பஜனை – பாகம் 12

அவர்களுக்குப் பின்னால் தமிழக அரசு.. காவல் துறைக்கு வழங்கிய பொலீரோ ஜீப் ஒன்று பின்தொடர்வதை இருவரும் கவனிக்கவில்லை.
காயத்ரியும் விமலும் உயர்தர ரிசார்ட் ஒன்றில் ரூம் புக் செய்து உள்ளே தஞ்சமடைந்தனர்.அலுப்பாக இருந்த காயத்ரி..அந்த ரிசார்ட்டில் இருந்த நீச்சல் குளத்தில்பிகினி உடையில் நீந்திக் கொண்டிருக்க..

தரையில் அமர்ந்து அவள் உடல் அங்கங்களை ரசித்தவாறே பீர் குடித்துக் கொண்டிருந்தான் விமல்.அங்கே இருந்த ஒருதென்னை மரத்தின் பின்புறம் மறைவாக நின்று கொண்டு இவர்கள் இருவரையும் காமிரா மூலம் படம் பிடித்துக் கொண்டிருந்தது காக்கி சட்டை அணிந்தஇருகண்கள்.
நீச்சல் குளத்திலிருந்து வெளியே வந்து உடைகளை மாற்றிவிட்டு இருவரும் ரெஸ்டாரென்ட் வந்து அமர்ந்தனர்.அந்த வேளையில் ரிசார்ட்டின் உரிமையாளர்உதவியுடன் வேறொரு சாவியை வாங்கியிருந்த காக்கிசட்டை காயத்ரி புக் செய்திருந்த ரூமை திறந்து உள்ளே நுழைந்தது.
உள்ளே நுழைந்த அந்த உருவம்..யாரும் அறியா வண்ணம் கையில் இருந்த காமிராவை வீடியோ மோடில் செட் செய்து அந்த அறையில் ஒளித்து வைத்து விட்டுசென்றது.
சாப்பிட்டு முடித்து விட்டு அறைக்கு வந்த காயத்ரியும் விமலும் அறையை உள்பக்கம் தாளிட்டு படுக்கையில் வந்து படுத்து ஒருவரை ஒருவர் கட்டித் தழுவினர்.

டி ஷர்ட் மற்றும் ஜீன்ஸ் போட்டிருந்த காயத்ரி உள்ளே ப்ரா போடாததால் அவளின் கொளுத்த முலைகள் விமலின் நெஞ்சில் அழுத்தியது.
விமலின் மேல் படுத்து காயத்ரி அவனுக்கு முத்த மழை பொழிந்தாள்.மறுபுறம் விமலின் கைகள் காயத்ரியின் பின்புற புட்டங்களை பிசைந்துகொண்டிருந்தது.இருவரும் உணர்ச்சி வெள்ளத்தில் கொப்பளிக்க ஆரம்பித்திருந்தனர்.

