ஆச்சாரமான குடும்பம் – பாகம் 04

‘என்னடி இந்த பெருசா இருக்கு. மாப்பிள்ளை தினமும் கசக்குவாரோ. என்ன அளவு பிரா போடுற’ என்று என் அம்மா கேட்கவும் வேட்கப்பட்டு தலை குனிந்த என் அக்கா, ‘சீ போங்கமா. கேட்குற கேள்விய பாரு முலையை தொடாதிங்க மா. எனக்கு கூசுது’ என்று என் அக்கா கூச்ச பட்டாள்.

‘என்னடி ரொம்பவே பிகு பண்ற சும்மா சொல்லுடி’ என்றாள் அம்மா.

அக்கா தலையை குனிந்துக்கு கொண்டே, ‘குழந்தை பிறக்குறதுக்கு முன்னாடி 40 அளவு பிரா போடேன். இப்போ அந்த அளவு எனக்கு ரொம்ப இருக்கமா இருக்கு’ என்றாள்.‘அடியே சிறுக்கி, நானே 40 தான் போடுறேன். பரவாயில்லையே நல்லா தான் உன் முலைகளை வளர்த்து வைச்சிருக்கார் மாப்பிள்ளை. நான் உன் முலைகளை தொட்டு கசக்கி கொஞ்சம் பெருசாக்கினேன். இப்போ மாப்பிள்ளை நல்லா கசக்கி, உருட்டி இன்னமும் பெருசா ஆக்கி இருக்காரே’ என்று என் அம்மா என் அக்காவின் இன்னொரு முலைகளை கசக்கிய படியே சொன்னாள்.

அக்காவை தன் பக்கம் இழுத்து அவளின் கழுத்தை பிடித்து இழுத்து, உதடுகளை சப்பி முத்தமிட்டாள். பொய் கோபத்துடன் அம்மாவிடம் இருந்து விடுபட்டு நிமிர்ந்த அக்காவை பார்த்து ‘ஏய், கல்யாணம் ஆகுறதுக்கு முன்னாடி அம்மா உன் கூட படுத்துக்குரேன் மா என்று கெஞ்சி என் கூட படுத்துக்குவ, உன் முலைகளை பிசைய சொல்லுவ. உன் புண்டையை தேச்சுவிட சொல்லுவ. அப்புறம்…’ என்று அம்மா இழுக்க அம்மாவின் வாயில் தன் ஒரு விரலை வைத்து, ‘சு’ என்று அமைதியாக இருக்கும்படி செய்கை காட்டி, ‘என் மா கொஞ்சம் கூட வெட்கமே இல்லாம என்ன என்னமோ உலறுரே வெளியே படுத்திருக்கிறா மாமாக்கோ இல்லை தம்பிக்கோ தெரிஞ்சா என்ன ஆகும். உன்னை இப்படியே விட்டா அதையும் இதையும் பேசிக்கிட்டு இருப்ப’

என்று சொல்லிக் கொண்டே தன் உள் பாவாடை நாடாவை தேடி பிடித்து விருட் என்று இழுக்க, உட்கார்ந்த படியே ஒரு கை ஊன்றி சூத்தை தூக்கி பாவாடையை கால் வழியாக ஊருவி, அதை ஒரு மூலையில் போட்டாள். பிறகு என் அம்மா மேல் ஒரு கை போட்டு படுத்து ‘ என் செல்ல அம்மா’ என்று கொஞ்சிக்கொண்டே என் அம்மாவின் கன்னத்தில் முத்தமிட்டாள். உதடுகளை சப்பி சுவைத்துக் கொண்டே அம்மாவின் ஜாக்கேட் ஹூகுகளை ஒவ்வொன்றாக கழட்டி ஜாக்கெடை கை வ்ழியாக உருவி, தன்னுடைய ஜாக்கெட் போட்ட இடத்திலேயே போட்டாள்.‘அம்மா, அப்போ பார்த்த மாதிரியே தான் அம்மா இப்பவும் உன்னோட முலைகல் கும்னு சரியாமே இருக்கு’ என்று சொல்லி அம்மாவின் பரங்கிப்பலம் போன்ற முலைகலில் ஒன்றை கையில் எடுத்து மெதுவாக உருட்டி, விரல் போன்ற நீண்டிருந்த காம்பின் மேல் முத்தம் இட்டாள்.

