ப்ளீஸ் இத படிக்காதீங்க – பாகம் 17

கட்டில் குலுங்க, குலுங்க நீங்க ஓத்த ஓலுக்கு, அர்ச்சனா லேசாக வாய் விட்டு’அக்குக்,…உக்கும்’ என்று அனத்தி முனக ஆரம்பித்தாள். விடாமல் உங்கள் வேலையில் மும்முரமாக, அர்ச்சனாவின் புண்டைப் பருப்பு உங்கள் சுன்னியால் நன்றாக கடைபட்டு, இன்பத்தை எல்லை இல்லாமல் அர்ச்சனாவுக்கு கொடுக்க, அதை கண் மூடி, உதடுகளை நக்கி அனுபவித்து, குலுங்கினாள்.

வந்தவளுக்கு முழு இன்பத்தையும் வாரி வழங்க வேண்டும் என்று உந்தி வந்த உணர்ச்சிகளைக் கட்டுப் படுத்தி கட்டுப் படுத்தி அர்ச்சனாவின் புண்டைக்குள் ஆசையாய், ஆழமாய் ஓத்துக் கொண்டிருக்க, ஆசையாய் கேட்டவனுக்கு அள்ளிக் கொடுக்க வேண்டும் என்று அர்ச்சனாவும் இன்ப வேதனையிலும் இடுப்பை அழகாக தூக்கி தூக்கி கொடுக்க…..இருவரும் அனுபவித்த சொர்க சுகம்,….. அனுபவித்தவர்களுக்குதான் தெரியும்.இருவருக்கும் உடல் வேர்த்து சொட்ட, இன்பம் அதன் எல்லையை முட்ட, குலுங்க குலுங்க ஓழ் வாங்கிக்கொண்டிருந்த அர்ச்சனா, குலுங்கியபடியே,….

”அண்ணா!,…இன்னும் நேரமாகுமா?”

“உனக்கு திருப்தியாடி செல்லம்?” நீங்கள் ஓத்துக் கொண்டே மூச்சு வாங்க்யபடி கேட்க,…

“நான் அஞ்சாவது தடவையா, இன்பத் துடிப்பை திருப்தியா திகட்ட திகட்ட அனுபவிச்சுட்டேண்ணா.”

“அப்புறம் ஏன் நேரமாகுமான்னு கேட்ட?”

“கீழே எரியறாப்ல இருக்கு,….அதான்”.

“எடுத்துடட்டுமா?”

“ஐய்யோ…. உங்களுக்கு நேரமாகும்னா செய்ங்க. நான் தாங்கிக்கறேன்.” என்று அன்பாகச் சொல்லி, உங்கள் சுன்னியின் சுறு சுறுப்பான தாக்குதலுக்கு, தன் புண்டையில் உண்டான மிதமான எரிச்சலையும் பொருத்துக்கொண்டு, உங்கள் முரட்டு ஓலை, உள் வாங்கத் தயாராக,….. அவள் உங்கள் மேல் கொண்ட அன்பை, அக்கறையை நினைத்து உள்ளம் உருகி, அர்ச்சனாவைப் பார்த்து அன்பாகப் புன்னகைக்க, வேதனையிலும் உங்கள் முகம் பார்த்து, அவள் முத்துப் பற்கள் லேசாக தெரிய அவள் சிரித்தாள்.அவள் சிரித்த சிரிப்புக்கு,….. சிலிர்த்த உங்கள் அடி வயிர்றில் பூகம்பம் உருவாகி, சுனாமியாய் சுன்னி வழியே புறப்பட்ட விந்து, ‘நான் வரப் போகிறேன்’ என்பது போல உங்களை எச்சரிக்கை செய்ய,…. உங்கள் சுன்னி முழுவதையும், உங்கள் கொட்டைகள் அர்ச்சனாவின் புண்டை மேட்டை முத்தமிட,…. நன்றாக அர்ச்சனாவின் புண்டைக்குள் அழுத்தி, அவளை இறுக கட்டிப் பிடித்து, அவள் முகமெங்கும் முத்தமிட்ட நேரம்,….மடை திறந்த வெள்ளம் போல பீறிட்டுப் பாய்ந்த விந்து, அர்ச்சனாவின் பொந்தில் ‘புளிச்’ ‘புளிச்’ என்று கக்கி, இன்பம் தாளாமல் சுன்னி துடிக்க,…’அழாதேடா செல்லம்!. நானிருக்கேன்!! என்பது போல, அர்ச்சனாவின் புண்டைச் சுவர்கள் உங்கள் சுன்னியை அலையலையாய் கவ்விப் பிடித்து, ஆறுதல் சொல்ல,….உங்கள் முகமெங்கும் முத்த மழை பொழிந்து, அள்ளி அனைத்துக் கொண்டாள் அர்ச்சனா.