விமலின் மேல் அமர்ந்திருந்த காயத்ரி அவனது சட்டை பட்டன்களை ஒவ்வொன்றாக கழட்டிக் கொண்டிருந்தாள்.விமலின் கைகள் அவளது டி ஷர்ட்டுக்குள்நுழைந்து அவளது இரு கொங்கைகளை இதமாக பிடித்து வருடிக் கொண்டிருந்தது.ஸ்ஸ்ஹ்ஹ..ஹ்ம்ம்..என்று முனகியவாறே..காயத்ரி அவனுக்கு உதட்டோடுஇதழ் சேர்த்து முத்தமிட்டாள்.
அவனது வாய் அவளது நாக்கை உள்வாங்கிக் கொண்டது.காயத்ரி அவனது கன்னங்களைப் பிடித்தவாறே அவனுக்கு காதோரத்திலும் கழுத்திலும் முத்தங்களைஅள்ளி வழங்கினாள்.
கீழே விமலின் தண்டு கொஞ்சம் கொஞ்சமாக அவனது பேண்டை கிழிக்கத் தொடங்கியிருந்தது.அவன் வயிற்றின் மேல் அமர்ந்திருந்த காயத்ரி..ஒரு கையால்அவன் நெஞ்சில் இருந்த முடிகளையும்..மறு கையால் அவனது பேன்ட் ஜிப்பைக் கழட்டி அவனது தண்டைப் பிடித்து தேய்த்துக் கொண்டிருந்தாள்.விமல் படுத்தவாறே..காயத்ரியின் டி ஷர்ட்டை கழட்டி உள்ளே ஒளிந்து கொண்டிருந்த முலைகளுக்கு விடுதலை கொடுத்தான்.இத்தனை நேரம் பண்ணியசேட்டையில் அவளது பழுப்பு நிறத்திலிருந்த முளைக் காம்புகள்..உன்னால் என்னை என்ன செய்ய முடியும்?என்பது போல் விமலை பார்த்து குத்தீட்டியை போல்முறைத்துக் கொண்டிருந்தன.
காயத்ரியை அப்படியே தன் மேல் இழுத்து போட்டுக் கொண்ட விமல் அவளது முலைக் காம்புகளை மாறி மாறி சப்பினான்.கூர்மையான அவளது காம்புகளைதனது கூர்மையான நுனி நாக்கினால் வருடினான்.
காயத்ரி காம போதையின் உச்சத்தில் நெளிந்து கொண்டிருந்தாள் முனகல்களுடன்.
விமலின் பேண்டை உருவிய காயத்ரி தனது பேண்டையும் கழட்டி எறிந்தாள்.விமலின் ஜட்டிக்குள் இருந்த தண்டினை எடுத்து வெளியில் விட்டு அதனை தனதுநாக்கினால் ஈரப்படுத்தி ஊம்ப ஆரம்பித்தாள்.
அவனது தண்டு மேலும் மேலும் விறைத்து வலுவடைந்தது அவள் அப்படி செய்கையில்.விமலின் கை காயத்ரியின் முக்கோணப் பீடத்தில் இருந்த கிளிட்டைதீண்டிக் கொண்டிருந்தது.காயத்ரி..ஹ்ம்ம்..கும்ம்..என்று முனங்கியவாரே அவனது கடப்பாறையை முழுவதும் வாயில் விட்டுக் கொண்டாள்.அவனது கடப்பாரைஅவளது தொண்டை வரை சென்று அதற்க்கு மேலயும் செல்ல முடியாமல் முட்டி நின்றது.
பின் காயத்ரியை படுக்க வைத்து அவளது கால்களை விரித்துப் பிடித்து அவளது அந்தரங்கத்தில் சிறிது எச்சிலை துப்பி அதை மேலும் ஈரப்படுத்தினான்விமல்.தனது நடுவிரலால் அந்த சிறிய துவாரத்தில் விலை விட்டு எடுக்கும் போது தான் தெரிந்தது அவள் உச்சத்தை அடைந்திருந்தாள் என்று.அந்த துவாரத்தில்தனது நாக்கை நுழைத்து நன்றாக குடைந்து அலாசினான்.காம நீர் சுரந்திருந்த அவளது பீடம் உப்பு கரிந்த சுவையை உண்டாக்கியது அவனது நாக்கில்.
அதற்க்கு மேலேயும் கட்டுகடங்காத அவனது ஆண்மை அவளது பெண் உறுப்பை தேட ஆரம்பித்திருந்தது.காயத்ரியை இழுத்து வந்து படுக்கையின் ஓரத்தில்குப்புறப் படுக்க வைத்தான் விமல்.அவன் தரையில் நின்று கொண்டு தனது ஒரு கையால் அவளின் இடுப்பை பிடித்து..மறு கையால் தனது ராடைப் பிடித்துஅவளது அந்தரங்க ஓட்டையில் சரேலென சொருகினான் ஒரே மூச்சில்.காயத்ரியிடம் இருந்து ஆஅ..என்ற குரல் மட்டுமே ஓங்கி ஒலித்தது.
பின் இருகைகளாலும் அவளது இடுப்பைப் பிடித்து முன்னும் பின்னும் அசைய ஆரம்பித்தான் விமல் மெதுவாக.காயத்ரி தன் இரு கைகளையும் படுக்கையில்நன்றாக ஊன்றி அவன் இடிப்பதற்கு வசதியாக தன் பின்புறங்களை நன்றாக தூக்கிக் கொடுத்துக் கொண்டிருந்தாள் முனகல்களுடன்.
சில நிமிடங்கள் இப்படி செய்தவுடன் காயத்ரி உச்சத்தை அடைந்தாள் மீண்டும் மீண்டும்.காயத்ரியின் இரு கரங்களையும் தனது இரும்புக் கரங்களால் பற்றி இழுத்துஓங்கி ஓங்கி அடித்தான் அவளது புண்டையில் தனது கடப்பாரையால்.
காயத்ரி போதும் விமல்..போதும் விமல் என்று அலறிக் கொண்டிருந்தாள்.செவி சாய்க்காத விமல் இன்னும் சற்றே வேகம் கூட்டி ஓக்கத்தொடங்கியிருந்தான்.காயத்ரியின் சட்டியில் இருந்த தயிரை தனது மத்தின் மூலம் கடைந்தெடுத்துக் கொண்டிருந்தான் விமல்.அவளின் புண்டையில் இருந்து தயிர்மெல்ல மெல்ல கசியத் தொடங்கியிருந்தது.விமலும் உச்சத்தை அடைந்து அவளது பின்புற மேட்டின் மீது தனது கஞ்சியை முழுவதும் கொட்டித்தீர்த்தான்.களைப்படைந்த காயத்ரி அதே நிலையில் குப்புறப் படுத்து கண் அயர்ந்தாள்.இந்த நிகழ்ச்சியை அங்கே ஒளிந்து கொண்டிருந்த காமிரா துல்லியமாய்படம் பிடித்திருந்தது.விமலும் சில நிமிடங்களில் உறங்கிப் போனான்.இருவரும் கண் விழிக்கும் போது மணி நான்கு.இருவரும் குளித்துவிட்டு ரூமை காலி செய்துவரவேற்பறைக்கு வந்தனர் பில் கட்டுவதற்காக.அங்குள்ள visitors பதிவேட்டில் செக் அவுட் டைம் போடும் போது கவனித்த காயத்ரிக்கு அதிர்ச்சி பேரிடியாய் வந்துதலையில் இறங்கியதைப் போல இருந்தது.
ரமணா..இன்ஸ்பெக்டர் ஆப் போலீஸ்..இன் டைம்:12:10PM அவுட் டைம் 1:20PM ….

