பஜனை – பாகம் 17

வெளியே கிரிக்கெட் விளையாடச் சென்றிருந்த அருண் கை கால் கழுவிவிட்டு ஹாலில் நுழைந்தான்.ஹாலே..அதிரும் அளவிற்கு நால்வரின் சிரிப்பு சத்தமும்விண்ணைப் பிளந்தது.யார் இவள் என்று யோசித்தவாரே ஒரு சேரைப் போட்டு அமர்ந்தான் அருண்.பார்வதி அருணை அறிமுகப்படுத்தவே காயத்ரி வணக்கம்தெரிவித்தாள்.

பதிலுக்கு வணக்கம் தெரிவித்த அருண் மேற்கொண்டு காயத்ரியை பார்க்க முடியாமல் நெளிந்தான்.காயத்ரி அவளது மாராப்பை சற்று விலக்கிதனது வலது பக்க முலையை அருணுக்கு தரிசனம் கொடுத்தாள்.அருண் நெளிவதைப் புரிந்து கொண்ட காயத்ரி தனது திட்டம் ஓரளவு வேலை செய்வதையூகித்துக்கொண்டாள்.காயத்ரி அவர்களுடன் பேசிக்கொண்டேஅவ்வப்பொழுது அருணையும் தனது ஓரக்கண்ணால் சைட் அடித்துக்கொண்டிருந்தாள்.காயத்ரியின் முலையைப் பார்த்ததிலிருந்து அருணுக்கு அவன் தண்டு விழித்துக் கொண்டது.நாற்காலியில் உட்கார முடியாமல் கால்கலைமடக்கவும் முடியாமல் நீட்டவும் முடியாமல் அவனது தண்டு அவனை கட்டிப் போட்டிருந்தது.

அதற்கும் மேலே பொறுமை இழந்த அருண் நேராக தனது பெட்ரூமிற்கு சென்று கதவை தாளிட்டு படுத்துக்கொண்டான்.அருணின் இந்த நடவடிக்கையைஎதிர்பார்க்காத பார்வதி..அது ஒண்ணுமில்லமா அவனுக்கு பெண்கள்னா கொஞ்சம் கூச்சம்.அதான் அவன் சொல்லாமகில்லாம எழுந்து போயிட்டான் என்றுகாயத்ரியிடம் தன் மகனுக்காக சப்பைக்கட்டு கட்டி வக்காலத்து வாங்கினாள்.காயத்ரியும் இந்த விசயத்தை பெரியதாக எடுத்துக் கொள்ளவில்லை.

உள்ளே படுத்துக் கொண்டிருந்த அருண் தனது செல் போனில் அவனது நண்பன் ரமேசுக்கு டயல் செய்தான்.

ரமேஷ்:சொல்லுடா..

அருண்:டேய் மச்சி எங்க வீட்ல ஒரு செம பிகர் வந்திருக்கு டா.

ரமேஷ்:யாருடா அது?உங்கக்கா கூட படிக்கறவளா?அருண்:இல்லடா..பக்கத்து வீட்டுல இருக்குறாங்க.

ரமேஷ்:பேரு என்னடா?

அருண்:காயத்திரியாம்.

ரமேஷ்;ஆளு எப்படிடா இருக்குறா?

அருண்:சும்மா..சூப்பரா இருக்குராடா..சினிமா நடிகை காஜல் அகர்வால்
மாதிரி இருக்குராடா.

ரமேஷ்:டேய் மச்சான்..எனக்கு அறிமுகப்படுத்தி வையுடா..

அருண்:போடா..டேய்..உனக்கு அறிமுகப்படுத்திவெச்சா நீ அவளை நொய்யப் புடைச்சிருவே..ஏற்கனவே உன்கிட்ட புண்டைல குத்து வாங்குன புள்ளைங்கஎத்தனை பேரு இருக்குறாங்கன்னு எனக்குத் தாண்டா தெரியும்.

ரமேஷ்:டேய்..ப்ளீஸ் டா..ஒரு தடவை ட்ரை பண்ணிப் பார்க்குறேண்டா..

அருண்:அப்புறம்..நாங்க எதுக்கு இருக்குறோம்.நீ மூடிட்டு போன வை.

