பஜனை – பாகம் 18

மறுநாள் காலை வழக்கம் போல கல்லூரிக்கு சென்ற அருணுக்கு நினைவெல்லாம் காயத்ரியின் மீதே இருந்தது.எப்படா பொழுதாகும் என்று யோசித்து அமர்ந்திருந்தான்.

ரமேஷும் மனதிற்குள் திட்டம் தீட்டிக் கொண்டிருந்தான் காயத்ரியை எப்படி போடுவது என்று.அருண் கொடுத்த பிராவினை கையில் வாங்கிய ரமேஷ் அதை அவ்வப்பொழுது கசக்கிப் பார்த்தான் காயத்ரியின் கொங்கைகளை நினைத்து.அந்த பிராவில் அளவு 36” என்று அச்சு அடிக்கப் பட்டிருந்ததால் காயத்ரியின் முலைகளை பிசைய மேலும் ஆர்வமடைந்தான் ரமேஷ்.

மாலை கல்லூரி முடிந்ததும் ரேணுகாவும் அருணும் வீட்டுக்கு சென்றடைந்தனர்.அருண் அவன் வீட்டு ஜன்னல் வழியாக காயத்ரியின் வீட்டு மாடியை பார்த்துக் கொண்டிருந்தான் அவள் வருவாளா வர மாட்டாளா என்ற ஏக்கத்துடன்.அதே நேரத்தில் ரமேஷும் காயத்ரியைப் பார்க்க அருணின் வீட்டை நோக்கி நடையைக் கட்டியிருந்தான்.காயத்ரி ரேணுகாவிற்கு போன் செய்தாள்.

ரேணுகா:அக்கா சொல்லுங்க அக்கா..

காயத்ரி:ரேணுகா நீ இப்ப ப்ரீயா இருக்கியா?

ரேணுகா:ப்ரீயா தான் இருக்கேன்.

காயத்ரி:எனக்கு தேவையான சில பொருட்கள் வாங்கணும்.என்கூட மார்கெட் வர முடியுமா?

ரேணுகா:நானும் வாங்கணும்..சரிங்க அக்கா எப்போ போகலாம்?

காயத்ரி:ஒரு அரை மணி நேரம் கழிச்சு போகலாமா?

ரேணுகா:சரிங்க அக்கா போகலாம்.நீங்க வீட்லயே இருங்க.நான் வர்றேன்.

காயத்ரி:சரி ரேணுகா.

ரேணுகா காயத்ரியிடம் பேசுவது தெளிவாக அருணின் காதில் விழுந்து கொண்டிருந்தது.ரெண்டு பேரும் மார்கெட் போகப் போகிறார்கள் என்பதையும் தெரிந்து கொண்டான்.இனி இங்க உட்கார்ந்து பிரயோசினம் இல்லை என்று புரிந்து கொண்ட அருண் விளையாட கிளம்பினான்.அதற்க்கு முன் ரமேஷுக்கு போன் போட்டான்.

ரமேஷ்:சொல்லு மச்சி..

அருண்:எங்கடா இருக்கே?

ரமேஷ்:உங்க வீட்டுக்கு தாண்டா வந்துட்டு இருக்கேன்.

அருண்:எங்க வீட்டுக்கா?எதுக்கு?

ரமேஷ்:சும்மா உன்னைப் பார்த்துட்டு உன்னையும் கூட்டிட்டு விளையாடப் போகலாம்னு.அருண்:ஏண்டா புண்ட புளுகுற?காயத்ரியைப் பார்க்க வந்துட்டிருக்கேன்னு சொல்லு.

ரமேஷ்:இல்ல மச்சி..சத்தியமா உன்னைப் பார்க்க தான் வர்றேன்.

அருண்:உன்னோட ஓல் நாயமெல்லாம் வேற எவன்கிட்டயாவது பேசுடா.உன்னைப் பத்தி எனக்கு தெரியாதா.சரி சரி நீ நேரா கிரௌண்டுக்கு வந்துரு.

ரமேஷ்:மச்சி நான் நடந்து தாண்டா வர்றேன்.உன்னோட பைக் எடுத்துட்டு வந்து என்னை பிக் அப் பண்ணிக்கோடா.

