ப்ளீஸ் இத படிக்காதீங்க – பாகம் 11

“ஆமாம். இவளுக்கு ரொம்பத்தான் வெட்கம்தான். அது சரி…இங்கே நடந்ததைப் பத்தி என் புருஷங்கிட்டே பேசிட்டேன்.எப்படி எங்கே வச்சுக்கலாமுன்னு உங்களையே முடிவு பண்ண சொன்னார்.”

இதைக் கேட்டு திடுக்கிட்ட நான், மெதுவான குரலில், “நம்ம செஞ்சுகிட்டதைப் பத்தியும் சொல்லிட்டியாடி?”

“சொல்லலை….ஆனா, இப்போ போன் போட்டு சொல்லிடவா?”

“உதை படுவே….சரி வச்சுடு. நான் அவர் கிட்டே பேசிட்டு சொல்றேன்.”

“யாரு,…அண்ணன் கிட்டேயா?”“ஏய்…வெக்கங்கெட்டவளே வைடி போனை”.என்று சொல்லி என் செல் போனை கட் செய்த நான் ‘அண்ணனாம் அண்ணன்.இன்னும் என்னவெல்லாம் நடக்கப் போகுதோ’ என்று முனகிக்கொண்டே கிச்சனுக்குள் நுழைய, எதிரே வந்த நீங்க,”என்ன சொன்னாடி அர்ச்சனா?”னு கேட்டீங்க.

“எல்லாம் பெட் ரூமிலே பேசிக்கலாம். இப்பவே மணி 10 ஆச்சு. வாங்க வந்து டிபன் சாப்பிடுங்க.”

பெட் ரூமில் பெட் ஷீட்டை உதறி, தலையணையை தட்டி வைத்து நான் படுக்க, வெளியே கேட்டை பூட்டி விட்டு நீங்க் வந்து என் அருகில் படுத்தீங்க. நான் உங்க பக்கம் முதுகை காட்டி படுத்திருந்தேன்.

“மீனா?”

“ம்”

“மீனா?!”

“என்னங்க…?”

“அந்த விசயம்”

“எந்த விசயம்?”

“அதான் அர்ச்சனா மேட்டர்?”

“….”

“மீனு குட்டி”

“ஏங்க …நல்லா யோசிச்சு சொல்லுங்க.நம்ம படுக்கையை பங்கு போட்டு, வடை பாயாசத் தோட விருந்து வைக்க புதுசா ஒருத்தி உங்களுக்கு கிடைக்கப் போறா,… நீங்களும் அந்த விருந்தை ருசிச்சு, ரசிச்சு சாப்பிடப் போறீங்க.அதுலே எனக்கு சந்தோஷம்தான். ஆனா, நான் அதுக்காக சோரம் போகணுமா? இப்ப அவ மேலே இருக்கிற ஆசையிலே, இல்லை காம வெறியிலே, உங்க ஆசைக்காக என்னை உங்க கை விட்டு போக வச்சிட்டீங்கன்னா, அப்புறம், உங்க கட்டுப்பாட்டிலே நான் இருக்கிறது கஷ்டம்தான். பல பேர் ஆசையை நான் நிறை வேத்த வேண்டி வரும்.அதை உங்களாலே தாங்கிக்க முடியுமா? ஏதோ அவுத்தோம், செஞ்சோம்னு இல்லாமே ஆர அமர யோசிச்சு உங்க முடிவைச் சொல்லுங்க.”“இது, ஏற்கெனவே யோசிச்சதுதானே மீனா.அப்படி எல்லாம் கண்டவன் கிட்டே உன்னை கொடுத்துட மாட்டேன். அர்ச்சனாவுக்காக….அவ புருஷனுக்கு மட்டும்தான். உனக்கு இதிலே விருப்பம் இல்லைன்னா விட்டுடலாம்”

“எது எப்படி நடக்கப் போகுதோ. அந்த ஆண்டவன் விட்ட வழி. அர்ச்சனா உங்க கூட படுக்க OKooooசரின்னு
சொல்லிட்டா. இதுக்கப்புறம் நீங்க என்ன சொல்றீங்களோ அதை செய்றேன்.வர்ற லாபத்தையும், நஷ்டத்தையும்…இன்பத்தையும், துன்பத்தையும் நீங்கதான் ஏத்துக்கனும். என்ன சொல்றீங்க?”

