பருவ பெண்ணின் தாபங்கள் – பாகம் 09 – தமிழ் காமகதைகள்

பிரியா ஓழுக்கு ஆசைப் பட்டாள். ஆனால் அது இவ்வளவு வலியை கொடுக்கும் என்று அவள் நினைத்து பார்க்கவே இல்லை. புண்டை வலியால் அவள் கண்களில் இருந்து கண்ணீர் பெருகி வழிந்தது. அவன் அசைப்பதை நிறுத்தினான்.

“ரொம்ப வலிக்குதா ப்ரியா? ” அவள் கன்னத்தில் வழியும் நீரை துடைத்தபடி கேட்டான்.
“ஆமாணா”
“மொத தடவ இல்ல.. அதான் ”
“ம்ம்”

அவள் கன்னத்தை நக்கினான். மூக்கை கடித்தான். பின் உதடுகளை சுவைத்தான். கண்களில் முத்தமிட்டு மெல்ல கேட்டான்.
“ஓக்கவா.. எடுக்கவா?”

அவளுக்கு சொல்லத் தெரியவில்லை. கால்களால் அவன் கால்களை பிண்ணியபடி அப்பாவியாக அவனைப் பார்த்தாள்.

“ஓக்கட்டுமா?”
“ம்ம்”
“மெதுவ்வா ஓக்குறேன்?”
“ம்ம்”

உறுப்பை மெதுவாக இழுத்து மெதுவாகவே குத்தினான். ஆனாலும் அவளுக்கு வலித்தது. அந்த வலியை காம ஆசை வென்றது. அவன் தொடர்ச்சியாக அவளை ஓக்கவில்லை. அடிக்கடி உறுப்பை வெளியே எடுத்து பின் மீண்டும் திணித்து.. நிறுத்தி நிறுத்தி அவளை ஓத்தான். அதில் அவனுக்கு விந்து வர நேரமானது. அரை மணி நேரம் அவளை விட்டு விட்டு ஓத்தான் நிருதி.. !!

அவன் அவளை ஓத்து களைத்து விலகியபோது பிரியா மிகவுமே துவண்டு போனாள். ஆனால் சுகமாகவும் இருந்தது. அதன்பின் அவளை அணைத்துக் கொண்டு அப்படியே படுத்து விட்டான். அவளை மனசார கொஞ்சினான். கண்டபடி முத்தமிட்டான்.

“நீங்க எப்போ ஊருக்கு போவிங்க?”
“எப்ப வேணா போலாம். ஏன் ப்ரியா? ”
“தனியாருக்க எனக்கு போரடிக்கும்.”
“நான் இருக்கவா?”
“ம்ம்”
“ஈவினிங் போய்க்கறேன்”
“ம்ம்”
“இப்படியே இருக்கலாம். ரெண்டு பேரும்..”

சிரித்தாள். அவள் ஒரு காலை தூக்கி தன் இடுப்பில் போட்டான்.
“ஜாலியா இருக்கலாம்”

அவளும் அவன் இடுப்பில் காலைப் போட்டுக் கொண்டு அவனுடன் ஜாலியாக பேசிச் சிரித்தாள். பின் இருவரும் அப்படியே தூங்கிப் போயினர்.

ஒரு குட்டி தூக்கம் போட்டு எழுந்தபோது மதியமாகியிருந்தது. பிரியா மீண்டும் மூடாகியிருந்தாள்.

“ஓக்கலாமா ப்ரியா? ”
“ம்ம்”
“இப்ப நீ பண்ணு”
“நான் எப்படிணா?”

அவன் மல்லாந்து படுத்தான். அவளை தன் மேல் ஏறி உட்காரச் செய்து அவளின் புண்டைக்குள் தன் கம்பத்தை ஏற்றினான். அவன் நெஞ்சில் கைகளை ஊன்றிக் கொண்டு தன் இடுப்பை தூக்கி தூக்கி இடித்து மட்டை உரிக்க கற்றுக் கொள்ள தொடங்கினாள் பிரியா.. !!