காயத்ரிக்கு என்ன செய்வதென்றே தெரியவில்லை.சில வினாடிகள் பிரம்மை பிடித்தவள் போல் நின்றுகொண்டிருந்தாள்.அந்த இதமான இளங்காற்றிலும்வியர்த்துக் கொட்டியது.இதயம் வழக்கத்திற்கு மாறாக வேகமாக அடித்துக் கொண்டிருந்தது.
விமலும் சில வினாடிகள் யோசித்தவாறே அவளை சமாதானப் படுத்த முயற்சி எடுத்தான்.

விமல்:அதெல்லாம் ஒன்னும் ஆகாது காயத்ரி..அந்த ஆள் இங்க வேற ஏதாவது வேலையா வந்திருப்பான்.

காயத்ரி:இல்ல விமல்..எனக்கென்னமோ நாம மாட்டிக்குவோம் போல தோணுது.

விமல்:சரி..கிளம்பு..இதுக்கு மேலயும் இங்க இருக்க வேண்டாம்.

இருவரும் சுற்றும் முற்றும் பார்த்தபடியே அவசர அவசரமாக கிளம்பினார்கள்.

காயத்ரி மனதுக்குள் ஷங்கரை திட்டிக் கொண்டிருந்தாள்..இந்த கண்டாரோலி மவன் உயிரோட இருந்தும் பிரச்சினை..செத்து போயும் பிரச்சினை..என்னவாழ்கைடா இது?அடுத்தவன் கூட ஒரு ஓல் போட்டது தப்பா?கருமம் கருமம்..

