ஆச்சாரமான குடும்பம் – பாகம் 03 – தமிழ் காமக்கதைகள்

படித்துக் கொண்டிருந்த புத்தகத்தை சடக் என்று முதுக்குப் பின்னால் மறைத்துக் கொண்டு பார்த்தால் நான் போத்தி இருந்த போர்வை, என் பூலை பிடித்து குலிக்கிய குலுக்கலில், விலகி இருக்க என் பூல் நன்றாக விரைத்து முக்கால் அடிக்கும் மேலாக நீளத்தில் ரப்பர் குழாய் போல் விரைத்து ஆடிக் கொண்டிருந்தது.

பட்டென்று போர்வையை இழுத்து மூடினேன். அம்மா எதையும் கவணிக்காதவள் போல் ‘வீட்டை திறந்து போட்டுவிட்டு போனது இப்போ தான் ஞபகத்துக்கு வந்தது. உள்ளே யாரோ இருக்காங்கனு நினைச்சு பயந்து போய் கதவை திறந்தேன். சரிப்பா ரெஸ்ட் எடு’ என்று சொல்லிவிட்டு முன்பு இருந்த மாதிரியே கதவை சாத்திவிட்டாள். எனக்கு கையும் ஓடலை, காலும் ஓடலை. அம்மா பார்த்திருப்பாளோ என்று யோசித்து கொண்டிருந்ததில். என் சுண்ணி விரைப்பிழந்தது. பழைய நிலைமைக்கு சுருங்கியது. இன்னோரு நாள் யாரும் இல்லாத போது செய்து கொள்ளலாம் என்று மற்ற வேளைகளை கவணித்தேன்.அடுத்த நாள் எங்கள் அக்காவும், மாமாவும் எங்கள் வீட்டுக்கு டில்லியில் இருந்து வந்தார்கள். அக்கா குழந்தை பெற்றதும் முன்பைவிட தல, தல என்று அழகாக இருந்தாள். முலைகள் பெறுத்து போய் பிரா போடாமல் இருந்தாள். அவள் நடக்கும் போது அவளின் முலைகள் பிரா இல்லாததால் குலுங்கி அசைந்து ஆடியது. கூட பிறந்த அக்கா என்று ரசிக்காமலும் இருக்க முடியவில்லை, பார்க்காமலும் இருக்க முடியவில்லை.

அக்காவும் அம்மாவும், சேர்ந்து சமையலை செய்து முடித்தனர். அக்காவின் குழந்தை மோனிகாவை நான் கொஞ்சிவிட்டு கொண்டிருந்தேன். என் தங்கை மாமாவிடம் கிண்டலடித்து பேசிக் கொண்டிருந்தாள். இரவு சாப்பிட்டு விட்டு அனைவரும் தூங்க சென்றோம். அக்கா அவள் குழந்தையுடன் படுக்கையில் படுக்க சொல்லிவிட்டு தங்கையும் அம்மாவும் படுக்கை அறையில் படுக்கைக்கு கீழே படுத்தனர். மாமாவும் நானும், ஹாலில் படுத்துக் கொண்டோம். சிறிது நேரம் கழித்து மோனிகா அழுதபடியே இருந்தது.

‘ஏண்டி புவனா, குழந்தை அழுகுது, பால் குடுத்தியா’ என்று அம்மா கேட்டாள்.‘பால் வயிறு முட்ட குடிச்சிருக்கா அம்மா. புது இடம் இல்லை. அதனால் தூங்காம அழுகுறானு நினைக்குறேன்.’ என்று சொல்லி தாலாட்டு பாடி தூங்க வைக்க முயன்றாள். அப்பவும் தூங்காமல் மோனிகா அழுதாள்.

