தம்பியின் கஞ்சி – பாகம் 03 இறுதி

எனக்கு அப்பவே சந்தேகம் டீ !! நீங்க ரெண்டு பேறும் ரூம் குள்ள போய் ஒரு மணி நேரம் ஆக போகுதே !! இவ்வளவு நேரமா உன்னைய போடுறான் ?? பேசமா நம்ம உள்ள வந்து பார்த்துரலாமான்னு யோசிச்சேன் !! சரி அக்காவும் தம்பியும் ரெண்டு பேருமே அம்மணமா போட்டுக்கிட்டு இருப்பீங்க ,,

அந்த நேரத்துல நான் வந்தா உங்களுக்கும் கூச்சமா இருக்கும் ,, எனக்கும் ஒரு மாதிரி ஆய்டும் , அது மட்டும் இல்லாம அவன் புல் மூடுல இருக்கும்போது நான் உள்ள வந்து ,, அம்மான்னு கூட பார்க்காம என்னய தூக்கிட்டு போய் போட்டுட்டானா என்ன பண்றது ?? அதாண்டி உள்ள வரல ,, இல்லைனா அப்பவே உள்ள வந்திருப்பேன் டீ ..இரு டீ.. அவனை போய் போய் நாக்கை புடுங்குற மாதிரி நாலு கேள்வி கேட்டுட்டு வந்துறேன் ..என தன் மகளிடம் சொல்லி விட்டு ஹாலுக்கு வந்து தன் மகனிடம்… நீ உன் அக்காவை ஒழுத்துல தப்பு இல்லை .. இப்படியா காட்டு தனமா போட்டு ஒழுப்ப ?? அவ ஒன்னும் தேவுடியா கிடையாது .. அவ உன் அக்கா அத மனுசுல வச்சுக்கிட்டு ஒழுக்க வேண்டாமா ??.. அவளை போட்டு ஒரு மணி நேரமா ஒழுத்து இருக்க , நீ ஒலுத்த ஓலுல அவ புண்டை பூரா உன் கஞ்சி வடிஞ்சு கிடக்கு , அவ அசைய கூட முடியாம படுத்து கிடக்கா .. அவ கூதிய ஒரு துணிய எடுத்து கூட மூடி விட்டு வராம ,, என்னையவே உள்ள போய் பாருன்னு சொல்றேன்னா ?? உனக்கு என்ன புண்டை திமிரு இருக்கும் என்றால் … நானோ கூலாக எல்லாம் உன் புண்டை திமிர்ல இருந்து வந்தது தான்மா …

என்னோட அடுத்த டார்கெட் நீதான்ம்மா , இதே மாதிரி உன்னையும் , இதே கட்டில்ல அம்மண குண்டியா படுக்க போட்டு ஒழுக்கனும் .. என் கஞ்சியை உன் கூதியிலயும் ரொப்பி வடிய விடணும் , அதுதான் என் லட்சியமே .. என்றேன் …

அதுக்கு அம்மாவோ இன்னும் கூலாக .. எனக்கு நல்லாவே தெரியும்டா… நீ என்னையும் ஒழுக்க கூப்பிடுவன்னு !! ஏண்ணா ?? சப்பி போட்ட மாங்கொட்டையாட்டம் முலையும், சூதும் வச்சுஇருக்க உன் அக்காவையே ஒரு மணி நேரம் போட்டின்னா ?? சுரைக்காய் சுரைக்காயா முலையும் , பரங்கிக்காய் பரங்கிக்காயாய் சூத்தும் வச்சுருக்க என்னய மட்டும் என்ன சும்மாவா விட போற ??? ஆனா நானா உன் கூட படுக்க வர மாட்டேன் … என்றால் … அப்படி என்றால் என்ன அர்த்தம் ???மறு நாள் என் அக்கா அவ புருஷன் வீட்டுக்கு போன உடனே , நானும் என் அம்மாவிடம் சொன்ன படியே ,, அடுத்த நாளே !! என் அம்மாவை தூக்கிட்டு போய் பெட்ரூமல்ல வச்சு கற்பழித்தேன் .. தொடர்ந்து என் அம்மாவை பல நாட்கள் கற்பழித்து கொண்டே இருந்தேன் ..

இப்போ ஒரே நேரத்தில் , அடுத்த மாதமே என் அம்மாவுக்கும் , என் அக்காவுக்கும் கர்ப்பம் உறுதி ஆனது … தகப்பன் நானே !!!!

-சுபம்-

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


Tamil kamaveri aanju pasanga Oru amma"muslim aunty pundai kathai"மனைவி மசாஜ் கதைகள்"tamil kamakadhai"அவள் கஞ்சியை குடித்தேன் காமக்கதை"tamil dirtystories"காம தீபாவளி கதைகள்பூலை சப்பி சுவைக்க ஆரம்பித்தாள் மச்சினி"mami sex story"desixossipnay otha kathaiநிருதி நண்பன் மனைவி sex stories"nayanthara husband name""sex kathaikal tamil"அண்ணன் கோபி காமக்கதைமுலைகளை வாயில் வைத்து உறிஞ்சிtamilsexstoreஓழ்சுகம்pathni kathaikal xossip"mamanar marumagal sex stories""மாமனார் மருமகள் ஒல்""tamil 18+ memes""tamil new amma magan sex stories""new tamil hot stories"Annan thangai olsugam kamakathaiஅம்மா காமக்கதைகள்காமக்கதைwww tamil pundaigal sex photos with sex story comtamildirtystories"akkavai otha kathai in tamil font"சூத்து ஓட்டை கதைகள்"முலை பால்"vathiyar tamil kathai sex"tamil actress hot sex stories""kamaveri kathaigal""tamil kamaveri stories"/archives/tag/%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%BF"tamil sex stories amma magan""tamil xossip stories""nayanthara height in feet""tamil anni sex kathai"உறவுகள்"village sex story""hot sex tamil"Tamilsex"nayantara nude""அம்மா முலை""akka thambi otha kathai"பக்கத்து வீடு ஆண்ட்டி காம கதை"sex stories tamil"Www.keralasexstorytamiltamilammamagansexstorynew"free sex story""mami kathaigal""அம்மா magan கதை""sex storey com""tamil actress hot sex stories""appa magal sex""kamasuthra kathaikal"தங்கச்சி xossip"சாய் பல்லவி"joteka marbu hd photoes"tamil kamakathaikal in tamil""latest kamakathaikal in tamil""new amma magan kamakathai""tamil sex storiea"செக்ஸ் கதைதமிழ் முஸ்லிம் செக்ஸ் கதைகள்perundhu kamakathaikal"tamil incest sex"செக்ஸ் தமிழ்நாடுசெக்ஸ்?கதை"tamil bus sex stories""tamil kama kathaigal new"Gramathu kama kathaiமாமா மருமகள் xxx v"tamil amma magan incest stories"doctor tamilsex story"tamil sex stories blogspot"Amma magan sex kamakathaikal tamil"தமிழ் காமக்கதைகள்"மருமகள் காமவெறி செக்ஸ் கனதபுண்டை In fb"tamil kama kadhai"mamiyarsexstoryமலைமேல் அர்ச்சனைஜோதிகா"tamil insest stories"போலிஸ் காம கதைகள்"மாமி கதை"kamamsexcom"tamil stories"