பஜனை – பாகம் 10

தரையில் படுத்து கதறிக் கொண்டிருந்த அனிதாவை விமல் தன் மேல் படுக்க வைத்து மட்டை உரிக்க தயாராகிக் கொண்டிருந்தான் கேரளத்து பைங்கிளியை கேரளா ஸ்டைலில். வினோத் தனது சுன்னியை முழுவதும் வெளியில் எடுத்து ஓங்கி ஓங்கி குத்தும் போது அவனது சுன்னி மொட்டு மீண்டும் மீண்டும் காயத்ரியின் புண்டை பருப்பில் உரசிச் செல்ல..

காயத்ரிக்கு விண்ணில் தான் மட்டும் தனியாக பறப்பது போன்ற ஒரு உணர்வை ஏற்படுத்தியது. அனிதாவை தன் மேல் படுக்க வைத்து..அவளின் முலைகளை இறுக்கமாக பிடித்தபடி..தன்னால் முயன்ற வரை இடுப்பை தூக்கி அடித்துக் கொண்டிருந்தான் அவளது புண்டை சதையில் விமல். அனிதாவின் கதறலும்..விமல் அவளது புண்டையில் அடிக்கும் போது ஏற்படும் சலக்..புலக்..என்ற சப்தமும்..வினோத் காயத்ர்யின் புண்டையில் குத்திக் கிழிக்கும் போது அவளது பின்புற கோளங்கள் சுவற்றில் சென்று டமார்..டமார்..என்ற சப்தம் மட்டும் தான் அந்த ஹால் முழுக்க கேட்டுக் கொண்டிருந்தன. விமலும் வினோத்தும் உச்ச கட்ட வேகத்தில் இயங்கிக் கொண்டிருக்க..காயத்ரியின் புண்டையோ அடி வாங்கிய பாம்பு விஷத்தை கக்குவது போல்..ரசத்தை கக்கிக் கொண்டிருந்தது சொட்டு சொட்டாக. மறுபுறம் அனிதா விமலின் நெஞ்சின் மேல் கை வைத்து ரிமோட் இல்லாத ரோபோட் போல தானாகவே இயங்க ஆரம்பித்திருந்தால் வேகமாக. இறுதியில் வினோத் தனது இடியின் வேகத்தை கூட்டி..

காயத்ரியின் புண்டைக்குள் தனது வெள்ளைக் கஞ்சியை இறக்கி வெளியில் எடுத்தான்.அதே சமயம் விமலும் தனது கஞ்சியை அனிதாவின் புடையில் இறக்க..அனிதா அவனைக் கட்டிப் பிடித்தவாறு அவன் மேல் படுத்துக் கொண்டாள்.காயத்ரியும் சுவற்றோடு சரிந்து கீழே அமர்ந்தாள்.விமலும் வினோத்தும் குளிர் சாதனப் பெட்டியில் இருந்து குளிர்ந்த நீரை முகத்தில் கழுவியபடி வந்து சேரில் அமர்ந்தனர் அம்மணமாக.

அதிகாலை நான்கு மணிக்கு அலாரம் வைத்து முன்னதாகவே எழுந்தான் வினோத்.காயத்ரி,விமல்,அனிதா மூவரும் நன்றாக உறங்கிக்கொண்டிருந்தனர்.வினோத் தனது உடைகளை மாட்டிக் கொண்டு பாத்ரூம் சென்று ஒரு குளியல் போட ஆரம்பித்தான்.ஒரு இருபது நிமிட குளியலுக்குப்பிறகு..மீண்டும் அவனது சுன்னி எழும்ப ஆரம்பித்திருந்தது அந்த அதிகாலை வேளையில்.மறுபட்டியும் ஒரு ஓல் போடலாம் என்று முடிவெடுத்தான்.ஆனால்யாரை போடலாம் என்று முடிவெடுக்க அவனது மனது தடுமாறியது.காயத்ரியை எப்போ வேணும்னாலும் போட்டுக்கலாம்..அனிதாவ இன்னைக்கு விட்டோம்னாமறுபடியும் அவளை போட முடியாது என்று அவனது உள்மனது தீர்க்கமாய் சொல்லியது. மெதுவாக சப்தமில்லாமல் நடந்து சென்று தரையில் படுத்து தூங்கிக் கொண்டிருந்த அனிதாவின் பின்புறம் படுத்து அவளது முலைகளை பிசையத் துடங்கினான்வினோத்.யாரோ முலையை பிடிப்பதை கண்டு திடுக்கிட்டு விழித்தால் அனிதா.

