ஆச்சாரமான குடும்பம் – பாகம் 05

ஆஅம்மாவின் முலைகளை பிசைந்து, காம்புகளை கைகளால் நெருடி விட்ட படி என் அக்கா, ஒரு கையால் இடது பக்க முலை காம்பினை லாவகமாக திருகிக் கொண்டே, மற்றொரு முலை காம்பினை தன் நாக்கால் சுற்றி தடவி கொண்டிருந்தாள். காம்புகலின் கீழ் லேசாக கருத்திருந்த முலை மகுடை வட்டத்திருக்கு, நக்கி கொண்டு சென்று எச்சில் படுத்தி நக்கியவள், திடீர் என்று தன் வாய் கொள்ளும் அளவுக்கு, அம்மாவின் முலையின் முன் பகுதியை உருஞ்சி, ஒரு குழந்தை போல் சப்பினாள்.

என் அக்காவுக்கே ஒரு குழந்தை இருக்க, இங்கே ஒரு குழந்தையை போல் அம்மாவிடம் அம்மாவின் முலைகளில் பால் குடிந்துக் கொண்டிருந்தாள். அம்மாவுக்கோ நிலை கொள்ளவில்லை. தனது மகளின் முதுகை ஆதரவாகவும், அதே சமயத்தீல் அழுத்தமாகவும் இருக அனைத்து, கால்களை அப்படியும் இப்படியுமாக அசந்தபடி, அக்காவின் மேல் கால் போட்டு இருக்கினாள்.தனது வலது முலைகளை சப்பியது போதும் என்று நினைத்த அம்மா, மகளை குந்தலை பற்றி, மெல்ல மேலே இழுத்து, தன் இடது கையால், இடது முலையின் அடியில் தூக்கினாள். மகளும், அம்மாவை ஏமாற்றாமல் ஆஆஆஆ என்று வாயை திறக்க மகளின் வாய்க்குள் தன் முலையை தினித்தாள் என் அம்மா. அம்மாவை பார்த்து, புன்னகைத்த என் அக்கா, மெல்ல இடது காம்பினை சப்பியது போலவே வலது காம்பினையும் சப்பினாள்.

அம்மாவின் இரு முலைகளையும் சப்பி சுவைத்த அக்கா, அதே சுவையோடு மேலே ஏறி அம்மாவின் வாய்க்குள் தன் நாக்கினை விட்டு தன் எச்சிலை ஊற விட்டாள். அதை அம்மா கொஞ்சம் கொஞ்சமாக விழுங்கிவதை பார்த்து ரசித்து, அம்மாவின் உடம்போடு தன் உடம்பையும் தேய்த்துக் கொண்டே, கீழே வந்தவள், அம்மாவின் முலைகள் மீது தன் முலைகளை அழுத்தி, காம்போடு காம்பு தேய்த்து காம்பு சண்டை புரிந்தாள். அந்த சண்டையில் அக்காவின் முலைகளில் இருந்து பால் கசிந்தது. தன்னை பெற்றவளின் முலைகளில் பால் அபிசேகம் நடந்தினாள். தன் முலைகளில் இருந்து கசிந்து, அம்மாவின் முலைகளில் இருந்த தன் பாலை தானே ரசித்து ருசித்து குடித்தாள்.