அருண்:போடா டேய்..கிரௌண்டுக்கு நானே நடந்து தான் போகணும்.அக்காவும் காயத்ரியும் மார்கெட் போறாங்களாம்.அதனால அவங்களுக்கு பைக் தேவைப்படுது.நான் முன்னாடி நடந்து போறேன்.நீ சாவுகாசமா நடந்து வந்து சேரு.

ரமேஷ்:சரிடா..நீ போ நான் வர்றேன்.

போனை வைத்தவுடன் ரமேஷின் மூளையில் ஒரு ஐடியா மின்னலடித்தது.எப்படியிருந்தாலும் இந்த வழியாகத் தான் மார்கெட்டுக்கு போயாகனும்.இங்கயே வெயிட் பண்ணி காயத்ரிய பார்த்துர வேண்டியது தான் என்று எண்ணி அங்கேயே ஒரு டீ ஒரு ஓரமாக நின்று கொண்டான்.

இறுக்கமான ஆரஞ்சு நிற சுடிதார் அணிந்து அதற்க்கு தகுந்த மாதிரி கையில் வளையல்களும் காதில் கம்மல்களும் நெற்றியில் போட்டும் வைத்து அம்சமாக கிளம்பினாள் ரேணுகா காயத்ரியின் வீட்டுக்கு.
ரேணுகாவிர்க்காக காத்திருந்த காயத்ரி வெள்ளை நிற குர்தா அணிந்து நீல நிற ஜீன்ஸ் அணிந்து வாசலில் நின்று கொண்டிருந்தாள்.ரேணுகா வர இருவரும் கிளம்பினார்கள் ஸ்கூட்டியில்.

குண்டும் குழியுமாக இருந்த சாலையில் அந்த ஸ்கூட்டி மெதுவாக பயணித்துக் கொண்டிருந்தது.எதிரே வருபவர்களெல்லாம் ரேணுகாவின் முலைப் பந்துகள் குலுங்குவதை வெறித்துப் பார்த்தபடியே சென்றனர்.
தூரத்தில் ரேணுகா வண்டி ஓட்டி வருவதைப் பார்த்த ரமேஷ் எதேச்சையாக நடந்து செல்பவனைப் போல நடித்தான்.ரமேஷைப் பார்த்தவுடன் வண்டியை நிறுத்திய ரேணுகா டேய் ரமேஷ்..டேய் ரமேஷ் என்று சத்தம் போட்டு அவனை அழைத்தாள்.திரும்பிப் பார்த்த ரமேஷ் அவர்களை நெருங்கினான்.ரேணுகா:இங்க எங்கடா நடந்து போயிட்டு இருக்கே?

ரமேஷ்;உங்க வீட்டுக்கு தான் வந்துட்டிருந்தேன்.அருணைப் பார்க்க.

ரேணுகா:அவன் விளையாடப் போயிட்டாண்டா.

ரமேஷ்:சரிங்க அக்கா..நான் அவனை கிரௌன்ட்ல பார்த்துக்குறேன்.இவங்க யாரு உங்க கூட படிக்கறவங்களா?

ரேணுகா:இல்லடா..எங்க வீட்டுக்கு பக்கத்துல இருக்காங்க.இவங்க பேரு காயத்ரி.

ரமேஷ்:ஹலோ அக்கா..நான் ரமேஷ் என்று காயத்ரியிடம் கையை நீட்டினான்.காயத்ரியும் கையை நீட்டினாள்.இருவரது கைகளும் குலுக்கி கொண்டான்.ரமேஷின் பார்வை முழுதும் காயத்ரியின் கனிகள் மீதே இருந்தன.குர்தாவின் உள்ளே அணிந்திருந்த வெள்ளை ப்ரா அவனது கண்ணில் பளிச்சிட..அவனது தண்டு விழித்துக் கொண்டது.
ரமேஷ் தனது முலைகளையே பார்த்துக் கொண்டிருப்பதை கவனித்த காயத்ரி மேலே மூடுவதற்கு எதுவும் இல்லாததால் வெட்கத்தில் தலை குனிந்தாள்.சரி ரமேஷ் நாளைக்கு லீவு தானே..வீட்டுக்கு வா பேசலாம் என்று சொல்லி ரேணுகா வண்டியை கிளப்பினாள்.

