பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 288

இருதயா தன் டாப்ஸைக் கழற்றி தன் பிராவுடன் தொப்புள் தெரிய நின்ற கோலம் சசியை மிகவும் சலனப்படுத்தியது. அடுத்து அவள் தன் ஜீன்ஸையும் கழற்ற அவன் மேலும் சங்கடத்துக்குள்ளானான். அவளுடைய லேஸ் வைத்த பேண்டீஸில் அவளுடைய மர்ம ஸ்தானத்தில் மட்டும் முக்கோன வடிவில் துணி தைத்து மறைத்திருந்தது.

மற்ற இடங்கள் எல்லாம் லேஸின் உபயோகத்தால் தெளிவாக தெரிந்தது. இருதயா சசியின் அருகே வந்து என் கையைப் பிடித்து வாங்க டியர் குளிக்கலாம் என இழுத்தாள். ஒருமுறை தன் எச்சிலை விழுங்கிக் கொண்ட சசி தன் பேன்டையும் சட்டையையும் கழற்ற தொடங்கினான்.இருவரும் கை கோர்த்துக் கொண்டு தண்ணீரில் இறங்கினர். தண்ணீரில் பாதம் பட்டதும் அதன் ஜில்லென்ற விறைப்பில் இருதயா அவனைக் கட்டிக் கொண்டு நடுங்கினாள். அவளுடைய மாங்கனிகள் அவன் முதுகில் மெத்மெத்தென்றது. இருதயா சிறு குழந்தை போல விளையாட தொடங்கினாள்.

தண்ணீரை தன் கைகளில் அள்ளி அவன் மீது வீசுவதும் அவள் அக்கா மீது வீசுவதுமாக சிறிது நேரம் விளையாண்டாள். பின்னர் முட்டியளவு தண்ணீரில் அவள் அமர்ந்து கொள்ள சசியும் அவள் பின்னால் அமர்ந்தான். தண்ணெர் அவள் கழுத்துக்கு சற்று கீழே ஓடிக் கொண்டிருந்தது. அவள் அவனிடம், “இப்படி ஒட்டி வாங்க சார், என்னமோ என்னை தெரியாதது போல தள்ளியே இருக்கிறீங்களே,” என்றாள்.

அவன் சிறிது நகர்ந்து உக்கார, “நல்லா வாங்க சார்,” என அவள் அவனைப் பிடித்து பலமாக இழுக்க அவள் மீது அவன் விழுந்தான். அவளுடைய உடலின் ஸ்பரிஷம் சசியின் நாடி நரம்புகளை தூண்டிவிட்டது. அவன் ஜட்டிக்குள் அவன் ஆண்மை விழித்துக் கொண்டு அதை அழுத்தி வெளிவர துடித்தது. சசி நேராக அவள் பின்னால் அமர்ந்திருந்தான்.

அவள் அவன் கைகளை எடுத்து தன் வயிற்றை சுற்றிக் கொள்ள சசி அவளை பின்முறமிருந்து அணைத்தபடி இருந்தான். அவன் விரல்கள் அவளின் கொங்கைகளின் அடிபாகத்தை வருடிக் கொண்டிருந்தது. அவள் தன் முகத்தை திருப்பி சசியை காதலொழுக பார்த்தாள். அவள் உதடுகள் குவிந்து அவன் உதட்டை நோக்கி வந்தது. சசி தன் உதடுகளை ஒருமுறை எச்சில்படுத்தி நனைத்துக் கொண்டான்.அருகில் வந்த அவள் அவன் தலையைப் பிடித்தவாறு பார்த்துக் கொண்டேயிருந்தாள்.“I miss you so much டா,” அவள் உதடுகளிலிருந்து வார்த்தைகள் உதிர்ந்தது. சசி, “mee too…!!!” என்றான். அவன் குரல் ஏதோ கிணற்றுக்குள் இருந்து ஒலிப்பது போலிருந்தது. அவளுடைய கவர்ந்திழுக்கும் காந்தக் கண்களையே பார்த்துக் கொண்டிருந்தான். அவள் முகத்தை மெதுவாக சாய்த்து அவன் உதடுகளில் பதித்து அதை உறிஞ்சத் தொடங்கினாள். அதுவரை சற்று தயக்கத்தில் இருந்த சசி அவள் தலையை தன்னுடன் அழுத்திப் பிடித்துக் கொண்டு அவள் உதடுகளை சவைக்க தொடங்கினான். இருவரும் பரஸ்பரம் உமிழ்னீரை பகிர்ந்து கொள்ள ஆற்றின் சலசலப்பை தவிர அந்த இடம் மிக நிசப்தமாக இருந்தது. அதைத் தவிர அவர்களின் முத்த சத்தம் கரையில் இருந்த அவள் அக்காவை தர்ம சங்கத்துக்குள்ளாக்கியது.