போனை வைத்து விட்டு பாத்ரூமிற்கு சென்று காயத்ரியின் முலைகளை மனதிற்குள் ஒருநிலைப் படுத்தி ஜட்டிக்குள் இருந்த தனது எட்டு அங்குல சுன்னியைவெளியே எடுத்து கையடிக்க ஆரம்பித்திருந்தான் அருண்.சுமார் பதினைந்து நிமிடம் அவனது சுன்னியை வேகமாக ஆட்டி கஞ்சியை வெளியே எடுத்து ஓய்ந்தான்.மீண்டு காயத்ரியின் முலைகளை பார்க்கும் ஆவலில் ஹாலுக்கு வந்தபோது அவனுக்கு ஏமாற்றமே மிஞ்சியது.ஹாலில் யாருமில்லை.

காயத்ரியும் வீட்டுக்கு வந்து மனதிற்குள் இரு கணக்குகள் போட்டாள்.ஒன்று அருணை அடைவது..இன்னொன்று ரேணுகாவுடன் லெஸ்பியன் உறவு கொள்ளுவது.

மறுநாள் கல்லூரியில் அருண் மற்றும் ரமேசின் உரையாடல்கள் முழுவதும் காயத்ரியைப் பற்றியதாகவே இருந்தது.மாலை அருண் வீட்டுக்கு வந்தவுடன்இன்னைக்கும் காயத்ரி வீட்டுக்கு வரமாட்டாளா என்று ஏக்கத்துடன் வாசலைப் பார்த்துக் கொண்டிருந்தான்.அருணின் அம்மா ஒரு பாத்திரத்தில் சில உளுந்துவடைகளை நிரப்பி அருணிடம் நீட்டினாள்.இதைக் கொண்டு போயி பக்கத்து வீட்டுல இருக்குற காயத்ரி அக்காவிடம் குடுத்துட்டு வா என்றாள்.இதை எதிர்பார்க்காத அருண் அந்த பாத்திரத்தை கையில் வாங்கிக் கொண்டு இறைவனுக்கு ஒரு நன்றியைத் தெரிவித்துக் கொண்டு சந்தோசத்தில் துள்ளிக் குதித்து காயத்ரியின் வீட்டை நோக்கி ஓடினான்.

வீடு திறந்து தான் கிடந்தது.காயத்ரி அக்கா..காயத்ரி அக்கா…என்று குரல் கொடுத்தபடியே உள்ளே நுழைந்தான் அருண்.அருண் வந்ததை புரிந்துகொண்ட காயத்ரி பாத்ரூமில் குளித்துக் கொண்டிருந்தாள்.

காயத்ரி:சொல்லு அருண்..

அருண்:அக்கா எங்க இருக்கீங்க?காயத்ரி;நான் குளிச்சிட்டு இருக்கேன்.என்ன விஷயம்?

அருண்:அம்மா உங்களுக்கு வடை குடுக்க சொல்லி என்கிட்ட குடுத்து அனுப்பிருக்காங்க.

காயத்ரி;ஒரு ரெண்டு நிமிஷம் வெயிட் பண்ணு அருண்..வந்துடுறேன்.

அருண்:சரிக்கா..

காயத்ரி குளித்து முடித்து நெஞ்சின் மேல் ஒரு துண்டை மட்டும் கட்டிக் கொண்டு வெளியே வந்து அருணின் அருகில் நின்றாள்.அவளின் இரண்டு முலைகளுக்கும் நடுவில் நேர் கோட்டில் இருந்த பிளவு அருணின் கண்களுக்கு விருந்தளித்தது.துண்டை இறுக்கமாக கட்டியிருந்ததால் அவளின் முளைக் காம்புகள் புடைத்துக் கொண்டிருந்ததை சற்று உன்னிப்பாக கவனிக்கத் தவறவில்லை அருண்.அவள் துண்டை தொடை வரையே கட்டியிருந்ததால் அவளின் ரோமங்கள் இல்லாத பளிங்குத் தொடைகள் வாழைத் தண்டைப்போல மின்னின.சில வினாடிகள் அருண் தன்னிலை மறந்திருந்தான்.

