பஜனை – பாகம் 23

ரமேஷி ஒவ்வொரு இடையிலும் ரேணுகாவின் உடல் குலுங்கிய போது அவளது முலைகள் குலுங்கி ஒன்றோடொன்று உரசி முத்தமிட்டுக் கொண்டன.முலைகள் மேற்கொண்டு ஆடாதவாறு அவைகளை இறுக்கமாகப் பிடித்துக் கொண்டு ரேணுகாவின் புண்டை எனும் பூமியில் ஆழமாக போர் போட்டுக் கொண்டிருந்தான்.

ரமேஷின் இந்த தாக்குதல்கள் சுமார் இருபது நிமிடம் வரை நீடித்தது.இந்த இருபது நிமிடத்தில் ரேணுகா மூன்று முறை உச்சம் அடைந்து கஞ்சியை வெளியேற்றினாள்.இறுதியில் ரமேஷும் உச்சத்தை நெருங்கி ரேணுகாவின் புண்டைக்குள் வெள்ளை திரவத்தை ஊற்றினான்.ரேணுகாவின் மனசுக்குள்.. இந்த சுகம் தினமும் கிடைக்காதா..என்ற ஏக்கம் பிறந்திருந்தது.அதே நேரம் காயத்ரி வீட்டின் காலிங் பெல் இசைக்க..யாரென்று பார்க்க அம்மணமாகவே நடந்து சென்ற காயத்ரி கதவில் இருந்த லென்ஸ் வழியாக பார்த்த காயத்ரி அதிர்ச்சியடைந்தாள்.
அவளின் இந்த அதிர்ச்சிக்கு காரணம் வெளியே வாசலில் நின்று கொண்டிருந்த அருணும் அவனுடைய அம்மாவும் தான்.

ரமேஷ் தன் உடைகளை அவசரம் அவசரமாக உடுத்திக் கொண்டு கொல்லைப் புற கதவை நோக்கி ஓடினான்.ரேணுகா அவளுடைய உடைகளை எடுத்துக்கொண்டு மாடியை நோக்கி ஓட..காயத்ரியும் உடைகளை உடுத்திக் கொண்டு இயல்பாக வந்து கதவை திறப்பது போல நடித்தாள்.

கதவை லாக் பண்ணிட்டு உள்ள என்ன பண்றிங்க?இது அருணின் அம்மா.

இல்ல..ஆண்டி நானும் ரேணுகாவும் மாடியில் நின்னு பேசிகிட்டு இருந்தோம்.வீட்டுக்குள்ள யாராவது வந்துட்டு போனா கூட தெரியாது.அதனால தான் லாக்பண்ணிட்டோம் என்றாள் காயத்ரி.

மேற்கொண்டு எதுவும் பேசாமல் உள்ளே நுழைந்தனர் அருணும் அவன் அம்மாவும்.மாடிக்கு சென்று துணியை உடுத்திய ரேணுகா ரமேஷின் தண்டு அவளுடைய புண்டையை பதம் பார்த்ததால் நடக்க முடியாமல் நடந்து வந்து அவளின் அம்மாஅருகில் அமர்ந்தாள்.அருணின் பார்வையோ காயத்ரியின் முலைகளை நோட்டமிட்டது.காயத்ரி உள்ளே ப்ரா அணியாததால் அவளின் முலைக் காம்பு அப்பட்டமாய்வெளியே தெரிந்து அவன் கண்களுக்கு விருந்தாகிக் கொண்டிருந்தது.இவளை என்னைக்கு நான் அனுபவிப்பது என்ற ஏக்கத்தில் காயத்ரியை வெறித்துப் பார்த்துக்கொண்டிருந்தான் அருண்.

அருணின் அம்மா:என்ன காயத்ரி ஹாலில் மெத்தை கிடக்கு?

காயத்ரி:கரென்ட் இல்லைங்க..அது தான் ஹால்ல கொஞ்ச நேரம் படுக்கலாம்னு நினைச்சேன்.அதுக்குள்ளே ரேணுகா வந்துட்டா.

அருணின் அம்மா:சரிம்மா..இந்தா பால் பாயாசம்..இன்னைக்கு அருணுக்கு பிறந்தநாள்..

காயத்ரி:பால் பாயாச பாத்திரத்தை வாங்கியவாரே..பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள் அருண் என்றாள்.