இதுவரை அம்மாவிடம் செய்த லீலைகளின் மயக்கத்தில், எங்களது அம்மாவின் வயிற்றின் மேலே கொஞ்ச நேரம் படுத்து ஓய்வேடுத்த என் அக்காவின் சூத்தினை பிடித்து பிசைந்தாள் அம்மா. ‘என்ன சொக்குற’ என்பது போல் அக்காவின் சூத்தினை கிள்ள சுதாகரித்துக் கொண்ட என் அக்கா அம்மவின் வயிற்றுக்கு ஒரு செல்ல, அழுத்தமான முத்தம் கொடுத்தாள். நிமிர்ந்த என் அக்காவை பார்த்த அம்மா, ‘என்னடி கொஞ்ச அமுக்கினாலும் பால் கசியுது. அப்படினா பால் நிறைய சுறந்திருக்கும். நீ என் மேலே கட்டி பிடிச்சு அனைக்கும் போதேலாம் உன் முலைகளில் இருந்து பால் கசியுது. மேலே வா. வந்து என் வாயில் உன் முலைகளை சொருகுடி’ என்று என் அம்மா ஆசை கட்டளையிட்டாள்.உடனே அக்கா தன் இரு கைகளாலையும், அம்மாவின் இரு பக்கமும் ஊன்றி தன் ஒரு முலைக்காம்பினை அம்மாவின் வாயில் கொடுக்க, அம்மா தன் மகளின் முலைகளை எதோ தன் தாயிடம் விரும்பி குடிக்கும் குழந்தை போல் உருஞ்சினாள். தன் மகளின் முலைகளில் இருந்து சர் என்று பீச்சி அடித்த பாலை மொடக் மொடக் என்று என் அம்மா ஆசையாய் குடித்தாள். ஒரு பக்க முலையை முடித்துவிட்டு அடுத்த பக்க முலைக்கு தாவினாள். இரு முலைகளில் இருந்த பாலை குடித்து முடித்து,

‘இப்போ கசியாது’ என்று சொல்லிக் கொண்டே அக்காவின் கண்ணத்தில் முத்தமிட்டாள். இதை எல்லாம் பார்த்து கொண்டிருந்த எனக்கும் முலைகளில் இருந்து பால் குடிக்க வேண்டும் என்ற ஆசை வந்தது. ஆனால் என்ன செய்ய, நானோ திருட்டு தனமாக என் அக்காவை என் அம்மா லெஸ்பியன் செய்துக் கொண்டிருப்பதை பார்த்துக் கொண்டிருக்கிறேன். என்னால் எதுவும் செய்ய முடியாது என்று என் சுண்ணியை தடவிய படியே அங்கே நடக்கும் விளையாட்டினை பார்த்துக் கொண்டிருந்தேன்.

அம்மாவின் தொடைகளுக்கு இரு பக்கமும் தன் அழகிய, சிவந்து, பளபளத்த, வாழைத்தண்டு போல் இருந்த கால்களை விரித்து ஊன்றி முட்டி போட்டு குனிய, அக்கவின் ஈரம் கசிந்த பளபளத்த புண்டை இதழல், அவள் நிமிர்ந்து குனியும் போதேல்லாம் விரிந்து மூடி, அந்த சிவந்த ரோஜா மொட்டை என் கண்களுக்கு விருந்தாக்கி காட்டி மறைந்தது. அப்படி அக்கா போடும் போது தொடையின் உள் பக்கத்தில் அவளது புண்டையில் இருந்து காம ரசம் வழிந்தது பளபளத்தது.பின் அக்கா அம்மாவின் குனிந்து, குழியான தொப்புளில் தன் நாக்கினை விட்டு சுழற்றிய போது, அம்மா பிதற்ற ஆரமித்தாள். ‘புவனா, என்னடி செய்யுற, எனக்கு தாங்கமுடியலைடி.’ என்று சொல்லிக் கொண்டே அக்காவின் தலையை தன் புண்டை மேட்டுக்கு மேலாக தள்ளி தன் தொடைகளில், அப்படியும் இப்படியுமாக விரித்து கொடுக்க, புரிந்துக் கொண்ட என் அக்கா, ஒரு தலையனையை எடுத்து, அம்மாவின் சூத்துக்கு அருகில் கொண்டுவந்தாள். இதை புரிந்துக் கொண்டே என் அம்மா, சூத்தினை தூக்கிக் கொடுக்க, அக்கா, தன் அம்மாவின் சூத்துக்கு அடியின் தலையனையை சொறுகினாள். அப்படி தள்ளி வைத்தால், என் அம்மாவின் புண்டை மேடு இன்னம் உயர்ந்து நன்கு விரிந்து தெரிய, முகத்தினை கீழ் இறக்கி, அம்மாவின் தொடை வாசனையை முகர்ந்து, நக்கி, காமவெறியில் மெதுவாக கட்டித்தாள் என் அக்கா.

