பருவ பெண்ணின் தாபங்கள் – பாகம் 05 – தமிழ் காமகதைகள்

பிரியா சொக்கினாள். அவள் கால்கள் வலுவிழந்தது. அவனைத் தழுவி இறுக்கி நின்றாள். அவன் விறைத்த உறுப்பு அவளின் வயிற்றில் குத்தி அவளை தூக்கி நிறுத்தியதை போலிருந்தது. அவளின் கீழ் உதட்டை மட்டும் ஒரு நிமிடம் முழுதாக சுவைத்து பின் உதடுகளை விடுவித்தான். முகத்தை விலக்கி அவளைப் பார்த்தான். பிரியா மூடிய கண்களை திறந்து அவனைப் பார்த்தாள். வெட்கம் அவளை பிடுங்கித் தின்றது. வடிவமற்ற அவளின் பெரிய மூக்கின் முனையை அவன் மூக்கு உரசிக் கொண்டிருந்தது. அவள் மூச்சு காற்றும் அவன் மூச்சு காற்றும் நேருக்கு நேராக மோதி ஒன்றோடு ஒன்று கலந்தது.. !!

“நைஸ் லிப்ஸ் பிரியா” நாக்கை நீட்டி அவள் உதடுகளை வருடினான்.

சிலிர்த்து அவனை இறுக்கினாள். அவளின் ஆரஞ்சு முலைகள் அவன் நெஞ்சில் நசுங்கியது. ஒரு கையை கீழே கொண்டு போய் அவள் ஜீன்ஸ் குண்டியில் வைத்து இறுக்கி பிடித்து அழுத்தினான். அவன் உறுப்பு அவள் வயிற்றில் நெளிந்தது.

“பிடிச்சிருக்கா பிரியா? ” ஒரு கையில் அவள் கன்னத்தை வருடியபடி கேட்டான்.
“ம்ம்”
“லாங் கிஸ் அடிப்பமா?”

தலையை ஆட்டினாள். மீண்டும் அவள் உதட்டை கவ்வினான். ஆனால் இந்த முறை அவளின் மேலுதடு அவன் இலக்கானது. அவள் வாயில் இருந்து சுரந்த எச்சிலை உறிஞ்சி சுவைத்தான். ஒரு கன்னிப் பெண் இதழின் தித்திப்பான எச்சில் சுவையில் அவன் ஆண்மை வீறு கொண்டு எழுந்தது. பிரியா கண்களை இறுக்கி மூடிக் கொண்டாள்.

அவள் மேலுதட்டை சுவைத்து பின் அவளின் கீழுதட்டையும் சுவைத்தான். தன் நாக்கை வெளியே நீட்டி அவள் பற்களை தடவினான். அவள் வாயை திறந்து காட்டினாள். நாக்கை அவள் வாயில் நுழைத்து அவள் நாக்கை தடவினான். பின் அவள் வாய்க்குள் ஆழமாக நாக்கை விட்டு சுழற்றினான். அவள் வாயின் இண்டு இடுக்கெல்லாம் தடவினான். அவள் வாயில் தேங்கிய எச்சிலை வழித்து ருசித்தான்.

அவன் ஆழமாக அவள் வாயை சப்பி சுவைத்துக் கொண்டிருக்க.. பிரியா நிலமை மோசமானது. முன்பே காமம் ஏறி தவித்துக் கொண்டிருந்தவள் இப்போது தீவிரமான உணர்ச்சி பிடியில் சிக்கித் திணறினாள். அவனை பலமாக இறுக்கியவளின் உடல் முறுக்கி நரம்புகள் வெடிக்க.. அவள் கன்னிப் புண்டை பொங்கியது. அவளின் காம நீர் கசிந்து அவள் ஜட்டியை நனைத்து ஈரமாக்கியது.. !!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


அங்கிள் காமக்கதைகள்"tamil incest story""anni kamakathaigal""tamil sex.stories""tamil sex new story""akka thambi kama kathai""xossip telugu sex stories""அப்பா மகள்"செம டீல் டாடி"tamil bdsm stories""anni sex tamil story""amma magan kamakathai in tamil language""tamil new hot sex stories"/archives/tag/tamil-aunty-sex-story"new amma magan tamil kamakathaikal""அம்மாவின் முலை"tamilstoryகவிதாயினி sex stories"tamil free sex stories""tamil hot sex stories"tamilsexkathainay otha kathai"teacher sex story tamil""amma ool"Priya bhavani pussy story tamil"shalini pandey nude""akka pundai kathai in tamil""tamil aunty sex kamakathaikal""athai tamil kamakathaikal""anni sex story""trisha hot sex"anni kamakadhaihal"xossip cuckold actress""tamil amma kama kathaigal"tamil kamakathaikal vikkiநிருதி காமக்கதைமருமகல் மாமிய லெஸ்பியன்"anni ool kathai tamil""anni kamakathai tamil""nayanthara sex stories""amma maganai otha kathai""tamil. sex""முலை பால்""அம்மா மகன் கதைகள்"www.tamilsexstories.com"tamil serial actress sex stories""நடிகை புண்டை"ஓழ்சுகம்"priya bhavani shankar nude""tamil real sex stories""fuck story tamil""tamil cuckold""best tamil sex stories"Hema மாமி – பாகம் 16 – ஆண்ட்டி காமக்கதைகள்"tamil kudumba kathai""kamakathaikal in tamil"Actresssexstoriesadultநண்பனின் காதலி செக்ஸ் கதை"kamakathaikal tamil amma"en manaiviyin kamaveri kamakathaikal"www tamil new sex com"பிராவோடு பிரியாமுஸ்லிம் நண்பனின் மனைவி புண்டை"sex stories incest"ஜோதிகாகார் ஓட்டலாமா காமக்கதைகுடும்ப கற்பழிப்பு காம கதைகள்"www trisha sex""hot tamil aunty""actress sex stories tamil"மதி அக்கா பாகம் 5குடும்ப தகாத உறவு கர்ப்பம் காமக்கதைகள்"செக்ஸ் கதை""tamil pundai""sexy story in tamil""காதல் கதை"மாமியாரை ஒப்பது டிப்ஸ்"hot stories tamil""tamil xossip""tamil actor sex"koothi veri amma"tamil xxx stories"முலைகளை வாயில் வைத்து உறிஞ்சிமனைவியை கதைகள்பால் கட்டு தமிழ் kama kathaigalமாமனாரின் மெகா செக்ஸ் கதைகள்பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 100 – தமிழ் காம கதைகள்"new hot tamil sex stories""புண்டை கதைகள்""akka tamil sex story""tamil sex storiea""anni kolunthan tamil kamakathaikal""amma maga tamil kamakathai"பேருந்து.தமிழ்.செக்ஜ்.விடியோ"அக்கா காம கதை"Tamil kamaveri aanju pasanga Oru amma"sex tamil kathaikal""actress tamil kamakathaikal"