‘மோகனை எழுப்பி, பீரோவில் இருக்க்குற காட்டன் புடவையை எடுத்து தொட்டில் கட்ட சொல்லு. அதில் போட்டு ஆட்டி விட்டால் குழந்தை நல்லா தூங்குவாள்.’ என்று அம்மா சொன்னதும், ‘மோகன்,மோகன் தூங்கிட்டியா’ என்று என்னை அழைத்தாள் என் அக்கா புவனா. ‘இல்லை அக்கா. இப்போ தான் படுத்தேன் இன்னம் தூங்கலை.’ என்று லுங்கியை சரி செய்துக் கொண்டே படுக்கை அறை அருகே சென்றேன்.

அக்கா வந்து கதவை திறந்துவிட்டு திரும்பினாள். அவள் கதவை திறக்கும் போது அவளது முந்தானை தோலில் இருந்து நழுவிவிழ அப்படி விழுந்த முந்தானையை மேலும் கீழே விழுந்துவிடாத படி இடது கையை மடிப்பில் பிடித்துக் கொண்டிருக்க கழுத்துக்கு கீழ் ஏறாமல் விடப்பட்ட ஜாக்கேட்டில் [அம்மா தைத்தது] பால் நிறம்பிய அவளது பெறுத்த முலைகள், வெளியே பிதுங்கிக் கொண்டு பல பல என்று மஞ்சள் நிறத்தில் டால் அடித்தது. [இருக்கமா பிரா அனிந்திருக்கிறாளா, அல்லது முலைகள் பிரா அளவுக்கு மீறி பெறுத்துவிட்டதா அல்லது பெறுத்துபோன முலைகளுக்கேத்த அளவு பிரா போடவில்லையா என்று பல கேள்விகள் என் மனதில் ஓடுக்கொண்டிருக்க, என் அக்கா பிரா போடவில்லையே என்று எனக்கு பிறகு தான் தோன்றியது.]

இந்த இனிய காட்சிகளை மனதில் அசை போட்டவாறு பீரோவை திறந்து கொட்டொன் சேலையை எடுத்து விட்டத்தில் உள்ள கொக்கியில் மாட்டி தொட்டில் கட்டிக் கொண்டே அக்காவை பார்த்தேன். சரிந்திருந்த முந்தானையை தோலில் மாட்டிவிட்டிருந்தாள் புவனா.‘டேய் மோகன், உன் மருமகளை பாருடா. தூங்க மாட்டேன்னு அடம் பிடிக்குறா. அவள் நீ தொட்டில் கட்டினா தான் தூங்குவாளாம்’ என்று சொல்லிய படியே படுக்கையில் இருந்த குழந்தையை தூக்கி தொட்டில் போது என் அக்காவின் வயிறுக்கும் மேல் அவளின் முலையின் அடிப்பகுதி தெரிந்தது. குழந்தைக்கு பால் கொடுத்துவிட்டு ஜாக்கேடின் மேல் இரண்டு கொக்கியை தான் மாட்டி விட்டு வந்திருக்கிறாள். இதை கவனித்த எனக்கு உடம்பு சூடாகி,

என் பூல் விரைத்தது நீண்டு நிமிர்த்தது. லுங்கியை சரி செய்வது போல் சுண்ணியை சரி செய்துக் கொண்டேன். பிறகு மாமாவுடன் ஹாலில் வந்து படுத்துக் கொண்டேன். பிரயனக் களைப்பு போலும் மாமா நன்றாக அசந்து குறட்டை விட்டு தூங்கிக் கொண்டிருந்தார். எனக்கு தான் தூக்கமே வரவில்லை. இப்படியும் அப்படியும் நெலிந்து புரண்டு கொண்டிருந்தேன். அக்காவின் செஃஸியான் உடம்பு என்னை என்னவோ செய்தது என்னேனவோ கற்பனைகள் செய்யதுடங்கின. போர்வையை நன்றாக தலைக்கு மேலே இழுத்து மூடி தூங்க முயன்றேன். முடியவில்லை.