அவனைப் பிடித்து உலுக்கிய காயத்ரி..அருண் ஏன் பேசாமயே இருக்குறே என்று கேட்டாள்.
திடுக்கிட்ட அருணுக்கு கை கால் முகமெல்லாம் வேர்த்திருந்தது.அம்மா..அம்மா..என்று இழுத்தானே தவிர அவனுக்கு வாயில் வார்த்தைகள் வரவில்லை.அம்மா உங்களுக்கு வடை குடுத்தனுப்புசாங்க..என்று சொல்லி பாத்திரத்தை வைத்து விட்டு ஒரே ஓட்டமாக ஓடி வீட்டை அடைந்தான்.முதல் முறையாக ஒரு பெண்ணை அரை நிர்வாணமாக பார்த்ததில் அவனுக்கு மகிழ்ச்சி தான் என்றாலும்..யாராவது தன்னைப் பார்த்து தப்பா நினைத்துவிடுவார்களோ என்ற பயம் தான் அவனிடம் மேலோங்கி இருந்தது.மீண்டும் ரமேசை தொடர்புகொண்டான் போனில்..

அருண்:டேய் மச்சி..பார்த்துட்டேன் டா..

ரமேஷ்:என்னடா பார்த்தே?

அருண்:அதாண்டா..காயத்ரி அக்காவின் முலைகளை..

ரமேஷ்:என்னடா சொல்றே??

அருண்:உண்மையா தாண்டா..ஆனா முழுசா பார்க்க முடியல..பயமா இருந்துச்சு.வீட்டுக்கு ஓடி வந்துட்டேன் டா.

ரமேஷ்:நீயெல்லாம் ஒரு மனுஷன்.நீ மூடிட்டு போன வையி.

மறுநாள் காலை கல்லூரியில் காயத்ரியின் வீட்டில் நடந்த அனைத்தையும் ஒரே மூச்சில் சொல்லிமுடித்தான் அருண் ரமேசிடம்.கதையைக் கேட்டுக் கொண்டிருந்த ரமேசுக்கு சுன்னி விரைத்துக் கொண்டது.எப்படியாவது காயத்ரியைப் பார்த்துவிட வேண்டும் என்று துடித்தான்.அன்று மாலை கல்லூரி முடிந்தவுடன் வீட்டுக்கு வந்தனர் ரேணுகாவும் அருணும்.வழக்கம்போல் அருண் கிரிக்கெட் விளையாட வெளியில் வந்து வந்து வண்டியை ஸ்டார்ட் செய்யும் போது..அருண் என்ற குரல் கேட்ட வந்த திசையை நோக்கி திரும்பினான்.மாடியில் காயத்ரி நின்று கொண்டிருந்தாள் குளித்து முடித்து தலையை துவட்டியவாறே..

சொல்லுங்கக்கா..என்றான் அருண்.

கொஞ்சம் என் வீட்டு வாசல் வரைக்கும் வர முடியுமா என்றால் காயத்ரி.

என் எதுக்கு என்ற கேள்வியைக் கூட கேட்காமல் மந்திரிச்சு விட்ட கோழி மாதிரி சென்றான் அருண்.

மாடியில் நின்றிருந்த காயத்ரி கொடியில் துவைத்துக் காயப் போட்டிருந்த தனது இரண்டு பிராவினை தூக்கி அருணின் காம்பவுண்டுக்குள் எறிந்தாள்.கீழே வந்த காயத்ரி அருணிடம்..நான் சொல்றேன்னு தப்பா நினைச்சுக்காதே..என்னோட ப்ரா ஒன்னு உங்க காம்பவுண்டுக்குள விழுந்திருச்சு.அதை எடுத்து தர முடியுமா என்று கேட்டாள் கொஞ்சம் நாணத்துடன்.

அக்கா..நான் எப்படி அதைப் போயி..இது அருண்.

டேய் ப்ளீஸ் டா..என்று கெஞ்சாத குறையாக பேசினாள் காயத்ரி.