இருவருக்கும் அங்கே இன்பம் கொள்ளை போனது.
கதையைக் கேட்டுக் கொண்டே கையில் பிடித்து குலுக்கிக் கொண்டிருந்த உங்களுக்கு, இன்பம் உச்சந்தலைக்கு ஏற,…..

“மீனா,…. எனக்கு வர்ற மாதிரி இருக்குடி.”

“கொஞ்சம் பொருங்க, அவசரப் பட்டு பெட்டிலே சிந்திடாதீங்க.” என்று சொல்லி அவரின் சூடான சுன்னியை என் வாய்க்குள் சொருகி, வெது வெதுப்பான எச்சிலோடு சேர்த்து ஆசையாய் ஊம்ப, “அஹ்….அஹ்…..வந்துடுச்சுடி” என்று இன்ப சுகத்தில் கத்திக் கொண்டே, இடுப்புக் கஞ்சியை என் வாய்க்குள் அவர் சுன்னி துடித்து வடிக்க, சிந்தாமல் சிதறாமல், அவர் சுன்னியை சூப்பி, …..சுரந்த சூப்பைக் குடித்து, எழப் போன சமயம், கொஞ்சம் படு. அப்புறமா போவியாம்.”“எதுக்குங்க,….எனக்கு கீழே கச கசன்னு இருக்குங்க.”
“நல்லா கதை சொல்றேடி. நீ சொல்ல சொல்ல,…. அதை கேட்டுகிட்டே, உன்னை அணைச்சுகிட்டே, உனக்கும் செஞ்சுகிட்டே, நானும் கையிலே செஞ்சுக்கிறது சுகமா இருக்குடி. அவ நம்ம வீட்டை விட்டுப் போற வரைக்கும் சொல்லேன்.”

“இதுக்குதான், கண்ட கண்ட புத்தகங்களைப் படிக்க வேண்டாம்கிறது!. படிச்சுபுட்டு என்னை இம்சை பண்றது!!”என்று எனக்கு நானே சொல்ல,….

“சும்மா, படிக்கத்தானே செய்றேன். ஆசை வந்து, அடுத்தவ கிட்டயா போறேன்?”

“ம்… போவீங்க. அப்படி, இப்படி போற மாதிரி தெரிஞ்சுதுன்னா, , தாலி கட்டிகிட்ட எனக்கு கூட இல்லாட்டி போகுதுன்னு உங்களோடதை கடிச்சே துப்பிடுவேன்.”

“நீ செஞ்சாலும் செய்வே. அதெல்லாம் வேண்டாம்டி. இன்னும் கொஞ்ச நேரம் சொல்லேன்?!”.

“அதான். ரெண்டு பேருக்கும் வந்துடுச்சே,… அப்புறம் என்னங்க?”

“சொல்லுடி.” என்று சொல்லி என்னை இருக அணைக்க,…“ஏன்தான் என்னை இந்த பாடு படுத்தறீங்களோ?” என்று சலித்துக் கொள்வது போல சொல்லி, அவர் பக்கத்தில் அவரை அனைத்துப் படுத்து, மீண்டும் கதை சொல்ல ஆரம்பித்தேன்.

நீங்கள் பீச்சி கொட்டிய விந்து, அவள் புண்டைக் குழியை நிரப்பி வழிய, அர்ச்சனாவின் கூதி நீரும் அதிகமாக சுரந்து வழிய, இரண்டும் கலந்து வழிந்து, பெட் ஷீட்டை நனைத்தது. இருவரும் அப்படியே கட்டிப் பிடித்து காம் இன்ப சொர்கத்தில் திளைத்திருக்க, சுவர் கடிகாரம் பார்த்த போது மணி அதிகாலை 3.