காயத்ரியைப் பார்த்த சந்தோசத்தில் கிரௌண்டுக்கு நடந்து போய் சேர்ந்தான் ரமேஷ்.அங்கே விளையாடிக் கொண்டிருந்த அருணிடம் நடந்த விசயங்களை அசை போட்டான்.இதை கேட்க கேட்க அருணின் பொறாமை வெறி உச்சத்தை அடைந்திருந்தது.ரமேஷிடம் மேற்கொண்டு எதுவும் பேசாமல் வீட்டை நோக்கி நடந்தான்.எதுவும் புரியாத ரமேஷ் அவனை சமாதானப்படுத்தாமல் விளையாட்டில் ஆர்வமானான்.காயத்ரியை எனக்கு தெரியாம இவன் மடக்கிருவானோ..இவன் வேற ஏற்கனவே பொம்பள பொறுக்கி..ஊருக்குள்ள எந்த புள்ளையா இருந்தாலும் மடக்கி மடில படுக்க வெச்சுருவான்.அப்போ காயத்ரி எனக்கு கிடைக்க மாட்டாளா?காயத்ரியைப் பத்தி இவன்கிட்ட சொன்னது எவ்ளோ பெரிய முட்டாள் தனம் என்று பல எண்ணங்களை மனதிற்குள் போட்டு குழம்பியவாரே வீடு வந்தடைந்தான்.

அதேநேரம் மார்கெட்டில் இருவரும் தங்களுக்கு தேவையான பொருட்களை எல்லாம் வாங்கிவிட்டு கிளம்பும் போது..காயத்ரி ஏதோ மறந்தவளாய்..கடையில் இருந்த பணிப் பெண்ணிடம் காதில் ஏதோ கிசுகிசுத்தாள்.காயத்ரி சொன்னதுக்கு மண்டையை மட்டும் ஆட்டிய அவள் இருவரையும் உள்ளே அழைத்தாள் அந்த பணிப் பெண்.

இரண்டு மூன்று அட்டைப் பெட்டிகளை அவர்கள் முன் எடுத்துப் போட்டாள் அவள்.எதுவும் புரியாத ரேணுகா வேடிக்கை பார்த்துக் கொண்டிருந்தாள்.

அட்டைப் பெட்டியைப் பிரித்து உள்ளே இருந்து எடுத்தாள் காயத்ரி அந்த அழகான பிளாஸ்டிக் சுன்னியை.ஒவ்வொன்றும் நீக்ரோ சுன்னியைப் போல் பெரிது பெரிதாக இருந்தது.அதிர்ச்சியடைந்த ரேணுகா காயத்ரியிடம்..அக்கா இதெல்லாம் எதுக்கு வாங்குறிங்க என்று கேட்டாள்.இங்க எதுவும் பேசாத ரேணு..நீ வீட்டுக்கு வா சொல்றேன் என்று சொல்லி ரேணுகாவின் கேள்விக்கு முற்றுப் புள்ளி வைத்தாள் காயத்ரி.

இரண்டு பிளாஸ்டிக் சுன்னிகளை தேர்ந்தெடுத்த காயத்ரி பில்லை கட்டிவிட்டு ரேணுகாவுடன் வீட்டுக்கு கிளம்பினாள்.வீட்டுக்கு வந்தவுடன் ரேணுகா கேட்ட கேள்விக்கு பதிலளித்தாள்.இங்க பாரு ரேணுகா..நானோ கணவன் இல்லாத விதவைப் பெண்.எனக்கும் இந்த வயசில் எல்லோரைப் போல ஆசைகள் இருக்கத் தான் செய்யும்.நானும் எத்தனை நாளைக்குத் தான் என்னோட உணச்சிகளை கட்டுப் படுத்தி வைக்குறது.இந்த ஒரு சுகத்துக்காக இன்னொருத்தனை தேடிப் போனா அது நல்லா இருக்காது என்று புளுகி பத்தினி வேஷம் போட்டாள் காயத்ரி.

