பருவ பெண்ணின் தாபங்கள் – பாகம் 08 – தமிழ் காமகதைகள்

“பிரியா குட்டி”
“ஹ்ம்?”
“உன் புண்டைல என்ன வெச்சிருக்க?”
“ஒண்ணும் வெக்கல”
“தேனாட்டம் இனிக்குது?”
“ச்சீ” வெட்கப்பட்டாள்.

அவள் முகத்தை இழுத்து மூக்கை முத்தமிட்டான். அவள் முலைகளை அவன் நெஞ்சில் வைத்து அழுத்தினாள். ஒரு கையில் அவள் முதுகையும் இன்னொரு கையில் அவள் குண்டிகளையும் கசக்கி நெருக்கமாக அணைத்தான் நிருதி. பிரியா தொடைகளை நெருக்கி அவன் கணத்த பூலை தன் புண்டையால் தேய்த்தாள். அவள் கன்னத்தை கவ்வி சப்பி விடுவித்தான்.

“புடிச்சுதா பிரியா? ”
“என்னணா?”
“உன் புண்டைய நக்கினேனே அது?”
“ம்ம்” லேசான வெட்கச் சிரிப்புடன் தலையை ஆட்டினாள்.
“இனி என்ன பண்லாம்?”
“என்ன பண்றது?”
“உன்னோட புண்டக்குள்ள என்னோட சுன்னிய விடலாமா?”
“ஐயோ.. வலிக்குமாண்ணா?”
“மொதல்ல லேசா வலிக்கும். அப்றம் ப்ரீ ஆகிடும்”
“உங்களுது ரொம்ப பெருசா இருக்குணா” மெல்ல குண்டியை அசைத்தாள். அவனுறுப்பை தன் புண்டையால் இடித்தாள்.
“பயப்படாத. மெல்லத்தான் பண்ணுவேன்”
“ம்ம்”
“உனக்கு அதை புடிச்சிருக்கா?”
“எதைணா?”
“என் பூலை?”
“ம்ம்” சிரித்தாள்.
“நான் ஒண்ணு சொல்வேன். அது மாதிரி செய்வியா?”
“என்னணா?”
“நீ அத உன் வாய்ல கவ்வி சப்பனும்”
“ஐய….” வெட்கப் பட்டாள். ஆனால் ஆசை வந்தது. வீடியோவில் அவள் பார்த்ததுதானே?
“ப்ளீஸ் பிரியா குட்டி” அவள் கன்னத்தை முகர்ந்தபடி கொஞ்சினான்.
“ம்ம்” தலையை ஆட்டினாள்.
“ஸ்வீட் கேர்ள்” அவள் உதட்டை முத்தமிட்டு சப்பினான். அவள் கிறங்கி அவனை இறுக்கினாள். அவள் முலைகள் அவன் நெஞ்சு முடிக்குள் பிதுங்கியது.

அவளை விலக்கி மேலே எழ வைத்தான். பின் அவன் கட்டில் மீது மண்டியிட்டு நின்று தன் நீண்ட நேந்திரத்தை கையில் பிடித்து உறுவியபடி அவளை அழைத்தான்.
“வா பிரியா ”

முகத்தை அவன் உறுப்பினருகில் கொண்டு வந்தாள். காளான் மொட்டு போல விரிந்து பருத்திருக்கும் அவன் உறுப்பை கையில் பிடித்தாள். அதன் முனையில் இருந்த விந்து துளியை அவன் தன் விரலால் துடைத்தான். பின் அவள் கழுத்தில் கை வைத்தபடி அவள் உதட்டில் தன் உறுப்பின் முனையை வைத்து தேய்த்தான். பிரியா ஒரு கையில் அதை பிடித்துக் கொண்டு மெதுவாக வாயை திறந்தாள். அவன் உறுப்பின் விரிந்த மொட்டு அவள் உதடுகளுக்குள் புதைந்தது.

“கூச்சப்படாம சப்பு பிரியா ” அவள் பிடறியை வருடியபடி கிறக்கமாகச் சொன்னான் நிருதி.

