ப்ளீஸ் இத படிக்காதீங்க – பாகம் 12

“அடடே வாங்க” என்று சொல்லி, எங்க ரெண்டு பேரைப் பாத்ததும், வாயெல்லாம் பல்லாக, எங்க ரெண்டு பேர் கையையும் பிடிச்சு இழுத்து ரெட்டைக் குதிரை சவாரி செய்யப் பாத்தீங்க. உங்களைப் பத்தி எனக்கு தெரியாதா? லேசாக நடுங்கிக் கொண்டிருந்த அர்ச்சனாவை எனக்கு முன்னே விட்டு தள்ளிக் கொண்டு வந்து உங்க பக்கத்துலே நின்னு, அவ கையையும் உங்க கையையும் சேர்த்து வச்சிட்டு,

“உங்க ஆசைப் படி அர்ச்சனாவை உங்களுக்கு கூட்டி கொடுத்துட்டேன். இனி அவளாச்சு, நீங்களாச்சு” என்று சொல்லி, கதவை லேசா சாத்தி வெளியே ஓடி வந்துட்டேன்.இளம் சிவப்பு ஜரிகை பார்டர் வைத்த, என் கல்யாண சந்தனக் கலர் பட்டுப் புடவை, சிவப்பு கலர் பட்டு ஜாக்கெட்…. அர்ச்சனாவுக்கு அழகாய் பொருந்த, தலை குனிந்தபடி, கையில் பால் சொம்புடனும், மல்லிகை சரத்துடனும், உடல் லேசாக நடுங்க, …..இடது கால் கட்டை விரலால் தரையை கீரிக் கொண்டு, உங்களை ஏறெடுத்துப் பார்க்க வெட்கப்பட்டு நின்றிருந்தாள்.

அவ அழகை பாத்து மயங்கிய நீங்கள், கொஞ்ச நேரம் அவளையே கண் கொட்டாமல் பார்த்து,” வாங்க, வந்து பெட்டில் உட்காருங்க.”

“……”

“என்ன பேச மாட்டீங்களா?”

“இல்லே, உங்களைப் பாத்ததும் பேச்சே வரமாட்டேங்குது. வாங்க, போங்கன்ற மரியாதை எல்லாம் வேண்டாம். அர்ச்சனான்னே கூப்பிடுங்கண்ணா?”

“சரி, அர்ச்சனா. மீனாவின் கல்யாணப் புடவையிலே ரொம்ப அழகா இருக்கே. கொஞ்சம் டைட்டா இருந்தாலும், உனக்குன்னே அளவெடுத்து தச்ச மாதிரி மீனாவோட ஜாக்கெட் கரெக்டா உனக்கு பொருந்தி இருக்கு.”

“தேங்க்ஸ்ண்ணா!.”

மெதுவாக கட்டிலிலிருந்து, எழுந்த நீங்க, உங்க முன்னால் அழகுச் சிலையாக வந்து நின்ன அர்ச்சனாவை அள்ளி முழுங்கற மாதிரி ஆசையா பாத்து, அசந்து போய் நின்னீங்க.

தலையை குனிஞ்சு நின்ன அர்ச்சனா, தன் கை வளையல்களை குலுக்கி, உங்களை சுய நினைவுக்கு வரவச்சப்புறமும், உங்க ஆசை அர்ச்சனா, உங்க முன்னாலே உண்மையாலுமே நின்னுகிட்டிருக்கிறதை நம்பாமே, உங்க கையை பிடிச்சு நீங்களே கிள்ளி, வலிச்சதை உறுதிப் படுத்திக்கிட்டு, நூறு மத்தாப்பு கொளுத்தன சந்தோசம் முகத்தில் தெரிய ,…

“அர்ச்சனா?”

“ம்..”

“நான் உன்னை இப்படிப் பாக்கிறது கனவா, இல்லை நனவா?”

“நனவுதாங்க…?”

“நான் ரொம்ப சந்தோஷமா இருக்கேன் அர்ச்சனா!’“ உங்க சந்தோஷம் எனக்கு ரொம்ப பயமாவும், வெக்கமாவும் இருக்குண்ணா.”