அதுக்காக இதெல்லாம் தப்பு இல்லீங்களா என்று கேட்டாள் ரேணுகா அடுத்த கேள்வியை.

அடுத்தவன் கூட படுத்தா தானே தப்பு..இது நமக்கு நாமே குடுத்துக்குற சந்தோசம் தானே..அதுவும் நாலு சுவற்றுக்குள்ள நடக்குற விஷயம் எப்படி வெளியில போகும்?இந்த காலத்துல யாரு இப்படி பண்ணாம இருக்காங்க?வேணும்னா உன்கூட படிக்குற புள்ளைங்க கிட்ட கேட்டுப் பாரு.

சரிங்க அக்கா..இதுல அப்படி என்னதான் இருக்கு?இது ரேணுகா.

நீ நாளைக்கு மத்தியானம் எங்க வீட்டுக்கு வா..உனக்கு எல்லாமே சொல்லி தர்றேன் என்று சொன்னாள் குஷ்பூவின் வளர்ப்பில் வளர்ந்த கற்புக்கரசி காயத்ரி.

சரி நாளைக்கு வர்றேன் என்று சொல்லிவிட்டு வீட்டை நோக்கி முறுக்கினாள் ரேணுகா.

மறுநாள் சனிக்கிழமை கல்லூரி விடுமுறை என்பதால் அருண் இன்னமும் தூங்கிக் கொண்டிருந்தான்.ரேணுகாவிற்கு இரவு முழுவதும் தூக்கம் வரவில்லை.அந்த பிளாஸ்டிக் பொம்மை அப்படி என்ன சுகத்தை கொடுக்கப் போகுது..என்று யோசித்துக் கொண்டிருந்தாள்.

நேரம் காலை பதினொன்றைக் காட்டியது.அருணின் செல் போன் மணி ஒலித்தது.தூக்கக் கலக்கத்தில் இருந்த அருண் யார் என்று கூட பார்க்காமல் அட்டென்ட் செய்து பேசினான்.எதிர்முனையில்..ரமேஷ்;மச்சா எங்கட இருக்கே?

அருண்:சொல்லுடா..வீட்ல தான் இருக்கேன்.

ரமேஷ்:இங்க போர் அடிக்குது..அதான் உங்க வீட்டுக்கு வரலாம்னு இருக்கேன்டா.

அருண் உஷார் ஆனான்)இல்ல மச்சி நான் எங்க பெரியம்மா வீட்டு வரைக்கும் போக வேண்டிய வேலை இருக்கு.நீ வேணும்னா சாயங்காலம் கிரௌண்டுக்கு வாயேன் மீட் பண்ணலாம்.

ரமேஷ் கடுப்படைந்தான்)சரி நீ போயிட்டு வா ஈவினிங் மீட் பண்ணலாம்.தொடர்பை துண்டித்தான் ரமேஷ்.

இவன் வந்தாலும் வந்துருவான் என்று நினைத்த அருண் அவசரம் அவசரமாக குளித்து முடித்து உண்மையாகவே அவனது பெரியம்மா வீட்டுக்கு கிளம்பினான்.நான் இங்கு இருந்தால் தானே அவன் காயத்ரிய கரெக்ட் பண்ணுவான்..நான் இல்லைன்னா அவனால் என்ன பண்ண முடியும் என்று யோசித்துக் கொண்டான்.அருண் அவனது பெரியம்மா வீட்டுக்கு போவது ரேணுகாவிற்கும் கொஞ்சம் ஆறுதலாய் இருந்தது.
மதியம் மணி ஒன்றை நெருங்க ரேணுகாவின் செல் அடித்தது.
ரேணுகா:சொல்லுங்க காயத்ரி அக்கா..

காயத்ரி:ரேணு..இப்ப எங்க வீட்ல யாரும் இல்ல..நீ இப்போ வர முடியுமா?
ரேணுகா:அக்கா அங்க வந்தா வர எதுவும் ப்ராப்ளம் வந்துராதே?