-சுபம்.. !!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


புண்டையை"அம்மா மகன் உடலுறவுக் கதைகள்"குரூப் செக்ஸ் கர்ப்பம் "appa magal sex stories""xossip sex story""tamil kamakathaikal tamil kamakathaikal"www.tamilsexstoryxgossip"tamil sex storied""tamil kamavery""thrisha sex com""tamil sex blogs"kamal hassan kuduba kamakathaikal Tamilஅண்ணி மூத்திரம் குடிக்கும் கொழுந்தன் செக்ஸ கதை"sex kathikal"மஞ்சுவின் மெல்லிய உதடுகள் சசியின் பற்களுக்கிடையில் சிக்கி வதை பட்டது. அவன் அதை கடித்து சுவைத்தான். அவள் உதடுகள் வலித்தன. அந்த வலியில் முகத்தை லேசாக சுருக்கினாள்."tamil sex stories websites""tamil latest hot stories""aunty sex stories"காவேரியின் கள்ள ஓழ் – பாகம் 02"tamil athai kathaigal"tamil sex anni kamakathaikalதமிழ் செக்ஸ் 18மச்சினி ஓழ்"sex storues""amma magan kathaigal""anni sex story"மனைவி மசாஜ் கதைகள்மருமகள் காமவெறி செக்ஸ் கனதமனைவியை கூட்டி கொடுத்த கதைகான்ஸ்டபிள் காமக்கதைகள்வைஷ்ணவி தங்கை காமக்கதைஅண்ணியின் தோழி ஓல்vanga padukalam tamil stroy"hot sex actress"பேய் காமக்கதைகள்மான்சி ஓழ் கதைxosippyஅம்மா மகன் Archives ஓழ்சுகம்"tamil akka ool kathaigal""tamil actress sex""tamil sex hot""akka thambi kamakathaikal tamil""tamil kama kadhaigal""tamil inceststories"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B1%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%B4%E0%AE%BF%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AF%81-%E0%AE%95%E0%AE%A4%E0%AF%88"www kamakathi""tamil sex stories blogspot"காமக்கதைகள்"மாமனார் மருமகள் காமக்கதை""tamil amma magan sex story"அன்று நல்ல மழை. மின்னல் பளிச் பளிச் என்று மின்னியது. எங்கள் வீடு மிகவும் சிறியது. ஒரு ஹால். ஹாலின் இடதுபுறம், சமையலறை. அதை ஒட்டியே பாத்ரூம், "family sex stories in tamil""akka ool kathai"Tamil xossip sex stories"xossip tamil stories"tamil+sexகால் பாதம் sexவாங்க படுக்கலாம் தமிழ் காதல் கதைசித்தி story"tamil akka thambi kamakathaikal""tamil sister stories"அப்பா மகள் காமக்கதை"kamakathaikal akka thambi"sex.tamilஅப்பா மகள் காமக்கதை"incest stories"தமிழ் குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"tamil aunty sex stories"Tamil sex story chithi முதலிரவு அறைக்குள் நுழைந்த"mamiyar sex stories"அம்மா மகள் லெஸ்பியன் காமாக்கதை"tamil kamakathai new""tamil aunty story""akka thambi story""அண்ணி கதை""sex com story""rape tamil kamakathaikal""tamil actress sex store"தங்கை"tamil rape kamakathaigal""kama kathaigal in tamil"அம்மாவின் காம. வாழ்கை"anni sex stories in tamil""tamil xossip stories""tamil aunty sex story in tamil""athulya hd images""www. tamilkamaveri. com"அண்ணண் அண்ணி காமகதைகள்Tamilsexcomstorysnipbot"nadigaigalin ool kathaigal""tamil sex tamil sex""amma magan ool""manaivi kamakathaikal"www.tamilkamaveri.com