ஹாலில் கிடந்த மெத்தையை எடுத்து பெட்ரூமிற்கு கொண்டுசெல்ல கீழே குனிந்த காயத்ரியின் முலைகளை நோட்டமிடத் தவறவில்லை அருண்.சிவப்பான நல்லசதைப் பிடிப்புடன் கூடிய அவளது முலைகள் தொங்கியவாறு அவன் கண்களுக்கு தரிசனம் தந்தது.

அருணின் கண்கள் அவளின் முலைகளை பார்த்துக் கொண்டிருக்கும் போதே அவனின் சுன்னி விழித்துக் கொண்டது.

சரி காயத்ரி நாங்க கெளம்புறோம் என்று சொல்லியவாரே ரேணுகாவையும் அருணையும் அழைத்துக் கொண்டு புறப்பட்டாள் அருணின் அம்மா.

ரமேஷின் சுன்னியிடம் பலத்த அடி வாங்கிய ரேணுகா சோர்வுடன் காணப்பட்டாள்.மகளின் சோர்வை அறிந்து கொண்ட அருணின் அம்மா..அருணை முன்னாடிபோக சொல்லிவிட்டு ரேணுகாவிடம் பேசத் தொடங்கினாள்.அருணின் அம்மா:ஏன் ரேணு முகமெல்லாம் இப்படி சோர்ந்து போயிருக்கு?

அம்மாவின் இந்த கேள்வியை எதிர்பார்க்காத ரேணுகா என்ன பதில் சொல்வதென்று தெரியாமல் தடுமாறினாள்.

ரேணுகா:அது வந்து..

அருணின் அம்மா:பீரியட்ஸ் ஆ?

ஆமாம் என்பது போல தலை அசைத்து அம்மாவின் கேள்விக்கு முற்றுப்புள்ளி வைத்தாள்.

வீட்டிற்கு சென்ற ரேணுகா தனது பெட்ரூமிற்கு சென்று உள்பக்கம் தாளிட்டவாறு மெத்தையில் படுத்துக் கொண்டாள்.

நீண்ட இடைவெளிக்குப் பின் தன் புண்டைக்கு ஏத்த ஒரு சுன்னி கிடைத்த மகிழ்ச்சியில் காயத்ரி குளிக்க சென்றிருந்தாள்.

காயத்ரி வீட்டின் கடிகாரம் மாலை மணி ஆறு என்பதை காட்டிக் கொண்டிருக்கும் போது உள்ளே நுழைந்தனர் குமாரசாமியும் ஷங்கரின் அம்மாவும்.

ஹாலில் ரேணுகாவின் அம்மா அமர்ந்திருந்த ஷோபாவின் எதிர் திசையில் இருந்த சேரில் அமர்ந்தான் குமாரசாமி.

காயத்ரியின் மாமியார் காபி போட சமையல் அறைக்குள் நுழைந்தாள்.

ஹாலில் கிடந்த செய்தித்தாளை எடுத்து படித்துக் கொண்டிருந்த குமாரசாமியின் கண்கள் எதேச்சையாக ஷோபாவின் கீழ் சென்றது.

அங்கே என்ன கிடக்குது என்ற ஆவலில் அந்த பொருளை நோக்கி சென்று அதை கையில் எடுத்து பார்க்கும் போது அதிர்ச்சி அடைந்தான்.மெத்தையை எடுத்து உள்ளே போட்ட காயத்ரி அந்த பிளாஸ்டிக் சுன்னி பொம்மைகளை மறைத்து வைக்க மறந்திருந்தாள்.

அது எந்த மாதிரியான பொம்மைகள் என்பதை புரிந்துகொண்ட குமாரசாமி அவைகளை எடுத்த இடத்திலேயே வைத்துவிட்டு..காயத்ரியின் மாமியாரிடம் இருந்துகாபியை எதிர் பார்க்காமல் வீட்டை விட்டு வெளியேறினான் மனதில் ஒரு வித குழப்பத்துடன்.

குளித்து முடித்து வந்த காயத்ரி நைட்டி அணிந்து ஹாலில் அமர்ந்து மாமியார் குடுத்த காபியை உறிஞ்சியவாறே டி.வி பார்த்துக் கொண்டிருந்தாள்.அவளின்கண்கள் மட்டும் தான் டி.வி பார்த்துக் கொண்டிருந்தன தவிர அவளது மனமெல்லாம் மதியம் நடந்த ஓல் நிகழ்ச்சிகளை அசை போட்டுக்கொண்டிருந்தது.அவளுக்கு மீண்டும் புண்டை அரிக்க ஆரம்பித்திருந்தது.புண்டையை தேய்த்து விட்டவாரே கால் மேல் கால் போட்டு உணர்ச்சிகளை கட்டுப்படுத்திக் கொண்டிருந்தாள்.ஒரு கட்டத்தில் அவளால் அவளது உணர்ச்சிகளை கட்டுப்படுத்த முடியவில்லை.இரு தொடைகளுக்கும் இருந்த அவளது புண்டை வாய்எனக்கும் தின்பதற்கு ஏதாவது கொடு என்று அழுது நீரை வடித்துக் கொண்டிருந்தது.