சுமார் 10 மணி இருக்கும். ‘யேய், புவனா நவுந்து படு டி’ என்று அக்காவிடம் அம்மா கிசுகிசுப்பது கேட்டது. என்ன பேசுகிறார்கள் என்ற ஆவலில் அவர்கள் பேசுவதை கூர்ந்து கவணித்தேன். கிருக் என்ற சத்தம் கேட்டது. அக்கா கட்டிலில் ஓரமாய் நகர்ந்திருக்க வேண்டும்.

‘இந்த பக்கமா திரும்பி படு டி. அதுக்குள்ள என்ன தூக்கம்’ இது என் அம்மாவின் குரல்.

‘என்னமா தொந்தரவு பண்ணற. எனக்கு தூக்கமா வருது மா’ என்று என் அக்கா சொல்ல,‘ஏய், என்னடி. இதுக்கு தான் உன்னை வா வானு கூப்பிட்டேனா. என் தங்கம் இல்ல இப்படி வாடி’ என்று என் அம்மா கோபமும் கெஞ்சலுமாய் கேட்பது எனக்கு கேட்டது.

சில வினாடிகள் கழித்து, இச் இச் என்ற சத்தம் கேட்டது.உள்ளே அக்காவும், அம்மாவும் எதோ செய்கிறார்கள் என்று என் உள் மனது சொல்ல, அது என்னவென்று பார்த்துவிடும் ஆசையில் படுக்கையை அறையின் கதவருகே சென்றேன். அது பூட்டி இருந்தது. கெட்ட நேரத்திலும் ஒரு நல்ல நேரமாய் படுக்கை யறை ஜன்னல் மூடாமல் இருந்தது. ஜன்னல் வழியே உள்ளே பார்த்தேன்.

நைட் லாம்ப் வெளிச்சத்தில் உள்ளே நடப்பவை அனைத்தும் தெள்ள தெளிவாக தெரிந்தது. மாமா இப்போதைக்கு எழுந்து வரமாட்டார் என்ற தைரியத்தில் ஜன்னலின் அருகே மறைந்து நின்று படுக்கையறை உள்ளே நான் பார்த்த காட்சி………………… புடவை இல்லாமல் முதுகு காட்டி ஒருகலித்து படுத்து தன் முகம் பார்த்து படுத்திருந்த என் அக்காவை, தன் வலது கையால் இருக்கி அனைத்த படி அக்காவின் உதடுகளை தன் உதடுகளால் கவிய படி முத்தமிட்டு கொண்டிருந்தாள் என் அம்மா. [அது தான் அந்த இச் இச் சத்தம் போலும்]

நன்றாக கவ்விப்பிடித்து ,உதடுகளைச் சுவைத்துக் கொண்டிருந்த அம்மாவிடம் இருந்து “…ம்ம்ம்..என்னம்மா இது…” என்று முனகியபடியே விடுபட்டு, எழுந்து உட்கார்ந்த என் அக்கா, தலை குனிந்து விம்மிப் புடைத்து வின் என்றிருந்த தன் ஜக்கெட் ஹூகுகலை ஒவ்வெறாக கழட்ட ஆரம்பித்தால்.. என் அக்கா எழுந்து உட்காரும்போதே, சைன்,

தாலிகொடி இவற்றை, மீறி அவளின் முலைகலின் மேல் பக்கம், நீண்ட பிளவுடன் தெரிந்தது. அக்கா ஜக்கெடை அவிழ்க்க தொடங்கி இருப்பதால் இன்னும் முழு முலை அழகையும் காணப்போகிறோம் என்ற ஆவலில், என் சுண்ணி நீண்டு விரைக்க ஆரம்பித்தது, அதனை ஒரு கையல் நீவி விட்டுக்கொண்டே பார்தேன்.பட் பட் என்று ஒவ்வொரு கொக்கிகலாக கழட்டியவள், ஜக்கெடி கை வழியாக உருவ இரண்டு கைகலயும் ,அவள் தலைக்குப்பின்னால் தூக்கிய பொது அக்குலில் முடிகளே இல்லாமல், மொழு மொழு என்று இருந்தது. அவளது முழு, அழகன, உருண்டு ,திரண்ட பால் நிரம்பிய, வெள்ளை வெளேரென்று வெழுத்த, முலைகலின் தரிசனம் எனக்கு கிடைத்தது.

