ஆச்சாரமான குடும்பம் – பாகம் 01

அன்று நல்ல மழை. மின்னல் பளிச் பளிச் என்று மின்னியது. எங்கள் வீடு மிகவும் சிறியது. ஒரு ஹால். ஹாலின் இடதுபுறம், சமையலறை. அதை ஒட்டியே பாத்ரூம், கழிவறை. ஹாலின் வலதுபுறம், பெட்ரூம். பெட்ரூமில் தான் அனைத்து சாமான்களும் இருக்கும். கண்ணாடி, சீப் என்று அனைத்தும் பெட்ரூமில் தான் இருக்கும். ஒரு பிரோ, ஒரு அலமாரியும் அதற்கு எதிர் புறம் இருக்கும்

நான் பெட்ரூமில் படுத்துக் கொண்டிருக்க, பளிச் பளிச் என்று அடித்து மின்னலை பொருட்படுத்தாமல் பெட்சீட்டை தலைக்கு மேல் போத்தி தூங்க முயன்றுக் கொண்டிருந்தேன். சிறிது நேரத்தில் தூங்க ஆரமித்தேன். தூக்கத்தில் மிகவும் சுகமான கனவு. என் தங்கை கவிதா மா நிறத்தில் பளிச் என்று இருப்பாள். அழகான வட்டமான முகம். அளவான மூக்கு. அகன்ற விழிகள்,சிவந்த உதடுகள், பளிச் என்று குண்டு கன்னம், தாவனி போட்டு மூடியிருந்தாலும் கும் என்று குத்திக்கிட்டு நிற்கும் கூர் முலைகள், விரிந்த இடுப்பு என்று எப்போதுமே என் பார்வையை ஈர்பவள், என் கனவு கண்ணி, என் மானசீக காதலி என் தங்கை ஓயிலாக நடந்து வந்தாள்.

அம்மாவிடம் தலையை வாரிக் கொண்டு படுக்கை அறை வந்தவள் நான் படுத்து இருப்பதை பார்த்து சமையலறையில் இருந்த அம்மாவிடம் ‘அம்மா, அண்ணனை பாரும்மா. இன்னமும் தூங்கிக்கிட்டு இருக்கான். எழுந்து வெளியே போக சொல்லுமா. நான் டிரஸ் மாதிக்கிட்டு schoolக்கு கிளம்பனும். டைம் ஆக்சு. சீக்கிரம் போக சொல்லுமா.’ என்று கத்தினாள்.

அம்மா சமையலறையில் இருந்துக் கொண்டே ‘ஏண்டி, அவன் இரவு லேட் ஆ வந்தான். அசந்து தூங்குறான் போல இருக்கு, நீ பாட்டுக்கு துணியை மாத்திக்கிட்டு சீக்கிரம் கிளம்புடி. அப்புறம் ஸ்சூல்க்கு லேட் ஆச்சுனு அழகூடாது’ என்று சொன்னாள்.

இதை கேட்ட என் தங்கை, நான் தூங்குவதாய் நினைத்துக் கொண்டு முகத்திற்கு பௌடர் பூசிக் கொண்டு என் பக்கம் திரும்பினாள். நான் தூங்குவது போல் பாசாங்கு பண்ண என் காதருகே வந்து, ‘அண்ணா…. அண்ணா..’ என்று கூப்பிட்டாள். நான் தூங்குவது போல் கண்ணை மூடிக் கொண்டு இருந்தேன். நான் தூங்குவதாய் நினைத்து. பெட்ரூம் கதவை தாழ் போட்டுவிட்டு வேறு யாரும் பார்க்கவில்லை என்று உறுதி படுத்திக் கொண்டு தன் தாவணியை தோலில் இருந்து கழற்றி,பின் பக்கமாக கொண்டு இடுப்பில் சொருகி இருந்த இன்னொரு முந்தானையை உருவி, பக்கத்தில் இருந்த சேர் மேல் போட்டாள். தாவணியை கழற்றி தூக்கி போட்டதும், ரோஸ் கலர் ஜாக்கேட்டில் இரு முலைகளும் கும் என்று தெரிந்தது. இரு கைகளையும் பின்னால் கொண்டு சென்று தன் blouseஇல் இருந்த ஊக்குகளை ஓவ்வோன்றாக கழற்ற துடங்கினாள். ஜாக்கேட்டுடன் ஒட்டிய வயிறும் பள பளத்தது.

