சித்தெறும்பு ஊறுது – பாகம் 03 – தமிழ் காமக்கதைகள்

 

IMG-20160615-WA0026-1-1என் மனசு பகீர்னு ஆயிருச்சு. அவன் பொறந்த மேனியா இருப்பானுன்னு நெனச்சிருந்தேன். ஆனா அவன் இடுப்புல சின்ன துண்டு இருந்துச்சு. அதே சமயம் கிணத்துல இருந்து வாளியிலே தண்ணி சேந்திகிட்டு இருந்தவளைப் பார்த்ததும் எனக்கு அடி வயித்துல குப்புனு ஆயிருச்சு.

பின் வீட்டுல இருக்குறவங்க என் வீட்டுக்காரருக்கு அத்தை முறையாகணும் அவங்க பொண்ணுதான் சம்பகா. பாக்க சினிமாக்காரி போல இருப்பா. அழகுன்னா நெசமாவே அழகு. அவளைத்தான் என் வீட்டுக்காரருக்கு கட்டி வைக்கணுமின்னு அவங்கம்மா ஆசைப் பட்டாங்களாம்.உண்மைய சொல்லப் போனா ரெண்டு பேருக்கும் சோடிப் பொருத்தம் அம்சமா இருந்திருக்கும். ஆண்டவன் போட்ட முடிச்சு மாறி என் கழுத்துல விழுந்துச்சு. ஆனா ஒரு வேளை அவளைக் கட்டிகிட்டு இருந்திருந்தா இன்னைக்கு அவ என்னைப் போல எவன் இடுப்புக்கு கீழேயாச்சும் மேடு தெரியுதான்னு பாத்துக்கிட்டு இருந்திருப்பா. ரெண்டு வீட்டுக்கும் நடுவே வேலி தெறந்து கெடக்குறதால அவங்க வீட்டுலே இருந்து சில சமயம் கிணத்துல தண்ணி எடுக்க வரதுண்டு.

அது போல வந்திருப்பாளோ ? ஆனாலும் ஒரு ஆம்பள குளிக்கிறப்போ வந்து நிக்கிறது நல்லாவா இருக்குது ! மெதுவா பக்கத்துல இருந்த மாமரத்து பின்னாலே மறைஞ்சு நின்னு பாத்தேன். அவங்க நிக்கிறதைப் பாத்தா இதுக்காகவே காத்துகிட்டு இருந்தது போல இருந்திச்சு. காத்து வாக்கிலே அவங்க பேசுறதை கேட்க காதை தீட்டிக்கிட்டேன்.

“என்ன் சம்பகா.. அப்படியே நிக்கிறே ! முதுகு தேய்ச்சு விடுறேன்னு நேத்து சொன்னேயில்லே ?” “அட போய்யா.. நேத்து தேய்ச்சு விட்டப்போ நீ என்ன செஞ்சே ? ஒன்னாலே மொத்த துணியும் நனைஞ்சு போயி நான் ஈரத்தோட வீட்டுக்குப் போயி நிக்க வேண்டியதாச்சு. இன்னைக்கு துணி துவைச்சு எடுத்திட்டு வர்ரதா சொல்லிட்டேன்.

இன்னும் அரை மணிக்கு ஆளு தேடாது” “நானும் என் மதினி கிட்டே குழாயிலே குளிச்சுக்கிறேன்னு சொல்லிட்டேன். அவுங்க சமையலுக்கு போயிருவாங்க. அரை மணி நானும் ஃப்ரீதான்” சம்பகா அரைப் பார்வையாக அவனைப் பார்ப்பது தெரிந்தது.

“ஏ புள்ள.. இந்த தோட்டத்து குடிசைக்குள்ளே போவோமா ?” அவன் காட்டிய பக்கத்துல தோட்ட வேலை சாமானுங்க, தென்ன ஓலையில் சீவி வச்ச தொடப்பங்க, தேங்கா மட்டை வைக்கிற குடிசை இருந்துச்சு. தோட்ட வேலை செய்யுறப்போ சிரம பரிகாரத்துக்கு அதுக்குள்ளே படுத்து கெடக்கலாம்.இப்போ இவங்க அதுக்குள்ளே போனா என்ன நடக்கும் ? சம்பகா இன்னும் கன்னிப் பொண்ணுதானா ? இல்லாட்டி ஏற்கனவே அந்த உரலுக்குள்ளே இவன் ஒலக்கையை நொழச்சு முடிச்சிட்டானா ? “அய்யோ… வாணாம்.. நீ ஊருக்குப் போயிருவே.. நீ விடாம செய்யுற வேலையிலே புள்ள தங்கிட்டா நானில்லே மாட்டிக்குவேன். ” “நாந்தான் சொல்றேனில்ல சம்பகா.