பிரியா அவன் உறுப்பின் மொட்டை மட்டும் கவ்வி சப்பினாள். வழுவழுப்பான அவன் உறுப்பின் மொட்டு அவள் வாயில் பாம்பு புகுந்ததை போல உணரச் செய்தது. ஆனாலும் அது அவளுக்கு பிடித்தது. மெல்ல இடுப்பை அசைத்து அசைத்து அவள் வாயில் ஓத்தான்.

“ஸ்ஸ்ஸ்ஸூ நல்லாருக்கு பிரியா ”
“……….”
“உன் வாய் ரொம்ப கதகதப்பா இருக்குடா குட்டி”
“………”
“நீ ரொம்ப அழகா ஊம்பறடா.. அப்படித்தான் ” அவள் உற்சாகத்தை தூண்டி விட்டுக் கொண்டே அவள் குட்டி வாய்க்குள் இடித்தான்.

பிரியாவுக்கு மூச்சு முட்டியது. அரை நிமிடத்தில் அவன் உறுப்பை வெளியே தள்ளினாள். வாயில் தேங்கிய எச்சிலை விழுங்கினாள்.

“என்னாச்சு பிரியா? ”
“வாய் வலிக்குதுணா?”
“இதுக்கேவா?”
“பெருசுண்ணா இது”
“ஓகே. இன்னும் ஒரே நிமிசம்” அவள் முகத்தை பிடித்து வாயில் திணித்தான். மீண்டும் கவ்வி சப்பினாள் பிரியா.

கண்களை மூடி அந்த சின்னப் பெண் தன் உறுப்பை சுவைக்கும் சுகத்தை அனுபவித்தான். அவளும் அப்படி இப்படி அசைத்து சப்பி ஓரளவுக்கு அவன் உறுப்பை ஊம்பினாள்.

இரண்டு நிமிடங்கள் கழித்து வாயை விலக்கினாள் ப்ரியா. அவள் முகத்தை தூக்கி பிடித்து அவளின் உதட்டை சப்பினான். அவள் வாயில் அவன் பூல் வாசம் வீசியது. அவள் வாயில் தன் நாக்கை விட்டு சுழற்றினான்.. !!

“சரி படுத்துக்கறியா?”
“ம்ம்”

அவளுக்கே படுக்க மாட்டோமா என்று ஏக்கமாகத்தான் இருந்தது. தன்னை படுக்க வைத்து அவன் தன் மேல் ஏறிப் படுத்து தன்னை ஓக்க மாட்டானா என்றுதான் எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருந்தாள்.

அப்படியே அவளை அள்ளி தூக்கி தலையணை மீது சாய்த்து படுக்க வைத்தான். அவள் படுத்து தொடைகளை விரித்தாள். அவள் கால்களை பிடித்து விரித்து அதன் நடுவில் வந்து மண்டியிட்டான். அவள் புண்டையை விரித்து பார்த்தான். அது காம நீர் வழிந்து மினுக்கிக் கொண்டிருந்தது. அவள் புண்டையை கசக்கி பின் நடு விரலை அவள் புண்டைக்குள் திணித்தான். பிரியா இடுப்பை தூக்கினாள். அவன் விரல் வழுக்கிக் கொண்டு முழுசாக அவள் புண்டைக்குள் போய் வந்தது. மெல்ல அசைத்து பின் இரண்டு விரல்களை திணித்து அசைத்தான். அதுவே அவளுக்கு ஓப்பதை போலிருந்தது. கண்களை மூடிக் கொண்டு இடுப்பை தூக்கி தூக்கி காட்டினாள்.. !!

“வலிக்குதா பிரியா? ” இரண்டு விரல்களையும் ஆழமாக விட்டு குத்திக் கொண்டு கேட்டான்.
“இல்லணா”
“நல்லாருக்கா?”
“ம்ம்”
“என்னோடதை உள்ள விடட்டா?”
“ம்ம்” ஆர்வமானாள்.

அவன் விரலை உறுவினான். விரலில் அப்பிய அவள் புழை ரசத்தை அவள் பார்க்கும்போதே வாயில் வைத்து சூப்பினான். அவளுக்கு கூச்சம் வந்தது.. !!