“எதுக்கு பயம்? நான் என்ன அன்னியனா? உன் ஃபிரண்ட்டோட புருஷன்தானே?”

“ நாம செய்யிறதும், செய்யப் போறதும் தப்பில்லையா?”
“தப்புன்னு நெனச்சா தப்புதான். சரின்னு நெனச்சா சரிதான். நான் உன்னை கட்டாயப் படுத்தலை. உனக்கு விருப்பம் இருந்தா, உன் கையை எடுத்து, உன் உள்ளங்கை என் உள்ளங்கை மேலே படற மாதிரி, என் கை மேலே வை.”

கொஞ்ச நேரம் தலையை குனிஞ்சுகிட்டே, யோசிச்சு, அவ மனசோட போராடி, ….முடிவா, அவ மருதானிப் பூ வரைஞ்ச சிவந்த கையை,…. நீட்டின உங்க கை மேலே வச்சு, அவ சம்மத்த்தை சொன்னப்போ, அடக்க முடியாத ஆசையிலே, அவளோட கையைப் பிடிச்சு உங்க பக்கம் இழுத்து, வெறி வந்தவராட்டம் இறுக்கி கட்டிப் பிடிச்சு, ….அவ நெற்றி, கன்னம், காது, கழுத்து, உதடு, மூக்குன்னு ஒரு இடம் பாக்கி இல்லாமே முத்தமா கொடுத்து நக்கினீங்க. உங்க இருக்கமான கைப் பிடிக்குள் சிக்கிகிட்டு அர்ச்சனா படாத பாடு பட்டா. திரும்பவும் அவளை உங்க முன்னாலே நிறுத்திப் உத்துப் பாத்து,…

“ஏய் அர்ச்சனா, உன்னை நினைச்சு எவ்வளவு நாள் ஏங்கி இருக்கேன் தெரியுமா? என்னோட ஆசை இவ்வளவு சீக்கிரம் நிறைவேறும்ன்னு நான் கனவுல கூட நினைக்கலை. நான் ரொம்ப கொடுத்து வச்சவன்.” என்று சொல்லி அவ ரெண்டு உதட்டையும் உங்க வாய்க்குள்ளே வாங்கிகிட்டு, அவ எச்சிலை உறிஞ்சோ உறிஞ்சுன்னு உறிஞ்சிக் குடிச்சீங்க.

தலையை குனிஞ்சுகிட்டே நின்ன அர்ச்சனா,”என்னண்ணா எம்மேலே உங்களுக்கு அவ்வளவு ஆசையா? இல்லே,……. கண்ணுல படறவளுக எல்லாத்தையும் அப்படித்தான் பாப்பீங்களா?”

“அதெப்படி அர்ச்சனா. உன்னை மாதிரி எல்லாரும் அழகாவா இருந்திட்றாங்க?”“அப்ப,….அழகா இருந்தா ஆசைப் படுவீங்களாக்கும்?”

“இது இயற்கைதானே?”

“அப்படின்னா,…. எக்சேஞ்ச்சை தொடருவீங்க போல இருக்கே?”

“அப்படி எல்லாம் இல்லை அர்ச்சனா. முதல் போனி உன்னுது. உன் கை? ராசிப்படி. எக்சேஞ்ச் கண்டினியூ ஆச்சுன்னா. எனக்கு சந்தோஷம் தான்.”

“உங்களுக்கு சரி. மீனாவுக்கு?”

“அவளை எப்படியும் சம்மதிக்க வச்சிடுவேன். என் சந்தோஷம்தான் அவ சந்தோஷம்ன்னு நினைக்கிறவ அவ.”

“அதான். அய்யா எங்கே சந்து கிடைக்கும், சிந்து பாடலாம்னு, தூக்கிகிட்டு அலையறீங்களாக்கும். பாத்துண்ணா… தங்கத்த எடுத்துகிட்டு, பிஞ்ச பித்தளை டப்பாவை கொடுத்துடப் போறாங்க.”

“சரி. நீ இதுக்கு சம்மதிச்சுதானே என் கிட்டே வந்தே?”