வினோத் என்ன பண்றிங்க..தயவு செஞ்சு கைய எடுங்க..என்னால இதுக்குமேலேயும் தாங்க முடியாது..ப்ளீஸ் வினோத்..என்னை விட்டுருங்க என்று கெஞ்ச ஆரம்பித்தாள்.இதைக் கேட்டவுடன் வினோத்தின் மனது இளகினாலும்..அவனதுசுன்னி இளக மறுத்தது. வினோத் அவளின் பேச்சை காது குடுத்து வாங்கிக் கொள்ள தயாராக இல்லை என்பதை அவனின் முரட்டுத் தனமான முலை பிசைதலில் இருந்தே அனிதாவிற்குஉணர்த்தியது.

இதற்க்கு மேலேயும் பேசிப் பிரயோஜினம் இல்லை என்று நினைத்த அனிதா மேற்கொண்டு எதுவும் பேசாமல் அவனுடைய இச்சைகளுக்கும்இம்சைகளுக்கும் மீண்டும் ஒரு முறை தன்னுடைய உடலை அர்பணிக்க தயாரானாள். வினோத் அவளின் முலைகளை பிசைந்தபடியே காம்புகளை மூர்க்கத் தனமாக திருகிக் கொண்டிருந்தான்.அனிதாவின் வலது கை அவனது சுன்னியை தேடிக்கொண்டிருந்தது.தனது ஒரு கையால் அவனது சுன்னியை எடுத்து அவளது கையில் கொடுத்து ஆட்ட சொன்னான்.அனிதா படுத்தபடியே..அவனது சுன்னியைஉருவி விட்டுக் கொண்டிருந்தாள்.அவனது சுன்னியின் நீளமும் தடிமனும் அதிகரித்துக் கொண்டே இருப்பதை உணர்ந்த அனிதா அவன் மேல் படுத்து வாயில்வைத்து ஊம்ப ஆரம்பித்திருந்தாள்..வினோத்தின் கைகள் அனிதாவின் தலையைப் பிடித்து மேலும் கீழும் அசைக்கத் தொடங்கியது.ஒரு கையில் அவனதுசுன்னியையும் மறு கையில் அவனது தொடையையும் இறுக்கமாக பிடித்தபடி நன்றாகவே ஊம்பினாள் அந்த கேரளத்து பைங்கிளி. ஊம்பியது போதும் என்று நினைத்தானோ வினோத்..

அவளை மல்லாக்க படுக்க வைத்து அவளது புண்டையில் இரண்டு விரல்களை விட்டு நன்றாக குடைந்துகொண்டிருந்தான்.ஒரு கையால் அவளது முலைகளை பிசைந்து கொண்டேயும்..மறுபுறம் அவளது புண்டைக்குள் தனது விரல்களை வேகமாக விட்டு எடுத்துக்கொண்டிருந்தான் வினோத்.அனிதாவிடம் முனகல் சத்தம் சற்று அதிகமாகவே கேட்டது இந்த முறை.

சோபாவில் இருந்த தலையணையை எடுத்து அனிதாவின்குண்டிக்கு கீழ் வைத்து அவளது கால்களை விரித்து வைத்து அவளது புண்டைக்கு நேர் எதிராக மண்டியிட்டு அமர்ந்தான் வினோத்.அனிதாவின் புண்டையில்இருந்து வழிந்து கொண்டிருந்த வெள்ளை திரவத்தை தனது சுன்னி மொட்டால் துடைத்தவாறே..அவளது புண்டை என்னும் புதைக் குழிக்குள் தனது சாமானைஅங்குலம் அங்குலமாக சொருகினான்.வலியில் அம்மே..அம்மே..

என்று கத்தினாள் மலையாளத்தில்.அவது இரு தொடைகளையும் பிடித்து இழுத்து தனதுசுன்னிக்கு நேராக வைத்து அடித்துக் கொண்டிருந்தான் வினோத்.அனிதா வலியில் கதறிக் கொண்டிருக்க..வினோத் உற்சாகத்தில் மிதந்துகொண்டிருக்க..காயத்ரியும் விமலும் அயர்ந்து உறங்கிக் கொண்டிருந்தனர் எந்த சலனமும் சப்தமும் இல்லாமல். அனிதாவின் கால்களை நீட்டி வைக்க சொல்லி..அவள் மேல் ஏறிப் படுத்து தரையில் இரு கைகளையும் ஊன்றியவாறு தன முழு பலத்தையும் ஒன்று திரட்டிஅனிதாவின் புண்டையில் ஓங்கி ஓங்கி குத்தினான்.அவனது முழு சுன்னியும் அவளது போய் போய் வந்து கொண்டிருந்தது.வினோத்தின் சுன்னிக்கு கீழே இருந்தஅந்த இரு இரும்பு குண்டுகள் அனிதாவின் புண்டை சதையில் வந்து வேகமாக மோதி அவளுக்குள் மேலும் ஒரு உணர்ச்சியை தீண்டிக் கொண்டிருந்தன.