காயத்ரி:எந்த ப்ராப்ளமும் வராது.தைரியமா வா.

ரேணுகா:சரி வர்றேன்..

அருண் எங்கயும் போக மாட்டன் என்ற நினைப்பில் அருணின் வீட்டை நோக்கி நடந்து சென்று கொண்டிருந்தான் ரமேஷ்.தூரத்தில் ரேணுகா பயந்து பயந்து ஒரு வித பதற்றத்துடன் காயத்ரியின் வீட்டுக்கு செல்வது தெரிந்தது.காயத்ரியின் வீட்டின் கதவு திறந்தவுடன் ரேணுகா உள்ளே சென்றவுடன் சாத்திக் கொண்டது.மேலும் சந்தேகமடைந்த ரமேஷ் சத்தமில்லாமல் நடந்து சென்று காயத்ரி வீட்டின் பின்பக்க வாசலை அடைந்தான்.உள்ளே ஹாலில் தரையில் அமர வைக்கப்பட்ட ரேணுகாவிற்கு தனது லேப் டாப் மூலம் ஒரு நீலப் படத்தை ஓடவிட்டு அதை காண்பித்தாள் காயத்ரி.அதில் இரண்டு பெண்கள் நிர்வாணமாக பிளாஸ்டிக் சுன்னிகளை தங்களது புண்டைக்குள் விட்டு வெளியில் எடுத்துக் கொண்டிருந்தனர் ஆஅஹ்ஹ.. ம்ம்ம்..க்கும்ம்..என்ற அலறலுடன்.நீலப் படம் பார்ப்பது அதுவே முதல் முறை என்பதால் அடுத்து என்ன நடக்கும் என்ற ஆவலில் அந்த படத்தை முனைப்புடன் பார்த்துக் கொண்டிருந்தாள் ரேணுகா.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil bus sex stories"sexstorytamilakka"tamil kamakaghaikal"tamilsexstorys"tamil kamakadaikal""sex on sofa""குண்டி பிளவில்"காமக்கதைகாம"அண்ணி கதைகள்"செக்ஸ்கதைகள்"amma magan story""tamil. sex"xosippy"tamil actress kathaigal"tamil kiramathu kathaikalசித்தி. காமக் கதை கள்"tamil kamaveri"கான்ஸ்டபிள் காமக்கதைகள்"tamil sex stories and videos""tamil kamakathakikal""tamil dirty story""tamil kaama kathaigal""tamil sex latest""anni sex story"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 100 – தமிழ் காம கதைகள்Hottamilteachersexstory"tamil heroines hot"sex.tamilஓழ்அண்ணி சுமதி xossip "akka kamam"tamil corona kamakathaikal"அக்கா தம்பி கதைகள்""tamil aunty stories""akka sex story tamil""tamil palana kathaigal""tamil sex storys""tamil bus sex stories"அப்பா மகள் காமக்கதைxsossipதமிழ் முஸ்லிம் காமக்கதைஅண்ணண் அண்ணி காமகதைகள்"tamil amma new sex stories""www.tamilkamaveri. com""tamil sex hot""tamil insest stories""tamil stories anni"தங்கையுடன் செக்ஸ்நயன்தாரா ஓழ்கதைகள் ..."chithi sex stories"Gowri thangachi sex ஒ ஓழ்Hema மாமிமருமகல் மாமிய லெஸ்பியன்தமிழ்செக்ஸ்Tamil xossip story"tamil amma ool kathaigal""tamil kamakathai""tamil kamakathaikal amma mahan"நிருதியின் Tamil kamakathikal"sex novels in tamil"முஸ்லிம் ஓழ் கதை"tamil nadigai sex"sexsroriestamil"tamil incent stories"தமிழ் முஸ்லிம் செக்ஸ் கதைகள்சித்தி கதை literoticaகணவன்tamil incest dirty storiesஅண்ணி கொழுந்தன் காதல் காமகதை"tamil kama veri""cuckold story"ஒ ஓழ்புண்டைபடம்tamil actres cockold memes fb.com"அண்ணி காமகதைகள்"