பருவ பெண்ணின் தாபங்கள் – பாகம் 06 – தமிழ் காமகதைகள்

பிரியா வியர்த்தாள். அவள் உடலின் சூடு உச்சத்தை தொட்டதில் அவள் புழை நீர் பொங்கி வழிந்து அவளின் ஜட்டியை நனைத்திருந்தது. அது அவள் கால்களை அசைத்தபோது தொடை இடுக்கில் உரசி பிசுபிசுத்தது.

அவளை ஆழமாக முத்தமிட்டு விலகினான் நிருதி.
“ச்சோ ஸ்வீட் பிரியா”

அவனைப் பார்த்து வியர்வை மினுக்கும் முகத்துடன் புன்னகைத்தாள். அவள் நெற்றியில் வழிந்த வியர்வையை வலது கையால் துடைத்தான்.

“என்னாச்சு ப்ரியா? ”
“ம்கூம்” தலையை ஆட்டினாள்.
“இப்படி வேத்துருக்கு”
“ஆமா.. வேக்குது”
“பேனை இன்னும் ஸ்பீடு பண்ணிடலாமா?”
“ம்ம்”

“நீ மாத்திரை போட்றுக்கே இல்ல. அதனால வேர்க்கும். சரி உன் ட்ரஸ்ஸை கழட்டிரலாம். நீ ப்ரீயா காத்து வாங்கு” என்றபடி அவள் இடுப்பில் கை வைத்து டக் இன் செய்த அவள் பனியனை வெளியே இழுத்தான்.

“ஒன் பாத்ரூம் போகனும்ணா” லேசான கூச்சத்துடன் மெல்ல முனகினாள் பிரியா.
“சரி போ.. பட் ட்ரஸ்ஸ எல்லாம் கழட்டிட்டு போ”
“அண்ணா..” சிணுங்கினாள்.

‘பச்’ சென அவள் உதட்டில் முத்தமிட்டான்.
“என் அழகு பொண்ணில்ல.”
“ம்ம்..?”
“நான் என்ன சொல்றேனோ அதை கேக்கனும்”
“ம்ம்”
“குட் கேர்ள்..” மீண்டும் அவள் உதட்டை முத்தமிட்டான்.

அவள் பனியனை பிடித்து சுருட்டி மேலே உயர்த்தினான்.
“கைய தூக்கு”

தயங்கி விட்டு பின் இரு கைகளையும் மெதுவாக மேலே தூக்கினாள். அவள் பனியனை தலை வழியாக உறுவி எடுத்தான். உள்ளே கருப்பு சிம்மீஸ் போட்டிருந்தாள். அதில் அவளின் சிதையாத மாங்காய்கள் கூராக நிமிர்ந்து நின்றிருந்தன.

அவள் பனியனை சுருட்டிப் பிடித்து மூக்கருகில் வைத்து முகர்ந்து பார்த்தான். அவள் உடலின் வியர்வை மணம் கிறுகிறுக்க வைத்தது. அதை சுருட்டி தூக்கி போட்டு விட்டு அவள் சிம்மீஸையும் அதேபோல தூக்கி கழற்றினான். முன்பே கலைந்திருந்த அவள் தலைமுடி இப்போது தாறுமாறக கலைந்தது. இடுப்புக்கு மேல் வெற்றுடம்புடன் நிற்கும் அந்த குட்டிப் பெண்ணின் கூரான கான்னிக் காய்களை பார்த்து சொக்கிப் போனான் நிருதி.. !!

இளம் பருவத்துக்கே உரிய அழகான கவர்ச்சியான சின்ன சைஸ் முலைகள். வேறு ஆடவனின் கை படாத கன்னி முலைகள். அவள் முக நிறத்தை விட அவள் முலைகள் இன்னும் சற்று கூடுதல் நிறத்தை பெற்றிருந்தது. நீள மாங்கா மாதிரி முன்னோக்கி நீண்டிருந்தது. அவளின் முலைக் கண்கள் இன்னும் நன்றாக உறுதிபடவில்லை. மென்மையான இளம் பிரௌன் நிறத்துடன் அளவான ஒரு வட்டம் போட்டிருந்தது. அதன் நடுவில் குட்டியாக விறைத்து நிற்கும் முதிர்ச்சி பெறாத முலைக் காம்புகளும் லேசாக அவள் முலைக்குள்ளிருந்து வெளியே எட்டிப் பார்த்துக் கொண்டிருந்தது.. !!

