பஜனை – பாகம் 19

இது தான் சமயம் என நினைத்த காயத்ரி ரேணுகாவின் அரைக்கை சட்டையுடன் சேர்த்து அவளது மார்பில் திமிறிக் கொண்டிருந்த முலாம் பழங்களை மெதுவாக பிசையத் தொடங்கினாள்.முதல் முறையாக மற்றோருவரின் கைகள் தனது கனிகளை பிடிப்பதால் ரேணுகாவிற்கு கொஞ்சம் கூச்சமாக இருந்தது.

ரேணுகாவின் பின்புறம் அமர்ந்த காயத்ரி ரேணுகாவின் சட்டை பொத்தான்களை ஒவ்வொன்றாக கழட்டினாள்.ரேணுகா அணிந்திருந்த கருப்பு நிற பிராவுடன் சேர்த்து அவளது முலைகளை இறுக்கமாகப் பிடித்து நன்றாக கசக்கிக் கொண்டிருந்தாள் காயத்ரி.ரேணுகாவிடம் இருந்து முனகல் சப்தம் மட்டுமே கேட்டது.அக்கா..நல்லா இருக்கு..அப்படியே செய்யுங்க..என்று முனகினாள் கண்களை மூடிக் கொண்டு.ரேணுகாவின் திம்மென்று இருந்த முலைகளை கசக்கும் பொது காயத்ரிக்கே கை வலித்தது.சட்டையைக் கழட்டிய காயத்ரி ரேணுகாவின் ப்ராவுக்கும் விடுதலை கொடுத்தாள்.ரேணுகாவின் முலைப் பந்துகள் கொஞ்சம் கூட கீழே சரியாமல் அவளது மார்பிலேயே நின்று கொண்டு காயத்ரியின் கைகளுக்கு சவால் விடுத்தது.அதைப் பார்த்த காயத்ரிக்கு பொறாமை ஏற்பட்டது.காயத்ரியின் ஒரு கை ரேணுகாவின் பேண்டில் உள்ள ஜிப்பை கழட்டிக் கொண்டிருந்தது.ரேணுகாவின் கண்கள் காயத்ரியிடம் வேண்டாம் என்பது போல ஜாடை செய்தது.

காயத்ரி அதைப் பொருட்படுத்தாமல் ஜட்டியுடன் சேர்த்து ரேணுகாவின் புண்டை மேட்டை தேய்த்துக் கொண்டிருந்தாள் ஒரு கையில் முலையைப் பிசைந்தவாரே.ரேணுகாவின் புண்டை மேட்டை தேய்க்க தேய்க்க அவளது புண்டை கொஞ்சம் கொஞ்சமாக சூடேற ஆரம்பித்திருந்தது.இவை அனைத்தையும் அங்கே ஒளிந்திருந்து ஜன்னல் வழியாக வேடிக்கை பார்த்துக் கொண்டிருந்தான் ரமேஷ்.

அந்த இடத்தில் யாரும் வரப் போவதில்லை என்று நன்கு தெரிந்திருந்த ரமேஷ் தனது சுன்னியை ஜட்டிக்குள் இருந்து வெளியில் எடுத்துப் போட்டான்.அருணின் அக்காவுக்கு இவ்ளோ பெரிய முலைகளா..என்று வியந்து பார்த்துக் கொண்டிருந்தான்.

ரேணுகாவின் ஜட்டியில் சில நீர்த்துளிகள் ஈரான் கசிந்ததை பார்த்த காயத்ரி ரேணுகாவின் ஜட்டியைக் கழட்டி எறிந்தாள்.ரேணுகா இப்பொழுது முழு நிர்வாணமாக இருந்தாள்.

நீலப் படத்தைப் பார்த்துக் கொண்டே காயத்ரியின் முலைகளை நன்றாக வருடிவிட்டாள் ரேணுகா.காயத்ரியும் தனது சுடிதாரை தலை வழியாக கழட்டி ப்ரா மற்றும் ஜட்டியுடன் காட்சியளித்தாள்.வெளியே கவனித்துக் கொண்டிருந்த ரமேஷின் தண்டு நீண்டிருந்தது.தனது கையால் உருவி விட்டபடியே உன்னிப்பாக கவனித்துக் கொண்டிருந்தான் இவர்களது லீலைகளை.ரேணுகாவை தரையில் படுக்க வைத்த காயத்ரி..அவளின் மேல் படர்ந்து ரேணுகாவின் இளம் சிவப்பு நிற காம்புகளை தனது நாக்கினால் வருடிக் கொடுத்தாள்.ரேணுகாவின் இரு காம்புகளும் கொஞ்சம் கொஞ்சமாக புடைக்கத் தொடங்கியிருந்தன.ரேணுகாவிற்கு உடலுக்குள் மின்சாரம் பாய்ச்சியதைப் போல இருந்தது.