அக்காவின் பூப்போன்ற முத்தத்தினால் சிலிர்ந்த அம்மா, ‘ஆஆஆ, இப்போ தான் டி நீ என் பொண்ணு புவனா…. புவனா…..’ என்று சொல்லி தன் மூத்த மகளை உச்சி முகர்ந்து முத்தமிட்டு, ‘ஒரு குழந்தை பெத்ததுமே நீ சும்மா தல தல ஆயிட்டே டி. நல்லா முலைங்க பெறுத்துப் போச்சு. இடுப்பும் நல்லா விரிஞ்சி சூத்தும் பெறுத்து பூசனி பழமாட்டம் ஆயிடுச்சு. இதே மாதிரி வைச்சிக்கோ. வீட்டு வேளைகளை நீயே பண்ணு. தொப்பை வர விடாதே’ என்று அம்மா சொல்லவும், தன் அழகான கன்னங்களில் குழி விழ சிரித்த அக்கா, ‘அம்மா, நான் உன் பொண்ணு எப்பவுமே உடம்பை கச்சிதமா வைச்சிருப்பேன். நீ, எனக்கு அக்கா மாதிரி உடம்பை வைச்சிருக்கும் போது நான் உன் மகள், எப்படி வைச்சிருக்கனும் எனக்கு தெரியாதா’ என்று அம்மாவிடம் சொன்னாள். உண்மையில், என் அம்மாவை பார்த்தால் யாரும் 4 குழந்தைகளை பெற்றவள் என்று சொல்ல மாட்டார்கள் அந்த அளவுக்கு கச்சிதமாக வைத்திருப்பாள். கல்யாணத்திற்கு முன்பு அக்காவும், அம்மாவும் வெளியே சென்றால், நிறைய் பேர் அக்கா தங்கை என்று ஏமாத்திருக்கிறார்கள்.

அம்மாவின் பாவாடையை, அம்மாவின் சூத்த்தை தூக்கசொல்லி உருவி, அந்த பாவாடையில் தன் முகம், கழுத்து, முலைகள் என்று தன் அனைத்து இடங்களையும் துடைத்து கட்டிலில் ஓரம் வீசிவிட்டு அம்மா மேல் ஏறி படுத்து காம பார்வை பார்த்தாள் என் செல்ல அக்கா. பிறகு, அம்மாவின் முகம் எங்கும் முத்தமிட்டு, உதடுகளை தன் உதடுகளால் கவ்வி எடுத்து, சபி, நாக்கினை அம்மாவின் நாக்குல் விட்டு துலாவில், அம்மாவின் வாயில் வழிந்த எச்சிலை ரசித்துக் கொண்டிருந்தாள் அக்கா. அம்மாவின் ஒரு முலைகாம்பினை திருகி, தனது வழ வழ காலில் அம்மாவின் காலை மேலும் கீழுமாய் வருடிவிட்ட படியே, அம்மாவின் புண்டை மேட்டோடு தன் புண்டை மேடை நன்றாக தேய்க்கும் வண்ணம் இடுப்பை தூக்கி தூக்கி வட்டமாக ஆட்டினாள்.ஜன்னலில் நான் பார்கும் போது, அம்மாவின் வழவழத்த முகம், அகன்ற சூத்து, திறண்ட கால்களும், என அனைத்து முழுதாய் என் கண்ணில் பட்டது. ஆனால், அக்காவின் முகம், பாதி முலை, பாதி இடுப்பு தான் தெரிந்தது. அக்காவை முழுவதுமாய் பார்க்க முடியவில்லை என்ற என் நிலைமை அக்காவுக்கு புரிந்ததோ என்னவோ தெரியவில்லை அப்பபோ எழுந்து முலை தரிசனம் கொடுத்துக் கொண்டிருந்தாள். என் உடம்பு சூடேறி,

கால்கள் வலித்தாலும், பார்க்கின்ற காட்சியால் வலி தெரியவில்லை. அம்மா அவ்வபோது கால்களை விரிது மூடினாள். அவளது புண்டை நீர் கசிந்து, கீழ் தொடையின் மேல் லேசாக வழிந்தது. [பட்டு நூல் வலர்ந்தது பூல். அம்மாவின் புண்டை முடிகல், சுருல் சுருலாக, மினு மினுத்தது. அம்மா என்னை தலை வாரி விடும் போதேல்லாம் ஒரு காலை படுக்கையின் தூக்கி வைத்துக் கொண்டு, கால்களுக்கு என்னை தடவுவது போல் தடவி, கையிலோ கொஞ்சம் எண்ணை ஊற்றி பாவாடைக்குள்ளே விட்டு, நன்றாக வளர்ந்திருந்த புண்டை முடிக்கெல்லாம் தெய்த்து விடுவதை பல முறை கவணித்திருக்கிறேன்].

