ஆச்சாரமான குடும்பம் – பாகம் 09

சில நாட்களில், தங்கைக்கு திருச்சியில் இருந்த ஒரு பெரிய ஸ்சூலில் அழைப்பு வர அவளை அங்கே சேர்த்துவிட்டு வந்தேன். வழக்கம் போல் எனக்கு நைட் ஷிஃப்ட். அங்கே எனக்கு கன்னியாகுமரியில் இருக்கும் ஒரு கிராமத்தில் எங்கள் கம்பனி கிளையில் மாத்தல் வந்திருப்பது தெரிந்தது. ஃபரமோஷன் சேர்ந்து வந்தது. ஆக கட்டாயம் ஏற்றுக் கொள்ள வேண்டும்.

நான் காலையில் வேலையை முடித்துவிட்டு அம்மாவிடம் சென்று எனக்கு மாற்றல் ஆகி இருக்கின்ற விசையத்தை சொன்னேன். ‘என்னடா மோகன், உங்க கம்பனிக்கு இந்தியா முழுக்க அலுவலகம் இருக்குனு தெரியும். அதுக்காக இவ்வளவு தூரம் போட்டுடாங்களே’ என்றாள். ‘அம்மா, அங்கே கம்பனி வீடு இருக்கு ஊரை விட்டு கொஞ்சம் தள்ளி தான் இருக்குமாம் ஆனால் எல்லா வசதிகளும் இருக்குமாம். இன்னம் 7 நாட்களுக்குள் அங்கே போகனும்’ என்றேன் நான்.

சிறிது நேரம் யோசித்த அம்மா, ‘சரிடா மோகன். உன்னை தனியா விட்டா கெட்டு போய்டுவே. நானும் வறேன். எப்படியும் வசந்தியை ஹாஸ்டலில் சேர்த்தாச்சு. நானும் இங்க தனியா இருந்து என்ன பண்ண போறேன். நானும் வறேன்.’ என்று தான் என் அம்மா சொல்லுவாள் என்று எனக்கு தெரியும். என் அண்ணி ஓதிய வேதம் இன்னம் இருக்கு அல்லவா.

ஆறாவது நாளே ஒரு மினி லாரியில் வீட்டு சாமான் களை ஏற்றிக் கொண்டு புது ஊருக்கு சென்றோம். அங்கு ஊருக்கு வெளியே ஓதுக்குபுறமாக வீடு. தனியே ஒரு காட்டுக்குள் இருபப்து போன்று இருந்தது. ஆனால் அந்த இயற்கை அழகில் வீடு பளபளத்தது. எனக்கும், என் அம்மாவுக்கு வீடு மிகவும் பிடித்து போனது. அக்கம் பக்கத்தில் வீடுகள் இருந்தாலும் அவ்வளவாக பேச யாரும் இல்லை. கொஞ்சம் தொலைவில் உள்ள ஒரு அம்மாவும், அவள் பிள்ளையும் தான் பழக்கம் ஆனார்கள்.

அவர்களிடம் பேசிக் கொண்டிருக்கும் போது அந்த பெண்மணி, என்னை பார்த்தது யாரது உன் தம்பியா என்று கேட்க, என் அம்மாவும் ஆமாம் என்றாள். எனக்கு ஒன்றும் புரியவில்லை. வீட்டுக்கு வந்ததும் ‘ஏம்மா அவங்ககிட்ட நான் உன் தம்பினு சொன்னே. நான் நீ பெத்த பிள்ளை தானே மா’ என்றேன்.