தனது தலையை கொஞ்சம் கொஞ்சமாக கீழே இறக்கிய காயத்ரி இறுதியில் ரேணுகாவின் புண்டை மேட்டை அடைந்தாள்.ரேணுகாவின் இரு தொடைகளையும் விரித்து வைத்து தனது முகத்தை ரேணுகாவின் புண்டையில் புதைத்தாள்.

ரேணுகாவின் புண்டைப் பிளவில் தனது நாக்கினால் நக்கி அவளது கிளிட்டை தீண்டினாள்.ரேணுகாவிற்கு உணர்ச்சிகள் எல்லை தாண்டி கொப்பளிக்க ஆரம்பித்தது.காயத்ரியின் தலையைப் பிடித்து மேலும் உள்ளே அழுத்தியவாறு தனது இடுப்பை கொஞ்சம் தூக்கிக் கொடுத்தாள் அவளை அறியாமலயே.

ரேணுகாவின் இரு தொடைகளால் பிணைக்கப்பட்டிருந்தது காயத்ரியின் முகம்.நாக்கு எத்தனை தூரம் செல்லுமோ அத்தனை தூரம் செலுத்தியிருந்தால் காயத்ரி ரேணுகாவின் புண்டைக்குள்.ரேணுகாவின் அந்த சிறிய துவாரத்தில் நாக்கை விட்டு சுழட்டிக் கொண்டிருந்தாள் காயத்ரி.கீழே நக்கிக் கொண்டிருந்த காயத்ரிக்கு மூச்சு வாங்கியது.சில நொடிகளில் ரேணுகா மீண்டும் தனது காம ரசத்தைப் பிழிந்தாள் காயத்ரியின் முகத்தில்.

ஆரம்பம் முதல் கடைசி வரை இந்த காமக் களியாட்டத்தை ரசித்துக் கொண்டிருந்த ரமேஷ்..ரேணு அக்கா..காயத்ரி அக்கா..ரெண்டு பேரும் என்ன பண்றிங்க??என்றான்.

குரல் வந்த திசையை நோக்கிய இருவரும் ரமேஷைப் பார்த்து அதிர்ச்சியில் உறைந்தனர்.இருவரும் அவசரம் அவசரமாக தங்களது உடைகளை எடுத்து தங்களை மறைத்துக் கொண்டனர்.

நான் எல்லாத்தையும் பாத்துட்டேன்..இனியும் மறைச்சு பிரயோசினம் இல்லை..ஒழுங்கா வந்து கதவை திறங்க என்று சொல்லி பல் இளித்தான்.அவசரம் அவசரமாக இருவரும் உடைகளை அணிந்து கொண்டனர்.காயத்ரி சகஜமாக இருந்தாலும்..பாவம் ரேணுகாவிற்கு தான் உடல் முழுவதும் வேர்த்துக்கொண்டது.

கதவைத் திறந்த காயத்ரி அவனை உள்ளே வருமாறு அழைத்தாள்.ரமேஷ் உள்ளே வந்த பிறகு மீண்டும் கதவைச் சாத்தி தாள் பாழ் போட்டால் காயத்ரி.உள்ளேவந்த ரமேஷின் முகத்தைப் பார்க்கவே சங்கடப்பட்டாள் ரேணுகா.இத்தனை நாளாய் தம்பி போல் நினைத்திருந்த அவன் தன்னை நிர்வாணமாக பார்த்துவிட்டான்என்பதை நினைக்கும் போது ரேணுகாவிற்கு பயம் கலந்த வெட்கம் அவளைப் பிடிங்கித் தின்றது.

ரொம்ப நாள் கழிச்சு இன்னைக்கு நமக்கு நல்ல வேட்டை தான் என்று மனதிற்குள் மகிழ்ச்சி அடைந்தாள்.

ஏற்கனவே பல பெண்களை ஒத்து அனுபவசாலியான ரமேஷுக்கும் இந்த வாய்ப்பு அவனுக்கு ஒரு நல்ல வரப் ப்ராசதமாக அமைந்தது.

