பருவ பெண்ணின் தாபங்கள் – பாகம் 03 – தமிழ் காமகதைகள்

அவள் அதை தொட வேண்டும் என்று தொடவில்லை. எதிர்பாராத விதமாகத்தான் அவள் கை அவன் ஆணுறுப்பின் மீது பட்டது. அதற்கே அவளுக்கு ஷாக்கடித்ததை போலானது. சடாரென கையை நகர்த்தி அவன் உறுப்பை கிட்டத்தில் பார்த்தாள். லுங்கியை தூக்கி நிற்கும் அதன் விறைப்பை வெறித்துப் பார்த்தாள். ஆனால் நிருதி சங்கடமாக உணர்ந்தான்.

“அண்ணா”
“பிரியா?”
“எ.. என்ன இது?”
“எது?”
“இங்க.. ? இவ்ளோ பெருசா..?” மீண்டும் கை நீட்டி ஒற்றை விரலால் அவன் உறுப்பைத் தொட்டாள். அது மீண்டும் விட்டென துடித்து துள்ளியது.

“ஹா..” என்று சன்னமாக அலறினாள்.
“ஷ்ஷ்.. ஏய்.. தொடாத”
“ஏ… ண்ணா?”
“அது படு டென்ஷன்ல இருக்கு”
“டென்ஷனா? ஏன்.. என்னாச்சு?” ஆர்வத்தை அடக்க முடியாமல் மீண்டும் அவன் உறுப்பைத் தொட்டாள்.

வியந்தான். ஒரு சின்னப் பெண் தன் ஆணுறுப்பை தீண்டினால் எந்த ஆணுக்குத்தான் விறைக்காது.? ஜிவ்வென விறைத்தது. கிர்ரென உணர்ச்சி ஏறியது. அவளாக முன் வரும்போது நாம் ஏன் பின் வாங்க வேண்டும்? சட்டென அவள் கை மீது தன் கை வைத்தான். தன் உறுப்பின் மேல் அவள் கையை அழுத்தினான்.. !!

“ஷ்ஷ்.. ஏய் பிரியா..” கிறக்கமானான்.
“ஓ.. மை காட்..” உண்மையாகவே திகைத்தாள்.

அவன் கை அழுத்தத்தில் அவள் கை அவன் ஆண்மையை பலமாக பிடித்திருந்தது. அவளின் சின்னக் கையில் சிக்கிய அதன் கணம்.. அதன் துடிப்பு அவளின் அந்தரங்கத்தை அதிர வைத்தது. அப்படியே அவன் உறுப்பை இறுக்கி பிடித்துக் கொண்டாள்.. !!

அதன்பின் சில நிமிடங்களில் அந்த கன்னிப் பெண்ணான பிரியாவின் ஆசை தேவை எல்லாமே மிக எளிதாக நிறைவேறத் தொடங்கியது.. !!

“ஏய் ப்ரியா ”
“அண்…ணா”
“பிடிச்சிருக்கா?”
“ம்ம்”
“பாக்கறியா அதை?”
“பயம்மாருக்கு..” மெல்ல தலையை தூக்கினாள்.
“நீ பாத்துருக்கியா?”
“ம்கூம்”
“பாரு.. உன் பயம் போயிறும்”

நிருதி அசைந்து உட்கார்ந்தான். பிரியா எழுந்து உட்கார்ந்தாள். மெல்ல லுங்கியை தன் இடுப்பில் இருந்து தளர்த்தினான். பிரியா ஆர்வமாக அவனையே பார்த்தாள். ஜட்டிக்குள் முட்டிக் கொண்டிருக்கும் தனது கணத்த ஆயுதத்தை எடுத்து வெளியே விட்டான். கம்பம் போல் நட்டுக் கொண்டிருந்த அவன் உறுப்பை பார்த்து திகைத்தாள்.

“ஆஆ.. எவ்ளோ பெருசுண்ணா..”
“ம்ம்.. இப்போ தொட்டு பாரு” அவள் கையை எடுத்து தன் உறுப்பின் மேல் வைத்தாள்.

அவள் அவன் உறுப்பை தன் நளினமான விரல்களால் வளைத்து பிடித்தாள். அவன் உறுப்பு சூடாகியிருந்தது. அது உடனே விறைத்து துள்ளியது. அவள் கை வழியாக மின்னதிர்வு பாய்ந்து அவள் பெண்ணுறுப்பை பலமாக தாக்கியது.

“பெருசுண்ணா” முனகினாள்.
“நல்லாருக்கா?”
“ம்ம்”

ஆணுறுப்பின் முன் தோலை பின்னால் தள்ளி தன் உறுப்பின் மொட்டை முழுசாக காட்டினான்.
“நல்லா பாத்துக்கோ..”

காளான் மொட்டு போன்ற அவன் உறுப்பின் மொட்டை விரலால் தடவி வருடினாள். அவன் சிலிர்த்து இடுப்பை வெட்டினான்.

“நல்லாருக்குண்ணா” இதைத்தானே அந்த போர்ன் வீடியோ பெண்கள் வாயில் திணித்து அசைத்து ஊம்புகிறார்கள். ? அப்படி என்ன இருக்கும் இதை ஊம்புவதில் ? ஆனா முன்னாடி பாக்க ரொம்ப அழகா இருக்கு.!

ஆசையாக அவன் உறுப்பையும் அதனடியில் தொங்கும் விதைக் கொட்டைகளையும் தொட்டுத் தடவி விளையாடினாள் பிரியா. உறுப்பை சுற்றிலும் இருந்த சுருள் ரோமம் அவளுக்கு படு கிளர்ச்சியை கொடுத்தது. அவள் புண்டை விரிந்து அவன் உறுப்பை உள் வாங்கிக் கொள்ள தவியாய் தவித்தது.

