பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 291

அஞ்சரை மணிக்கு  கண் விழித்தாள் புவியாழினி. வீட்டுக்குள் லைட் எரிந்து கொண்டிருக்க கண்கள்  கூசியது. இமைகளை சிமிட்டி விட்டு  அரைக் கண்ணில் பார்த்தாள். அம்மா அப்போதுதான் குளித்து விட்டு வந்திருந்தாள். அம்மா நிர்வாணமாக இருந்தாள். அவள்  உடம்பில் லேசான நீர்த் துளிகள் தென்பட்டது.

அம்மா அவளைக் கண்டு கொள்ளவில்லை. பீரோ திறந்து  உள்ளாடைகள் எடுத்துக் கொண்டிருந்தாள். அம்மா உயரமானவள். அவளின் உயரத்திற்கு  ஏற்ற  உடல்வாகு. அவள் மார்புகள் சரிந்து நொங்கி ஆடின. இடுப்பில் டயர் மடிப்பு.  கொழுத்து பருத்த சூத்துக்கள் எடுப்பாய் தெரிந்தது. அதற்கு மேல்  அம்மாவின் நிர்வாண உடலை அவள் பார்க்கவில்லை.  கண்களை மூடிக் கொண்டாள்.சில நிமிடங்கள் கண் மூடிப் படுத்திருந்து பின் விழித்தாள். அம்மா உள்ளாடைகள்  அணிந்து ஜாக்கெட் கொக்கி மாட்டிக் கொண்டிருந்தாள். தூக்கத்தில் இருந்து விழிக்கும் தன் மகளைப் பார்த்தாள்.

“முழிச்சிட்டியா?”
“ம்..ம்ம்..” புரண்டு படுத்தாள்.

அம்மா ஜாக்கெட் போட்டு புடவை கட்டினாள். படுத்துக் கொண்டே அம்மா புடவை கட்டுவதை வேடிக்கை பார்த்தாள். அவளுக்கும் புடவை கட்ட ஆசை வந்தது. புடவை கட்டாமல் எல்லாம்  இல்லை. கட்டியிருக்கிறாள். ஆனால்  அது வெகு அரிதாகத்தான்.

அம்மா அவளுடன் பொதுவாக பேசிக் கொண்டே  ஒரு நிமிடத்தில் புடவை கட்டி.. முடித்து சீப்பை எடுத்து  தலை வாரினாள். புவி படுக்கையில்  இருந்து  எழுந்து  உட்கார்ந்தாள்.

“தூக்கம்  வரலையா?” அம்மா கேட்டாள்.
“இல்ல..”
“பாத்து..” என்றாள்.

அவளுக்கு புரியவில்லை.
“என்ன?”
“கல்யாணம்  ஆகறவரை கொஞ்சம் கண்ட்ரோலா இரு..”
“அம்மா…”
“இந்த வயசெல்லாம் பாத்தவதான்.”
“……..”
“இப்ப  நான் போனதும் நேரா அவன் வீட்டுக்குத்தான் ஓடுவ?”
“என்னாச்சு  உனக்கு..?”
“நைட் ரெண்டு பேரும் வெளிய நின்னு கிஸ்ஸடிச்சிட்டிருந்தீங்களே.. அதை பாத்ததுல இருந்து  எனக்கு.. மனசு ஒரு மாதிரி ஆகிருச்சு. சீக்கிரம்  உனக்கு கல்யாணம் பண்ணி வெச்சிரணும்”
“மா.. அவனைத்தானே நான் கட்டிக்கப் போறேன்? உனக்கு  தெரியாதா?”
“கட்டிக்கறவரை.. கொஞ்சம் வயித்த சுத்தமா வெச்சிக்கோ. ஒரு அம்மாவா என்னால இதான் சொல்ல முடியும்”புவி பேசவில்லை.  அம்மாவையே வெறித்துப் பார்த்தாள். அம்மாவுக்கு  எல்லாமே தெரியும்.  ஆனால்  இப்போது  ஏன் இப்படி பேசுகிறாள் என்றுதான் அவளுக்கு புரியவில்லை.

அதன்பின்  அம்மா அதைப் பற்றிப் பேசவில்லை.  அவசரமாக கிளம்பி ஓடினாள்.

அம்மா போனபின்தான் கட்டிலை விட்டு கீழே  இறங்கினாள் புவி. டாப்ஸை தூக்கி பிடித்து லூசாக இருந்த சுடிதார் பேண்ட் நாடாவை இறுக்கி கட்டினாள்.  பாத்ரூம் சென்றாள். கதவைச் சாத்தி உட்கார்ந்து காலைக் கடன்களை முடித்தாள்.