‘ஏய், கடிக்காத டி. வலிக்குது டி’ என்று சொன்ன அம்மாவை பார்த்து, ‘ஸாரி டா செல்லம்’ என்று சொல்லிக் கொண்டே அம்மாவின் மெதுவடை கணக்கா தேன் ஊறி, பொது பொது என்று புடைத்திருந்த, அழகுப் புண்டை மேல் வாய் வைத்தாள் அக்கா. அங்கே கரு கரு என்று வளர்ந்திருந்த முடிகளை வாயால் கவ்வி இழுக்க, ‘ஆஆவ்’ என கத்தினாள் என் அன்னை.

‘என்னமா உன் புண்டை ரசம் இவ்வளவு சுரக்குது. பாரு உன் தொடை எல்லாம் வழியுது. ரொம்ப நாளா செய்யவே இல்லையா’ என்று அக்கா கேட்டாள்.

‘ஆமாம் டி, போன பொங்கலுக்கு நீ வந்த அப்போ பண்ணது. ரொம்ப நாளா விட்டதால் நிறைய சுறக்குது போல் இருக்கு’ என்று என் அம்மா சொன்னாள். முட்டி போட்டு குனிந்திருக்க என் அக்கா, நிமிர்ந்து என் அம்மாவை பார்த்து, ‘என்னமா, வசந்திக்கு பழக்க படித்திருந்தா, அவ செய்து விடுவாளே. நீ ஏன் அம்மா கஸ்ட படுற’ என்று கேட்டாள்.‘அவ சின்ன பொண்ணுடி. இருந்தாலும், இது பத்தி எல்லாம் அவளுக்கு தெரியுமோ என்னவோ. நீ இருக்கும் போது அவ எதுக்கு’ என்று அம்மா கேட்டாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


மதி அக்கா பாகம் 5vathiyar teacher sex tamil kathai"மாமனார் மருமகள் காமக்கதை""xossip english""sithi kamakathaikal tamil""அண்ணி கதை""tamil amma magan sex story com""akka kamakathai"ஓழ்சுகம்xxosip"new telugu sex stories com""manaivi kamakathaikal""akka ool kathai""new sex stories in tamil"சூத்து"incest kathai""tamil sex stoires"தமிழ்காமகதைகள்"tamil sex kadhai"கனகாவுடன் கசமுசா –"hot sex stories in tamil""tamil kamaveri"tamilsexstoriesrape auntyநாய் காம கதைகள்"nude nayanthara""chithi sex story"tamikamaveriகாம கதைகள் உரையாடல்malar ol kathai tamilகுரூப் செக்ஸ் கர்ப்பம் "tamil kamakkathaigal""teacher sex story tamil""tamil hot memes"கிராமத்து காம கதைகள்"சித்தி கதை"கதைகள்"மாமி கதை"tamil kudumba sex kadai"new tamil sex story"கதைகள்"priya bhavani shankar nude"malar ol kathai tamilவிக்கி. xossip.சுமதி.காமகதை"hot tamil stories""tamil new incest stories""tamil mami ool kathaigal""hot actress tamil"மாமியாரின் முனகல் சத்தம்தொடை வலிக்குது காம மகள் காமக்கதைள்"tamil kamakathikal new"/archives/tag/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%A4%E0%AE%99%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AF%88"tamil chithi ool kathaigal"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்"tamil kamakathaikal""sex store tamil""tamil kaamaveri""sex tamil story""மாமியார் புண்டை""tamil actress tamil sex stories""chithi sex stories""அம்மா மகன் செக்ஸ் கதை""tamil mamiyar sex"பேய் காமக்கதைகள்"அம்மா xossip"tamilsexkathai"tamil akka thambi otha kathai""tamil police sex"new hot stories in tamilகுடும்ப ஓழ்"tamil teacher student sex stories""hot sex story tamil""xossip english stories""tamil erotic stories""tamil serial actress sex stories""kamaveri kathai""exbii story"sexannitamilstoryTamilsexcomstoryஅம்மா மகன் காமக்கதைகள்"ஓழ் கதை""tamil amma kama kathaigal""அம்மாவின் முலை"/archives/tag/swathi-sex/page/2"mamiyar kamakathai""அண்ணன் தங்கை செக்ஸ்""nude nayantara"