ஆச்சாரமான குடும்பம் – பாகம் 08

அம்மா, உண்மையை சொல்லனும்னா, அவ உடம்பை ரசிக்குறேன் தான், இல்லைனு சொல்லலை. ஆனா, உண்மையா காதலிக்கவும் செய்யுறேன் மா. வெறும் காதல் இல்லைமா. காமம் மட்டும் அவ மேலே எனக்கு இருந்திருந்தா, இன்நேரம் எதாவது செய்து அவளை ஓத்திருப்பேன் மா.’

என்று என் அம்மாவை பார்த்து நான் கேடேன்.
‘சரி சரி டா. நான் உன்னை நம்புறேன். இப்ப கூட காலையில் காபி கொடுக்க வரும் போது இழுத்து பிடித்து முத்தம் கொடுத்தியாமே. நீ மட்டும் இல்லை டா. அவளும் உன் மேலே ரொம்ப அன்பாதான் இருக்காள். அவ 11த் படிக்க உள்ளுர் ஸ்சூல் எதுவும் சரி இல்லை. அதனாலே அவளை பக்கத்து ஊரில் இருக்குற நல்ல ஸ்சூலில் ஹாஸ்டல் கூட இருந்தது. படிக்குற மாதிரி சேர்த்துவிடு, அவ படிச்சு முடிச்சுவிட்டு வரட்டும். உன் அண்ணி, அக்கா கிட்ட பேசிட்டு மத்ததை பேசிக்கலாம். அதுவரைக்கும் அவளை காதலிக்குறதுக்கு அம்மா நான் பெர்மிஷன் தறேன். என்ன சரிதானே’ என்று அம்மா சொன்னதும் இது நிஜம் தானா இல்லை கனவா என்று என்னையும் அறியாமல் அதிர்ச்சியில் இருந்தேன். எனக்குள் பரம சந்தோசம்.என் நிலைமையை புரிந்துக் கொண்ட என் அம்மா சிரித்துவிட்டு, என் நெற்றியில் கண்ணத்தில் முத்தமிட்டு எழுந்து சென்றுவிட, எதோ ஒரு மாய பிடியில் இருந்து என் மனம் விடுபட்டது போல் இருந்தது. அம்மாவே இவ்வளவு அன்பாக, ஆதரவாக சொல்லியபிறகு, என் அம்மாவின் வாக்கே எனக்கு வேதவாக இருந்தது. பூலை கையால் பிடிப்பதை கூட தவிர்த்து காமத்தை

அடக்கிவைத்தேன். அண்ட்று இரவு சாப்பிட்டுவிட்டு தங்கை தூங்கியதுக்கு அப்புறம், தங்கையை படுக்கையறையில் உள்ளே விட்டு கதவை வெளிப்புறமாக சாத்திவிட்டு, ஹாலில் இருந்த போனை எடுத்து முஸ்கட்டில் இருந்த அன்னிக்கு ஈஸ்ட் பண்ணினாள் என் அம்மா. என் அம்மாவிற்கு அண்ணி தான் காம தெய்வம். காமத்தில் அண்ணி என்ன சொல்கிறார்களோ அதை அப்படியே செய்வாள். அண்ணியின் நம்பரை போட்டுவிட்டு ஸ்பீகெரை ஆன் செய்தாள்.
‘ஹலோ, நான் தான் டா அம்மா பேசுறேன். என்ன தூங்கிட்டிங்களா. நல்லா இருக்கிங்களா’ என்றாள் என் அம்மா.
‘அம்மா, நாங்க நல்லா இருக்கோம். அங்கே நீங்க எல்லாரும் எப்படி இருக்கிங்க’ என்றான் என் அண்ணன்.