பல் விளக்கி.. வாய் கொப்பளித்து முகம் கழுவி வெளியே வந்தாள். கண்ணாடி பார்த்தபடி முகம் துடைத்தாள். கலைந்த தலைமுடியை ஒதுக்கி ஜடையை சுருட்டி கொண்டை போட்டாள். அப்பறம் தன் வீட்டில் விளக்கணைத்து விட்டு வெளியே போய் கதவைச் சாத்தி தாழிட்டாள். நேராக சசி வீட்டுக்குப் போனாள்.

அம்மா சொல்லிவிட்டாள் என்பதற்காக எல்லாம்  அவளால் சசியுடன் போய் படுக்காமல் இருக்க முடியாது.  அவளைப் பொறுத்தவரை சசிதான் அவளுக்கு எல்லாம்.  தினமும் அவனைப் பார்க்க வேண்டும். அவனுடன் பேச வேண்டும்.  அவனுக்கு முத்தம் கொடுத்து முத்தம் பெற வேண்டும். அவனைக் கட்டிப்பிடித்து  அவனுடன் கொஞ்சிக் குலாவ வேண்டும். அவனுக்கு விருப்பமென்றால் கலவியும் புரிய வேண்டும்.. இப்படி  அவளுக்கு
எத்தனையோ சின்னச் சின்ன சுகங்கள் இருக்கின்றன. அவள் எதைக் காரணம் கொண்டும் அவைகளை விட்டுக் கொடுக்கத் தயாரில்லை.

சசி கால்களை பரத்திப் போட்டு மல்லாந்து படுத்திருந்தான். லேசாக வாய் பிளந்து தூங்கிக் கொண்டிருந்தான். லுங்கியில் இருந்தான். இடுப்புக்கு மேலே வெற்றுடம்புடன் இருந்தான். அவனைப் பார்த்தவுடன் அவளுக்கு உள்ளமும் உடலும் ஒரே நேரத்தில் கிளர்ந்தது.உடனே அவன் பக்கத்தில் படுத்து  அவனைக் கட்டிப்பிடித்தாள். தன் முகத்தை தூக்கி  அவன் மார்பு மீது வைத்தாள். அவனுக்கு  விழிப்பு வந்து விட்டது. ஆனாலும்  அசையாமல் இருந்தான்.

அவன்  அசையாமலிருக்க.. புவி தன் கையை மெல்ல நகர்த்தி  லுங்கிக்கு மேல்  அவன் உறுப்பைத் தொட்டாள். அதுவும் அமைதியாக இருந்தது. அவனை உசுப்பும் விதமாக மெதுவாக தடவி பின் அதை இறுக்கிப் பிடித்தாள்.

சசி கண் திறந்து  அவளைப் பார்த்தான்.
“குட் மார்னிங் குட்டி”
“லவ் மார்னிங்..” என்று சிரித்து.. தன்  முகத்தை தூக்கி..  அவன் உதட்டில் மென்மையாக முத்தமிட்டாள் புவியாழினி.

சசி கிளர்ந்தான். அவன் ஆண்மை மெல்ல விறைத்தது. புவி அவன் கால் மேல் தன் காலைத் தூக்கிப் போட்டாள். அகை அவன்  உறுப்பை தடவி தாலாட்டியது. சசி அசைந்து படுத்து அவளை அணைத்துக் கொண்டான். அவள் முகத்தில் தன் உதடுகளை தீற்றினான்.

“அழகு.”
“ம்..ம்ம்.?”
“மூடா இருக்கியா?”
“ம்கூம்..”
“அப்றம்? வந்ததும் அவனை கைல புடிச்சு ஆட்டிட்டு இருக்க? ”
“ஏன்? அவனை நான் புடிக்க கூடாதா?”
“ம்.. ம்ம்..”அவள் உதட்டைக் கவ்வி மெல்ல உறிஞ்சினான். அவள் கை அவன் உறுப்பை இறுக்கி பிடித்தது. அவனது ஆண்மை கிறக்கத்துக்கு அவளின் பெண்மை தேவைப் பட்டது. ஒரு கை அவள் முதுகைத் தடவ இன்னொரு கை அவளின் மென் சதைப் பந்துகளை தேடிப் பிடித்து பிசைந்தது.