இரவு முழுதும் தூக்கம் வராமல் புரண்டு படுத்து தவித்த நான், அசதியில் கொஞ்ச நேரம் தூங்கி, கண் விழித்த போது, காலை மணி 7.

பதறியபடி எழுந்து, வாசலைப் பெருக்கி, கோலம் போட்டு, காபி போட்டு, அதை எடுத்து உங்க ரூமுக்கு வந்து பார்த்தால்,…. போர்வை உங்கள் இருவரின் மேல் ஒப்புக்கு கிடக்க, உங்கள் பக்கத்தில் உங்களை ஒட்டி, ஒருக்களித்து கட்டிப் பிடித்து படுத்திருந்த அர்ச்சனா, மல்லாந்து அம்மனமாகப் படுத்திருந்த உங்களை அணைத்து, உங்கள் இடுப்பின் மேல் ஒரு காலைத் தூக்கிப் போட்டு ஆழ்ந்த உறக்கத்தில் இருந்தாள்.

‘இது இன்னொருத்தியோட வீடுன்ற நெனப்பு இல்லாம,… பக்கத்துல படுத்திருக்கிறது என் புருஷன்ற நெனப்பு இல்லாம…. எவ்வளவு சுதந்திரமா, பயமில்லாம படுத்திருக்கா பாரேன்’ என்று மனதுக்குள் நினைத்தபடி, கட்டிலை நெருங்கி, அவள் சூத்தில் ‘பட்’ என்று ஒரு தட்டு தட்ட, திடுக்கிட்டு விழித்தவள், என்னைப் பார்த்ததும், பதறி எழுந்து,”வாடி மீனா,…..சாரிடி…. அசந்து தூங்கிட்டேன் போல இருக்கு. அண்ணனையும் எழுப்பட்டுமா?” என்று சொல்லி, விலகிக் கிடந்த போர்வையால் தன் நிர்வாணத்தை மறைக்க முயன்றவளைத் தடுத்து, “அவரை எழுப்ப வேன்டாம்டி. பாவம். தூங்கட்டும். இந்த நைட்டியை போட்டுகிட்டு வாடி. உன் புருஷன் இப்போ வர்றேன்னு ஃபோன் பண்ணார்.” என்று சொல்ல, மெதுவாக எழுந்து ஜட்டி, ப்ரா அணியாமல், என் நைட்டியை கழுத்து வழியாக போட்டுக்கொண்டே, என்னுடன் எழுந்து வந்தாள்.
என்னுடன் சமையல் கட்டுக்கு மெதுவாக நடந்து வந்தவளைப் பார்த்து,….“அர்ச்சனா என்னடி உன் உதடெல்லாம் வீங்கிப் போய் கிடக்குது?”

“அதையேன்டி கேக்கிறே!,….மேல் உதடு மட்டுமா வீங்கிக் கிடக்கு! கீழ் உதடும் தான்!!. எப்படிதான் இத்தனை வருஷமா அவருக்கு ஈடு கொடுக்கிறியோ? கசக்கி பிழிஞ்சிட்டார். ஒரு வருஷ சுகத்தை ஒரே நாள்ள அனுபவிச்ச மாதிரி இருக்குடி. ஆமாம்,….. அவருக்கு நீ தீனி போட்டு எவ்வளவு நாளாச்சுடி”

“ஒரு வாரம் இருக்கும்.”

“அதான்,….பட்டினி கெடந்தவனுக்கு பாயாசத்தோட விருந்து கிடைச்ச மாதிரி! அப்ப்ப்பா!!!,….என்ன வேகம்,….என்ன மோகம்!!! நல்லா செய்றார்டி! என் புருஷன் கூட இப்படி செஞ்சதில்லை. என்னை மாதிரி இன்னொருத்திக்கு கூட்டிக் கொடுத்திடாதே! கொத்திக்கிட்டு போய்டுவா!!

அர்ச்சனா உங்களைப் பற்றி சொன்னதைக் கேட்டு மனசுக்குள் பெருமையாக இருந்தாலும், உள்ளே ‘கருக்’ என்றிருந்தது.