விமல்:என்ன காயத்ரி என்னமோ யோசிச்சுகிட்டே கார் ஓட்டுரே?

காயத்ரி:ஒன்னும் இல்ல விமல்..எல்லாம் அந்த தாயோளி மவன் ஷங்கரைப் பத்தி தான்.அவனை கொலை பண்ணாம இருந்திருக்கலாம்.விமல்:இப்ப யோசிச்சு என்ன பண்றது?முன்னாடியே யோசிச்சிருக்கணும்.

காயத்ரி:சரி..விடு..அந்த தேவுடியா மவனைப் பத்தி நினைச்சாலே ஆத்திரம் தான் வருது.

விமல்:சரி இப்போ அந்த ரமணாவ எப்படி சமாளிக்குறது?

காயத்ரி:அதுதான் எனக்கும் தெரியல.

விமல்:அந்த இன்ஸ்பெக்டர் லஞ்சம் வாங்குவானா?

காயத்ரி:தெரியலியே..

இப்படி பேசிக் கொண்டிருக்கும்போதே விமலின் செல் போன் மணி அடித்தது.
யாருடா அவன் நேரம் கெட்ட நேரத்துல கால் பண்றவன் என்று நொந்து கொண்டே அட்டென்ட் செய்தான்.எதிர்முனையில் நான் இன்ஸ்பெக்டர் ரமணாபேசுறேன்.விமல் இருக்காரா?
விமல்னு இங்க யாரும் இல்லிங்க..ராங் நம்பர் என்று சொல்லி போனை கட் செய்தான் விமல்.
காயத்ரிக்கு தூக்கி வாரிப் போட்டது.அவள் தன்னை அறியாமலே பிரேக்கை அழுத்தியதில் கார் நடு ரோட்டில் நின்றது.

காயத்ரி:விமல் என்ன காரியம் பண்ணுனே?நான் தான் அவன்கிட்ட உன் நம்பரே குடுத்திருக்கேன்னு சொன்னேன் இல்ல..அப்புறம் ஏன் ராங் நம்பர்னு சொல்லிபோன கட் பண்ணுனே?

விமல்:நான் சாவுகாசமா ரூமுக்கு போய் பேசிக்குறேன்.ரோட்டில் இந்த இரைச்சல் சத்தம் அவனுக்கு கேட்டுச்சுன்னா..நானும் நீயும் ஒண்ணா தான் இருக்கோம்னுஅவனுக்கு சந்தேகம் வந்துரும்.

காயத்ரி:என்னமோ பண்ணு..காயத்ரி எரிச்சல் அடைந்தாள்.

விமலின் ரூம் வந்ததும் விமல் இறங்கிக் கொண்டான்.காயத்ரி காரை கிளப்பும்போது எதிரே பொலீரோ வந்து நின்றது காயத்ரியின் காருக்கு வழிவிடாமல்.மாடிக்கு சென்ற இரு போலீஸார் விமலை தர தரவென இழுத்து வந்து ஜீப்புக்குள் அமர்ந்திருந்த ரமணா முன் நிறுத்தினர்.

ரமணா:இந்த விமல் நாயை ஜீப்புல ஏத்துங்க.பத்தினி வேஷம் போட்டு ஊரை ஏமாத்தின அந்த கேப்புமாரி முண்டையை அவளோட கார்லயே ஸ்டேசனுக்குகூட்டிட்டு வாங்க என்று ஆணையிட்டார்.
ஸ்டேசனில் காயத்ரியும் விமலும் தனித் தனி அறையில் அமரவைக்கப்பட்டனர்.ரமணா முதலில் விமலை விசாரிக்கத் தொடங்கினார்.

ரமணா:உன்னோட சொந்த ஊர் எது டா?

விமல்:திருச்சி சார்..

ரமணா:இங்க எதுக்கு வந்தே?

விமல்:வேலை தேடி வந்தேன் சார்..ரமணா:வேலை தேடி வந்தியா?இல்ல..அவள வேலை உடுறதுக்கு வந்தியா?