‘நாங்க எல்லாரும் நல்லா தான் இருக்கோம். பேரன் என்ன பண்ணுறான். இன்நேரம் தூங்கி இருப்பான். சரி சரி கீதா கிட்ட போனை கொடு’ என்றாள் அம்மா.
போனில், ‘ஹலோ அத்தை’ என்று அண்ணி சொல்லயாரு கீதாவா’ என்றாள் அம்மா
‘ஆமாம் அத்தை. நல்லா இருக்கிங்களா. என்ன விசையம் திடிர்னு போன் பண்ணி இருக்கிங்க. எதோ பெரிசா நடந்திருக்கு. இல்லைனா இன்நேரத்தில் போன் பண்ண மாட்டிங்க என்ன விசையம் சொல்லுங்க அத்தை’ என்று நேரடியாகவே விசையத்துக்கு வந்தாள் என் அண்ணி.‘ஆமாம் ஒரு விசையம் தான் ஆனா உன் கிட்ட தனியா பேசனும்’ என்றாள் அம்மா. உடனே அண்ணனிடம், ‘ஏங்க போய் தூங்குங்க உங்க அம்மா கூப்பிட்டா சொல்றேன். இப்போ வேற விசையம் பேச போறோம். நீங்க போங்க’ என்றாள் அண்ணி
‘ம்ம்ம்ம், சொல்லுங்க அத்தை அவர் போய்விட்டார்’
‘நம்ம மோகனுக்கு கல்யாண வயசு வந்துடுச்சு, அதனாலே’ என்று இழுத்தாள் அம்மா
‘அதனாலே என்ன அத்தை’

‘எப்படி சொல்லுறதுனு ம்ம்ம்ம் நேரடியாவே இங்க நடந்தது எல்லாம் சொல்றேன். மோகன் செஃஸ் பூக் படிச்சு ரொம்ப கெட்டு போய்ட்டான். அவனோட தங்கச்சியைவே சிக்ட் அடிக்குறான். அவளை இடிக்குறதும் தடவுறதும்னு சில்மிசம் எல்லாம் பண்ணுறான். கேட்டா அவளை காதலிக்குறானாம். அவளை தான் கல்யாணமும் பண்ணிப்பானாம்’ என்றாள் என் அம்மா என்னை பார்த்துக் கொண்டே.

‘என்னது கூட பிறந்த தங்கையை காதலிக்குறானா’ என்றாள் அண்ணி
‘ஆமாம்டி. அப்பப்போ அவன் பூலை வேற புடுச்சிக்கிட்டு கை அடிக்கு ட்ரி பண்ணுறான். பாத்தா பாவமா இருக்கு. பத்தாதைக்கு நானும் புவனாவும் லெஸ்பியன் பண்ணுறதை பார்த்துட்டான். அதுவும் இல்லம, நமக்குள்ள இருக்குற லெஸ்பியன் உறவையும் சொல்லிட்டேன். இப்போ என்ன பண்ணலாம் நீயே சொல்லு’ என்றாள் அம்மா.
‘அத்தை, மோகன் வசந்தியை காதல் பண்ணுறது நான் எதிர் பார்த்தேன். இப்போவாவது வெளியில் தெரிந்ததே. வெளியே போய், வேற பொம்புளையை தேடி கெட்டு போகாமே ஆரம்பத்திலேயே கண்டு பிடிச்சிட்டிங்க.

அவனுக்கு பிரச்சனை இல்லாத நல்லா செஃஸ் பத்தி சொல்லிகொடுங்க. நம்மளோட கடமை இப்போ வசந்தியை நல்லா படிக்க வைக்கனும். அதனால் அவலை பக்கத்தில் இருக்குற நல்ல ஹொஸ்டெல் சேர்த்து படிக்க சொல்லுங்க. வீட்டில் வேண்டாம். அவள் +2 பாஸ் ஆகி வரட்டும். அப்புறம் பேசிக்கலாம். இப்போ மோகனை தான் கவணிக்கனும். இல்லைனா கெட்டுவான். சரியா அவனால் வேளை பார்க்க முடியாது. அதனால் நான் சொல்லுற மாதிரி செய்யுங்க. ஒரு நல்ல முகுர்ந்த நாளா பார்த்து அவனுக்கு எல்லாதையும் சொல்லுங்க’ என்றாள். அம்மா உடனே ரிசிவரை கையில் எடுத்துக் கொண்டு,‘சீ போடி நான் எப்படி சொல்லுறது. ம்ம்ம். எனக்கு வெட்கமா இருக்குடி’ என்றாள். நானத்தில் அம்மாவின் முகம் சிவந்து போனது.
ஸ்பீகர் இல் இல்லாவிட்டாலும் அண்ணி பேசுவது இரவு நேரத்தில் எனக்கு நன்றாக கேட்டது. ‘அத்தை, சும்மா நடிக்காதிங்க. நீங்களும் எத்தனை நாளைக்கு தான் இப்படியே இருப்பிங்க. என்னதான் நானும், புவனாவும் செய்தாலும், ஒரு ஆம்பிளை கிட்ட கிடைக்குற சுமே தனி தானே அத்தை. அது உங்களுக்கு தெரியும் இல்லை. மோகனுக்கு செஃஸ் கத்து கொடுத்த மாதிரியும் இருக்கும், நீங்களும் அனுபவிச்ச மாதிரியும் இருக்கும். நல்லா புத்தம் புதுசா ஒரு இளமையான பூல் கிடைக்கிறது என்னமோ பிகு பண்ணுறிங்களே.