அனிதா வினோத்தின் கழுத்தை தன் இரு கைகளால் வளைத்து பிடித்து அவளது இடுப்பை மேலே தூக்கி தூக்கி கொடுத்துக் கொண்டிருந்தாள் அவன் ஓக்கஏதுவாக.இவருடைய அடி வயிறும் வேகமாக மோதும் போது பட்..பட்..படார்..என்று சப்தம் வந்து கொண்டிருந்தது.வினோதிற்கு மேலும் கீழும் மூச்சுவாங்கியது.அனிதாவின் முலைகள் இரண்டும் மேலும் கீழுமாக அசைந்தாடி அவளுடைய உதட்டிற்கு முத்தம் கொடுத்துக் கொண்டிருந்தது.அனிதாவின் புண்டைரசம் வினோத்தின் சுன்னியை நன்றாகவே நனைத்திருந்தது.

வேகமாக இடித்துக் கொண்டிருந்த வினோத் உச்ச நிலையை நெருங்கினான்.அவளது புண்டையில்இருந்து தனது சுன்னியை வெளியே எடுத்து தனது காம ரசத்தை அனிதாவின் தொப்புளின் மேல் பீய்ச்சியடிக்க..அந்த ரசம் அவளது தொப்புள் குழியை நிறைத்துஅவளது புண்டை வழியாக வழிந்தோடி தரையை நனைத்துக் கொண்டிருந்தது. வினோத் மணியைப் பார்க்க..அது 5 என காட்டியது.அனிதாவிற்கு காலை ஏழு மணிக்கு கேரளா செல்ல ரயில் என்பதால்..அவள் குளிக்க கிளம்பினாள்.விமலின்கைக் கடிகாரம் அலாரம் அடிக்க..அவனும் கண் விழித்தான்.விமல் காயத்ரியை எழுப்பி விட..வினோத் உறங்க ஆரம்பித்திருந்தான்.விமலும் காயத்ரியும்அனிதாவைக் காணாமல் பதறினர்.அதே நேரம் அனிதா பாத்ரூமில் குளித்து முடித்து நெஞ்சின் மேல் ஒரு துண்டை மட்டும் உடுத்தி வந்தாள்.அவளை அந்தகோலத்தில் பார்த்ததும் விமலுக்கு சுன்னி தூக்கியது.விமல் அம்மணமாகவும் அவனுக்கு சுன்னி மறுபடியும் தூக்கியதை கவனித்த காயத்ரி..

அனிதாவைக்காப்பாற்ற ரூமுக்குள் அழைத்து சென்றாள்.அடுத்த அரைமணி நேரத்தில் மூவரும் குளித்துவிட்டு அனிதாவை சென்ட்ரல் ரயில் நிலையத்தில் இறக்கிவிடகிளம்பினர்.விமலுக்கு தான் அவன் சுன்னி இன்னமும் அவன் பேண்டுக்குள் துள்ளிக் கொண்டிருந்தது. காயத்ரியின் மனமோ..இவர்களை எப்படியாவது இங்கிருந்து ஷங்கர் வருவதற்குள் கிளப்ப வேண்டும் என்பதிலயே குறியாய் இருந்தது.ஒரு வழியாக அனைவரும்கிளம்பி ரயில் நிலையத்தை அடைந்தனர் காயத்ரியின் கார் மூலம்.

அனிதாவை அனுப்பி வைத்துவிட்டு ரயில் நிலையத்தை விட்டு கார் பார்கிங் வரும்பொழுதுகாயத்ரிக்கு அதிர்ச்சியை இருந்தது எதிரே ஷங்கரின் அம்மாவும் சித்தப்பாவும் நின்றதைப் பார்த்து. ஷங்கரின் அம்மா:என்ன காயத்ரி திடீர்னு இந்தப் பக்கம்?நாங்க வருவோம்னு உனக்கு முன்னாடியே தெரியுமா? காயத்ரி:இல்லிங்க அத்தை..கூட படிச்சா தோழி ஒருத்திய டிராப் பண்றதுக்காக வந்தேன்.அவ கெளம்பிட்ட..ஷங்கரின் அம்மா:ஆமா ஷங்கர் எங்கே? காயத்ரி:தன் மனதுக்குள் (அந்த பிட்சைக்காரக் கூதி எங்க சுத்திட்டு இருக்கானோ)கோவில்ல இருக்காருங்க அத்தை..இன்னும் கொஞ்ச நேரத்துல வீட்டுக்குவந்துருவாருங்க. ஷங்கரின் அம்மா:சரி..சரி..வாம்மா..கோவிலுக்கு போய் அவனையும் கூட்டிட்டு போகலாம். காயத்ரி:சரிங்க அத்தை.. என்று சொல்லிவிட்டு அவசரம் அவசரமாக விமலுக்கு மெசேஜ் அனுப்பினால் தனது மொபைலில் இருந்து. கார் பார்கிங்க்ல இருந்து காயத்ரி வருவாள் என்று எதிபார்த்து காத்திருந்த