“வாவ்வ்.. செம க்யூட் ப்ரியா?” அவன் கைகள் இரண்டும் ஒன்றாக முன்னால் நீண்டு அவளின் இரு முலைகளையும் தொடப் போனது.

தன் பிஞ்சு முலைகளை அவனுக்கு நேரடியாகக் காட்டும் கூச்சம் தாங்காமல் சட்டென வெட்கத்துடன் அவன் கையை தடுத்து பிடித்தாள். ஓரடி பின்னால் நகர்ந்தாள்.

“சூப்பர் பூப்ஸ் ப்ரியா குட்டி”
“ம்ம்”

“எவ்ளோ அழகு? வா.. கிட்ட வா”
“நா.. ந்நா ஒன் பாத்ரூம் போகனும்ணா”
“ஓகே ஓகே.. வெய்ட்.. ஜீன்ஸையும் கழட்டிரலாம்” அவள் முலையை தீண்டாமல் அவளின் ஜீன்ஸில் கை வைத்தான்.

பிரியா கைகளால் தன் முலைகளை மறைத்தபடி நின்றாள். குட்டியாக இருந்த அவள் தொப்புள் குழி படு கவர்ச்சியாக இருந்தது. மெல்ல ஒரு விரலால் அவள் தொப்புள் குழியை குடைந்தான். அவள் சிலிர்த்தபடி பின்னால் நகர்ந்து சிணுங்கினாள்.

“கூசுது”
“அழகுடா குட்டி.. ஒவ்வொண்ணும்..”

அவள் ஜீன்ஸ் பட்டனை விடுவித்து அவள் முன் உட்கார்ந்து அவள் ஜீன்ஸை இடுப்பில் இருந்து கீழே இறக்கினான். கருப்பு ஜட்டி போட்டிருந்தாள். அதையும் அவன் சேர்த்தே இறக்கினான். பிரியா முலைகளை மறைப்பதை விட்டு கூச்சத்துடன் ஜட்டியை மட்டும் இழுத்து பிடித்தாள்.

“கமான் ப்ரியா”
“இப்ப வேணாம்ணா”
“ஏன்?”
“நான் ஒன் பாத்ரூம் போயிட்டு வந்துர்றேன்”

அவன் அவளை கட்டாயப் படுத்த விரும்பவில்லை.
“ஓகே ஜீன்ஸை மட்டும் கழட்டிரலாம். கால தூக்கு” என்றான்.

ஜீன்ஸை கழற்ற உதவினாள். டைட்டான ஜீன்ஸ். அவள் தொடைகளையும் கால்களையும் விட்டு பிரிந்து வர மறுத்து பிடிவாதம் பிடித்தது. கொஞ்சம் சிரமத்துடன் அவள் ஜீன்ஸை உறுவி எடுத்தான். அவள் ஜட்டியின் நடுவில் புண்டை பகுதி மட்டும் நனைந்து ஈரமாகியிருப்பதைப் பார்த்து சிரித்துக் கொண்டான்.

ஜீன்ஸை கழற்றியதுமே அவனிடமிருந்து விலகி பாத்ரூம் நோக்கி ஓடினாள் பிரியா. உள்ளே போய் கதவை சாத்தி உட்கார்ந்து சிறுநீர் கழித்தாள். பின் தண்ணீர் எடுத்து தன் அந்தரங்க பகுதி முழுவதையும் நன்றாக கழுவினாள். அவள் புண்டை மேட்டில் இருக்கும் மெல்லிசான முடிகள் ஈரத்தில் பளபளத்து மின்னியது. ஜட்டியை மேலே இழுத்து புண்டையை மொத்தமாக மூடி கவர் செய்தாள்.