“என் வீட்டுக்காரர் ரொம்ப நாளா, இன்னொரு அழகை அள்ளிப் பருகனும்னும், மாற்றான் தோட்டத்து மல்லிகையை முகர்ந்து, வித்தியாசமான வாசனையை அனுபவிக்கனும்னும் ஆசைப் பட்டார். என்னை அதுக்கு பதிலா எக்சேஞ்ச் பண்னக் கூட துணிஞ்சார். ஆனா, உங்களை அந்த ஹோட்டல்லே முதன் முதலா பாக்கிறவரைக்கும் அந்த ஆசையை அவருக்காக நான் நிறைவேத்திக் கொடுப்பேன்னு கொஞ்சம் கூட நம்பிக்கை இல்லை. உங்க அதிர்ஷ்டமோ, அவர் அதிர்ஷ்டமோ நான் உங்களுக்கு விருந்து பரிமாற சம்மதிச்சு,…. இதோ…. நானும் இப்ப உங்க கண் முன்னாலே,…. உங்களுக்காக என்னையே எடுத்துக்கச் சொல்லி நிக்கிறேன்?”“ நான் ரொம்ப கொடுத்து வச்சவன். அர்ச்சனா.”

“இப்படி பேசிக்கிட்டே இருந்தா, விடிஞ்சிடும். அப்புறம் என் புருஷன் மனசு மாறி, இங்கே வந்து என்னை கூட்டிட்டு போனாலும் போய்டுவார். அதுக்கு முன்னாலே ஆரம்பிச்சு முடிங்கண்ணா. அதுக்கு முன்னாலே இந்த பாலையும், மல்லிகை பூவையும் கையிலே புடிங்க. நான் உங்க கால்லே விழுந்து ஆசீர்வாதம் வாங்கணும்” என்று அதட்டலாய் சொல்லி உங்க முன்னாலே முட்டி போட்டு அவ ஜாக்கெட்டுக்குள்ளே இருந்த முலைக் காம்பு தரைக்கு முத்தம் கொடுக்கிற மாதிரி, நல்லா குனிஞ்சு உங்க பாத்த்தை தொட்டு அவ எந்திரிச்சப்ப, உங்க வேஷ்டியையையும் தாண்டி நிமிந்து ஓனான் மாதிரி தலையாட்டிகிட்டு எட்டிப் பாத்த உங்க மலை வாழைப் பழ சுன்னி, அர்ச்சனா பட்டு நெத்தியிலே பட்டு, மோதி, முத்தம் கொடுத்தப்போ,…. திடுக்கிட்டு, என்னன்னு பாத்து, உரசி அவளை உச்சி மோந்தது, உங்க அழகுச் சுன்னிதான்னு தெரிஞ்சுகிட்டு, புரிஞ்சுகிட்டு அவ முகம் நாணத்தில் சிவக்க, மெதுவா சிரிச்சுகிட்டா.

“அண்ணா…”

“என்ன அர்ச்சனா?”

” இப்படியா வெறும் வேஷ்டி மட்டும் கட்டிகிட்டு இருக்கிறது?. புத்திலேர்ந்து வர்ற பாம்பு மாதிரி, ‘புசுக்’ன்னு எட்டிப் பாக்குதே…. பயந்தே போய்ட்டேன்.”

புன் சிரிப்போட அன்னாந்து உங்க முகத்தைப் பாக்க, அதை மறைக்கிற மாதிரி உங்க சுன்னி அவ முகத்துக்கு முன்னாலே படம் எடுத்து ஆடுற பாம்பைப் போல ஆட, ‘அட…சித்த நேரம் சும்மா இரு’ என்று அதட்டி சொல்வதைப் போல அதைக் கையாலே மெதுவா மடக்கி விலக்கிப் பிடிச்சப்போ, அவ கை இளஞ்சூடும், சாஃப்ட்டும் உங்க சுன்னி வழியா உங்க மூளைக்குப் போய், உங்களுக்கு மெதுவா காம வாசலைத் திறந்துவிட, அந்த சுகத்திலேயே லேசா கிறங்கினீங்க.