முதன் முதலாக நன்றாக வளர்ந்த பெண்களின் நிர்வாண உடம்பை பார்பது இதுவே முதல் முறை என்பதால் எனக்கு உடம்பு நடுங்கியது. நாக்கு வரண்டது. அதுவும் நான் பார்பது ஒரு பெண்னை அல்ல, இரண்டு பெண்களை. அதுவும்,என் அம்மா, அக்காவை. ஆனால், காம புத்தகத்தை படித்திருந்த அனுபவத்தால் கொஞ்சம் சமாளிக்க முடிந்தது. எதுவுமே தெரியாமல் இருந்திருந்தால் இன்னேரம் மூச்சிரைத்து விழுந்திருப்பேன்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்"tamil kamakaghaikal"நிருதி tamil sex stories"tamil kama kadhaikal""akkavai otha kathai""sister sex story tamil""www tamil akka thambi kamakathai com""kerala sex story""anni sex stories in tamil""mami ki sex story""www.tamilkamaveri. com""tamil sex storues""அண்ணி காம கதை""english erotic stories"tholi kamakathaikal in tamilகாமம் செக்ஸ் கதைwww.tamilsexstory.com"tamil kamaveri new"Tamil new sex storie சித்தி மகள் புண்டை குண்டிsexstorytamilakka"kama kadhaigal""hot sex stories in tamil"tamilactresssexvathiyar tamil kathai sexMamanar marumagal natitha kamakamakathaitamil in americansஅம்மா மகன் காமக்கதைகள்tamilStorysextamil"tamil inceststories""tamil anni ool kathaigal""sex storys in tamil""sex kathai""tamil new hot stories""nayantara nude"இன்று aunty sex videos"sex tips tamil"அம்மாவின்"kamasuthra kathaikal""அண்ணி காம கதைகள்""karpalipu kamakathaikal""stories tamil"கோமணம் கட்டி sex stories"kamakathai with photo in tamil"உறவுகள் – பாகம் 34– குடும்ப காமக்கதைகள்Www.tamilsex.stories.com"kamasuthra kathaikal""xxx stories in tamil"Kamakathaigal"tamil incent sex stories""amma magan kamakathai in tamil language""tamil kamakathaikal rape""muslim sex stories""incest stories in tamil" மகள் காமக்கதைள்chithi son sex trolls memestamilnewsexstoriesnewsexstoryநிருதியும் காமகதைகளும்malarvizhi kama kathai"sex storey com""kama kadhaigal"pundaiவாட்ச்மேன் செக்ஸ் கதைtamilsexstorysxossip.com/ஏன் ஏக்கம்ஓக்க"xossip tamil"பூலை சப்பி சுவைக்க ஆரம்பித்தாள் மச்சினி"tamil village sex stories"குடும்ப கற்பழிப்பு காம கதைகள்"actress tamil kamakathaikal""tamil new sexstory"முதல் லெஸ்பியன் உறவு கஞ்சிகுடும்ப தகாத உறவு காமக்கதைகள்முதலிரவு செக்ஸ்"www tamil hot stories""tamil kamakaghaikalnew"tamilkamakaghaikal"sex tamil actress""தகாத உறவு கதைகள்"தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்xossio"thrisha sex"ஆச்சாரமான குடும்பம் பாகம் 1,2,3,4,5,6,7,8,9,10,11,12"tamil kaama kathaikal"xosspi"ஓப்பது எப்படி படம்""tamil akka thambi sex kathai""amma kamakathai"xosipp"tamil erotica"Tamil xossip sex stories"tamil sex anni story"/archives/tag/%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88tamilsexstoreமாங்கனி செக்ஸ்வீடியோஎன் கை விரலால் அவளது புண்டை மேட்டில் தேய்த்து."mamanar marumagal kamakathaikal"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 14 xossip