முலைகளை தன் கைகளால் எக்ஸ் குறி போட்டு மறைத்தபடி மெதுவாக பாத்ரூமை விட்டு வெளியேறி பெட்ரூம் போனாள்.

அறைக்குள் பேன் புல் ஸ்பீடில் சுற்றிக் கொண்டிருந்தது. வேகமான காற்று உடலில் பட்டு அவளை சிலிர்க்க வைத்தது. நிருதி தலை முடி பறக்க.. முழு நிர்வாணமாகி கட்டில் விளிம்பில் உட்கார்ந்து கொண்டிருந்தான். அவனின் விறைத்த ஆண்மை அவன் தொடைகளுக்கு நடுவில் ஒரு கடப்பாரை மாதிரி நீண்டிருந்தது. அதைப் பார்த்தவளுக்கு காமம் ஜிவ்வென ஏறியது.. !!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


இளம் பென் செக்ஸ்"www.tamil kamakathaigal.com"en amma thuki kamicha sex stories in tamil"ashwagandha powder benefits in hindi""teacher sex story tamil""tamil kama""tamil amma magan incest stories""incest sexstories""hot sex tamil stories""samantha tamil sex story""amma magan pundai kathaigal""actress sex stories tamil""amma magan okkum kathai""tamil incest sex story"Uma athai kama kathaiஅம்மாவுடன் ஆஸ்திரேலியா டூர் xossip"tamil amma magan incest stories"அவள் கஞ்சியை குடித்தேன் காமக்கதைTamil new sex storie சித்தி மகள் புண்டை குண்டி"sex storey com""tamil kamam com"நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 09 – தகாத உறவு கதைகள்ஓக்க"தமிழ் செக்ஸ் கதைகள்""sex com story"காமகதைகள்"மகள் புண்டை""nayanthara boobs"Uncle new kamakathai in 2020"tamil mama kamakathaikal"பிரியா காமக்கதை"teacher sex stories""tamil sex stories in tamil""tamil amma magan kamakathaikal"kamaverikathaikaltamilscandal"tamil adult sex stories""tamil scandals""tamil sex storiea""sex kathai""tamil actress tamil sex stories"மருமகல் மாமிய லெஸ்பியன்சரிங்க மேடம் காமக்கதைசெக்ஸ் தமிழ்நாடு"tamil sex stor""kamakathaikal group""tamil kamakathi""tamil adult stories"Tamil dirty storiestamilscandelswww அத்தை சசெக்ஸ் வீடியோஷ்.கம்"tamil fucking stories"மாமனாரின் மெகா செக்ஸ் கதைகள்"actress sex stories xossip""erotic stories tamil""tamil dirty sex story"Naai kamakathaikal"அம்மா குண்டி""hot tamil story""tamil sex storey""akkavai otha kathai"கிழட்டு சுன்னி காமக்கதைகள்"actress sex story""pundai stories"நமிதா செக்ஸ்"tamil kama sex kathaigal"அஞ்சு பசங்க ஒரு அம்மா - 6"tamil hot sex story""kamakathai tamil actress""tamil latest kamaveri kathaigal""anni kolunthan tamil kamakathaikal"மாமனார் அண்ணி கதை வீடியோ/archives/tag/%E0%AE%A8%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%A9%E0%AE%BF%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%A4%E0%AE%B2%E0%AE%BF/page/4சித்தி காமக்கதைகள்"sex stor"சுவாதி எப்போதும் என் காதலிtamilactresssexstories"tamil incent sex stories""tamil sex story 2016"அண்ணன் மனைவி மான்சி"shruti hassan kamakathaikal"செக்ஸ் தமிழ்நாடு"தகாத உறவு கதைகள்""sex kathaikal tamil"அண்ணன் தங்கை காம கதை"tamil actress sex stories in english"குரூப் காமக்கதைகள்அண்ணி காமம்"tamil sex story daily""தமிழ் காமக் கதைகள்"Ammaoolsex"tamil aunty sex story com"pundai