இரண்டு நிமிடங்கள் கழித்து..
“வர வர எங்கம்மா சரியில்லமா..” என்றாள் புவி.
“ஏன்டா?”
“ம்.. ம்ம்.. அவளுக்கு  என்னமோ நம்ம மேல ஒரு காண்டு போல..”
“உங்கம்மாளுக்கா?”
“ம்..ம்ம்”
“நம்ம மேல காண்டா?”
“ம்.. ம்ம்..”
“அது சரிதான்..” சிரித்தான்.
“ஆமாம்மா..”
“எப்படி சொல்ற..?”
“காலைல என்னை திட்டிட்டு போனா”
“எதுக்கு? ”
“நேத்து நாம கிஸ்ஸடிச்சிட்டிருந்ததை பாத்தா இல்ல?”
“ம்.. ம்ம்..?”
“அதுக்கு.. எனக்கு சீக்கிரம் கல்யாணம் பண்ணி வெக்கணுமாம்..”
“ஓ..”
“அதுவரை நான் என் வயித்தை சுத்தமா வெச்சிக்கறதாம்..”
“ம்.. ம்ம்.. சரிதான்..”
“நான் கட்டிக்க போறவன்தானேனு சொன்னா என்னை திட்றா..”
“செருப்புல போடாம விட்டாளேனு சந்தோசப்படு..”
“நாம கல்யாணம் பண்ணிட்டு வேற என்ன பண்ண போறோம்?”
“அதுவரை ஒரு கட்டுப்பாடு வேணும்னு உங்கம்மா சொல்றதுல என்ன தப்பு?”
“நீ என்ன எங்கம்மாளுக்கு சப்போர்ட்டா..?”
“ம்.. ம்ம்.. பாவமில்ல உங்கம்மா.? எந்தம்மாவா இருந்தாலும்  அப்படித்தான் சொல்லுவாங்க..”புவி அவன் இடுப்பில்  இருந்த லுங்கியை தளர்த்தி  உள்ளே  கை விட்டு  அவன் உறுப்பை பிடித்து  உறுவினாள். அவன் உறுப்பு முழு விறைப்பை எட்டியது. அவள் பெண்மை வெடிப்பின் கதகதப்பான அணைப்புக்கு ஏங்கியது.

“அப்போ நீ  எங்கம்மா சொன்னதைத்தான் பாலோ பண்ண போறியா?”
“எதை..?”
“கல்யாணம்வரை கட்டுப்பாடு..?”
“அப்படி நான் சொல்லலையே..”
“அதான பாத்தேன்..”  மெல்லிய சிரிப்புடன் அடியில் கை விட்டு  அவன் விறைக் கொட்டைகளை பிடித்து பிசைந்தாள்.

பத்து நிமிடங்கள் கழித்து.. தன்னைக் கட்டிப்பிடித்து படுத்துக் கிடந்த புவியை புரட்டி மல்லாக்கப் படுக்கப் போட்டான் சசி. லுங்கியை காலால் உதறி விட்டு  நிர்வாணமாக அவள் மேல்  ஏறிப் படுத்தான். அவள் தொடைகளை விரித்து  அவனைத் தன் நடுவில் வாங்கினாள்.

“ஒண்ணுக்கு போகலையா?” அவனைத் தழுவியபடி மெல்லக் கேட்டாள் புவி.
“போகணும்தான்..” அவளின் உதட்டோரம் முத்தமிட்டான்.
“அப்றம்..? என்மேல ஏறிப் படுத்துட்ட?”
“உன்மேல படுத்தா ஜம்முனு இருக்கு..”
“ம்.. ம்ம்..”
“உன்ன.. உள்ள விட்டு  ஓக்கணும்னு இல்ல.. உன்மேல படுத்தாலே போதும். அந்த சுகமே தனி..”“எனக்கும்தான். அது ரெண்டு நிமிசத்துல முடிஞ்சிரும்.. ஆனா இப்படி படுத்தா.. எவ்ளோ நேரம் ஆனாலும் மூடு கொறையாம இருக்கும்”
“அதுக்காக உன்னை ஓக்காமயும் இருக்க மாட்டேன்..” என்று  அவள் மோவாயைக் கடித்தான்.
“ஸ்ஸ்.. ம்.. ம்ம்.. நீ ஓக்கத்தானே அறுவ்வு  நான் இருக்கேன்..”

அவள் கழுத்து வழியாக முகத்தை இறக்கினான். அவள் கழுத்தில் முகத்தை புதைத்து முத்தமிட்டான். அவள் சிலிர்த்து  அவனை இறுக்கினாள். தன் சுடிதார் கால்களால் அவனது நிர்வாண கால்களை பிண்ணினாள். அவள் முலைப் பந்துகளை இரு கைகளிலும் இறுக்கி பிடித்து கொண்டு அவள் நெஞ்சில் மெல்ல கடித்தான்.

