பஜனை – பாகம் 24 – தமிழ் காமக்கதைகள்

ஜீன்ஸ் பேண்டை முழங்கால் வரையே இறக்கி விட்டிருந்ததால் அவளால் மேற்கொண்டு கால்களை அகட்டி வைக்க முடியவில்லை.சிறிது நேர உரசல் மற்றும்உராய்வுக்குப் பின்னர் அந்த நீக்ரோ சுன்னியின் மொட்டு அவளின் அந்தரங்க வாசலில் இருந்து உள்ளே நுழைய திணறிக் கொண்டிருந்தது.அவளது கால்களைஅதற்க்கு மேல் விரிக்க முடியாததால் கொஞ்சம் சிரமப்பட்டே அவளது புண்டை அந்த சுன்னியின் மொட்டை உள்வாங்கத் தொடங்கியிருந்தது.

காயத்ரிக்கு தனது புதுப் புண்டையில் ஒரு பெருத்த சுன்னி உள்ளே நுழைவது போன்ற ஒரு உணர்வு ஏற்ப்பட்டது.

இடது கையால் ஒரு முலையின் காம்பினைத் திருகிக் கொண்டே..வலது கையினால் பிடித்திருந்த சுன்னியின் மீது அழுத்தத்தை அதிகரிக்கத்தொடங்கினாள்.மனதில் ரமேஷை நினைத்துக் கொண்டு ஒரே அழுத்தாக அழுத்தினாள்..அவளது புண்டையின் துவாரத்தைக் கிழித்துக் கொண்டு முக்கால்வாசிஉள்ளே சென்று மறைந்தது.காயத்ரி வலி போருக்க முடியாமல் ஸ்ஸ்ஹ்ஹ..ம்மா..என்று தன்னை அறியாமலே கத்திவிட்டாள்.சில வினாடிகள் அந்த சுன்னியை உள்ளே வைத்தவாறு அதை மெல்ல வெளியில் இழுக்கும் போது மண்ணுக்குள் புதைந்த கடப்பாறையை சிரமப்பட்டு இழுப்பதுபோல இருந்தது அவளுக்கு.அந்த சுன்னியை முழுவதும் வெளியே எடுக்காமல் மொட்டு மட்டும் உள்ளே இருக்குமாறு பார்த்துக் கொண்டு மீண்டு மெதுவாக உள்ளேநுழைத்து எடுத்தாள்.காயத்ரிக்கு அந்த சுகம் இதமாக இருந்ததால்..இதை தான் செய்வதைவிட ரேணுகா செய்திருந்தால் இன்னும் நன்றாக இருந்திருக்கும் என்றுயோசித்தாள்.இப்படி யோசித்துக் கொண்டிருக்கும் போதே அவளது செல் போன் மணி மெல்லிய சப்தத்தில் அடித்தது.

அவளது செல் போனை அவள் எடுத்துப் பார்க்கும் போது கூட அவளது மற்றொரு கை அந்த பிளாஸ்டிக் சுன்னியை பிடித்து உள்ளே குடைந்துகொண்டிருந்தது.செல் போனில் ரமேஷ் காலிங்..என்று டிஸ்ப்ளே ஆனது..போனை அட்டென்ட் பண்ணி சொல்லு ரமேஷ் என்றாள்.

ரமேஷ்:என்னடி பண்றே?

காயத்ரி:இந்நேரத்திக்கு என்ன பண்ணுவாங்க?

ரமேஷ்:நீ என்ன வேணும்னாலும் பண்ணுவே..எதுக்குடி அப்பலாவ கால் பண்ணிருந்தே?

காயத்ரி:சும்மா தான்..தூக்கம் வரல..பேசலாம்னு நினைச்சு கூப்பிட்டேன்.

ரமேஷ்:ஓ..அப்படியா..இப்போ தூக்கம் வருதா?

காயத்ரி:இப்ப வரலடா..

ரமேஷ்:அது என்னமோ தெரியலடி..மத்தியானம் உங்க ரெண்டு பேரையும் போட்டதுல இருந்து இன்னும் என் தம்பி லுங்கிக்கு கீழ கூடாரம் போட்ட மாதிரியேஇருக்கான்.காயத்ரி:அதுக்கு இப்ப நான் என்னடா செய்ய முடியும்?

ரமேஷ்:உன்னை மறுபடியும் ஓக்கணும் போலவே இருக்குடி எனக்கு..நான் வேணும்னா இப்ப உங்க வீட்டுக்கு வரட்டுமா..

காயத்ரி:இப்ப எல்லாம் என்னால முடியாதுடா..எனக்கு எப்ப உன் சுன்னி தேவைப்படுதோ அப்போ நானே உனக்கு கால் பண்ணி சொல்றேன்.அப்ப நீ வந்தாபோதும்.

ரமேஷ்:என்னடி இப்படி பேசுற?