அவள் இடுப்பை சுற்றியிருந்த அவனுடைய கைகள் சற்று மேலெழுந்து அவளுடைய தனங்களில் பதிந்தது. அவன் அவளை தன்னுடன் இறுக்க அவை அவன் முழங்கையால் அழுத்தப்பட்டு பிராவில் இருந்து பிதுங்கி மெலெழுந்திருந்தது. அவள் தன் கையை பின்னுக்கு கொண்டுவந்து அவன் ஜட்டியில் அவனுடைய புடைப்பை அழுத்தினாள். அவள் அக்குளில் பதிந்திருந்த தன் கையை இழுத்து அவள் முலையைப் பற்றினான். அதை மெலிதாகக் கசக்கிக் கொண்டே அவள் கழுத்தில் முகம் பதித்து மெலிதாக முத்தமிட்டான். இருதயாவின் கண்கள் மூடியிருந்தது. முகத்தில் காமம் கொப்புளித்தது. அவள் கை அவன் ஜட்டிக்குள் நுழைந்து அவன் ஆண்மையை மெதுவாக சீண்டிப் பார்த்தது.

அவன் முகம் அவள் முதுகில் பதிந்து, நாக்கு அதில் கோலமிட அவள் நெக்குருகி இருந்தாள். தன் வாயால் அவள் பிராவின் பட்டையைக் கடித்து இழுத்தான். அதை தன் வாயால் இருபக்கமும் கீழே தள்ள அது அவள் தோள்பட்டையிலிருந்து அவள் கைகளில் வழிந்தது. சசியின் கை அவள் பிராவின் கப்பை விலக்கி அவள் முலையை தன் கைகளில் பிடித்திருந்தது. இருவரும் சில மணித்துளிகள் ரொமான்டிக்காக இருக்க சசி தன் கையை அவள் பேண்டிக்குள் நுழைத்தான். அவள் யோனியின் மேட்டில் கையால் தேய்த்தவன் அது சுத்தமாக மழிக்கப்பட்டிருந்ததைப் பார்த்து ஆச்சர்யமடைந்தான். அவள் யோனியை அழுத்திக் கையால் கசக்கியவன் அவளுடைய இரண்டாகப் பிய்த்து போட்ட அதிரசத்தின் இடையில் விரலை நுழைத்தான். சசியின் தன் தலையை அவள் தோள்பட்டையில் அழுத்தியவாறு குனிந்து பார்க்க பிரா கீழே இறங்கியதால் விடுதலையடைந்திருந்த அவள் முலைகள் இரண்டும் அந்த தெளிவான தண்ணீரின் ஓட்டத்திற்கேற்ப லேசாக குலுங்குவது போல் தோன்றியது. சசி ஹூக்கை கழற்றி பிராவை அவள் மேனியிலிருந்து உருவி கரையில் விட்டெறிந்தான்.தன் முதுகில் இரு இளம் மென் பந்துகள் அழுத்துவதை உணர்ந்தான் சசி.பின்னால் திரும்பிப் பார்க்க இருதயாவின் அக்கா மெர்லின் தன் முலைகளை அவன் முதுகில் அழுத்தியபடி அவனைக் கட்டிப் பிடித்துக் கொண்டிருந்தாள். அதைவிட ஆச்சர்யம் அவளும் தன் ஆடைகளைக் களைந்துவிட்டு இன்னருடன் வந்திருந்ததுதான்.

