பருவ பெண்ணின் தாபங்கள் – பாகம் 04 – தமிழ் காமகதைகள்

பிரியாவுக்கு வெட்கம் ஒரு புறம் தடுத்தது. ஆனாலும் அவள் மனசு அலைபாய்ந்தது. அவன் சொன்னபடி நடந்து கொண்டால்தான் அவளின் ஆசை நிறைவேறும். ஆசை வயப் பட்ட அந்த கன்னிப் பெண்.. அவனுக்கு தன் உடலை.. உள்ளழகை எல்லாம் அம்மணமாகக் காட்ட ஒத்துக் கொண்டாள்.

கல்லூரி செல்லும் ஒரு சின்னப் பெண்ணான பிரியா இவ்வளவு சுலபமாக தனக்கு மடிவாள் என்று அவன் நினைத்துக் கூட பார்க்கவில்லை. அதுவும் தானாக வந்து இப்படி தன்னை கொடுப்பாள் என்று எதிர் பார்க்கவே இல்லை. இன்று தனக்கு மிகவும் அதிர்ஷ்டகரமான நாள் என நினைத்தான் நிருதி.“பிரியா ”
“அண்ணா?”
“கதவை சாத்திடலாமா?”
“ஏன் ணா?”
“கொஞ்ச நேரம்.. ப்ரீயா வெளையாடலாம்?”
“பயம்மாருக்குண்ணா”
“சீ. நீ பயந்துக்கற மாதிரிலாம் உன்னை ஒண்ணும் பண்ணிர மாட்டேன். நீ என்னோடதை தொட்டு வெளையாடினே இல்ல. அது மாதிரி நான் உன்னுதை தொட்டு வெளையாடப் போறேன். தட்ஸ் ஆல்”
“ம்ம்” தயக்கத்துடன் தலையாட்டினாள்.
“வெய்ட். கதவை சாத்திடலாம்” என்று கட்டிலை விட்டு இறங்கினான். லுங்கியை எடுத்து இடுப்பில் கட்டியபடி முன்னால் போனான் நிருதி.. !!

‘போர்ன் வீடியோ பாத்தத சொல்லலாமா? இல்ல வேண்டாம். என்னை தப்பா நெனைப்பாங்க. ஆனா அதுல பாத்த மாதிரி இந்தண்ணாவும் என் புஸ்ஸிய நக்குமா? நக்கினா எப்படி இருக்கும்? ஐயோ.. என்ன நடக்குமோ தெரியலியே?’ மனசுக்குள் நினைத்து பரிதவித்தாள்.

நிருதி கதவை சாத்தி விட்டு வந்து ஜன்னலையும் சாத்தினான். வீடு இருளானது.

“ஜன்னல் ஏன் சாத்துறீங்க?”
“யாராவது பாத்துட்டா வம்பு பாரு” என்று சிரித்தபடி லைட்டைப் போட்டான்.அவன் திரும்பி அவளிடம் வந்தான். அவள் பார்வை லுங்கியை தூக்கி நிற்கும் அவனின் கூரான ஆணாயுதத்தை வெறித்தது. கட்டில் அருகே வந்து நின்று அவள் கையை பிடித்தான்.
” வா”

அவள் தயங்கி கட்டிலை விட்டு இறங்கி நின்றாள். அவள் இதயம் பக் பக்கென அதிர்ந்து கொண்டிருந்தது. அவள் தோள்களில் தன் இரு கைகளையும் வைத்தபடி அவளைப் பார்த்தான். அவளுக்கு கூச்சம் வந்தது. மெல்ல சிரித்தாள்.
“ஏன்ணா?”
“ரொம்ப அழகா இருக்க”
“போண்ணா.. பொய் சொல்லாதிங்க”
“நெஜம்மாடா ப்ரியா குட்டி” என்று சிரித்தபடி அவளை தன் மார்புடன் சேர்த்து அணைத்தான்.

அவளின் பஞ்சு முலைகள் அவன் நெஞ்சில் புதைந்து அழுந்தியது. பிரியா அவன் கழுத்து உயரம் கூட இல்லை. நெஞ்சுவரைதான் இருந்தாள். அதனால் லுங்கியை தூக்கியிருந்த அவனது தடித்த உறுப்பு அவள் வயிற்றில் குத்தியது. அவன் அப்படி மார்புற தழுவி அவளை அணைத்தபோது அவளுக்கு படு சுகமாக இருந்தது. அவனை அணைக்கலாமா வேண்டாமா என்கிற தவிப்புடன் நின்றிருந்தாள்.

அவளைத் தழுவி.. அவள் முதுகைத் தடவினான். லேசாக குனிந்து அவள் உச்சந் தலையில் முத்தமிட்டான். பின் அவள் முகத்தை ஒரு கையில் பிடித்து நிமிர்த்தினான். அவன் கண்களை மிகக் கிட்டத்தில் பார்த்து சிலிர்த்தாள். அவள் உதடுகள் பிளந்து கொண்டன. அவளின் முன் பற்கள் பெரியதாக தெரிந்தன. அவனை ஏக்கமாய்.. தவிப்பாய் பார்த்தாள். கட்டை விரலால் அவளின் தடித்த கீழுதடை தடவினான். அவள் உதட்டு எச்சில் அவன் விரலில் ஈரமாக படிந்தது.“செக்ஸி லிப்ஸ் பிரியா உனக்கு”
“….” அவள் உதடுகள் வெட்கப் புன்னகை காட்டி மலர்ந்தன.