“இன்னொருத்திக்கு அவரை விட்டுக் கொடுத்துட்டு, வாயிலே விரலை வச்சுகிட்டு வேடிக்கை பாக்க, நான் என்ன மடச்சியா? ஏதோ, நீ என் டியரெஸ்ட் ஃப்ரெண்ட்ங்கிறதாலயும், உன் மேலே அவர் ஆசைப் பட்டுட்டார்ங்கிறதாலயும், முதல் தடவையா உன்னை அவரோட படுக்க ஒத்துகிட்டேன். அடிக்கடி நீயும் என் புருஷங்கிட்டே படுக்க ஆசைப் படாதேடி,”என்று சொல்லி அவள் கழுத்தை எதேச்சையாகப் பார்த்த நான்,….

அது சரிடி…,இன்னும் ஏன் என் தாலி உன் கழுத்திலே தொங்குது? உன் தாலியை வாங்கிகிட்டு என் தாலியை கொடு.”என்று சொல்லி என் கழுத்திலிருந்த அவள் தாலியை நான் கழற்றப் போக,… என் கை பிடித்து தடுத்த அர்ச்சனா,….

“இப்ப வேண்டாம் மீனா. நம்ம எக்ஸேஞ்ச் அக்ரிமென்ட் படி, நீ என் புருஷன் கிட்டே படுத்து, அவருக்கு ஒரு பொண்டாட்டியா செய்ய வேண்டியதை நீ செய்யிற வரைக்கும், என் தாலி உன் கழுத்திலேயே இருக்கட்டும். உன் தாலி என் கழுத்திலேயே இருக்கட்டும்.”“அது வரைக்கும் என் புருஷன் கூட படுத்தா, உன் புருஷனோட படுக்கற மாதிரி உறுத்தலா இருக்குமேடி.”

“புருஷங்களே கவலைப் படாதப்ப நமக்கு மட்டும் என்னடி? உறூத்தலா இருந்தா, கழட்டி வச்சுட்டு அவர் கூட படு.”

இப்படிப் பேசிக்கொண்டிருக்கும் போதே, அர்ச்சனாவின் புருஷன் பைக்கில் வந்து நிற்கும் சத்தம் கேட்டது.

உள்ளே வந்தவர், ”என்னம்மா மீனா. உன் புருஷனுக்கு சந்தோஷமா, திருப்தியா?”

அருகிலிருந்த அர்ச்சனாவின் காதில்,”என்னடி இப்படி பட்டவர்த்தனமா, கூச்சம் இல்லாமே கேக்கிறார்” என்று கிசு கிசுத்து, அர்ச்சனாவின் புருஷனைப் பார்த்து,ஒப்புக்கு சிரித்து,“அதை அவர் கிட்டேதாங்க கேக்கனும்.” என்றேன்.

என் தோள் மீது சாய்ந்து நின்ற அர்ச்சனாவைப் பார்த்து,“சரி…அர்ச்சனா போலாமா,….என்ன கண்ணெல்லாம் சிவந்து கிடக்குது?. ராத்திரி நல்லா தூங்கலையா? சரி….டையர்டா இருந்தா இங்கேயே படுத்து ரெஸ்ட் எடு. நான் ஆஃபீஸ் போய்ட்டு சாயந்திரம் திரும்பி வர்றப்ப, உன்னை கூட்டிகிட்டு போறேன்.” என்று சொல்லியபடியே, அவர் கண்கள் என் மேனி அழகை மேய,….. வெக்கம் என்னை பிடுங்கித் தின்ன,……எதையேல்லாம் அவர் ரசித்துப் பார்ப்பார் என்று எனக்குள் தோன்றியதோ,…. அதையெல்லாம், இழுத்து மூடி, சரி செய்து, அர்ச்சனாவின் பின்னால் சென்று, என்னை மறைத்துக் கொண்டு நின்றேன்.“இல்லைங்க. நான் இப்பவே உங்க கூட வந்திட்றேன். வீட்டிலே நிறைய வேலை இருக்கு.” என்று சொன்ன அர்ச்சனா, என்னையும் துணைக்கழைத்து ,இருவரும் இன்னொரு அறைக்குச் சென்று, நேற்று வரும் போது அணிந்து வந்த அவள் உடைகளை அர்ச்சனா அணிந்து கொள்ள கஷ்டப் படுவதைப் பார்த்து, அவளுக்கு ப்ராவையும், ஜாக்கெட்டையும் அணிய உதவி செய்துகொண்டே,” என்னடி,…. உன் புருஷனுக்கு உன் கிட்டே ,எங்கே, எதைக் கேக்கணும்னு கொஞ்சம் கூட விவஸ்தையே இல்லையா? இப்படியா என் முன்னாலேயே கொஞ்சம் கூட வெக்கமில்லாம கேப்பார்.?”