இருதயா இதைப் பார்த்தால் என்ன சொல்வாளோ என அவனுக்குள் பயமாக இருந்தது. அவளும் தன் கால்களை அவனுக்கு இருபக்கமும் அகட்டி வைத்துக் கொண்டு அவனை பின்பக்கமிருந்து நெருக்கினாள். இருதயா பின்னால் திரும்பிப் பார்த்தாள். மெர்லினும் தன்னைப் போலவே அவனை பின்னால் இருந்து கட்டிப் பிடித்தபடி அமர்ந்திருப்பதைக் கண்ட அவள், “பாத்தியாடி நான் சொன்னப்ப நீ என்னமோ மாட்டேன்ன. இப்ப நீயே பொறுக்காமாட்டாம ஓடி வந்துட்டே,” என்று அவளைப் பார்த்து வழிப்பம் காட்டினாள்.

சசி இருதயாவைப் பார்த்து என்னவென கேட்க, “ஊருக்கு போய் உன்னை ஃபக்கிட்டு வரலாம் வாடின்னா பெரிய மனுஷி போல அட்வைஸ் பண்ணா. கொஞ்ச நேரம் முன்னாடி கூட வீட்டுலே வச்சு நீயும் ஜாயின் பண்ணிகிறியாடின்னு கேட்டேன். அவ என்னமோ உத்தமி மாதிரி என்னை திட்டுனா, இப்ப பாரு அவளை,” என்றாள்.

இருதயா தன்னுடன் இணைந்திருக்க திட்டம் போட்டுதான் வந்திருக்கிறாள் என்பது அவனுக்குப் புரிந்தது. தன் அக்காவையையும் அதற்கு அழைத்து வந்ததுதான் அவனுக்கு ஆச்சர்யமாக இருந்தது.இருதயா கொஞ்சமும் கூச்சப்படாமல் தன் கையாலேயே தன் பேண்டீசை கழற்றி உருவி கரையில் போட்டாள். ஒரு காலத்தில் என் முன் நிக்கக்கூட தைரியிமில்லாமல் எதற்கெடுத்தாலும் பயந்து கொண்டிருந்த பெண்ணா இவள் என அவனுக்கு ஆச்சர்யம் ஆனது. பெங்கலூரு வாசம் தான் அவளை இந்த அளவுக்கு மாற்றியிருக்கிறது என புரிந்துகொண்டான். இருதயா நிர்வானமாக வெக்கமில்லாமல் அமர்ந்திருந்தாலும் அவள் கண்கள் சுற்றிலும் சுழன்று தங்களை யாராவது கவனிக்கிறார்களா என நோட்டமிட்டபடியே இருந்தது.

“மாமு ஃபக்கலாமா?,” இருதயாவின் குரலில் ஏக்கம் மிகுந்திருந்தது.

“சரி வா ரூமுக்கு போகலாம்.”

“இங்கேயே தண்ணிக்குள்ளேயே ஃபக்காலம்டா.”

“இங்கேயா?” என அவன் கேட்க அவள் அதற்கு முன்னரே குனிந்து அவன் ஆணுறுப்பை தன் பின்பக்கமாக தன் புழையில் வைத்தாள்.

சற்று சௌகர்யம் குறைவாக இருந்தாலும், அவனுக்கும் ஆசையாகத்தான் இருந்தது. முன்னர் ஒருமுறை கவியைக் கூட்டிவந்து தண்ணீருக்குள் மேட்டர் செய்தது ஞாபகம் வந்தது. அவள் சற்று குனிந்து அவனுக்கு வசதி செய்து கொடுக்க அவன் பின்பக்கமாக அவள் புழைக்குள் தன் ஆண்மையை சொருகினான். அவளுடைய பால்கலசங்களைப் பற்றிக் கொண்டு அவன் அவளை பின்னால் இருந்து ஏறத் தொடங்கினான்.மெர்லின் இதைக் கண்டு அவனுடைய முதுகில் அட்டை போல் ஒட்டிக் கொண்டாள். அவளுடைய கலசங்களை அவன் முதுகில் தேய்த்தாள். அவள் கை இருதயாவின் புழைக்குள் நுழைந்து வந்து கொண்டிருந்த அவனுடைய தடியையும் அவள் புழையையும் சேர்த்து தடவியது. மெர்லினுக்கு காம ரசம் கசிந்து வர அவள் எழுந்து தன் பேன்டீசை சற்று கீழிறக்கி தன் பெண்மையை அவன் மூக்கில் தேய்த்தாள்.