விமலுக்கும் வினோத்திற்கும் ஏமாற்றமும் மெசேஜ்-ம் தான் வந்தது.அந்த மெசேஜ்-ல்..நான் சொல்ற வரைக்கும் நீங்க யாரும் எனக்கு கால் பண்ண வேண்டாம்.என் வீட்டு பக்கமும் வர வேண்டாம்.ஊருல இருந்து ஷங்கரோட அம்மாவும்..சித்தப்பாவும்வந்திருக்காங்க என்று அனுப்பியிருந்தாள். ஷங்கரின் அம்மா பின் சீட்டில் அமர்ந்து கொள்ள..

ஷங்கரின் சித்தப்பா குமாரசாமி முன் சீட்டில் அமர்ந்து கொண்டார்.காயத்ரியின் கவனம் முழுவதும் ரோட்டின்மேல் இருக்க..குமாரசாமியின் பார்வைகள் முழுவதும் அங்கே பிதுங்கிக் கொண்டு வெளியே தெரிந்த காயத்ரியின் முலைகள் மீது இருந்தன

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil incest story""tamil mamiyar kathaigal"Akkavin thozhi kamakathai"tamil sexstori""love stories in tamil"அரேபிய காமக்கதை"mamanar marumagal otha kathai in tamil font""tamil actress hot videos""tamil kamakathaikal new""xossip sex stories""அக்கா தம்பி கதைகள்"tamil actars sex kamakadaiசெக்ஸ் கதைசித்தப்பா செக்ஸ்"tamil sex new""tamil sex website"மாமனார்.மருமகள்.குடும்ப.ஒழ்.கதைகள்"kolunthan kathaigal""indian sex stories in tamil"கிரிஜா ஸ்ரீ செக்ஸ்.com"muslim sex stories"அப்பா சுன்னி தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரீஸ்"அம்மா மகன் செக்ஸ்""amma kamakathai"tamil.sex"தமிழ்காம கதைகள்""tamil inceststories""sex story incest"Kamakathaigal"tamil inceststories"பூவும் புண்டையையும்"tamil sex amma magan story"பாவ மன்னிப்பு – பாகம் 06 – தமிழ் காமக்கதைகள்"அப்பா மகள்"வாட்ச்மேன் அம்மா செக்ஸ் கதை"sex novels in tamil""incest stories in tamil""sridivya sex"நமிதா முலைஅம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்"tamil sex story 2016"தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்பெரிய முலை"tamil actress hot videos"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%BF%E0%AE%B0%E0%AE%BE%E0%AE%AE-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8DtamilkamakathikalTamil little bath sis sex sori tamilடீச்சர் பசங்க காமக்கதைகள்/archives/tag/sex-story/page/25"nayanthara sex story""shreya sex com"ஒ ஓழ்எந்த தேவிடியா xossip "tamil stories"Ammavai okkum pichaikaran tamil sex kathaikal"tamil actress sex stories in english"ammasex"tamil kamakathaikal velaikari""xossip regional tamil""sai pallavi sex""hot kamakathaikal""தமிழ்நடிகை படம்"நடிகளின் சுண்ணி"tamil love stories""அக்காவை படுக்க வை"டெய்லர் காமக்கதைகள்"rape kathai""tamil kaama kadhaigal"iyer mami tamil real sex kama tamil kathaikaltamilkamakathaigal"tamil sex stories new""hot actress memes"www.tamilkamaveri.com"akka otha kathai tamil"oolkathai"tamil amma magan uravu kathaigal"வாட்ச்மேன் செக்ஸ் கதை"regional xossip""indian tamil sex stories""love stories in tamil""kamakathaiklaltamil tamil""shruthi hassan sex stories" மகள் காமக்கதைள்"stories tamil"வாங்க படுக்கலாம் தமிழ் காதல் கதைsex stories tamil"latest tamil sex stories"குண்டி குட்டிtamilxossip"amma magan tamil kathaigal""tamil pundai stories""tamil athai kathaigal"அங்கிள் காமக்கதைகள்"xossip regional"மேம் ஓக்கலாம்"அண்ணி காமகதைகள்""akka thambi otha kathai in tamil""tamil actress hot sex"en purusan kamakathai