சரி எடுத்து தருகிறேன் என்று சொல்லிவிட்டு மீண்டும் தனது வீட்டு காம்பவுண்டுக்குள் நுழைந்தான் அருண்.அங்கு சென்று பார்க்கும்போது இரண்டு பிராக்கள் இருந்தன.காயத்ரி ஒன்று தானே சொன்னாள்..இங்கு ரெண்டு ப்ரா இருக்குதே என்று குழம்பினான் அருண்.ஒரு பிராவினை எடுத்து தனது ஜட்டிக்குள் மறைத்து வைத்துக் கொண்டு இன்னொரு பிராவினை காயத்ரியிடம் கொண்டு போய் சேர்த்தான்.காயத்ரிக்கும் சந்தேகம் இருந்தது.ஒரு வேலை ஒண்ணுதான் தேடிக் கண்டுபிடித்தானா..இல்லை இன்னொன்றை ஆட்டையப் போட்டுட்டானா என்று.

வெளியே நிறுத்தியிருந்த வண்டியை மீண்டும் உள்ளே எடுத்துச் சென்று நிறுத்தினான் அருண்.அவன் அன்று விளையாடப் போகவில்லை.தனது ரூமிற்கு சென்று பெட்டில் படுத்துக் கொண்டு தனது உடைகளைக் களைந்து அம்மணமானான்.காயத்ரியின் வெள்ளை பிராவினை தனது வலது கையில் பிடித்துக் கொண்டு அதை சுன்னியோடு சேர்த்துப் பிடித்தான்.கண்களை மூடிக் கொண்டு பிராவுடன் சேர்த்து சுன்னியை கொஞ்சம் கொஞ்சமாக குலுக்கினான்.

அவனது சுன்னி காயத்ரியின் முலைகளுக்கு நடுவில் சிக்கி இருப்பதைப் போல கற்பனை செய்துகொண்டான்.காயத்ரியே..தனது முலைகளின் மூலம் அவனது சுன்னிக்கு மசாஜ் செய்வதைப் போல நினைத்துக் கொண்டு வேகமாக ஆட்டிக் கொண்டிருந்தான்.சில நிமிடங்களில் அவனது விந்து இரண்டடி உயரம் மேலே நோக்கிப் பறந்து சூடாக அவனது வயிற்றை நனைத்ததன் பிறகே கண் முழித்தான்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


Tamil kamaveri aanju pasanga Oru ammaஅம்மாவின் ஓட்டையில்www.tamilsexstory.com"tamanna sex story"en purusan kamakathai"tamil amma sex store"அக்காவின் தோழி ஓழ் கதை"xossip tamil sex stories""tamil amma magan uravu"indiansexstory"tamil kama kathai""kamakathaikal akka thambi""tamil anni sex story""akka tamil kathai""tamil love sex stories"Hema மாமி – பாகம் 16 – ஆண்ட்டி காமக்கதைகள்மீனா ஓல் கதைகள்"amma magan kathaigal""ஓழ் கதை""tamil love stories""tamil sex stories blog""tamil sex stores""free tamil sex stories""அம்மா குண்டி""tamil amma magan sex kamakathaikal"oolkathaiakka thambi sex oolsugam"tamil real sex stories"முஸ்லிம் நண்பனின் மனைவி புண்டை"thrisha sex""sister sex stories""tamil amma magan kamakathaigal"காதலியின் தங்கை காமக்கதை"sister sex stories""tamil heroines hot"மீன்"amma magan sex story""mamiyar marumagan otha kathai in tamil""akka thambi kamam""tamil sex kathaigal"மச்சான் மனைவி காமக்கதை"www tamil hot stories""nayanthara height in feet""mamanar marumagal kamakathaigal""tamil sex kadhai"நிருதி காமக்கதைகள்actresssex"incest sexstories""kaama kadhai""akka thambi tamil sex stories""tamil actress sneha kamakathaikal in tamil language with photos""free sex story tamil""amma magan kamakathai in tamil language""www tamil hot stories""tamil latest stories""tamil sex stories anni"சுவாதி எப்போதும் என் காதலி"tamildirty stories"tamil vathiyar kamaveri kathaikal"hot sex tamil stories"மச்சினி காமக்கதைகள்இளம் பென் செக்ஸ்என் கை விரலால் அவளது புண்டை மேட்டில் தேய்த்து.மகனின் தொடையில் கை தடவ"ஓப்பது எப்படி படம்""amma ool""aunty sex stories"ஓழ்சுகம்Vibachariyin ol kathai"tamil family sex""hot sex tamil"