அவள் பெண்மையின் பிளவு அவனை மேலும் சூடேற்ற அவன் இருதயாவை பக்கிகொண்டே தன் நாக்கை மெர்லினின் புழையில் வைத்தான். அவன் நாக்கு அவளுடைய புழையில் துடிக்க பதிலுக்கு அவளும் துடித்தாள். சசி தன் நாக்கை அவள் புழைக்குள்ளும், க்ளிட்டின் மீதும் சுழற்ற மெர்லின் சொர்க்கத்தில் இருப்பது போல் உணர்ந்தாள்.

இருதயா வெகு விரைவிலேயே உச்சம் அடைந்தாள். அவள் தன் புழையை அவன் ஆண்மையில் இருந்து விடுவிக்க மெர்லின் அவன் முன்பு வந்து நேருக்கு நேராக அமர்ந்தாள். தன் பேண்டியை கழற்றி கரையில் விட்டெரிந்தாள். சசி அவள் புட்டங்களைப் பற்றி தன் பக்கம் இழுத்து தன் மடியில் இருத்திக் கொண்டு தன் கோலை அவள் புழைக்குள் திணித்தான்.

இப்போது இருவரும் இயங்கத் தொடங்க இருதயா அவன் முதுக்குப் பின்னால் அவனைக் கட்டிப் பிடித்து தன் கலசங்களால் அவன் முதுகுக்கு இதமான சுகத்தை அளித்துக் கொண்டிருந்தாள். இருதயா மென்மையானவள் என்றாள் அதற்கு நேர்மாறாக இருந்தாள் மெர்லின். அவள் முரட்டுத்தனமாக தன் இடுப்பை அவன் இடுப்புடன் சேர்த்து இடிக்க அவனும் தன் முரட்டுத்தனத்தை காட்டினான். பிராவுக்குள் குலுங்கிய அவள் முலைகள் அவன் நெஞ்சில் இடித்தது. சசியும் அவளும் ஒரே நேரத்தில் உச்சமடைய அவன் விந்து அவள் புழைக்குள் சீறிப் பாய்ந்தது.பின்னர் மூவரும் தண்ணீரில் சிறிது நேரம் ஆட்டம் போட்டார்கள். பின்னர் மூவரும் கரையில் ஏறி எங்கள் உடைகளை கையில் எடுத்துக் கொண்டு ரூமை நோக்கி ஆடையில்லாமல் நடக்க ஆரம்பித்தனர் . சசி அவர்கள் இருவரையும் முன்னால் விட்டு பின்னால் அவர்களுடைய நடைக்கேற்ப ஏறி இறங்கிய புட்டங்களின் அழகை ரசித்துக் கொண்டு சென்றான்.

ரூமுக்கு சென்றதும் இருதயா முன்புறமும், மெர்லின் அவனுக்கு பின்புறமும் அவனைக் கட்டிப் பிடித்தனர். இருதயாவின் வாய்க்குள் தன் நாக்கை விட்டு சசி சுழற்ற அவளும் அவன் நாக்கை தன் வாய்க்குள் உறிஞ்சினாள். சசியின் ஆன்மை வீறு கொண்டு எழுந்து மீண்டும் ஒரு ஆட்டத்திற்கு தயாரானது. அவளை கட்டிலில் தள்ளிய அவன் தன் ஆண்மையின் வீரியத்தை அவளுக்குள் நுழைத்தான். மெர்லினும் அவன் முதுகில் தன் இளமைக் கனிகளை அழுத்தியபடி படுத்துக் கொள்ள அவன் அவளையும் சுமந்து கொண்டு இருதயாவின் தரிசு நிலத்தில் ஏர் ஓட்டினான்.