ஜட்டியின் ஈரம் அதிகமாகிக் கொண்டிருக்கவே..அவளது மூளையில் பிளாஸ்டிக் சுன்னிகளின் உருவம் மின்னலென பளிச்சிட்டது.

அந்த சுன்னிகளை எங்கே வைத்தோம் என்ற நினைவு தான் அவளுக்கு வரவில்லை.

ரேணுகாவிற்கு போன் செய்து கேட்ட போது அவள் தெரியாது என்று சொல்லி போனை வைத்து விட்டாள்.மீண்டும் அவளை தொடர்பு கொண்டு ரமேஷின் போன்நம்பரை வாங்கி அவனுக்கு டயல் செய்தாள்.காயத்ரி:ஹலோ..ரமேஷ் இருக்காரா?

ரமேஷ்:நான் ரமேஷ் தான் பேசுறேன் நீங்க?

காயத்ரி:டேய்..நான் காயத்ரி பேசுறேன் டா.

ரமேஷ்:ஹாய் காயத்ரி..சொல்லுடி என்ன விஷயம்?

காயத்ரி:என்ன டி ஆ?

ரமேஷ்:ஆமாம் அப்படித் தான் கூப்பிடுவேன்.என்ன விசயம்னு சொல்லுடி.

காயத்ரி:டேய் உன்னோட வயசு வேற..என்னோட வயசு வேற.ஒழுங்கா அக்கானு கூப்பிடுடா.

ரமேஷ்:அப்படியெல்லாம் அக்கானு கூப்பிட மாட்டேன்டி.உன்னோட புண்டைகிட்ட கேட்டுப் பாரு என்னோட வயசு என்னனு சொல்லும்.உனக்கு ஒழுக வெச்சதேநான் தான்.இதுல நான் எப்படிடி உன்னை அக்கான்னு கூப்பிட முடியும்?

காயத்ரி:சரி சரி..என்னமோ பண்ணு.மத்தவங்க முன்னாடி இப்படி மரியாதை இல்லாம பேசித் தொலைக்காதே.

ரமேஷ்;சரி காயத்ரி..என்ன விசயமா போன் பண்ணுனே?

காயத்ரி:டேய் அந்த பிளாஸ்டிக் சுன்னிகளை எங்கடா எடுத்து வெச்சே?

ரமேஷ்:என்னடி மறுபடியும் உன் புண்டை அரிக்க ஆரம்பிச்சுருச்சா?

காயத்ரி:ஆமாம்டா..இப்போதைக்கு ஏதாவது ஒரு சுன்னி தேவைப்படுது.ரமேஷ்:என்னோட பூலு இப்போ சும்மா தான் இருக்கு நான் வரட்டுமாடி?

காயத்ரி:இப்போ எல்லாம் நீ வரவேண்டாம்.வீட்ல ஆளுங்க இருக்காங்க.

ரமேஷ்:சரிடி வீட்ல யாரும் இல்லைனா சொல்லு..கல்லூரிக்கு மட்டம் போட்டுட்டு வந்துடுறேன்.

காயத்ரி:அதெல்லாம் அப்புறம் யோசிக்கலாம்டா..முதல்ல அந்த பொம்மை சுன்னி எங்க இருக்குன்னு சொல்லுடா.

காயத்ரியின் புண்டை அரிப்பின் வேகத்தை உணர்ந்த ரமேஷ்..அந்த ஷோபாவுக்கு கீழ இருக்கும் பாருடி என்றான்.

போனை காதில் வைத்துக் கொண்டே குனிந்து பார்த்த காயத்ரி அவளுக்கு தேவையான பொருள் அங்கே இருப்பதை உறுதி செய்தாள்.

சரிடா நான் அப்புறம் பேசுறேன் என்று சொல்லி போனை கட் பண்ணினாள்.

அவள் குனிந்து அந்த பொருளை எடுக்கவும்..வெளியே சென்றிருந்த குமாரசாமி உள்ளே வரவும் நேரம் சரியாய் அமைந்திருந்தது.