“ இது போதும் மீனா. உனக்கு ஏதும் அவமானமோ, கஷ்டமோ வராது. போதுமா” என்று சந்தோஷத்தில் சொல்லி, அர்ச்சனாவை அவருக்காக ஏற்பாடு செய்த என்னைக் கட்டிப் பிடித்து முத்த மழை பொழிந்து கொஞ்சினீங்க.

“அப்புறம் இன்னொரு விஷயங்க. உங்க முதலிரவை எப்போ வச்சிகுறீங்க? எங்கே வச்சுக்கிறீங்க? அர்ச்சனா கேட்டு சொல்ல சொன்னா. மொதல்லே ஆசையா நீங்க அர்ச்சனாவை கேட்டதனால உங்களுக்குதான் ஃபர்ஸ்ட் சான்ஸாம். நல்லா யோசிச்சு சொல்லுங்க. காலைலே அவளுக்கு போன்லே சொல்லிட்றேன்.

நம்ம ரெண்டு பேருக்கும் தூக்கம் வரவில்லை. ஆனால் அவரவர் சிந்தனைகளில் அமைதியாக மூழ்கி இருந்தோம்.

காலையில் கொஞ்சம் லேட்டாகத்தான் எழ முடிந்தது.உங்களைப் பாத்தேன். நல்லா அசந்து தூங்கிக்கிட்டு இருந்தீங்க. குளிச்சு முடிச்சு, கடவுளை கும்பிட்டுட்டு, ஈர துண்டால் கூந்தலுக்கு கொண்டை இட்டு, வாசலில் கோலம் போட்டு, காபி போட்டு உங்களை எழுப்பினேன். என்னோட கையை பிடிச்சு இழுத்து உங்க மேலே போட்டுகிட்டு கொஞ்சோ, கொஞ்சுன்னு கொஞ்சினீங்க.

“சரி…சரி… கொஞ்சினது போதும். நான் கேட்ட கேள்விக்கு நீங்க இன்னும் பதில் சொல்லலையே?”“ நான் என்னடி சொல்றது. எனக்கு எங்கேன்னாலும் சரிதான். ஆனா நீயும் கூடவே இருக்கனும்.”

“ நல்லா இருக்கே உங்க ஞாயம்!. ஏங்க!… இது உங்களுக்கே நல்லா இருக்கா?. கட்டின பொண்டாட்டியை பக்கத்துலே வச்சுகிட்டு, இன்னொருத்தி கூட நீங்க ஜல்சா செய்யிறதை வேடிக்கை பாக்கிற அளவுக்கு நான் ஒன்னும் தேவடியா இல்லே!. உணர்ச்சி இல்லாத ஜடமும் இல்லே!!. மானம், மரியாதையோட வாழுற குடும்ப பொண்ணு. நீங்க வேண்ணா எக்கேடோ கெட்டுப் போங்க!!!.”

“ அப்ப… நீ எக்சேஞ்சுக்கு ஒத்துக்கலையா?”

“என்ன பண்ணித் தொலைக்கிறது. எக்சேஞ்ச் அக்ரீமென்ட்படி அப்பதானே அவ உங்களுக்கு கிடைப்பா. அவ புருஷனுக்கு கண்ணை மூடிகிட்டு என்னை தாரை வார்க்கிறேன். அப்படி நானும் அவ வீட்டுக்காரனும் அப்படி இப்படி இருக்கிறதை நீங்க பாக்கவும் நான் விரும்பலே.”

“சரி, வர்ற வெள்ளிக் கிழமை சுப முகூர்த்த நாள். அன்னைக்கு அவளை நம்ம வீட்டுக்கு வரச் சொல்லிடு. இதை விட ஷேஃப்டியான இடம் வேற எதுவும் இல்லை.”

“அப்ப…. நான் எங்கே போறதாம்.?”

“ நீ எங்கேயும் போக வேணாம்டி. நம்ம வீட்டு இன்னொரு பெட் ரூமிலே படுத்துக்க.”

“சரி… என்னை எதுவும் டிஸ்டர்ப் பண்ணக் கூடாது.”

“சரி”

விஷயத்தை அர்ச்சனாவிடம் சொல்ல, அவளும் சரின்னுட்டாள்.

அந்த வெள்ளிக் கிழமையும் வந்தது.“ஏங்க… அர்ச்சனா நைட் 8 மணிக்கு நம்ம வீட்டுக்கு வந்துடுவா. நைட் டிஃபன் நம்ம வீட்டுலதான். ஏதாவது ஸ்பெஷலா செய்யவா?”

“அவளுக்கு பிடிச்சது என்னன்னு கேட்டு செஞ்சிடேன்.”