ஜாக்கேட்யை கழற்றி கீழே போட்டதும், வெள்ளை நிற பிராவில் அழகான ஓவியமாக தெரிந்தாள் என் அன்பு தங்கை கவிதா. பிராவின் கீழ் இருந்த இளாஷ்டிக் சரி செய்தவள், திரும்பவும் என்னை ஒரு முறை பர்த்துவிட்டு, கிழே குனிந்து பாவாடை நாடா முடிச்சை தேடி இழுத்துவிட, அந்த மஞ்சள் நிற பூப்போட்ட பாவாடை அவளது காலுக்கடியில் கழன்று விழுந்தது. விழுந்த பாவாடையை கையில் எடுக்க கீழ குனிந்த போது … ம்ம்ம்ம்…. அப்பா…. முலைகளை இருக்கி இறுக்கமாக பிரா போட்டிருக்கிறாள் போலும்,

சுமார் இரண்டு இன்ச்க்கு முலை பிளவு தெரிந்தது. ஆஆஆஆ, என்ன அருமையான முலைகள். ஆரஞ்சு பழங்கள் போல், பார்க்கும் போதே எச்சில் ஊரியது. [தங்கை பிரா துவைக்க கழற்றி போடும் போது என்ன சைஸ் பிரா என்பதை தெரிந்துக் கொள்ள வேண்டும்]. பாவாடையை அவிழ்த்ததும், அவள் முழு நிர்வாணமாக நிற்பாள் என்று நினைத்திருதேன். ஏமாற்றிவிட்டாள். உள்ளே ஒரு வெள்ளை நிற பாவாடை கட்டி இருந்தாள். இப்பொழுது முன்பை விட அவள் சிறிய பூசிணிக்காய் சூத்து, தன் மேடு பள்ளங்களை காட்டியது.இப்படி அப்படி திரும்பி தன் உடல் அழகை கண்ணாடியில் அவளே பார்த்து ரசித்தள் பிறகு உள் பாவாடை நாடாவுடன் ஷெல்ஃபில் இருந்த நீல நிற பாவாடைய் தாவனி, வெள்ளை நிற ஜாக்கேட் எடுத்து ஒவ்வொன்றாக அனிய ஆரமித்தாள். இதை எல்லாம் பார்த்துக் கொண்டிருந்த எனக்கு எதோ ஒரு உணர்ச்சி ஏற்பட்டு சுண்ணி தலை தூக்கி நிமிர்ந்து ஆடியது. school யுனிபார்ம் போட்டுக் கொண்டவள்,

கண்ணாடியில் அப்படியும், இப்படியும் திரும்பி உடல்களை சரி செய்துக் கொண்டாள். வெளியே போக திரும்பியவள், பக்கத்தில் சோம்பில் இருந்த தண்ணிரை என் முகத்தில் தேளிக்க, திடுக்கிட்டு எழுந்து பார்த்தால், ஜன்னலில் இருந்து மழை சாரல் , என் முகத்தில் பட்டிருக்கிறது. கணவா இது. நினைவாய் இருந்திருந்தால், அய்யோ முடியவில்லை. ஒரு நிமிடம், அந்த இனிய கணவை நினைத்துக் கொண்டே, சிரித்துக் கொண்ட்டே தூங்க துடங்கினேன்.

எங்கள் குடும்பத்தை பற்றி உங்களுக்கு சொல்கிறேன். எங்கள் குடும்பம் ஒரு ஆச்சாரமான குடும்பம். அடிக்கடி கும்பகோனத்தில் இருக்கின்ற கோயிலுக்கு போவோம். கும்பகோனம் பக்கத்தில் இருக்கின்ற ஒரு கிராமத்தில் அப்பா போஸ்ட் மாஸ்டர். வேளைக்கு பக்கத்திலேயே, அங்கேயே சொந்தமா ஒரு வீட்டை கட்டினார் அப்பா. எனக்கிருக்கும் சொந்தகளை பற்றி ஒரு சிறு குறிப்பு.1. செல்வம் – அப்பா- இறந்துவிட்டார்
2. கமலா – அம்மா – 42 – sslc – 5 அடி 7 அங்குலம் – 63க்க் – 40 – 30 – 36 – சிவப்பு
3. ரவி – அண்ணன் – 24 – பி.ஈ – மெசனிக் – 6 அடி – 75க்க் – 34 – 32 – 34 – மா நிறம்
4. புவனா – அக்கா – 23 – நர்ஸ் – 5 அடி 7 அங்குலம் – 65 க்க் – 40 – 32 – 38 – சிவப்பு
5. மோகன் (நான்) – 22 – +2 – ஃபோர்மேன் – 6 அடி 2 அங்குலம் – 65 க்க் – 32 – 30 – 32 – மா நிறம்
6. வசந்தி – தங்கை – 16 – 10த் – 5 அடி 6 அங்குலம் – 50 க்க் 36 – 28 – 36 – சிவப்பு
7. குமார் – அக்காவின் கணவர் – 26 – ப்.ஏ. – 6 அடி 74 க்க் – 34 – 30 – 32 – மா நிறம்
8. கீதா – அண்ணி – 24 – பி.லிட் – லேக்சரர் – 6 அடி – 62 க்க் – 38 – 28 – 36 – சிவப்பு நிறம்