இருதயாவின் சிறிய புழை தன் உதடுகளால் அவன் ஆண்மையை இறுக்கமாகக் கவ்விக் கொண்டது. அவளுடைய புழையின் இறுக்கத்தை சசி நன்கு அனுபவித்து அவளைப் புணர்ந்தான். அவளுக்கு உச்சம் எட்டிய போதும் அவனை பிரிய மனமின்றி அவனை அணைத்தபடி கிடந்தாள் இருதயா. நீண்ட நேரம் தாக்குப் பிடித்த அவன் ஒருவழியாக தன் இந்திரியத்தை அவள் கர்ப்பபைக்குள் செலுத்தி ஓய்ந்தான்.

அவன் இருதயாவிடமிருந்து பிரிய மெர்லின் அவனை விட மனமின்றி அவனை கட்டியணைத்துக் கொண்டாள். அந்த இரும்புக் கட்டிலில் மூவரும் ஒருவரையொருவர் இடித்தபடி படுத்துக் கிடந்தனர். இருதயாவின் புழையிலிருந்து சற்றுமுன் அவன் சூடாக இறக்கிய திரவம் கசிந்து அவள் தொடைகளில் வழிந்து கொண்டிருந்தது. தளர்ந்து போன அவன் குறியை மெர்லின் கையிலெடுத்து பிசைந்தாள்.அவள் கைகள் பிசுபிசுத்தது. அவள் கை அவன் கொட்டைகளையும் பிசைந்தது. தன் முகத்தைக் கீழிறக்கிய அவள் அவன் குறியை கையில் பிடித்துக் கொண்டு அவனுடைய கொட்டைகளை தன் வாயிலிட்டு சுவைத்தாள். அவனுடைய இந்திரியத்தின் வீரியம் அவள் நாசியை தாக்கியது. தன் உதடுகளை அவன் குறியின் மேல் குவித்தாள்.

அவளுடைய உதடுகள் மென்மையாக அவன் குறியை வருடிக் கொடுக்க அவன் தன் கம்பத்தை உயர்த்தினான். அவள் தன் வாய்க்குள் அவனுடைய கம்பத்தின் வலுவை உணர்ந்தாள். அவனை கீழே தள்ளி அவனுடைய மேல் அமர்ந்து தன் காலகளை அவனுடைய இருபுறமும் போட்டுக் கொண்டு அவன் பூலை எடுத்து தன் புழைக்குள் திணித்தாள்.

சூடான இரும்புக்கம்பியை தன் புழைக்குள் நுழைப்பது போல் உணர்ந்த அவள் தன் குழிக்குள் அது முழுவதும் ஆக்ரமித்துக் கொண்டிருப்பதை உணர்ந்தாள். அவன் நெஞ்சில் கைவைத்து அவன் மேல் ஏறி மட்டை உறிக்க ஆரம்பித்தாள். அவள் முலைகள் பயங்கரமாக குலுங்க சசி அதை கையில் பிடித்தான்.

அவர்கள் புணர்வதை தன் ஆசையுடன் பார்த்துக் கொண்டிருந்த இருதயா தன் முலைகளில் ஒன்றை எடுத்து அவன் வாயில் திணித்தாள். மெர்லின் தன் வேகத்தைக் கூட்டி அவன் மேல் ஏறி ஏறி அடித்துக் கொண்டிருந்தாள். அவள் புழையுதடுகள் துடித்துக் கொண்டு அவன் கம்பத்தில் சறுக்கு மரம் ஆடியது. இரும்புக் கட்டில் அவர்கள் பாரத்தை தாங்கிக் கொண்டு க்ரீச்சிட்டது.மெர்லின் தன் உச்சத்தை அடைந்து அவன் மார்பில் சாய்ந்தாள். அவள் கண்களில் மிதமிஞ்சிய திருப்தி இருந்தது. அவன் உதடுகளில் முத்தமிட்டு, “சூப்பர்டா மச்சான்,புவி ரொம்ப கொடுத்து வச்சவ,” என்றாள்.