அதற்கு அவள், ‘டேய் அசடு உனக்கு ஒன்னும் புரியாது. அதை நேரம் வரும் போது விளாவரியா சொல்லுறேன்.’ என்றாள். ஒன்றும் புரியாமல் சரி சொல்லிவிட்டு வேளைக்கு சென்றேன். அப்படி ஒரு 3 வாரம் ஓடியது. அந்த மூன்று வாரத்தில் நான் ஒன்றை மட்டும் கவணித்தேன். கும்பகோனத்தில் இருக்கின்ற வரை என் அம்மா ஏனோ தானோ என்று துணி அனிந்து கொள்வாள். அலங்காரம் கூட செய்து கொள்ள மாட்டாள். எதையோ பறி கொடுத்த மாதிரியே இருப்பாள். ஆனால் இங்கே வந்ததும், அழகாக புடவை அனிந்துக் கொள்கிறாள், அலங்காரம் எல்லாம் நன்றாகவே செய்து கொள்கிறாள். ஒரு சந்தோசம் அவள் முகத்தில் தெரிந்தது. சரியா தருணம் வரும் போது கண்டிப்பாக அவளிடம் இதை பற்றி கேட்க வேண்டும் என்று எண்ணினேன்.


நான்காவது வாரத்தின் செவ்வாய்கிழமையில், ‘மோகன், நாளைக்கு நீ லீவு போடு’ என்றாள்.

‘எதுக்குமா லீவு’ என்றேன் நான்.

அம்மா வெட்கத்துடன் சொல்ல வந்ததை சொல்ல முடியாமல், கிசுகிசுறுத்த குரலில், ‘நாளைக்கு ரொம்ப நல்ல நாள் டா. கோயிலுக்கு போய் வருவோம். நீ காலெண்டர் பார்க்குலை’ என்று இழுத்தாள். நானும் ஓடிச் சென்று காலெண்டரை பார்த்தாள் புதன் கிழமை ஒரு முகுர்த்த நாள். என் மனதில் எதோ ஒரு சந்தோசம். பெரிய மகிழ்ச்சு. சந்தோசத்தில் என் அம்மாவை அப்படியே தலைக்கு மேல் தூக்கி சுற்றி கொஞ்சவும், ‘டேய் விடுடா’ என்று சொன்னாள். நான் என் அம்மாவை கீழே இறக்கி அப்படியே கட்டி பிடித்து கண்ணத்திலும் உதட்டிலும் முத்தம் கொடுத்தேன். ‘என் லவ்லி அம்மா’ என்றேன். நேரம் ஆகிவிட்டதால் கம்பெனிக்கு சென்றேன். கம்பெனியில் எனக்கு வேளை ஓடவே இல்லை. எப்போ வேலை நேரம் முடியும் என்றிருந்தது. முடிந்ததும், மறுநாளைக்கு லீவ் லெட்டர் கொடுத்துவிட்டு ஒரு நண்பனிடம் பைக் வாங்கினேன். நகை கடைக்கு போய் 5 சவரன் தாலியை வாங்கிக்கொண்டு வீட்டுக்கு வந்தேன்.

புதன் கிழமை காலை மஞ்சள் பூசி குளித்துவிட்டு என்னையும் கூப்பிட்டு தலைக்கு எண்ணை வைத்து தலை குளிச்ச சொன்னாள் என் அம்மா. நான் குளித்துவிட்டு வந்ததும், என் அப்பாவின் முகூர்ந்த பட்டு சர்ட், பட்டு வேட்டியை கட்டிக்க சொன்னாள். நானும் கட்டிக் கொண்டேன். அம்மாவும் அவளின் கல்யாண பட்டு புடவையை கட்டி இருந்தாள். நீண்ட நாள் எனக்கு காட்டாமல் வைத்திருந்த வெளிர் மஞ்சள் நிற பட்டு புடவையையும், அதே நிறத்தில் உள்ளே அனிந்திருக்கிற பிரா தெரியும் அளவுக்கு டரன்ஸ்பெரண்ட் ஜாக்கெட்டையும் அனிந்து கொண்டிருந்தாள். அந்த கோலத்தில் அம்மாவை பார்த்த போது அசந்து போனேன். அவ்வளவு அழகாக இருந்தாள்.