“ஆஆ ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்.. அறுவ்வு..” புவி கிறங்கினாள்.
“நான் மட்டும்  அம்மணக் குண்டியோட இருக்கேன். நீ ட்ரஸ்ஸோட இருக்க?”
“உனக்கு  ஒரே ஒரு லுங்கி மட்டும்தான்..”
“உனக்கு? ”
“சுடி.. சிம்மி.. பேண்ட்.. ஜட்டினு நாலு ஐட்டம் இருக்கு..”
“பிரா போடலியா?”
“அது வெளிய போறப்பத்தான். வீட்டுக்கு வந்தா ப்ராவ கழட்டிறுவேன். சிம்மி டாப்ஸ்தான்..”அவன் முகம்  மெல்ல மெல்ல கீழிறங்கியது. அவளின் முலைகள் மீது முகம் புரட்டினான். முத்தமிட்டான். வாயில் கவ்வி மெல்ல கடித்து சப்பினான். அவள் வயிற்றில் முகம் வைத்து தொப்புளை கடித்தான். அவள் சிலிர்த்து துள்ளினாள். பின் அவள் தொடை நடுவில் முகத்தை புதைத்து  அவளின் அந்தரங்க வாசணையை உடைகளுக்கு மேல் நுகர்ந்தான். அவள் அந்தரங்கத்தில் அழுத்தி அழுத்தி முத்தம் கொடுத்தான். உடைகளுடன் கவ்விக் கொண்டு சுவைத்தான்.. !!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil sex stroy"iyer mami tamil real sex kama tamil kathaikal"xxx stories in tamil"tamil actress sex stories"அக்கா முலை""tamil actrees sex""தேவிடியாக்கள் கதைகள்"வாத்தியார் காம கதைகள்tamilstory"kamaveri story""adult stories""kamakathaigal tamil""mamiyar sex""amma maga tamil kamakathai""www tamil akka thambi kamakathai com"கவா்சி டீச்சா் காம கதைகள்tamilactresssexstoryun akka pundaiya kili da tamil kamaveri"brahmin sex"அப்பா மகள் காமக்கதை"tamil akka story""tamil kaama kathaigal"தமிழ் அம்மா மகன் காமக்கதைகள்"tamil sex amma magan story""tamil amma magan kathaigal"/archives/tag/%E0%AE%AE%E0%AE%A9%E0%AF%88%E0%AE%B5%E0%AE%BF-%E0%AE%85%E0%AE%AE%E0%AF%8D%E0%AE%AE%E0%AE%BE"xossip regional stories""tamil rape kamakathaikal""tamil actress kathaigal""புண்டை படம்""amma magan ool""tamil amma magan stories""shalini pandey nude""அம்மா மகன் காதல் கதைகள்"tamil aunty karpam kama kathinewhotsexstorytamil"nayanthara nude""tamil amma pundai kathaigal""hot sex tamil stories"புண்டை மாமியார்"ஓல் கதை""appa magal sex stories""amma magan ool kathaigal""telugu sex stroies"என்ட அம்மே – பாகம் 02 – அம்மா காமக்கதைகள்"tamil kama story""cuckold stories""tamilsex storie""hot stories in tamil""tamil sex story 2016""tamil sex stories incest""amma magan kamakathaikal"samanthasextamilsexstoriesrape aunty"anni kamakathai tamil""tamil dirty sex stories""www tamil hot story com""tamil actress new sex stories"அக்கா அண்ணி சித்தி அத்தை புண்டையில்காம தீபாவளிபானு ஓழ் கதைகள்"tamil sex memes""amma magan kathaigal tamil"அப்பா சுன்னி ஊம்பும் மகன் கதைtamil incest dirty stories"sexstory tamil""athulya ravi hd images""அம்மா முலை"சீரியல் நடிகை சமீரா முலையில் செக்ஸ் வீடியோநண்பரின் குடிகார மாமா தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிஸ்tamil kiramathu kathaikalIncest Tamil story"18+ tamil memes"புண்டைபடம்"tamil super kamakathaikal"vathiyar teacher sex tamil kathai"ginseng in tamil""free sex tamil stories"tamilkamakathaigal"shalini pandey nude""nude nayanthara"குரூப் காமக்கதைகள்"tamil actress new sex stories"எனது தங்கையின் புண்டைக்குள்ளே"tamil sex story amma"சித்தி காமக்கதைகள்"memes images in tamil""brother sister sex stories""amma magan tamil kathaigal"