“இப்போதைக்கு உங்களுக்கு பிடிச்சது அவ. அவளுக்கு பிடிச்சது எதுவோ? சரி. செஞ்சிட்றேன்” கொஞ்சம் தயக்கத்துக்குப் பின்,…”.அப்புறம்….”

“ஏன்டி மீனு குட்டி. என்ன இழுக்கிறே?”

“அது வந்துங்க!….”

“சும்மா சொல்லுடி.”

“உங்களுக்கும், அவளுக்கும் இந்த விஷயம் அனுபவிச்ச ஒன்னுன்னாலும், அவ உங்களுக்கும், நீங்க அவளுக்கும் புதுசுதான். அதனாலே…”

“அதனாலே?”

“பெட் ரூமை ஃபர்ஸ்ட் நைட்டுக்கு அலங்காரம் செய்யறமாதிரி செஞ்சுடலாமா?”

“இப்பதான்டி என் மேலே அக்கறை உள்ள பொண்டாட்டி மாதிரி ஐடியா சொல்றே. உன் விருப்பப் படியே செஞ்சுடலாம்”

நம்ம ரெண்டு பேரும் சேர்ந்து பெட் ரூமை அலங்கரிச்சோம்.

சொன்ன மாதிரி அர்ச்சனாவோட புருஷன், பைக்கில் அவளை நம்ம வீட்டுக்கு கொண்டு வந்து விட்டார்.
நாலு பேரும் சேர்ந்து டிஃபன் சாப்பிட்டோம். சாப்பிட்டதும் அர்ச்சனா புருஷன் உங்க கை பிடிச்சு குலுக்கி, ‘பெஸ்ட் ஆஃப் லக்’ சொல்லி, காலையில் வருவதாக சொல்லி போய் விட்டார்.

டிஃபன் சாபிடறப்பவே நீங்க அவளை அள்ளி முழுங்கற மாதிரி பாத்துகிட்டு இருந்தீங்க. அவளும் உங்களை ஓரக் கண்ணால் பாத்து, ஏதோ புது பொண்ணாட்டம் வெக்கப்பட்டு சிரிச்சா.

உங்களுக்கு நம்ம கல்யாண வேஷ்டி சட்டை கொடுத்து போடச் சொல்லி, அர்ச்சனாவை இன்னொரு ரூமுக்கு கூட்டிகிட்டு போய் என் கல்யாண பட்டுப் புடவையை கொடுத்து கட்டிக்கச் சொல்லி, அலங்காரம் செஞ்சு, கையிலே நாலு முழம் ஜாதி மல்லிகைப் பூச்சரம் கொடுத்து,” அவர் கிட்டே கொடுத்து இதை வச்சு விடச் சொல்லுடி” என்று சொல்லி, அவளை மேலும் கீழும் பார்த்தேன்.என் கண்ணே பட்டுவிடும் அளவுக்கு அழகா இருந்தாள். அவள் முகத்தை வருடி நெட்டி முறித்து, கன்னங்களில் முத்தமிட்டு, கையில் பால் சொம்பைக் கொடுத்து,….

“நான் இந்த ரூமிலேயே படுத்துக்கிறேன். நீ அந்த ரூமுக்கு போடி. உனக்காக அவர் ரொம்ப நேரம் மட்டும் இல்லே. ரொம்ப நாளாவும் காத்துகிட்டு இருக்கார்.”.

“ஏய்… மீனா…ஏதோ ஒரு தைரியத்துலே இதுக்கு ஒத்துகிட்டு இவ்வளவு தூரம் வந்துட்டேன். நான் செய்யிறது தப்போன்னு இப்போ பயமா இருக்குடி”.

“இங்க பாருடி அர்ச்சனா.ஒரு காரியத்தை செய்யப் போறதுக்கு முன்னாடி ஆயிரம் தடவை யோசிக்கலாம். ஆனா, செய்ய முடிவெடுத்துட்டா, நம்ம முழு விருப்பத்தோட, அர்ப்பணிப்போட, திறமையா செஞ்சு முடிச்சுடனும்.”

“இது தப்பில்லையா?”