நானாக இருந்தால் ஆரமிச்சுறுவேன். சரி சரி அத்தை இது ஈஸ்ட் கால் அந்த சொல்லி தந்த நாளின் அனுபவத்தை எனக்கு கடிதமா எழுதி அனுப்புங்க. நானும் படிக்கனும். அம்மாவை எப்படி எல்லாம் மகன் ஓத்தானு படிக்க ஆசையா இருக்கும். நான் இப்போ வைச்சுடுறேன். அப்புறம் பேசுவோம்’ என்று சொல்லி போனை வைத்தாள் என் அண்ணி.
அம்மா அண்ணி சொல்லியது எனக்கு கேட்டு இருக்காது என்ற நம்பிக்கையில் போனை வைத்துவிட்டு என்னை பார்த்து சிரித்து, ‘நீ தூங்கு மோகன்’ என்று சொல்லிவிட்டு சாத்தி இருந்த படுக்கை கதவை திறந்து உள்ளே சென்றாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"latest kamakathaikal in tamil"perundhu kamakathaikaltamil vathiyar kamaveri kathaikal/members/poorni/"tamil incest story"heronie sex kathaikal in tamilTamil kamakathai manaivi nanbargaludan otha kathaiOolsugamsex"hot sex stories in tamil""literotica tamil"akkatamilsexkadhai"tamil sex rape stories""erotic stories in tamil""tamil kama kadhaikal""tamil kama kadaikal""tamil sex stoty""tamilsex kathai""bdsm stories""tamil actress tamil sex stories"Theatre tamil sex kathaimanci sathyan love stories"exbii adult""amma paiyan kamakathaikal"Thanks madhu 7 kamakathaikal"tamil.sex stories""samantha sex stories in tamil""kamaveri in tamil""amma pundai""kama kathi""amma pundai stories""tamil pundai""tamil aunty sex stories"mamiyarsexstorytamilsexstoriesrape aunty"sex store tamil"Xossip fundvathiyar teacher sex tamil kathai"tamil actresses sex stories""trisha sex story tamil"காமக்கதை"jyothika sex stories""thangaiyudan kamakathai""tsmil sex stories""tamil sex stories new"சிறுவன் ஓழ்கதை"tamil sex rape stories"www.tamilactresssex.comtamil kiramathu kathaikalகாமக்கதைகள் மாமிஎன் அக்கா என் சுன்னியை மேலே ஆசைஅண்ணி"kamakathai tamil actress""actress sex stories in tamil""kamakathaigal in tamil"tamil actres cockold memes fb.com"xxx tamil stories""tamil sex kathi""akka sex stores""tamil kamakadhaigal""tamil kama kathikal"அத்தை காம கதைகள்சித்தியின் குண்டிஅம்மாவுக்கு ஆறுதல் பாகம் - 10புதுசு புண்டைkamakathai/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B0%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%AE%E0%AF%8Dகாமகதைகள்"akka thampi kamakathaikal tamil""tamil sex stories in hot""hot actress trolls""nude nayantara""katrina pussy""tamil free sex"tamilxossip"anni sex story"kamakathaitamil in americans"amma magan tamil kamakathai""tamil free sex stories""akka thambi sex tamil story"கனகாவுடன் கசமுசா –"sex stories in english""tamil amma sex kathikal""tamil hot stories new"அம்மாவின் ஓட்டையில்vathiyar tamil kathai sex"மாமி புண்டை""muslim sex story"சித்தி காமக்கதைகள்"kamakathai with photo in tamil"கவிதாயினி sex storiesகதைகள்"sex storys telugu"/archives/tag/%E0%AE%AE%E0%AE%A9%E0%AF%88%E0%AE%B5%E0%AE%BF-%E0%AE%85%E0%AE%AE%E0%AF%8D%E0%AE%AE%E0%AE%BETamil kamakathai manaivi nanbargaludan otha kathai