தான் எதிர்பார்த்த அருணின் சுன்னி கிடைக்காவிட்டாலும் அப்போதைக்கு அவளின் புண்டை அரிப்பைப் போக்க ஏதாவது ஒரு சுன்னி தேவைப்பட்டதுகாயத்ரிக்கு.ரமேஷ் ரேணுகாவிடம் பேச்சு கொடுத்தான்.

ரமேஷ்:அக்கா..இது எத்தனை நாளா நடக்குது?

ரேணுகா:எது ரமேஷ்??

ரமேஷ்:அது தான் நீங்க இப்ப அடிச்சிங்களே அந்த காமக் கூத்து.

ரேணுகா:எனக்கு எதுவும் தெரியாது..எதுவா இருந்தாலும் நீ காயத்ரி கிட்ட கேட்டுக்கோ என்று குனிந்த தலை நிமிராமல் ரமேஷுக்கு பதில் அளித்துக்கொண்டிருந்தாள்.

எல்லாத்துக்கும் காரணம் இந்த சென்னை சிரிக்கி தானா..மேயுற மாட்டை நக்குற மாடு கெடுத்த மாதிரி..சென்னைல இருந்து இங்க வந்து நல்லா இருந்த புள்ளையகெடுத்து வெச்சிருக்காளே..என்று தனக்குள் பேசிக் கொண்டிருந்தான்.

சரி நான் சொல்ற படி கேட்டீங்கன்னா இந்த விஷயம் வெளியே போகாம பார்த்துக்குவேன்.அப்படி இல்லைனா அருணிடம் சொல்லி ஊர் முழுக்க நானேபரப்பிருவேன்.

காயத்ரி இந்த மிரட்டளுக்கேலாம் சளைத்தவள் அல்ல என்பது அவள் வேறு திசையில் பார்வையை செலுத்தியதிலேயே தெரிந்தது.ரேணுகா தான் கலக்கம் அடைந்திருந்தாள்.டேய் அருண் கிட்ட மட்டும் சொல்லிராத டா..என்று கெஞ்சினாள்.நண்பனின் அக்காவை போடப் போகிறோமே இதுநண்பனுக்கு செய்யும் துரோகம் அல்லவா என்பதை யோசிக்க அவனுக்கு அவன் மனசாட்சி கொஞ்சமும் இடம் தரவில்லை.

மேற்கொண்டு இருவரையும் எதையும் பேச விடாமல்..காயத்ரியின் அறைக்குள் சென்று மெத்தை மற்றும் தலையணைகளை கொண்டு வந்து டைல்ஸ் கற்களால்பதிக்கப்பட்டிருந்த தரையில் ஹாலின் நடுவே போட்டான்.காயத்ரியை தான் ஏதோ செய்யப் போகிறான்..நம்மை ஒன்றும் செய்ய மாட்டான் என்று நினைத்துஅங்கே நடக்கும் நிகழ்வுகளை தன கண்களால் படம் பிடித்துக் கொண்டிருந்தாள் ரேணுகா.

அருகிலிருந்த அட்டைப் பெட்டியை கவனித்த ரமேஷ் அதில் என்ன இருக்கு??என்று கேட்டான் காயத்ரியிடம்.

அதில ஒன்னும் இல்ல..வெறும் விளையாட்டு சாமான் தான் இருக்கு என்றாள் காயத்ரி.

அவனாகவே அந்த அட்டைப் பெட்டியை எடுத்து திறந்து பார்த்தான்.அந்த பெட்டிக்குள் பிளாஸ்டிக் சுன்னிகள் இரண்டு இருந்தன.

இதுக்குப் பேரு தான் விளையாட்டு சாமானா??அப்புறம் என்கிட்ட இருக்குறது என்ன சாமான்?என்று சொல்லி தனது பேண்டின் ஜிப்பைக் கழட்டி அவனதுசுன்னியை வெளியில் தூக்கிப் போட்டான்.

பேண்டிற்கு வெளியே தொங்கிக் கொண்டிருந்த ரமேஷின் சுன்னி விரைத்துக் கொள்ளாமளலேயே கரு கருவென்று ஆறு அங்குல நீளம் இருந்தது.

முதல் முறையாக ஒரு சுன்னியை நேரில் பார்த்த ரேணுகா வாயடைத்துப் போனாள்.அதை தொட்டுப் பார்க்கவேண்டும் என்ற எண்ணம் அவளை அறியாமலயேஅவளுக்கு ஏற்பட்டது.