ஆசையாய் அம்மாவை சுற்றி பார்த்த நான், ‘அம்மா எல்லாம் நல்லா இருக்கு, ஆனால் அந்த கட் பாடி தான் நல்லா இல்லை.’ என்றேன்.


தலை வாறி பிண்ணிக் கொண்டிருந்த என் அம்மா, முகத்திற்கு பௌடர் போட்டுக் கொண்டே, ‘உள்ளே என்ன பிரா போட்டிருக்கேன் என்று கூட பார்க்குற. சரி சரி. நேரமாகுது. நீ போய் அப்பா படம் கிட்ட மல்லிகை பூ சரம் வாங்கி வைச்சிருக்கேன். அதை எடுத்து வந்து என் தலைக்கு வை’ என்றாள். நானும் அவள் சொன்னது போல் அந்த பூவை எடுத்துக் கொண்டு வந்து அம்மாவை திரும்ப சொல்லி, அம்மாவின் சூத்து மேடுகளை உறைத்தபடி, பின் கழுத்து வாசனையை முகர்ந்துக் கொண்டே தலையில் அந்த பூச்சரத்தை வைத்த போதே என் பூல் நிமிர்ந்து ஆட்டம் ஆட துடங்கியது.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


xoosipTamilkamaverinewsexstoryஓழ்சுகம்"தங்கச்சி புண்டை"Swathi Kamakathaikalதமிழ்காம.அம்மாகதைகள்"tamil latest hot sex stories""tamil xxx story""tamil kama kadhaikal"அத்தை காம கதைகள்"amma magan tamil stories""அம்மா முலை"Vithavai anni kama ஆச்சாரமான குடும்பம் – பாகம்14முலைகள்"anni story in tamil""amma kamakathaikal"மாமியாருடன் சல்லாபம்கவிதாயினி sex stories"hot store tamil""tamil latest sex""samantha sex story""tamil sex new story""kudumba sex"உறவு"telugu sex storyes""tamil actress kathaigal""kamaveri story""tamil xossip stories""mamiyar sex stories""anni tamil kathai"முஸ்லீம் அம்மாவின் வேர்வை நாத்தம்"dirty tamil sex stories""indian sex stories in tamil""tamil sex story daily""rape kamakathai"Ammaoolsexkamakathaikalசமந்தா"mamanar marumagal kamakathai""tamil kaama veri"/archives/3012"jyothika sex"tamilstory"amma sex tamil story""anni kamakathai"www.sextamil"tamil super kamakathaikal""teacher sex stories""tenoric 25""tamil sex stories blog""tamil sex blogs"சுரேஷின் பூளும்"tamil fuck story""anni sex kathai"en amma thuki kamicha sex stories in tamil"tamil amma magan stories""indian sex stories in tamil"xxosip"sex kathai tamil"tamil searil actres cockold memes fb.comanty kannithirai story tamilடீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்"www tamil hot story com"Nadikai pundaiyil rattham"tamil acterss sex"முலைப்பால் செக்ஸ் கதைகள்"xossip tamil stories""www tamilactresssex com"malarvizhi kama kathaiஅம்மாவை கூட்டி கொடுத்த அக்கா"sex hot tamil"வாட்ச்மேன் செக்ஸ் கதை"mamanar marumagal otha kathai"விக்கி. xossip.சுமதி.காமகதைநிருதி காமகதைமதி அக்கா பாகம் 5"tamil sex story blog""tamil amma magan pundai kathaigal"ஓழ்சுகம்புண்டையில்"tamil memes latest""tamil kama kadhai"xssoip"tamil sex stories blog"newtamilmamisex"akkavudan uravu"அம்மாவுடன் ஆஸ்திரேலியா டூர் xossip"tamil sex store""mamanar sex stories""tamil sex xossip""tamil aunty sex stories""hot tamil actress sex stories""akka thambi kama kathai""www. tamilkamaveri. com"மாமியாருடன் சல்லாபம்"tamil sex stories blogspot"