அக்காவின் அழகிய, தழும்பித், தல்லாடும் முலைகலைப் பார்க்கும்போதே, என் நாக்கில் தானாகவே எச்சில் ஊறியது. ஜக்கெடை உருவி படுக்கையின் ஓரமாக வீசிவிட்டு, தன் கூந்தலை அள்ளி முடித்து கொண்டை இட்டு, தாலிச் சைனையும், மற்ற தங்க சைங்களயும் கரந்து, கழுத்துக்குப் பின்னால் தள்ளிவிட்டு நிமிர்ந்தால். இப்பொது என் அம்மாவின் கை, அக்காவின் சதைப் பிடிப்புடன் கூடிய,

மடிப்பு விழுந்த வயிற்றை தடவி பால் நிரைந்த பந்துகளாய் ஆடிய என் அக்காவின் முலைகளை தடவி, காம்பை தன் இரு விரல்களால் மெதுவாக உருட்டி, கைகளால் ஒரு பக்க முலையை தடவிப் பிடித்து கொண்டிருந்தாள் என் அம்மா.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"real tamil sex stories""gangbang sex stories""அம்மாவின் புண்டை"tamilsexstorys"அம்மா புணடை கதைகள்""தமிழ்செக்ஸ் விடியோ""amma kathaigal in tamil""kamaveri tamil"பொம்மலாட்டம் பாகம் 1- மான்சி கதைகள்மீனா ஓல் கதைகள்"tamil aunty ool kathaigal"காவேரியின் கள்ள ஓழ் – பாகம் 02முதலிரவு செக்ஸ்"sex kathaikal tamil"/archives/tag/kuduba-sexBoss காம கதைகள்குண்டி குட்டி"akka tamil sex story""nayanthara nude sex"ஸ்ரீதிவ்யா புண்டை xossip"anbe mansi""tamil nadigai kathaigal"நண்பன் தங்கச்சி காமக்கதைகள்"tamil sex store""anbe mansi""தமிழ்நடிகை படம்""tamil kamakathaikal tamil kamakathaikal""kamakathaikal tamil anni""akka kamam""tamil pundai story"புண்டை கீர்த்திtamil kamakathaikal vikkiநண்பனின் காதலி செக்ஸ் கதை"tamil sex storues""amma magan olu tamil stories""sex stoeies""tamil sister sex stories"அம்மா கருப்பு முலை"குண்டி பிளவில்"Sex tamil kathikal"tamil adult stories"அம்மாவின் காம. வாழ்கை"tamil actress hot stories""amma magan thagatha uravu kathaigal in tamil"New குருப் செக்ஸ் காமக்கதைகள்"குண்டி பிளவில்""adult stories tamil""தமிழ் காமக் கதைகள்""tamil sex stories anni"நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 09 – தகாத உறவு கதைகள்"sex stories in tamil language"Annisex"tamil sex storie""தமிழ் காமகதைகள்""anni tamil story""sex com story"சின்ன பையனும் Sex நடிகையும் ஓழ்சுகம்Tamilsexcomstory"anni sex""tamil nadikaikal kamakathaikal"மாமியார்"tamil amma kamakathai"அக்கா மாமா ஓல்"tamil fucking stories""mamiyar kathaigal in tamil""அம்மா மகன் காம கதைகள்""tamil mamiyar kathaigal""tamil kamakaghaikalnew""xossip regional tamil""penegra tablet""tamil adult story""tamil amma sex""tamil kaamakathai"தமிழ் செக்ஸ் 18மனைவியை கதைகள்oolkathai