எத்தனையோ பேரிடம் எத்தனையோ ஓல் வாங்கியிருந்த காயத்ரிக்கும் அவனது சுன்னியைப் பார்த்தவுடன் அதிர்ச்சி கலந்த ஆச்சரியம் ஏற்பட்டது.இந்த ஊரைவிட்டு போகுற வரைக்கும் அந்த பிளாஸ்டிக் சுன்னிகளுக்கு வேலை கொடுக்கக் கூடாது என்று முடிவு செய்து அவனை நெருங்கினாள்.மெத்தையின் மேல் நின்று கொண்டிருந்த ரமேஷின் பேண்ட் பட்டன்களை அவளாகவே கழட்டி பேண்டை அவனது முழங்கால் வரை இறக்கினாள்.ஷேவ்செய்யப்படாத அவனது சுண்ணியைச் சுற்றியிருந்த மயிர்கள் அவனது சுன்னி எழும்புவதற்கு முன்னதாகவே எழும்பத் தொடங்கியிருந்தன.

காயத்ரி தனது மென்மையான கையினால் அவனது சுன்னியைப் பிடித்தவுடன் தொங்கிக் கொண்டிருந்த ரமேஷின் சுன்னி கொஞ்சம் கொஞ்சமாக விழித்துகாயத்ரியின் வாயை நோக்கி நீண்டது.

வேடிக்கை பார்த்துக் கொண்டிருந்த ரேணுகா ஒரு புறம் ரமேஷின் சுன்னியையும் மறு புறம் அந்த பிளாஸ்டிக் சுன்னிகளையும் பார்த்தாள்.

ரமேஷின் சுன்னியைப் பார்க்கும் போது அந்த பிளாஸ்டிக் சுன்னிகள் சின்னதாகத் தெரிந்தன ரேணுகாவிற்கு.அவ்ளோ காசு குடுத்து வாங்கி இவ்ளோ சின்னபொம்மை சுன்னிகளை வாங்கி எமாந்துட்டாளே காயத்ரி..என்று நினைத்து வேதனைப்பட்டாள்.

மறு புறம் காயத்ரியின் கை வேலை தீவிரமானது.ரமேஷின் சுன்னியை உருவி விட்டபடியே அவனது கொட்டைகளை மென்மையாக வருடிவிட்டாள் காயத்ரி.

ரமேஷ் நின்றபடியே கொஞ்சம் குனிந்து காயத்ரியின் சுடிதாருக்குள் கை விட்டு ஒரு மாங்கனியைப் பிடித்தான்.அவசரம் அவசரமாக உடைகளை அணிந்ததில்உள்ளே ப்ரா போடாததால் ரமேஷின் கை நேரடியாக காயத்ரியின் கருந் திராட்சையைப் பிடித்து திருகியது.

காயத்ரி வலியில் முனகிக் கொண்டே அவனது சுன்னியை தனது வாயில் விட்டு ஊம்ப ஆரம்பித்திருந்தாள்.ரமேஷின் முழு சுன்னியும் அவளது வாய்க்குள் போகமறுத்தது என்று சொல்வதைவிட..அதற்கு மேல் அவனது சுன்னியை உள்வாங்க காயத்ரியின் தொண்டையில் இடம் இல்லை என்றே சொல்லலாம்.

காயத்ரி தொண்டையில் அவனது சுன்னி இடிக்க இடிக்க வலியில் அவளது விழிகளில் விழியின் ஓரமாய் கண்ணீர் வழியத் தொடங்கியிருந்தது.

இவர்கள் செய்வதை பார்த்துக் கொண்டிருந்த ரேணுகாவிடம் பக்கத்தில் வருமாறு செய்கை செய்து அழைத்தான் ரமேஷ்.

எழுந்து வந்து பக்கத்தில் நின்ற ரேணுகாவின் உதட்டில் முத்தமிட்டான் ரமேஷ்.இதை சற்றும் எதிர் பார்க்காத ரேணுகா அவனை தள்ளிவிட்டு விலகி நின்றாள்.டேய்ரமேஷ் இதெல்லாம் வேண்டாம் டா..ப்ளீஸ் என்னை விட்டுருடா என்று கெஞ்சினாள்.