நடுங்குகிற கைகளால் உங்க முன்னாலே மண்டி இட்டு உட்கார்ந்திருந்தவளை, அவ கை புஜத்தில் கை பிடிச்சு தூக்கி விட, கையில் பிடித்த உங்கள் சுன்னியை, கைப் பற்றிய அரசியியின் செங்கோல் போல பிடித்த படியே மெல்ல எழுந்தவள் பார்வை, உங்கள் கண்களை காம ஆசைக் கனைகளை பாய்ச்சியபடி ஊடுறுவ, அதைத் தாங்க முடியாமல் அவளை அள்ளி அணைச்சிகிட்டு அவ புட்ட மேடுகளை பிசைஞ்சு உதட்டோடு உதடு சப்பி சுவைச்சிகிட்டே,….

“அர்ச்சனா….’“ம்…”

பால் கொடுக்குறியா?’

“அத, நீங்கதான் கொடுக்கனும்”

“எத?… துள்ளி நெளிஞ்சாலும், நீ கையிலே பிடிச்சிகிட்டு விடமாட்டேங்கிறியே,…. அதுலேர்ந்து வர்ற பாலா?

“ச்சீய்…”

அழகாக முகம் சிவந்த அர்ச்சனா.”அதில்லேண்ணா .உங்க பொண்டாட்டி கொடுத்து அனுப்பிச்ச பால்.”

“ நான் அதைக் கேக்கலை. உன் கிட்டே இருந்து டைரக்டா பால் குடிக்கனும்.”

“ஐய்யே!,….ஆசையைப் பாரு!!. அதுக்கு இன்னும் நாளாகும். இப்போதைக்கு இந்தப் பாலை குடிச்சிட்டு, எனக்கும் கொஞ்சம் தாங்க. அப்புறம்,… அந்த மல்லிகைப் பூவை நீங்கதான் எனக்கு வச்சு விடனுமாம். மீனா சொன்னா?”

“அது எதுக்கு? அவளே வச்சிருக்கலாமில்லே”

“புருஷன் கையாலே பூ வச்சிகிறதுதாங்க பொண்ணுக்கு அழகு.”

“அப்ப… நான் என்ன உன் புருஷனா?’

“ முதலிரவு வச்சு, நானும் அலங்கரிச்சு வந்திட்டேன். கேக்கிற கேள்வியைப் பார்? என்று உங்க கன்னத்திலே செல்லமா இடிச்சு சொல்லிக்கிட்டே, நான் அவ கழுத்தில் மாட்டி விட்ட என்னோட தாலியை எடுத்துக் காண்பிக்க,….. ஆச்சரியப் பட்டுப் போன நீங்க, அர்ச்சனாவை இன்னும் இழுத்து, அவ எலும்புங்க நொருங்குற அளவுக்கு அள்ளி அனைச்சி, ஆசைதீர முத்தம் கொடுத்து அவ முகம் பூரா எச்சிலாக்கினீங்க.”“ போதும்ணா, பூ வச்சு விடுங்க.”

அவளை திரும்பச் சொல்லி, உங்க சுன்னி அவ சூத்து பிளவுக்குள்ளே புதைஞ்சு நெளியற அளவுக்கு கட்டிப் பிடிச்சு, அவ பின் அழகை ரசிச்சு, அவ பின் கழுத்து வாசனையை முகர்ந்து, மெதுவா நக்கி, எட்டு முழ ஜாதி மல்லிப் பூவை நாலா மடிச்சு, அவ தலைக்கு வச்சி விட்டு, கன்னத்துலே முத்தம் கொடுத்து காம மயக்கத்தில் கடிச்சு வச்சீங்க
“என்னண்ணா, இப்படிக் கடிச்சு வைக்கறீங்க. வலிக்காதா?”

“உன் அம்சமான உடமபைப் பாத்து, ஆசையிலே கடிச்சு வச்சுட்டேன் அர்ச்சனா. மன்னிச்சிடு. வலிக்குதா?”