காயத்ரி:நான் சொன்னா சொன்னது தான்..உனக்கு ரொம்ப அவசரம்னா ரேணுகாவுக்கு போன் பண்ணு..இப்போ என்னை தொந்தரவு பண்ணாதடா என்றுசொல்லிவிட்டு போனை வைத்தாள்.

போனை வைத்தவுடன் பிளாஸ்டிக் சுன்னியுடன் பாதியில் நிறுத்திய குத்துச் சண்டையை மீண்டும் தொடர்ந்தாள்.சிறுது நேரம் மீண்டும் நல்ல வேகத்துடன் உள்ளேவிட்டு குடைந்து கொண்டிருந்தாள்.. அந்த பிளாஸ்டிக் சுன்னி முழுவதும் அவளது திரவம் படிந்து மின்னியது.சில நொடிகளில் உச்சத்தை எட்டி பொம்மைசுன்னியை தலை முதல் பாதம் வரை குளிப்பாட்டியது அவளது காஞ்சி.கையும் அந்த பொம்மை சுன்னியும் வளுவளுப்பாக இருந்ததால் கையையும் அந்தசுன்னியையும் கழுவ கொல்லைப்புறம் உள்ள கிணத்தடிக்கு சென்றாள்.

முதலில் அந்த பிளாஸ்டிக் சுன்னியை கழுவி கிணற்றின் மீது வைத்துவிட்டு பேண்டை கீழே இறக்கி அவளது புண்டையை அவள் சுத்தம் செய்யமுயன்றபோது..எதிர் வீட்டு மாடியில் இரு கரிய உருவ நிழல்கள் மறைந்திருந்து தன்னை உற்றுநோக்குவதை கவனித்தாள்.

தன்னை உற்று நோக்கும் இரு உருவத்தில் ஒரு உருவம் அருண் என்பதை அவனின் உடல்வாகுவை வைத்து கண்டுபிடித்தாள்.மற்றொரு உருவம் யார் என்பதுஅவளது மூளைக்கு புலப்படவில்லை.

கீழே இறக்கிய பேண்டை மீண்டும் மேலே இழுத்து பட்டனை போட்டு அந்த நிழல்களை நோக்கி அவள் முன்னேறும்போது..அந்த உருவங்கள் இரண்டும்பின்னோக்கி நகர ஆரம்பித்திருந்தது.அந்த அமாவாசை இருட்டிலும் காயத்ரி தன் மனதிற்குள் ஒரு தைரியத்தை வர வழைத்துக் கொண்டு மேலும்முன்னேறி..யாருங்க இங்க?என்று கேட்டாள்.எதிர்ப் புறமிருந்து எந்த பதிலும் வராததால் கடுப்பான காயத்ரி..யாருன்னு சொல்ல போறீங்களா..இல்ல சத்தம்போட்டு ஊரைக் கூப்பிடட்டுமா?என்றாள்.அக்கா அப்படியெல்லாம் ஏதும் செய்யாதீங்க..என்ற நடுக்கம் கலந்த குரலுடன் வெளிப்பட்டான் அருண்.

டேய்..அருண் நீ எங்கடா இங்க?அதுவும் இந்த நேரத்துல இங்க என்னடா பண்றே?

கூட படிக்குற பையன் கூட படிக்கலாம்னு மாடிக்கு வந்தேன் அக்கா..ஆனா வந்த இடத்துல நீங்க..என்று இழுத்தான் சொல்லலாமா..வேண்டாமா என்று.

என்னடா யோசிக்குறே..சொல்ல வந்ததை முழுசா சொல்லு..என்று இருட்டில் மறைந்திருந்த மற்றொருவரின் குரல் கூறியது.

தான் கேட்க வேண்டிய கேள்வியை அந்த உருவம் கேட்டிருந்தாலும்..அது யாராக இருக்கும் என்று அறியும் ஆவலே அவளிடம் மேலோங்கி நின்றிருந்தது.யாருடாஅவன் இன்னொருத்தன்..ஒழுங்கா வெளிய வாடா என்று அதட்டினாள் காயத்ரி.

அவளது பேச்சுக்கு கொஞ்சமும் மதிப்பு கொடுக்காத அந்த உருவம்..தைரியம் இருந்தா நீ இங்க வாடி என்றது.

நான் என்ன மயிருக்கு அங்க வரணும்..இந்த நாடு ராத்திரில ஒரு பொம்பள குளிக்குறத ரெண்டு பேரும் நின்னு வேடிக்கை பார்த்துட்டு..என்ன ஒரு ஏத்தப் புண்டைஇருந்தா என்னை அங்க வாடின்னு கூப்பிடுவீங்க என்று எரிந்து விழுந்தாள்.

நீ குளிக்க வந்தியா..இல்ல..ஏற்கனவே குளிப்பாட்டிய உன் புண்டையை கழுவ வந்தியான்னு எங்களுக்கு தெரியும்டி திருட்டு முண்டை..என்று அந்த உருவமும்அவளுக்கு சளைக்காமல் பதில் தந்தது.