“நான் தான் சொன்னேன்லடி, இந்த விஷயத்துலே இவரு பயங்கர கில்லாடின்னு,”

“இப்படியொரு அனுபவத்தைக் கொடுத்ததுக்கு தேங்க்ஸ் இருதயா,” என அவள் உதட்டில் முத்தமிட்டு தன் நன்றியை தெரிவித்தாள் மெர்லின்.

சிறிது நேரம் ஓய்வெடுக்க மணி ஐந்து ஆகியிருந்தது. மூவரும் உடைகளை உடுத்திக் கொண்டு அங்கிருந்து கிளம்பினர்.

அவர்கள் புவியின் வீட்டுக்கு சென்ற சமயத்தில் புவி காலேஜ் முடிந்து வந்திருந்தாள். புவியிடம் சிறிது நேரம் அளாவளாவிவிட்டு இருதயா கிளம்பினாள்.

பஸ் ஸ்டாண்டை அடைந்ததும், “சசி நீங்க ரொம்ப கொடுத்து வச்சவர்ங்க,” என்றாள்.சசி அவளை கேள்விக் குறியுடன் பார்க்க, “புவி ரொம்ப அற்புதமான பொண்ணுங்க. உங்க மேலே உயிரையே வச்சிருக்கா. கல்யாணம் முடிஞ்சதும் அவளுக்கு உண்மையா இருங்க,” என்றாள்.

சிரித்துக் கொண்டே சரி என சொன்ன சசி, அவர்களை பஸ் எற்றிவிட்டான்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"kama kathaigal in tamil""tamil insest stories"desixossip"www tamil amma magan kamakathai com"tamilnewsexசெக்ஸ்கதைtamilkamaveriTamilsex"tamil sex stiries""அண்ணி கதைகள்"சுரேஷின் பூளும்"incest tamil stories""tamil new kamakathaikal""தங்கச்சி புண்டை""xossip tamil stories"tamil long sex stores 2020 அண்ணி"tamil akka sex""tamil amma magan kathaigal"malar ol kathai tamil"akka thambi tamil kamakathaikal"மச்சினி காமக்கதைகள் latest"hottest sex stories""tamil kamakathaikal actress""xossip sex"செக்ஸ்கதைகள்தமிழ் ஓழ்கதைகள்மாமனார் அண்ணி கதை வீடியோ"tamil sexstori""tamil akka thambi otha kathai"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்"free sex stories in tamil""tamil sex stories info""tamil sex stories akka thambi""latest sex stories"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%B0%E0%AF%8D-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8Dவாட்ச்மேன் செக்ஸ் கதை"jothika sex stories""kamakathaikal tamil com"tamilsrx மகள் காமக்கதைள்"nayantara nude"சித்தி குண்டிபுண்டை மேட்டை.. நன்றாக கசக்கினேன்..!tamil xossip kathaikalஅப்பா சுன்னி"tamil incest sex stories""tamil village sex stories""trisha bathroom videos""kamakathai in tamil"செக்ஸ்?கதை"amma magan olu tamil stories""tamil real sex stories""ஓல் கதைகள்""tamil actress sex stories"மான்சிக்காக காம கதை"sithi kamakathai tamil""aunty kamakathaikal"கவிதாயினி sex storiesexbii"tamil palana stories"வாங்க படுக்கலாம் காதல்கதைtamil koottu kamakathaikalதமிழ்செக்ஸ்"kamakathaikal akka thambi""tamil mami sex stories"காமகதைகள்Kamakathaigal"tamil anni ool kathaigal""akka pundai story""tamil kudumba sex stories"tamil kiramathu kathaikal"tamil sex stories latest""tamil amma sex kathikal"nay otha kathai"tamil sex stroies""kamakathaikal tamil amma magan"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 55"sri divya kamakathaikal""tamil kamakathaikal new""memes images in tamil""tamil sister stories""sex ki story""tamil kama kadaigal"