அப்புடி பாத்தா நேத்தே கூடத்தான் புள்ள தங்கியிருக்கலாம். நீ ஒண்ணும் கவலப் படாதே. அடுத்த மாசமே கண்ணாலத் தேதி வச்சிரலாம். எங்கப்ப்ன் கிட்டே சொல்லி நம்ம கண்ணாலத்துக்கு பெர்மிசன் வாங்கிட்டேன். இங்கே வரப்போறேன்னு சொன்னதுமே எங்கம்மா கூட “என்னடா என் மருமவ கிட்டே போயி அசடு வழியாம பேசு. மாசம் பொறந்ததும் போயி பேசலாம்” அப்படின்னு சொல்லி அனுபினாங்க. ஒங்க வீட்டுல என்னைக்கோ சரின்னுதான் சொல்லிட்டாங்க இல்லே.

இனிமே புள்ள தங்கினாத்தான் என்ன ஆகப் போவுது ?” பேசியபடியே அவன் அவளைத் தன் பக்கம் இழுத்துக் கிட்டான். சம்பகாவும் அவன் பிடியில் மாட்டிக் கொண்டது போல அவன் மார்ல சாய்ஞ்சுகிட்டா. எனக்குள்ளே ஒரு பக்கம் நெருப்பு எரியுறது போலவும், இன்னொரு பக்கம் அருவித் தண்ணி விழுற மாதிரியும் இருந்துச்சு.

“அடப் பாவி.. சம்பகாவை கட்டிக்க போற பய என்னத்துக்கு என்னை மொறச்சு மொறச்சு பாத்தே ? சும்மா இருந்த என் மொலையிலே கண்ணை வச்சு உத்து உத்து பாத்தே. அது பொங்கி நிக்குதுடா.. அதை சப்பி எடுக்க என் வீட்டுக்காரரும் இங்கே இல்லே. அய்யோ காம்பு ரெண்டும் வலிக்குதே..இப்போ என்ன செய்வேன்?” நான் யோசிச்சுகிட்டே இருக்கும்போதே அவன் சம்பகாவை கட்டிப் புடிச்சு உதட்டு மேலே உதட்டை வச்சு உறிஞ்ச ஆரம்பிச்சான்.அவன் தெரண்டு நிக்கிற முதுகு பக்கம் சம்பகாவின் கை வந்து தடவ என்க்கு அடி வயித்துல என்னவோ செய்ய ஆரம்பிச்சது. அவன் அப்படியே சம்பகாவைத் தள்ளிகிட்டே குடிசை பக்கம் போயி தட்டியைத் திறந்தான். அப்புறமா ரெண்டு பேரும் உள்ளே நுழைஞ்சதும் தட்டிக் கதவு மூடிகிச்சு. எனக்கு வாயெல்லாம் காய்ஞ்சு போயிருக்க மெதுவா நகர்ந்து குடிசைக்கு பின் பக்கமா போனேன். அங்கே ஒரு சின்ன ஓலைத் தடுக்குல தெறப்பு இருக்குறது எனக்கு தெரியும்.

சத்தம் போடாம எட்டி பாத்தேன். அங்கே.. லேசான வெளிச்சத்துல அவன் உடம்புல இருந்த துண்டும் கீழே கிடக்க நான் கற்பனை செஞ்ச மாதிரியா உலக்கை போல அவன் சாமான் நீட்டிகிட்டு இருந்துச்சு. சமபகா தரையிலே ஒக்காந்திருந்தா. அவ தலைமுடி அவுந்து கிடக்க முந்தானை சரிஞ்சு கிடந்துச்சு. ஜாக்கெட் பொத்தான் தெறிச்சு போகுறது போல முலைங்க ரெண்டும் கேரி பேக்கில எட்டிப் பாக்குற கிருணிப் பழம் போல தெரிஞ்சுது.

அவனும் அதையேதான் பார்த்தான் போலிருக்கு. “ஏய் சம்பகா.. நம்ம ஊருலே முலாம் ப்ழம்னு கிடைக்குமே. அது போல இருக்குடி உன் மொலைப் பழம்” அவன் கையை எடுத்து மாரை மூடப் பாக்க அவன் முட்டி போட்டு அவன் முன்னாடி உக்காந்து கையைப் பிடிச்சு பிரிச்சான். அதே வேகத்துல அவ ஜாக்கெட் பொத்தானை அவுத்தான். பிரா போடல போலிருக்கு.