விமல்:சத்தியமா வேலை தேடித் தான் சார் வந்தேன்.நீங்க நினைக்குற மாதிரி எனக்கும் அவளுக்கும் எந்த சம்மந்தமும் இல்லிங்க சார்.

ரமணா:சம்மந்தம் இல்லைன்னு சொல்றே..அப்புறம் அவகூட அந்த ரிசார்ட்டில் உனக்கென்ன வேலை?

விமல்:சார்..லஞ்ச் சாப்பிட கூப்பிட்டா சார்..சாப்டிட்டு வந்தோம்.

ரமணா:வேற எதுவும் அங்க நடக்கலியா?

விமல்:இல்ல சார்..

ரமணா:சரி ஷங்கரை கொலை பண்ணியது யாரு?

விமல்:தெரியாதுங்க சார்.

ரமணா:டேய்..கேள்வி கேட்குறவன் என்ன கேணப் புண்டைனு நினைச்சு பதில் பேசிட்டு இருக்கியா?

விமல்:சார் சத்தியமா எனக்கு தெரியாதுங்க சார்.

ரமணா:இரு அந்த தேவுடியா மவளை விசாரிச்சிட்டு வந்து என்னோட ஸ்டைல்ல உன்னை கவனிக்குறேன்.

அடுத்த கட்ட விசாரணை காயத்ரியிடம் துவங்கியது.

ரமணா:அவன் விலாசம் தெரியாதுன்னு என்கிட்ட சொல்லிட்டு அவனை கார்ல பிக்அப் பண்ணிட்டு எதுக்காக அந்த ரிசார்ட்டுக்கு போனே?

காயத்ரி:நீச்சல் அடிச்சு ரொம்ப நாள் ஆயிருச்சு..சரி நீச்சல் அடிக்கலாமேன்னு போனேன் சார்.

ரமணா:அவன் அட்ரஸ் எப்படி உனக்கு தெரியும்?

காயத்ரி:அவன் தான் சார்..அங்க வர சொன்னான்.

ரமணா:அந்த ரிசார்ட்டில் என்ன பண்ணுனிங்க?

காயத்ரி:நாங்க எதுவுமே பன்னலிங்க சார்.

ரமணா:எதுவுமே பண்ணலியா??காயத்ரி:நீங்க என்ன நினைச்சு கேள்வி கேட்குரிங்கன்னு எனக்கு தெரியும்.நீங்க நினைக்குற மாதிரி எல்லாம் எதுவும் நடக்கல.நான் அந்த மாதிரி பொண்ணும்கிடையாது.நான் உயர் தர பிராமண குடும்பத்துல பொறந்தவ சார்.

ரமணா:சரி நம்புறேன்..ஷங்கரை கொலை பண்ணியது யாரு?

காயத்ரி:அதை கண்டுபிடிக்கத் தான் நீங்க வேலை செய்றிங்க.

ரமணா கடுப்பானார்..இங்க பாரு அவன் எல்ல உண்மையையும் சொல்லிட்டான்.நீயும் ஒழுங்கா உண்மைய சொன்னா உனக்கு மட்டும் ஜாமீன் வாங்கித்தருவேன்.இல்லைன்னா..நாளைக்கு காலைல ரெண்டு பேரும் நியூஸ்பேப்பர்ல ஹெட்லைன்ஸ்ல வந்துருவீங்க.

காயத்ரி பயந்துகொண்டு ஷங்கரை கூலிப் படை வைத்து கொலை செய்ததை ஒப்புக் கொண்டாள்.

பின் மறுபடியும் விமலிடம் சென்ற இன்ஸ்பெக்டர் விமலிடம்.. நீங்க ரெண்டு பேரும் கூலிப் படை வெச்சு ஷங்கரை கொலை பண்ணியதாக காயத்ரி உண்மையசொல்லிட்டா.நீயும் ஒத்துகிட்டா உனக்கு ஜாமீன் கிடைக்க ஏற்பாடு செய்றேன்.அப்படி இல்லேன்னா இங்கயே கிடந்து சாக வேண்டியது தான்.