அப்பா இரண்டு வருடம் முன்பு நடந்த ஒரு டிரைன் விபத்தில் இறந்துவிட்டார். அக்காவை சென்னையில் இருந்த தூரத்து உறவுக்காரர். கல்யாணம் பண்ணும் போது, அக்கா நர்சிங்க் படித்துக் கொண்டிருந்தாள்.கல்யாணத்துக்கு அப்புறம், ஒரு பிரைவேட் ஹாஸ்பிடலில் வேலை பார்க்குறா. பெண் கொடுத்தும் பெண் எடுத்தா வேண்டாம் என்றா சொல்ல போகிறாள். அவர்கள் ஆசை பட்டா மாதிரி மாமாவின் தங்கையை அண்ணனுக்கு கட்டிவிட்டார்கள். மாமாவின் தங்கை, ஆங்கில லீட்டிரேச்சர் படித்திருந்ததால், அவளும் விசா பெற்று அண்ணனுடன் முஸ்கட் போனாள்.

அவர்கள் கல்யாணம் அப்பா உயிரோட இருக்குற அப்பவே நடந்தது. அக்கா டில்லிலையும், அண்ணன் முஸ்கடில்லையும் இருக்காங்க. எங்கே குடும்பமே [அம்மா, தங்கை, நான்] இப்பொழுது என் வருமானத்தை நம்பி தான் இருக்கிறது. அண்ணன் எப்பொதாவது பணம் அனுப்புவார். நான் கும்பகோனத்தில் இருந்து ஒரு 5 கிலோமீட்டர் தூரத்தில் இருக்கிற ஒரு தனியார் கம்பனியில் ஃபோர்மேன் வேலை செய்யுறேன். சம்பளமும் குறைவு தான்.ஆனால் அதை வைத்துக் கொண்டே மூவரின் பிழைப்பும் ஓடுகிறது. வீட்டு செலவு, தங்கையோட (தற்போதைக்கு தங்கை, எப்பொதுமே காதலி) படிப்பு செலவு, எல்லாதையும் கவணித்துக் கொண்டு, அக்காவின் கல்யாணத்திற்கு ஏற்பட்ட கடனையும் அடைத்து, தங்கைக்கு 15 சவர்ன் சேர்த்திருக்கேன்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


malarvizhi kama kathai"tamil sex anni story""amma ool kathaigal""tamil latest kamaveri kathaigal""tamil amma magan pundai kathaigal""kushboo kamakathaikal""namitha pramod sex"கால் பாய் காமக்கதை"tamil sex hot"என்னிடம் மயங்கிய மாமியார்"அக்கா காம கதைகள்""dirty story tamil""tamil free sex""anni story in tamil"சூத்து"tamil sex story sister"புண்டை In fbசுன்னிxosipptamilscandels"teacher sex story tamil""kamakathaikal tamil anni""tamil stories new"அண்ணி மூத்திரம் குடிக்கும் கொழுந்தன் செக்ஸ கதை"ஓல் கதை""www tamilkamakathaigal""samantha sex stories""new amma magan kamakathai""akka thambi ool kathaigal""tamil actress sex store""tamil village sex stories"கன்னி புண்டை கதைகள் மச்சினி"tamil sex stories free""அண்ணியின் பாவாடை""adult stories""www trisha sex""tamil kamakathaikal net""hot tamil stories"/archives/tag/%E0%AE%B9%E0%AF%8B%E0%AE%9F%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AE%B2%E0%AF%8D-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8D"sex story new""akka thambi otha kathai in tamil""hot stories in tamil"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 7 – தமிழ் காமக்கதைகள்tamil aunty karpam kama kathi"thangaiyudan kamakathai""appa magal sex stories"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%A4%E0%AE%BE-%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88tamil incest dirty stories"actress tamil kamakathaikal""jyothika sex stories""incest sex story""tamil sithi kamakathai""akka thambi tamil kamakathaikal""adult sex story""tamil sex stoires""new sex kathai""nayanthara hot sex stories""tamil akka ool kathaigal""kamaveri story""tamil actress tamil sex stories""tamil 18+ memes""tamil kama story"காமம் அம்மா அப்பா பெண்விரைவு பேருந்து ஆண்ட்டி காமக்கதைகள் xossip "amma kamakathai new""nayanthara sex stories""akka thambi sex story""fuck stories""tamil.sex stories""amma appa kamakathaikal""akka thambi kamakathaikal"அத்தை பெரியம்மா அண்ணி அக்கா கற்பழிப்பு குரூப் செக்ஸ் காமக்கதைகள்"tamil hot stories new"அம்மா அண்ணி அக்கா செக்ஸ் கதை"tamil x storys"Tamildesistories.in"tamil gangbang"