அவள் கெஞ்சலைப் பொருட்படுத்தாத ரமேஷ் மீண்டும் அவளின் கையைப் பிடித்து இழுத்து உதட்டில் முத்தம் பதித்தான்.முதல் முறையாக ஒரு ஆணின் உதடுகள்அவளின் உதடுகளில் உரசிய போது ரேணுகாவிற்கு அந்த உணர்வு ஒரு வித கிளர்ச்சியை ஏற்படுத்தியது.சில வினாடிகளில் ரேணுகாவே அவனுடன் ஒத்துழைக்கஆரம்பித்திருந்தாள்.

ரமேஷின் ஒரு கை கீழே ஊம்பிக் கொண்டிருந்த காயத்ரியின் தலையைப் பிடித்து முன்னும் பின்னும் ஆட்ட..மற்றொரு கை ரேணுகாவின் சட்டையில் முதல் இருபட்டன்களை கழட்டிக் கொண்டிருந்தது.ரமேஷின் நாக்கும் ரேணுகாவின் நாக்கும் ஆங்கிலப் படத்துக்கு இணையாக உரசிக் கொண்டிருந்தன.அதே நேரம் ரமேஷின் கை ரேணுகாவின் பஞ்சுப் பொதிகளைகசக்கத் தவறவில்லை.

ஊம்பி ஊம்பி களைத்துப் போயிருந்த காயத்ரியைப் பரிதாபமாகப் பார்த்தான் ரமேஷ்.முதலில் யாரை ஓக்கலாம் என்று குழம்பிப் போயிருந்தான்.ரேணுகா இங்கதானே இருக்கப் போகிறாள் இவளை எப்போ வேணும்னாலும் ஓக்கலாம்.அதனால காயத்ரிய ஓக்கலாம் என்று முடிவெடுத்தான்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"nayanthara sex stories""tamil aunty sex store"en purusan kamakathaitamilxossipபுன்டை"desibees amma tamil"அக்கா சித்தி தமிழ் காமக்கதைபுண்டைபடம்"tamil sex actress""kamakathakikal tamil""tamil story amma""new amma magan kamakathai""adult stories tamil"கன்னி புண்டை கதைகள் மச்சினி"tamil sex srories"tamil vathiyar kamaveri kathaikalஅக்கா புண்டையை"amma magan olu tamil stories""sridivya hot"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B1%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%B4%E0%AE%BF%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AF%81-%E0%AE%95%E0%AE%A4%E0%AF%88"new tamil actress sex stories"அன்று நல்ல மழை. மின்னல் பளிச் பளிச் என்று மின்னியது. எங்கள் வீடு மிகவும் சிறியது. ஒரு ஹால். ஹாலின் இடதுபுறம், சமையலறை. அதை ஒட்டியே பாத்ரூம், "sex stories hot"newkamakadhai.inவிந்து புண்டைNadikai pundaiyil rattham"hottest sex stories""nayantara boobs""nadigai kathai"மலையாளி ஆண்ட்டி KUNDY SEX STORIES "xossip regional tamil"விதவை செக்ஸ் கதைகள்kamakathaitamil in americans"nadigai kamakathaikal""amma tamil story""tamanna sex story"சித்தி குண்டிஓழ்சுகம்xssosip"tamil sexy stories""tamil lesbian sex stories"அம்மாவுடன் ஆனந்த சுகம்"tamil ool kathai""tamil latest hot stories"Tamildesistories.அவளின் உள்ளாடையை எடுத்து வந்து காமக்கதைtamil minisex story"amma pundai""அண்ணி காம கதை""tamil amma maganai otha kathai"மாமியார்"tamil hot sex stories"tamilactresssexstories"xossip tamil sex stories""pundai stories""amma paiyan kamakathaikal"tamil actars sex kamakadaiமான்சி ஓழ் கதைஎன் மனைவியின் புண்டை அத்தை தங்கச்சியை நக்கினேன்தமிழ்செக்ஸ்/?p=10649"rape sex stories""amma kamakathai new"விந்து புண்டை"akka thambi kamam"akkatamilsexkadhaiமாமிகளின் செக்ஸ் காமவெறிtamilsexstoreynew"தகாத உடலுறவுக் கதைகள்""tamil kamakathakikal""tamil new kamakathaikal com"cuckold neenda kathaikal"tamil kamaveri latest""tamil incest sex story""akkavai otha kathai"சித்தி காமக்கதைகள்"tamil latest sex"சித்தி காமக்கதைகள்மாமியாருடன் சல்லாபம்"xossip english""sex kathai in tamil""tamil amma sex store"முதலாளி அம்மா காம வெறி கதை