“கடிக்கறதையும் கடிச்சு வச்சிட்டு, வலிக்குதான்னா கேக்குறீங்க?. உங்களை….” என்று சொல்லிக் கொண்டே தன் இரு கைகளால், அவள் முதுகுக்கு பின்னால் இருந்த உங்கள் முகத்தை வளைத்துப் பிடித்து, உங்கள் கன்னத்தில் தன் முன் பற்களால் கடித்து வைத்தாள்.

“ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்…ஆஆஆ….என்ன இது அர்ச்சனா? இப்படி கடிச்சு வச்சிட்டே?”

“என் மேலே இவ்வளவு ஆசை வச்சிருக்கிற உங்களை நான் ஆசையா கடிக்கக் கூடாதா? சின்னதா ஒரு கடி கடிச்சதுக்கு இப்படி கத்துறீங்களே….. பல் தடம் பதியற மாதிரி என் கன்னத்திலே கடிச்சு வச்சீங்களே, அப்ப, எனக்கு எப்படி இருந்திருக்கும்?”“ஆமாம். அர்ச்சனா, அவன் அவனுக்கு பட்டாதான் உறைக்குது.” என்று சொல்லிக் கொண்டே அவள் பூரித்த சிவந்த கன்னத்தைப் பார்த்த நீங்க,” ஆமாம் அர்ச்சனா உண்மையாலுமே கொஞ்சம் அழுத்தி கடிச்சி வச்சிட்டேன் போல இருக்கு. பல் தடம் பதிஞ்சு இருக்கிறது மட்டும் இல்லாம, சிவந்தும் போய்டுச்சு.” கொஞ்ச நேரம் யோசிச்ச நீங்க,”இரு. அதுக்கும் ஒரு மருந்து இருக்கு.என்று சொல்லியபடியே, அவள் முகத்தை இரு கைகளால் ஏந்தி, உங்க பக்கம் திருப்ப,….. பயந்து போன அர்ச்சனா,”திரும்பவும் கடிச்சு வைக்கப் போறீங்களா?”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"latest tamil sex story"xossioநிருதி காமக்கதைகள்"nude nayantara"குடும்ப கற்பழிப்பு காம கதைகள்அம்மா ஜாக்கெட் பிராதம்பி பொண்டாட்டி ஓக்கலாம்"மாமியார் புண்டை""tamil sex kadaigal"தமிழ்காமகதைகள்tamil vathiyar kamaveri kathaikalமனைவி அத்தை ஓல்"tamil acters sex""adult sex story""dirty tamil story"கன்னி புண்டை கதைகள் மச்சினி"மான்சி கதைகள்""hot actress trolls"தமிழ்காமகதைகள்"tamil acters sex""love stories in tamil""tamil pundai story""tamil nadigai sex kathai"அவள்குண்டிperundhu kamakathaikal"sex ki story""tamil aunties sex stories""அம்மா காமக்கதைகள்"sexannitamilstory"புண்டை கதைகள்"நிருதியும் காமகதைகளும்"akka thambi story""anni tamil sex stories""tamil teacher sex stories""kudumba sex""tamil sex stories mobi""tamil sex kadaigal"குரூப் காமக்கதைகள்"nayanthara tamil sex stories""tamil sex kamakathaikal"/archives/8323joteka marbu hd photoestamil corona kamakathaikal"sex story tamil amma"நயன்தாரா ஓழ்கதைகள் ...உறவு"sithi tamil kamakathaikal""tamil kudumba sex stories""tamil sex tamil sex""tamil actor kamakathai""kamalogam tamil kathaigal"மச்சினி காமக்கதைகள் latestvithavai mamiyar kamakathai"tamil sex tamil sex"பெற்ற மகளை ஓத்த அப்பா"tenoric 25"tamil regionalsex stories"new sex kathai"மீன் விழிகள் – பாகம் 02இளம் பென் செக்ஸ்"tamil nadigai kathaigal""tamil sex story daily""மாமனார் மருமகள் கதைகள்""tamil sexstori""nayanthara nude""tamil sex sites"கார் ஓட்டலாமா காமக்கதைகுடும்ப ஓழ்பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 55அண்ணன் தங்கை காம கதைxossipy kama kathaiரம்யாவை சப்பினேன்