குமாரசாமி உள்ளே வருவதை சற்றும் எதிர்பார்க்காத காயத்ரி..கையில் எடுத்த பொருளை பின்புறமாக மறைத்து வைத்துக் கொண்டாள்.அவள் கையில் என்னவைத்திருக்கிறாள் என்பதை தெரிந்து கொண்ட குமாரசாமி அவளிடம் எந்த கேள்வியையும் கேட்காமல் அவனது அறைக்கு சென்று படுத்துக் கொண்டான்.
ஆனால் காயத்ரியின் மனது தான் அவன் பார்த்திருப்பானோ..என்று அடித்துக் கொண்டிருந்தது.அவனுக்கு தெரிந்தால் என்னை கேவலமாக நினைப்பானே என்றுநொந்து கொண்டிருந்தாள்.

மறுபுறம் அறையில் படுத்துக் கொண்டிருந்த குமாரசாமியின் மனதில்..இவள் ஏன் இப்படி செய்கிறாள்?எதற்காக இப்படி செய்கிறாள்?திருமணத்திற்கு முன் இவள்எப்படி இருந்தாள்?என்று கேள்விக் கணைகள் அடுக்கிக் கொண்டிருந்தது அவனது மனசாட்சி. நாளை காலை ரேணுகாவின் அப்பாவுடன் கலந்து பேசி காயத்ரிக்குமறுமணம் செய்து வைப்பது பற்றி முடிவெடுக்கலாம் என்று முடிவெடுத்தான் குமாரசாமி.இரவு உணவு அருந்த இருவரையும் ஷங்கரின் அம்மா அழைக்கும் போது தான் இருவருமே சுய நினைவுக்கு வந்தனர்.மூவரும் டேபிளில் அமர்ந்து சாப்பிடும்போதும் கூட ஷங்கரின் அம்மா தான் பேசிக் கொண்டிருந்தாளே தவிர காயத்ரியும் குமாரசாமியும் பேசிக் கொள்ளவே இல்லை.

எவன் பேசுனா என்ன..பேசலைன்னா எனக்கு என்ன..நாம போயி நம்ம வேலைய பார்க்கலாம் என்று நினைத்தவளாய் சாப்பிட்ட தட்டில் கையைக் கழுவி விட்டுநடையைக் கட்டினாள் அவளது அறையை நோக்கி.

மூவரும் உறங்கச் செல்லும் பொழுது மணி பதினொன்றை தொட்டிருந்தது.காயத்ரி அவளது அறையில் விளக்கை அணைத்து விட்டு மெத்தையில் படுத்து செல்போனை எடுத்து ரமேஷுக்கு டயல் செய்தாள்.பல முறை டயல் செய்தும் அவன் போனை எடுக்கவே இல்லை.கடுப்படைந்த காயத்ரி தனது செல் போனில்பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்டிருந்த சில ஆங்கில பலானப் படங்களை தேடினாள்.அதில் ஒன்றை தேர்ந்தெடுத்த அவள் அதை ப்ளே செய்து சத்தத்தை முழுவதும்குறைத்து பார்த்துக் கொண்டிருந்தாள்.அதைப் பார்க்க பார்க்க அவளின் உடல் சூடேறத் தொடங்கியிருந்தது.

அந்த கும்மிருட்டிலும் அவள் ஒளித்து வைத்திருந்தநீக்ரோ சுன்னிகளை தேடிக் கண்டுபிடித்து இரண்டையும் கையில் எடுத்தாள்.அந்த பலானப் படத்தைப் பார்த்துக் கொண்டே தனது முலைகளை மாறி மாறி கசக்கிக்கொண்டாள்.அவளது உடல் மேலும் மேலும் உஷ்ணம் அடைந்து கொண்டிருந்தது.ஒரு கையால் மொபைலை பிடித்தபடி படம் பார்த்துக் கொண்டே ..மறு கையால்அவள் அணிந்திருந்த டி-ஷர்டை கீழிருந்து மேலாகத் தூக்கி உள்ளே ப்ராவின் தயவில்லாமல் படுத்துக் கொண்டிருந்த இரு முலைகளுக்கும் விடுதலைஅளித்தாள்.விட்டால் போதும்டா சாமி..என்று நினைத்தனவோ அவளது முலைகள்..துள்ளிக் குதித்து வெளியில் வந்து பக்கவாட்டில் கொஞ்சம் சரிந்தது போலவந்து விழுந்தன.அவளது முலைகளின் கரிய காம்புகள் கொஞ்சம் புடைத்து விட்டத்தைப் பார்த்து சீறிக் கொண்டிருந்தது.அந்த ஆங்கில பலானப் படத்தில் ஒரு வெள்ளையன் ஒரு வெள்ளைக்காரியை போட்டு பிரித்து மேய்ந்து கொண்டிருந்தான்.அவன் அடிக்கும் வேகத்தைப் பார்த்தகாயத்ரிக்கு கீழே அவளது புண்டை பிசு பிசுப்பதை உணர்ந்தாள்.அந்த ஆங்கிலப் படத்தில் ஆங்கிலேயன் அனஹா வெள்ளைக்காரியை வெறி கொண்டவன் போலஓப்பதைப் பார்த்தவுடன்.. காயத்ரிக்கு வாரணாசியில் முதல் முறையாக விமலால் தனது கன்னித்திரை கிழிக்கப்பட்டதையும் அப்போது அவள் அலறியதையும்நினைவுபடுத்திக் கொண்டாள்.