அதனால கருப்பு வட்டம் ரெண்டு நடுவேயும் திராட்சைப் பழம் போல காம்பு எழுந்து நிக்க அவ மொலைங்க திமிறி நின்னுச்சு. அவன் அப்படியே அவளை இழுக்க மறுபடி அவ அவன் மேல சாய அவ ஒதட்டை கடிச்சு உறிஞ்ச ஆரம்பிச்சான். “உஸ்ஸ்ஸ்ஸ்” நான் என் கால் ரெண்டையும் இறுக்கிக் கிட்டேன். “ஹம்மா” என் முலைங்க ரெண்டும் இரும்பு குண்டுங்க போல கனமா இருந்தாப்போல இருந்துச்சு.“அட சண்டாளா.. என் நெனப்புல மண்ணைப் போட்டு இவ கூட குலாவுறியே. இதை முடிச்சுக்க. இதையே வச்சு இன்னைக்கு உன்னை என்னோட படுக்க வைக்கலா என் பேரு பூவழகி இல்லே” நான் மறுபடி உள்ளே பார்த்தபோது சம்ப்காவும் பொறந்த மேனியா ஆயிருந்தா. “உஸ்ஸ்ஸ்ஸ்” என் உதட்டைக் கடித்துக் கொண்டேன். “உஸ்ஸ்ஸ்ஸ்” எச்சிலை இழுத்தபடி அவங்க நடத்துற கூத்தைப் பாக்க ஆரம்பிச்சேன்.

“உஸ்ஸ்ஸ்ஸ்” சம்பகா மல்லாந்து படுக்க அவன் அவ கழுத்துக்கு ரெண்டு பக்கமும் காலைப் போட்டுகிட்டு ஒக்காந்தான். அவன் சாமான் அவ மொகத்தை ஒரசிக்கிட்டு நின்னுச்சு. “உஸ்ஸ்ஸ்ஸ்”

( தொடரும் )

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


ஜோதிகா"tamil actress sex stories in english""www trisha sex""samantha kamakathaikal""akka thambi sex stories"பொங்கல் லீவு பஸ் காம கதைபருவ பெண்ணின் தாபங்கள் – பாகம் 08 – தமிழ் காமகதைகள்"tamil kama kathai"மாயக்கண்ணன் மாமனார் காமக்கதை/archives/tag/%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%BF"tamil amma ool kathaigal""actress sex stories in tamil""tamil amma sex stories"tamil sex stories"xossip telugu sex stories""tamil hot story""அக்காவை படுக்க வை""tamil stories anni""மாமனார் மருமகள் கதைகள்""tamil new incest stories""latest sex stories in tamil""tamil sex story new""new tamil actress sex stories"கிழட்டு சுன்னி காமக்கதைகள்"tamil incest"xgossipnewtamilsex"tamil kamakathai image""tamil anni sex stories""tamil new hot sex stories""மாமனார் மருமகள் காமக்கதை""tamil amma magan sex""actress sex stories tamil"ஓழ்கதை அம்மா மகன்ஷாலினி ஓழ்சுகம்"அண்ணன் தங்கை செக்ஸ்"tamilkamakadaigal"tamil kudumba kamakathaigal""மான்சி கதைகள்"ஸ்ரீதிவ்யா புண்டை xossipகாதலியின் தங்கை காமக்கதை"tamil kama kadhai"புதுசு புண்டை"மாமனார் மருமகள் காமக்கதை"புண்டை In fb"tami sex story""tamil oll story""kamakathikal tamil""tamil actress kamakathaikal""aunty ool kathaigal""tamil xossip"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%BF%E0%AE%B0%E0%AE%BE%E0%AE%AE-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8D"tamil love sex stories"/archives/tag/%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%BF"அக்கா தம்பி கதைகள்""tamil muslim sex stories""tamil sex memes""tamil actress kathaigal"xosspi"தங்கச்சி பாவாடையை xossip அப்பாமகள்"www kamakathi"தமிழ் அக்கா அக்குல் செக்ஸ் கதைஅம்மாவுடன் ஆனந்த சுகம்மஞ்சுவின் மெல்லிய உதடுகள் சசியின் பற்களுக்கிடையில் சிக்கி வதை பட்டது. அவன் அதை கடித்து சுவைத்தான். அவள் உதடுகள் வலித்தன. அந்த வலியில் முகத்தை லேசாக சுருக்கினாள்.பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 55"fuck story tamil""kamakathaikal in tamil""tamil sex stories sites""tamil actrees sex""tamil free sex stories"என்னிடம் மயங்கிய மாமியார்மலையாளி ஆண்ட்டி KUNDY SEX STORIES "மாமி கதை""anni sex kathai"புண்டைபடம்"tamil stories new""tamil kamakathaikal.com"மகனின் தொடையில் கை தடவகாம சித்தப்பா"tamil actress sex store""tamil story hot""amma kamakathai new"tamilkamaveri.comகுண்டிகளை கையால்அண்ணண் அண்ணி காமகதைகள்"செக்ஷ் வீடியோ""appa magal sex stories"சித்தி மகள்கள் அண்ணன் காமக்கதைகள்"tamil acters sex"tamilactresssexstories"anbe mansi""tamil amma magan kamam"new hot stories in tamil"sex estore"