலும் அவளுக்கு வலித்தது. அந்த வலியை காம ஆசை வென்றது. அவன் தொடர்ச்சியாக அவளை ஓக்கவில்லை. அடிக்கடி உறுப்பை வெளியே எடுத்து பின் மீண்டும் திணித்து.. நிறுத்தி நிறுத்தி அவளை ஓத்தான். அதில் அவனுக்கு விந்து வர நேரமானது. அரை மணி நேரம் அவளை விட்டு விட்டு ஓத்தான் நிருதி.. !!

அவன் அவளை ஓத்து களைத்து விலகியபோது பிரியா மிகவுமே துவண்டு போனாள். ஆனால் சுகமாகவும் இருந்தது. அதன்பின் அவளை அணைத்துக் கொண்டு அப்படியே படுத்து விட்டான். அவளை மனசார கொஞ்சினான். கண்டபடி முத்தமிட்டான்.

“நீங்க எப்போ ஊருக்கு போவிங்க?”
“எப்ப வேணா போலாம். ஏன் ப்ரியா? ”
“தனியாருக்க எனக்கு போரடிக்கும்.”
“நான் இருக்கவா?”
“ம்ம்”
“ஈவினிங் போய்க்கறேன்”
“ம்ம்”
“இப்படியே இருக்கலாம். ரெண்டு பேரும்..”

சிரித்தாள். அவள் ஒரு காலை தூக்கி தன் இடுப்பில் போட்டான்.
“ஜாலியா இருக்கலாம்”

அவளும் அவன் இடுப்பில் காலைப் போட்டுக் கொண்டு அவனுடன் ஜாலியாக பேசிச் சிரித்தாள். பின் இருவரும் அப்படியே தூங்கிப் போயினர்.

ஒரு குட்டி தூக்கம் போட்டு எழுந்தபோது மதியமாகியிருந்தது. பிரியா மீண்டும் மூடாகியிருந்தாள்.

“ஓக்கலாமா ப்ரியா? ”
“ம்ம்”
“இப்ப நீ பண்ணு”
“நான் எப்படிணா?”

அவன் மல்லாந்து படுத்தான். அவளை தன் மேல் ஏறி உட்காரச் செய்து அவளின் புண்டைக்குள் தன் கம்பத்தை ஏற்றினான். அவன் நெஞ்சில் கைகளை ஊன்றிக் கொண்டு தன் இடுப்பை தூக்கி தூக்கி இடித்து மட்டை உரிக்க கற்றுக் கொள்ள தொடங்கினாள் பிரியா.. !!

-சுபம்.. !!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"new telugu sex stories com""tamil adult story""tamil inceststories"kamakadhai"tamil aunties sex stories"மச்சான் மனைவி காமக்கதைsexsroriestamilTamil sex stories தங்கைசின்ன உதடுகள் தமிழ் காமக்கதைகள்ஓழ்"tamil sex stroies""kamakathai with photo in tamil""tamil amma incest story""tamil aunty ool kathaigal""aunties sex stories"கன்னி புண்டை கதைகள் மச்சினி"amma makan sex story""ஓல் கதை""tamil chithi kathaigal""tamil sex incest stories""tamil audio sex stories""tamil amma sex kathikal""samantha kamakathaikal""samantha sex stories in tamil""புண்டை படங்கள்""nude nayanthara""akka kamam"செக்ஸ் கதை"tamil kamakathaikal in new"/?p=10649"tamil story""nayantara nude""hot sex story tamil""memes images in tamil""tamil latest sex"Sex tamil kathikalகிழவனின் காம கதைகள்"thamil sex sthores""nayanthara sex stories xossip"Trisha kuthee ollu kadai "tamil sex story video"அம்மாவை கூப்பிட்டு ஓக்க சொல்லுவேன்"actress namitha sex stories""kama kathaikal in tamil""shriya sex""akka sex kathai""tamil bus sex stories"அஞ்சு பசங்க பாகம் 2"anni sex""tamil muslim kamakathaikal""tamil kamakathaikal in new""akka tamil kathai""tamil hot story"மாமியாருடன் சல்லாபம்/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%A4%E0%AE%BE-%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88"தமிழ் செக்ஸ்"செக்ஸ்கதைஇளம் பென் செக்ஸ்ஓல்"tamil kaama veri"ஷாலினி ஓழ்சுகம்"sex on sofa""xossip tamil stories""jothika sex stories""chithi sex story""அம்மா மகன் காமக்கதைகள்""tamil sithi kamakathai""appa magal sex story in tamil"xxosip"tamilsexstory new""hot sex story tamil""முலை பால்""nayanthara nude"மழை பால் காம கதைஅக்காவின் தோழி ஓழ் கதை"tamil dirty stories""tamil sithi sex stories""tamil sex kavithai""tamil kamakathaikal amma mahan""tamil sex actress""tamil kama veri"காவேரியின் கள்ள ஓழ் – பாகம் 02என்னிடம் மயங்கிய மாமியார்குடும்ப கும்மி"amma magan kathaigal""ool sugam""nayanthara sex story""தமிழ் செக்ஸ் வீடியோ"