பின் விமலும் ஒப்புக் கொண்டான்.இருவரிடமும் ஒரு பேப்பரில் எழுதி கையெழுத்து வாங்கிவிட்டு..இனிமேல் இந்த சென்னைல நான் உன்னைப் பார்க்கக்கூடாது.நான் உன்னை மறுபடியும் எங்கயாவது பார்த்தேன்னா உனக்கு ஜெயில் தான்.திருச்சிக்கு இன்னைக்கே ஓடிப்போயிரு என்று விமலை எச்சரித்துஅனுப்பினார் ரமணா.காயத்ரி நீ வீட்டுக்கு போகலாம்.நான் சொல்ற வரைக்கும் நீ சென்னைய விட்டு எங்கயும் போக கூடாது..குமாரசாமியையும் இன்னைக்கே ஊருக்கு கிளம்பி போகசொல்லிரு..என்று சொல்லி அவளையும் அனுப்பினார் ரமணா.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


அம்மா மகன் கிராமத்து கற்பழிப்பு கதைகள்அண்ணியின் கருப்பு ஜாக்கெட்"akka kamakathaikal in tamil font""kamaveri kamakathaikal""tamil actress sex store"என்னிடம் மயங்கிய மாமியார்"puthiya kamakathaikal"தமிழ் அக்கா அக்குல் செக்ஸ் கதை"akka kamakathai"shamanthasistersexstorytamilakka"tamil sex xossip"மருமகள் காமவெறி செக்ஸ் கனத"tamil amma kama kathaigal""tamil kamakathaikal akka""குடும்ப செக்ஸ்"tamilkamaveri"tamil wife sex story"samanthasex"www tamil pundai com""tamil kamavery""tamil desi stories""tamil xxx stories""tamil amma new sex stories""tamil sex xossip"புண்டையில்"தகாத உறவு கதைகள்"anni kamakadhaihal"tamil kamaveri stories""meeyadha maan"tamilscandles"free tamil incest sex stories""புண்டை கதை""tamil anni kathaigal""incest tamil stories""stories hot tamil""akka thambi otha kathai in tamil""குடும்ப காமக்கதைகள்"Hottamilteachersexstory"tamil sex storis""அம்மா mulai"கவிதாயினி sex storiesஅத்தை பெரியம்மா அண்ணி அக்கா கற்பழிப்பு குரூப் செக்ஸ் காமக்கதைகள்காம செக்ஸ் கதைகள்anty kannithirai story tamil"tamil nadigai sex story"மீனா ஓல் கதைகள்"trisha xossip""nadigai kamakathaikal""xossip adult"tamil actress sex stories"tamil stories adult""hot sex stories in tamil""thrisha sex com"/archives/tag/%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88நமிதா முலைNadikai pundaiyil rattham"sai pallavi hot""free tamil incest sex stories""tamil stories anni""tamil latest sex stories"– பாகம் 32 – மான்சி தொடர் கதைகள் ... திருமதி கிரிஜா : பாகம் 23 : தமிழ் காமக்கதைகள் ...tamil new poundai katai"amma magan sex kathai tamil""kama kathai tamil""hot stories tamil"xssosiptamil actars sex kamakadaiசகோதரர் கற்பழிப்பு சகோதரி காமா கதைwww.tamil+amma+group+kama+kadhaikal.comசித்தி அவள் மகள் தங்கச்சி புண்டை ஜட்டி ப்ரா"latest sex story""tamil new hot sex stories"தங்கை"tamil xxx story""tamil nadigai kathaigal""priya bhavani shankar nude""latest kamakathaikal in tamil""tamil amma magan uravu"தமிழ் ஓழ்கதைகள்"tamil love story video"வாங்க படுக்கலாம் தமிழ் காதல் கதை"sex tamil kathai""www amma magan tamil kamakathai com""gangbang story""amma magan tamil stories""exbii adult""tamil kamavery""amma maganai otha kathai""tamil pundai story"