காயத்ரி இதையெல்லாம் மனதில் ஓடவிட்டுக் கொண்டே தனது ஜீன்ஸ் பேண்டின் பட்டனை கழட்டி..இடுப்பை கொஞ்சம் உயரத் தூக்கி முழங்கால் வரைஇறக்கிவிட்டாள்.அவள் உள்ளே அணிந்திருந்த பிங்க் நிற ஜட்டியின் மேல் பரப்பில் ஈரம் படர்ந்திருந்ததை தொடு உணர்ச்சியின் மூலம் அறிந்து கொண்டாள்.

செல் போனில் படத்தை நிறுத்திவிட்டு ஒரு கையால் அந்த நீக்ரோ சுன்னியை வாயிலும் மற்றொரு சுன்னியை எடுத்து ஈரம் கசிந்திருந்த அவள் பனியார மேட்டில்தேய்த்தாள் மெதுவாக.கண்களை மூடிக் கொண்டே அந்த இன்பத்தை ரசித்தாள்.பின் மெல்ல தனது ஜட்டியையும் கீழே இறக்கி விட்டு அந்த நீக்ரோ பொம்மை சுன்னியை மன்மதப்பிளவில் தேய்த்தாள்.அவளது துவாரத்தில் வழிந்து கொண்டிருந்த வெள்ளை நிறப் பாயாசம் அந்த பிளாஸ்டிக் சுன்னியின் மொட்டில் படர்ந்து வளுவளுப்புடன்பளபளப்பாய் காட்சியளித்தது

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


வாங்க படுக்கலாம் தமிழ் காதல் கதைoolsugamகாமம் அம்மா அப்பா பெண்"akka ool kathai""mamanar marumagal otha kathai in tamil font"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்"tamil kamakkathaikal""nude nayantara"tamilscandles"amma sex stories in tamil""nayanthara nude sex"மீன்"sex hot tamil""tamil adult sex stories""aunty kamakathaikal""tamil kamakadai""anni sex stories""tamil latest sex stories"Www.keralasexstorytamilthrumathi kerija tamil kamakathi"tanil sex""tamil sex stories mamiyar""sridivya sex"Oolsugamsex"kama kathi""tamil latest sex""தமிழ் காம கதை"அம்மா மகன் கிராமத்து கற்பழிப்பு கதைகள்"tamil dirty story"Thanks madhu 7 kamakathaikal"hot story"நிருதியும் காமகதைகளும்மனைவியை கதைகள்முஸ்லீம் இன்செஸ்ட் குடும்பம் தமிழ் sex story2"tamil kamakathai image""regional xossip""hot sex stories in tamil""tamil latest hot sex stories"ஓழ்சுகம்"tamil okkum kathai""tamil kama stories"லெஸ்பியன் காமக்கதைtamil actress sex stories"kushboo kamakathaikal"கிராமத்து காம கதைகள்tamil corona sex story in tamilkamakathaiஓத்து பார்த்து ஓகே சொல்லுகாவேரி ஆச்சி காம கதை"anni kamakathai tamil""desibees tamil sex stories""erotic tamil stories""tamil kaamakathaigal""tamil xossip stories""sex story in tamil"கூதிக்குள்"amma magan sex"விரைவு பேருந்து ஆண்ட்டி காமக்கதைகள் xossip "தமிழ் காமகதைகள்"பாவ மன்னிப்பு – பாகம் 06 – தமிழ் காமக்கதைகள்"hot actress tamil""tamil kamavery""tamil kudumba kathai""அம்மா மகன் காம கதை""new tamil hot stories""tamil kamakathikal new"tamil ciththi muthaliravu kamakathakikal"meeyadha maan"அவள்"amma maga tamil kamakathai"