இருவரது பேச்சையும் கேட்டுக் கொண்டிருந்த அருண்.. மேற்க்கொண்டு என்ன நடக்கப் போகுதோ என்ற பயத்தில் நடுங்கிக் கொண்டிருந்தான்.அந்த உருவத்தின் குரல் எங்கேயோ கேட்ட மாதிரி இருந்தாலும் அவளால் யூகிக்க முடியவில்லை.அது யாராக இருக்கும் என்று மணடையைப் போட்டு குழப்பிக்கொண்டாள்.என்ன நடந்தாலும் பரவாயில்லை என்று நினைத்து அங்கே இருட்டில் நீர்த் தேக்க தொட்டிக்குப் பின்னால் மறைந்திருந்த உருவத்தை நோக்கிநெருங்கினாள்.திடீரென அவள் மேல் பாய்ந்த அந்த உருவம் அவளைக் கட்டி அணைத்து அவளின் உதட்டில் முத்தங்களைப் பதித்து அவளது பின்புற புட்டங்களைபிசையத் தொடங்கியிருந்தது.

இதை முற்றிலும் எதிர்பார்க்காத காயத்ரி சற்றே நிலைகுலைந்து போனாள்.காயத்ரியின் கைகள் அவனது நெஞ்சைப் பிடித்து தள்ளியது..அவனது முரட்டுப்பிடியில் சிக்கிய காயத்ரியின் மார்பு பந்துகள் அவனது நெஞ்சில் பட்டு அழுந்தி கசங்கிக் கொண்டிருந்தன.

இதை கவனித்துக் கொண்டிருந்த அருணின் உடலுக்குள் காம உணர்ச்சிகள் துளிர் விட ஆரம்பித்திருந்தன.மெதுவாக தனது சுன்னியை தடவி விட்டபடியே..அந்தஉருவம் காயத்ரியின் பின்னழகை கசக்கும் அழகை பார்த்து ரசித்துக் கொண்டிருந்தான்.

அந்த உருவத்தின் உதடுகளில் இருந்து தன் உதடுகளைப் பிரிக்க நினைத்த காயத்ரியின் முயற்சிகள் கொஞ்சம் கொஞ்சமாக தோல்வியைத் தழுவிக்கொண்டிருந்தன.அதற்க்கு மேலும் ரசிக்க பொறுமையில்லாத அருண் தானும் சென்று காயத்ரியை துவம்சம் செய்யப் போகும் போட்டியில் கலந்து கொண்டான்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


tamilactresssexstories"tamil amma pundai kathaigal""tamil sex amma story""tamil sex storiea""tamil amma magan sex story"புண்டைபடம்"tamil new amma magan kamakathai""amma magan otha kathai tamil"முதல் லெஸ்பியன் உறவு கஞ்சிசத்யன் மான்சி காம கதைகள் "xossip sex story""tamilsex kathai"புண்டை கீர்த்தி"tamil nadigai kathaigal"காம"trisha bathroom video""மான்சி கதைகள்""chithi sex story"அவளின் உள்ளாடையை எடுத்து வந்து காமக்கதை"kama kadhaigal""brother and sister sex stories""tamil akka thambi ool kathaigal""latest adult story""tamilsexstory new""tamil kamakadhaigal""sex novels in tamil""tamil anni sex kathai""xxx stories tamil""nayanthara boobs""tamil actress hot stories""tamil kaama kadhaigal"tamil.sex"aunty sex stories""அம்மா கூதி""kamakathaikal group""akka thambi kamakathaikal tamil""tamil sex websites"newsexstorynewtamilmamisexxssoipஅம்மா அக்கா அண்ணி பெரியம்மா சித்தி மாமியார் xosipp"incest stories tamil""tamil sex stories 2018""சாய் பல்லவி""tamil pundai stories""sex story in tamil""tamil sexy story""அப்பா மகள்"சித்தி காமக்கதைகள்"hot tamil actress""tamil sister stories""tamil akka thambi kathaigal""tamil sex story in new"கற்பழிப்பு கதை"tamil kama kathikal""mamiyar sex""priya bhavani shankar nude"மஞ்சு சசி வியர்வை "அண்ணன் தங்கை செக்ஸ்"newtamilmamisex"lesbian story tamil""tamil kama akka""tamil anni sex story""அம்மா கூதி"தமிழ் அன்ட்டி"அம்மா புண்டை"Oolsugamsex"tamil amma sex stories""nayanthara sex stories"xossip அன்னி"www tamil hot stories""akka sex story tamil""free sex story""tamil kaama kadhaigal""free sex story"/members/poorni/தமிழ் குடும்ப குரூப் காமக்கதைகள்oolkathaiமனைவி மசாஜ் கதைகள்"sex hot tamil""tamil incest stories""tamil hot stories"