அவள் உதட்டை நீவினான். பிரியாவுக்கு கண்கள் சொக்குவதை போலிருந்தது. அவள் மூச்சு காற்று சூடாகி வேகமானது .

“நீ கிஸ்ஸடிச்சிருக்கியா பிரியா? ”
“இ.. இல்லண்ணா?”
“கிஸ்ஸடிப்பமா?”
“ம்ம்?” தலையாட்டினாள்.

அவள் உதட்டில் தன் உதட்டை வைத்து மென்மையாக முத்தமிட்டான். பின் அவள் உதட்டுக்கும் அவன் உதட்டுக்கும் இடையில் சிறு இடைவெளி உண்டாக்கி அவளைப் பார்த்தான். வாய் அகலமாக விரிய வெட்கப் புன்னகை காட்டினாள்.

“புடிச்சிருக்கா?”
“ம்ம்”
“லிப் லாக் கிஸ் தெரியுமா?”
“ம்கூம்..”
“பண்ணுவமா?”
“ம்ம்” தயக்கத்தை வென்ற ஆர்வத்துடன் தலையாட்டினாள்.

அவள் முகத்தை இரு கைகளிலும் தாங்கிப் பிடித்தபடி அவள் உதட்டில் தன் உதடுகளை வைத்து அழுத்தி முத்தமிட்டான். உதடுகளை பிரிக்காமல் அப்படியே அவள் உதடுகளை அழுத்தி ஒட்டியிருந்த உதடுகளை பிரித்தான். முதலில் அவள் கீழ் உதட்டை கவ்வி சுவைத்தான். அவன் பற்கள் அவளின் உதட்டை கவ்விப் பிடித்துக் கொள்ள அவன் வாய் அவள் உதட்டை உறிஞ்சியது.அவன் கைகள் அவள் முகத்தை அசைய விடாமல் அழுத்தி பிடித்துக் கொள்ள அவன் வாய் அவள் உதட்டை கடித்து உறிஞ்சி சுவைத்தது. பிரியா கிறங்கினாள். அவள் கண்கள் தானாக மூடின. அவள் கைகள் அவனைச் சுற்றி வளைத்து அணைத்து இறுக்கின. அவள் மூச்சு காற்று பலமாக வந்து அவன் முகத்தில் மோதியது. தன் வயிற்றில் குத்தும் அவன் உறுப்பை உந்தினாள் பிரியா.. !!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


chithi son sex trolls memesபூவும் புண்டையையும் – பாகம் 100 – தமிழ் காம கதைகள்"tamil sex stoties""nadigaigalin ool kathaigal"கூதிஅம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்"www.tamil kamaveri.com""தமிழ் காமக் கதைகள்""tamil sex stories xossip""new amma magan kamakathai""hot sex story tamil"காம கதைகள் உரையாடல்காமக்கதை"kamalogam tamil kathaigal"xosippykamakadaigal"tamil sithi kamakathai"செம டீல் டாடி – பாகம் 10 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்"tamil story amma""அம்மா குண்டி"கூட்டி கணவன் காமtamildirtystory"tamil sex stories teacher""new sex stories"தங்கச்சி xossip"tamil amma mahan kamakathaikal"Gramathu kama kathaitamil tham pillai varam kamakathai"tamil sex stoires""xossip regional tamil"காம கதைகள் உரையாடல்"rape kamakathai""appa magal sex story in tamil""tamil incest kamakathaikal""tamil new hot stories""hot actress memes""english erotic stories""kamakathaikal amma magan tamil""tamil heroine hot""free tamil sex story"முஸ்லிம் காமக்கதைபுண்டைபடம்xossp"tamil adult stories"thrumathi kerija tamil kamakathiTamil xossip storyஓழ்கதைகள்"tamil sex story"முஸ்லீம் நண்பனின் மனைவி"anni kamakathaigal""xossip cuckold actress""tamil kamakathaikal.com"cuckold neenda kathaikal"தமிழ் காமக் கதைகள்"கற்பழிப்பு கதை"adult xossip""akka sex stories in tamil"tamil xossip kathaikal/archives/tag/%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%BF"kamakathai sithi"சீரியல் நடிகை சமீரா முலையில் செக்ஸ் வீடியோ"tamil sex novels"கோமணம் கட்டி sex stories"lesbian story tamil"தங்கை"brother sister sex story"செக்ஸ் தமிழ்நாடுபுண்டையை"தமிழ் செக்ஸ்""tamil sex stories daily updates"tamil kama sex stories for husband promotionஅக்கா குண்டி"tamil actress nayanthara sex stories"அப்பா சுன்னி ஊம்பும் மகன் கதை