பருவ பெண்ணின் தாபங்கள் – பாகம் 09 – தமிழ் காமகதைகள்

பிரியா ஓழுக்கு ஆசைப் பட்டாள். ஆனால் அது இவ்வளவு வலியை கொடுக்கும் என்று அவள் நினைத்து பார்க்கவே இல்லை. புண்டை வலியால் அவள் கண்களில் இருந்து கண்ணீர் பெருகி வழிந்தது. அவன் அசைப்பதை நிறுத்தினான்.

“ரொம்ப வலிக்குதா ப்ரியா? ” அவள் கன்னத்தில் வழியும் நீரை துடைத்தபடி கேட்டான்.
“ஆமாணா”
“மொத தடவ இல்ல.. அதான் ”
“ம்ம்”

அவள் கன்னத்தை நக்கினான். மூக்கை கடித்தான். பின் உதடுகளை சுவைத்தான். கண்களில் முத்தமிட்டு மெல்ல கேட்டான்.
“ஓக்கவா.. எடுக்கவா?”

அவளுக்கு சொல்லத் தெரியவில்லை. கால்களால் அவன் கால்களை பிண்ணியபடி அப்பாவியாக அவனைப் பார்த்தாள்.

“ஓக்கட்டுமா?”
“ம்ம்”
“மெதுவ்வா ஓக்குறேன்?”
“ம்ம்”

உறுப்பை மெதுவாக இழுத்து மெதுவாகவே குத்தினான். ஆனாலும் அவளுக்கு வலித்தது. அந்த வலியை காம ஆசை வென்றது. அவன் தொடர்ச்சியாக அவளை ஓக்கவில்லை. அடிக்கடி உறுப்பை வெளியே எடுத்து பின் மீண்டும் திணித்து.. நிறுத்தி நிறுத்தி அவளை ஓத்தான். அதில் அவனுக்கு விந்து வர நேரமானது. அரை மணி நேரம் அவளை விட்டு விட்டு ஓத்தான் நிருதி.. !!

அவன் அவளை ஓத்து களைத்து விலகியபோது பிரியா மிகவுமே துவண்டு போனாள். ஆனால் சுகமாகவும் இருந்தது. அதன்பின் அவளை அணைத்துக் கொண்டு அப்படியே படுத்து விட்டான். அவளை மனசார கொஞ்சினான். கண்டபடி முத்தமிட்டான்.

“நீங்க எப்போ ஊருக்கு போவிங்க?”
“எப்ப வேணா போலாம். ஏன் ப்ரியா? ”
“தனியாருக்க எனக்கு போரடிக்கும்.”
“நான் இருக்கவா?”
“ம்ம்”
“ஈவினிங் போய்க்கறேன்”
“ம்ம்”
“இப்படியே இருக்கலாம். ரெண்டு பேரும்..”

சிரித்தாள். அவள் ஒரு காலை தூக்கி தன் இடுப்பில் போட்டான்.
“ஜாலியா இருக்கலாம்”

அவளும் அவன் இடுப்பில் காலைப் போட்டுக் கொண்டு அவனுடன் ஜாலியாக பேசிச் சிரித்தாள். பின் இருவரும் அப்படியே தூங்கிப் போயினர்.

ஒரு குட்டி தூக்கம் போட்டு எழுந்தபோது மதியமாகியிருந்தது. பிரியா மீண்டும் மூடாகியிருந்தாள்.

“ஓக்கலாமா ப்ரியா? ”
“ம்ம்”
“இப்ப நீ பண்ணு”
“நான் எப்படிணா?”

அவன் மல்லாந்து படுத்தான். அவளை தன் மேல் ஏறி உட்காரச் செய்து அவளின் புண்டைக்குள் தன் கம்பத்தை ஏற்றினான். அவன் நெஞ்சில் கைகளை ஊன்றிக் கொண்டு தன் இடுப்பை தூக்கி தூக்கி இடித்து மட்டை உரிக்க கற்றுக் கொள்ள தொடங்கினாள் பிரியா.. !!

-சுபம்.. !!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"kamaveri story"அக்கா"tamil rape sex stories""tamil sex actress"ஓத்து பார்த்து ஓகே சொல்லு"tamil palana kathaigal"பொம்மலாட்டம் பாகம் 1- மான்சி கதைகள்"tamil stories sex""regional xossip""amma appa kamakathaikal""tamil muslim sex stories"சித்தியின் குண்டிkamakadaigal"tamil sex story in new""rape kamakathaikal"tamilactresssexstoryஅடுத்தவன் பொண்டட்டி செக்ஸ் கதைகள்"அம்மா புண்டை""tamil incest sex""amma paiyan kamakathaikal""mami ki sex story"storevillagesexSwathi Kamakathaikal"hot sex story""tamil hot story com""sex estore"மலைமேல் அர்ச்சனை"tamil story amma magan""tamil kamaveri latest""www.tamil sex story""tamil akka thambi sex story""tamil sex kamakathaikal""amma ool kathaigal""adult sex stories"storiestamil xossip"tamil kamakathaikal akka thambi in tamil""incest xossip""mamiyar sex""amma kama kathai"ஒரு விபச்சாரியின் கதைகள்"hot sex story in tamil"அக்கா புருஷன் தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரி"அம்மா மகன் காமம்""குடும்ப காமக்கதைகள்""tamil kamakadhaigal""akka thambi kama kathai""tamil kamakathaikal akka thambi in tamil""amma sex stories in tamil""akka sex kathai""tamil kaama veri""trisha kamakathaikal"நடிகைபுண்டைபால் கட்டு தமிழ் kama kathaigaltamil kiramathu kathaikal"tamil sex story 2016""actor sex story"ஆசை இருக்குமோ – பாகம் 03 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்அப்பாமகள்tamil kama sex stories for husband promotion"chithi sex story"/archives/tag/%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%BF"தமிழ் காம கதைகள்""tamil latest sex stories""tamil aunty sex stories""actress sex stories tamil"வாங்க படுக்கலாம் காதல்கதை"nayanthara sex stories""tamil adult stories"நடிகளின் சுண்ணி"tamilsexstory new""amma magan okkum kathai"