“தப்பு, சரின்னு யோசிச்சு, இப்ப நீ பயந்து ஒன்னும் நடக்க போறதில்லே. என் மேலே இருக்கிற ஆசைக்கு உன்னை என் புருஷனுக்காக, உன் புருஷன் முழு மன சம்மதத்தோட இங்க விட்டுட்டு போய்ட்டார். கட்டின புருஷன் ஆசைப் படுறார்ங்கிறதுக்காக நானே என் புருஷனுக்கு உன்னை கூட்டிக் கொடுக்கிறேன். அப்புறம் என்னடி பயம்.? போய் ஜமாய்டி. உனக்கு விருப்பம் இல்லைன்னா அதையும் இப்போ தெளிவா சொல்லிடு. ஆம்பிளைங்களுக்கு ஆசை காட்டி மோசம் பண்றது பாவம்டி.”

“எனக்காக இல்லைன்னாலும், என் புருஷனுக்காக நான் போய்த்தான் ஆகனும்.இருந்தாலும்….”

“என்னடி இருந்தாலும்?’நீ பக்கத்துலே இருந்தா எனக்கு கொஞ்சம் பயம் இல்லாமே இருக்கும்.”

“வேணாம், வேணாமுன்னு ஒருத்தி கூப்பாடு போட்டாளாம். விதியேன்னு அவ வேணாம்ன்னதே அவளுக்கு கிடைச்சதாம்.”

“என்னடி சொல்றே?”

“உங்க அண்ணனும்,…. அதான்டி, என் புருஷனும், நீங்க செய்யிறப்போ நான் பக்கத்திலே வேணும்னு சொன்னார். அதுக்கு நான் மாட்டேன்னு கன்டிப்பா சொல்லிட்டேன். உனக்கும் அதே பதில்தான்.”

“ஏய்…. மீனா, எனக்கு என்னவோ போல இருக்குடி.”

“அப்படித்தான்டி இருக்கும் புதுப் பொண்ணே”ன்னு அவ கன்னத்தைக் கிள்ளிச் சொல்லி, அர்ச்சனாவை தள்ளிக் கொண்டு போய், பெட் ரூம் கதவைத் திறந்தேன்.

வெள்ளை வேட்டி, சட்டையில்,’ஜம்’ முன்னு மாப்பிள்ளையாட்டம் கட்டிலிலே, தலையணையை முதுகுக்கு முட்டுக் கொடுத்து சாஞ்சு உடார்ந்து, ஏதோ ஒரு செக்ஸ் புத்தகம் படிச்சிகிட்டு இருந்தீங்க.

“ம்…ஹுக்கும்.”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"sex stories in tamil"குடும்ப ஓல் திருவிழா"akka tamil sex story"ஓழ்கதைஅக்கா காமகதைகள்pundaien manaiviyin kamaveri kamakathaikalTamildesistories.in"மனைவி செக்ஸ் கதைகள்"அப்பா மகள் காமக்கதை"மனைவி xossip""incest xossip"அவளின் உள்ளாடையை எடுத்து வந்து காமக்கதை"tamil mama kamakathaikal""www. tamilkamaveri. com"அக்க தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ் காதைபொம்மலாட்டம் பாகம் 1- மான்சி கதைகள்மகளை ஓத்த கதை"sithi kamakathai in tamil"tamilkamaveri"அம்மா xossip""sex stor""tamil nadigai sex story"நிருதி காமக்கதைகள்kuliyal kamakadhaikal"akka ool kathai""அப்பா மகள்"Www.tamilsex.stories.com"stories hot in tamil"ஆண்களின் சுன்னிகள் பெண்களின் புது புண்டைகளை ஓக்கும் கதைகள்tamilkamaveri.com"new sex stories"டேய் akka xossip"tamil kaama veri""amma magan kamakathai""hot story""hot tamil sex story""sexy stories in tamil""அம்மா ஓல்""brother sister sex story"கற்பழிப்பு கதை"அண்ணி கதை""tamil aunty sex story""tamil pundai story"கான்ஸ்டபிள் காமக்கதைகள்kamaverikathaikal"tamil kaamakathaigal""akka thambi ool kathaigal"Tamilsex"tamil dirty sex stories""akka kamakathaikal in tamil font"ஓழ்சுகம்"tamil story hot"செம டீல் டாடி – பாகம் 10 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்"tamil acterss sex""tamil heroines hot"மனைவி மசாஜ் கதைகள்என் கை விரலால் அவளது புண்டை மேட்டில் தேய்த்து.சித்திஒரு விபச்சாரியின் கதைகள்/archives/2787"மனைவி xossip""tamil rape sex story""incest stories in tamil""incest tamil""www tamil kamaveri kathaikal com""tamil new amma magan kamakathai"புண்டையைஅக்காவின் தோழி ஓழ் கதைடிடி குண்டி xossip "tamil sex stories"