அதே நேரம் அவன் கைகள் பனியனில் விம்மி நிற்கும் அவளின் இளங் காய்களை தடவி கசக்கி பிசைந்து அவளுக்கு இன்பத்தை அளித்தது.. !! அவளை நெருக்கி அணைத்தான். அவள் காயை இறுக்கியபடி அவளின் பரு வளர்ந்த கன்னத்தில் அழுத்தி முத்தமிட்டான். அவள் சொக்கினாள்.. !!

“ஹேய் பிரியா ”
“ம்ம்?”
“நீ லவ் பண்ணிட்டிருக்கியா?”
“இல்ல..”
“ஏய்.. ஏன்? இவ்ளோ அழகாருக்க..? உன்ன எவனேமே லவ் பண்லயா?”
“பசங்க என்னை லவ் பண்றதா சொன்னாங்க. ஆனா நான் பண்ல”
“ஏன்,?”
“பயம்ணா எனக்கு..”
“ஹா ஹா.. நல்ல பொண்ணு” அவள் கன்னத்தில் மீண்டும் மீண்டும் முத்தமிட்டு அவளை கிறங்க வைத்தான்.

“நான் நெனச்சே பாக்கல.. பிரியா ”
“என்னண்ணா?”
“நீ இவ்ளோ அழகா இருப்பேன்னு”
“என்னை பிடிச்சிருக்காண்ணா?”
“ரொம்ப புடிச்சிருக்குடா”
“நீங்களும் ரொம்ப அழகா இருக்கீங்க”
“என்னை புடிச்சிருக்கா?”
“ம்ம்.. ஆனா ரொம்ப பெருசுண்ணா உங்களுக்கு”
“என்னது?”
“இ.. இதான்”
“இது பேரு தெரியுமா?”
“ம்ம்?”
“என்ன ? சொல்லு?”
“காக்..” வெட்கத்துடன் சொன்னாள்.
“குட்.. உனக்கு கூட.. பூப்ஸ் நல்லா பெருசாத்தான் இருக்கு..” அவள் முலைகளை பனியனுடன் பிசைந்தான். விடைத்திருக்கும் குட்டிக் காம்பை தேடிப் பிடித்து உருட்டினான்.. !!

அவள் உடலெல்லாம் பஞ்சு போலாகி எங்கோ பறப்பதை போல் உணர்ந்தாள். அந்த இன்பத்தை முழுவதுமாக அனுபவிக்க அவளின் மனசும் உடலும் தயாராகி பரிதவித்தது.

“ப்ரியா ”
“ண்ணா?”
“என்னை நீ முழுசா பாத்துட்ட”
“ம்ம்”
“உன்னை நான் முழுசா பாக்க வேண்டாமா?”
“ச்சீ..”
” எனக்கும் உன்னை முழுசா பாக்க ரொம்ப ஆசையா இருக்கு”
“ம்ம்” வெட்கத்துடன் சிரித்தாள்.
“உன் ட்ரஸ்ஸை கழட்டிரலாமா?”
“ம்ம்” மெல்ல தலையாட்டினாள் ப்ரியா.. !!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"akka sex kathai"anni kamakadhaihal"tamil sex stories sites"Oolsugamsex"kamaveri story""tamil kamam com"akkatamilsexkadhaidesixossiptamil sex kathai"tamil fuck stories"அண்ணி செக்ஸ் சுகம்"tamil actress sex stories in tamil""amma sex story""tamil sex stories xossip""anni sex story""tamil sex stories exbii""rape sex story""tamil sex store"tamil vathiyar kamaveri kathaikal"tamill sex""அம்மா மகன் காமக்கதைகள்""nayanthara sex story tamil"சித்தி கதை literoticanayantharasex"tamil sex stories 2017""tamil sex kathai"Www.tamilsex.stories.com"samantha tamil sex story""akka kamakathaikal in tamil font"மாமிகளின் செக்ஸ் காமவெறிIncest Tamil story"tamil sex story pdf"குடும்ப செக்ஸ்மச்சான் மனைவி காமக்கதை"katrina pussy""tamil sex stories.com""trisha sex stories"அவள் கஞ்சியை குடித்தேன் காமக்கதை"tamil incest story""amma magan story""xossip tamil story""erotic tamil stories""kamakathaigal tamil"shamanthasister"www tamil kama kathaigal""tamil amma kama"tamilxossip"tamil actress hot sex""samantha sex stories""exbii adult""gangbang stories"tamilkamakadigal.inகவிதாயினி sex stories"sexy tamil stories"tamil searil actres cockold memes fb.com"akkavai otha kathai in tamil font""tamil actress kathaigal""stories tamil"சித்தி மகள்கள் அண்ணன் காமக்கதைகள்/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%B0%E0%AF%8D-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8Dshamanthasister"jothika sex stories"sexsroriestamiltamilkamakathigal"bdsm stories""tamil sex storiea""adult sex story""செக்ஸ் கதைகள்"மலைமேல் அர்ச்சனை"anni tamil kamakathaikal"பிரியா காமக்கதை"tsmil sex stories"அம்மா காமக்கதைகள்"incest stories"tamilkamakathaigal"tamil incest stories"முஸ்லிம் நண்பனின் மனைவி புண்டை"amma magan otha kathai tamil""tamil sex story amma"கால் பாதம் sextamil new poundai kataiwww.tamilkamaveri.comகாம செக்ஸ் கதைகள்"tamil new sex story""tamil thangai kamakathaikal"storyintamilsexTamil sex stories in ஆச்சாரமான குடும்பம்காமக்கதை"bdsm stories"Naai kamakathaikalOolsugamsexநடிகைபுண்டை