“அவர் பேச்சை விடுடி. அவர் எப்பவும் அப்படித்தான். எதையும் மறைச்சு பேசவும் தெரியாது. மறைச்சு செய்யவும் தெரியாது. நான் தான் பாத்தேனே! என்னை பக்கத்துல வச்சுகிட்டே உன்னை அள்ளி முழுங்கற மாதிரி அவர் பாத்ததை.”

“ நீ இதையெல்லாம் கண்டுக்கறதில்லையா?”

“தப்பு செய்யிறது கண்ணுக்கு தெரியறப்போ கண்டிப்போம். கண்ணுக்கு தெரியாம நடக்கிறதை நாம என்ன செய்ய முடியும்? ஒவ்வொருத்தர் மனசிலேயும் ஒரு போலீஸ், ஜட்ஜ் இருக்கணும். அப்பதான் ஒழுங்கா இருப்பாங்க.”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


ஒ ஓழ்amma magan sex troll"அம்மா மகன் தகாதஉறவு""tamil sex stor""stories hot in tamil"Tamil sex stories family members அப்பா அம்மா சித்திகுடும்ப செக்ஸ் உண்மை கதைtamil incest dirty stories"tamil kaama kadhaigal"அம்மாவுக்கு ஆறுதல் பாகம் - 10"meena kamakathai"tamil lataest incest kama kathaikal"tamil police sex stories""tamil sex stories in bus""dirty tamil stories""akka ool kathai tamil""அண்ணி காமக்கதைகள்"காமக்கதைகுரூப் காமக்கதைகள்குடிகார மாமா சுன்னி கதை"ashwagandha powder benefits in hindi""tamil sex story sister""kama kadhai"டீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்"tamil sex stories exbii""actress sex stories xossip"ஓழ்சுகம்ஓல்சுகம்"tamil amma sex""amma magansex"ஆச்சாரமான குடும்பம் – பாகம்14"brother sister sex stories"நாய் காம கதைகள்மஞ்சு சசி வியர்வை செக்ஸ் கதை"free sex story""tamil kudumba kamakathaigal""free tamil sex stories"முதல் லெஸ்பியன் உறவு கஞ்சி"tamil family sex story"/archives/category/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%BF-%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%AE%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%A4%E0%AF%88%E0%AE%95%E0%AE%B3%E0%AF%8Dxoosip"tamik sex stories""indian tamil sex stories"அங்கிள் காமக்கதைகள்பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 14 xossip நிருதி காதல் காமக்கதைநிருதி காமக்கதைகள்"kamakathaikal rape"காவேரி ஆச்சி காம கதைநிருதி காமக்கதைகள்"tamil nadigai sex story"en purusan kamakathai"tamil sex blogs"சத்யன் மான்சிOolsugamsexwww.tamilsexstory.com"tamil x stories""sex storu""katrina pussy""akka thampi sex story""tamil kamakathai image""www tamilactresssex com""sex tips in tamil""tamil hot aunty story"tamilstoryVibachariyin ol kathai"tamil amma magan uravu kathaigal""tamil sex incest stories""tamil latest sex stories"xxossipபானு ஓழ் கதைகள்"tamil se stories""tamil story amma""sex tamil stories""akka thambi sex story"அக்கா.குளிக்கும்.செக்ஸ்"tamil kamakathaikal new"Kamaveri xossip கூதிக்குள்"அம்மாவின் புண்டை"தமிழ் காமக்கதைகள்நந்து செக்ஸ் வீடியோ"www. tamilkamaveri. com""tamil latest stories""tamil hot stories"தொடை நடுவில் பருப்பை"tamil incest sex"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்"tamil sex.stories"Tamil mom lespin story"அண்ணி கதைகள்""tamil kaamakathai""tamil muslim sex stories""தமிழ் காம"அம்மாவை கூப்பிட்டு ஓக்க சொல்லுவேன்tamilakkasexstoryமனைவியின் புண்டையை சப்பினான்