அவள் தொடைகளை மேலே தூக்கி விரித்து மடக்கி பிடித்தான்.
“நல்லா விரி ப்ரியா ”

அவள் தொடைகளை விரித்து காட்டினாள். நெருக்கமாக வந்து அவள் புண்டையில் தன் உறுப்பை தேய்த்தான். பின் மெதுவாக அவளின் புழை வாசலில் தன் பூல் மொட்டை வைத்து அழுத்தினான். ஈரத்தில் ஊறிப் போன அவள் புண்டை மிகுந்த சிரமத்துடன் அவன் மொட்டை உள் வாங்கியது. இறுக்கமான அவளின் கன்னிப் புண்டைக்குள் மெல்ல மெல்ல அழுத்தி தன் உறுப்பின் மொட்டை மட்டும் உள்ளே தள்ளினான் நிருதி.. !!
“வலிக்குதா குட்டி? ”

“ஆமாணா”
“சரியாகிடும் இப்போ”

மெல்ல மெல்ல அசைத்து கால் பாக சுன்னியை உள்ளே தள்ளினான். பின் அப்படியே அவள் மேல் கவிழ்ந்து படுத்து அவள் உதடுகளை கவ்வி சப்பினான். சில நொடிகள் அப்படியே வைத்திருந்த பின் மெல்ல இடுப்பை தூக்கி அவள் புண்டையில் குத்தினான்.

“ஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆ…” கத்தினாள் பிரியா.
“கத்தாத ப்ரியா..”
“வலிக்க்க்குது”

பல்லை கடித்தாள் ப்ரியா. அவள் கண்களில் இருந்து அவளையும் மீறி கண்ணீர் வழிந்தது.. !!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"sex stories in tamil""www trisha sex"valaithoppu kamakathaiகாமவெறி"tamil anni kathaigal""tamil sex stoty""actress namitha sex stories""village sex story""tamil sex kavithai"Uma athai kama kathaiKaatukul group kamakathaikal"rape sex story tamil""tamilsex kathai"Mamanar marumagal natitha kamaஅண்ணி ஓழ்"அம்மா மகன் காமம்""tamil actor sex"மனைவியின் கூதிஓத்து பார்த்து ஓகே சொல்லு"sex hot tamil""nayanthara nude""sithi kamakathai in tamil""தமிழ் செக்ஸ் கதை""anni sex"நண்பனின் காதலி sex கதை"story tamil"kavitha kamakkathaikaltamilscandle"stories tamil"பிராவோடு பிரியாஅத்தை காமக்கதைகள்"amma magan sex kathai tamil""புண்டை கதைகள்""sithi tamil kamakathaikal"கிராமத்து காம கதைகள்மாமியாரின் முனகல் சத்தம்"tamil actress sexstory""tamil sex stories""xossip regional"tamilxossip"amma magan sex tamil story"New குருப் செக்ஸ் காமக்கதைகள்"www.tamil kamakathaigal.com""tamil xossip stories"சுரேஷின் பூளும்"bdsm stories"சீரியல் நடிகை சமீரா முலையில் செக்ஸ் வீடியோ"tamil love story video""new anni kamakathaikal""tamil kamam com""tamil sex kamakathaikal""tamil aunty ool kathaigal""tamil sex stoies"ஓழ்சுகம்"tamil lesbian sex story""தமிழ் செக்ஸ் வீடியோ""tamil kamakathikal""akka thambi kamakathai in tamil""tamil sex stories cc""amma ool""amma magan kathaigal""www.tamil sex story"மதி அக்கா பாகம் 5tamilactresssex"tamil amma magan kamakathaigal""tamil sex story daily""tamil actress sex stories xossip"ஜோதிகா"செக்ஷ் வீடியோ"Kamakadai"bdsm stories"Vibachariyin ol kathaiநடிகை நயன்தாரா புண்டையில் பூல்"tamil sex stories blog"new hot stories in tamilபிராமண மாமியின் ஓல் கதைகள்/archives/tag/oil-massageசரிங்க மேடம் காமக்கதை"tamil akka thambi sex stories"அக்கா சித்தி தமிழ் காமக்கதைkamakadhai"tamil new incest stories"ஜோதிகாநிருதி காமக்கதைகள்"tamil sex story.com"பூவும் புண்டையையும்xosippy