பஜனை – பாகம் 08

காயத்ரி:சரி வாங்க என்று சொல்லிவிட்டு போனை வைத்தாள்.

வினோத்தும் சாதரணமான ஆள் இல்லை என்பது விமலுக்கு நன்கு தெரியும்.விமல் இதுவரைக்கும் ஒரு இருபது பொண்ணுகள போட்டிருப்பான்.ஆனால் வினோத்தோ நாற்பதுக்கு மேல். வினோத் அனிதாவை காதலிக்கிற மாதிரி நடிப்பதற்கு காரணமே அவளை ஒரு நைட் படுக்கப் போட்டு நல்லா ஓத்ததுக்கு அப்புறம் கழட்டி விட்டுறணும் என்பதற்கு தான்.

சரியாக அரை மணி நேரத்தில் விமல்,வினோத்,அனிதா மூவரும் காயத்ரியின் வீட்டை அடைந்தனர்.வீட்டின் முகப்புத் தோற்றத்தை பார்த்ததுமே வினோத் வாயை பிளந்தான்.விமல் காலிங் பெல்லை அழுத்த..உள்ளே இருந்து லென்ஸ் வழியாக பார்த்து..பின்னர் கதவை திறந்தாள்.காயத்ரியை பார்த்ததுமே வினோதிற்கும் விமலுக்கும் சுன்னி நட்டுக் கொண்டது.

வெள்ளை நிற நைட்டியில் உள்ளே அணிந்திருக்கும் ப்ரா தெரியுமாறு காட்சியளித்தாள்.
வாங்க உள்ள வாங்க..என்று அழைத்த காயத்ரியின் பின்னால் நடக்க ஆரம்பித்திருந்தனர் மூவரும்.விமலும் வினோத்தும் காயத்ரியின் பின்னழகை ரசித்தவாரே நடந்தனர்.
காயத்ரி..இவன் தான் என் நண்பன் வினோத் என்று அறிமுகப் படுத்தினான் விமல்.காயத்ரியும் வினோத்தும் கை குலுக்கிக் கொண்டனர்.இவங்க வினோத்தின் காதலி அனிதா என்று அவளையும்அறிமுகப்படுத்தினான்.அவர்களும் கை குலுக்கிக் கொண்டனர்.

விமல்:காயத்ரி..எங்க ஷங்கரை காணோம்?

காயத்ரி:அவருக்கு கோவில்ல கொஞ்சம் வேலை இருப்பதால் நாளைக்கு காலைல தான் வர முடியும்னு போன் பண்ணி சொல்லிட்டார்.

அடடா..வினோத் மட்டும் இங்க வரலன்னா காயத்ரி கூட விடிய விடிய ஓல் போட்டிருக்கலாமே..என்று சிந்தித்து கொண்டிருந்தான் விமல்.வினோத்தை எப்படி இங்க இருந்து கழட்டி விடுவது என்ற யோசனையில் மூழ்கியிருந்தான்.
அதே நேரம் வினோத்திற்கு காயத்ரியை இன்று இரவே போட்டாக வேண்டும் என்ற எண்ணம் மனதுக்குள் ஓடிக்கொண்டிருந்தது.

வினோத் உன்கிட்ட கொஞ்சம் தனியா பேசனும் கொஞ்சம் வா அந்த பக்கம் போய் பேசலாம் என்றான் விமல்.
விமலும் வினோத்தும் ஒரு மூலையில் நின்று பேசிக்கொண்டிருந்தனர்.
விமல்:மச்சி..அனிதாவ நான் இங்க பத்திரமா பாத்துக்குறேன்.நீ போயிட்டு நாளைக்கு வாடா..வினோத்:அனிதாவ நானே பத்திரமா பாத்துக்குவேன் மச்சி..நான் காயத்ரியே போட்டே ஆகணும்.அதுக்கு அவகிட்ட சொல்லி சம்மதம் வாங்கிட்டு வாடா.

விமல்:டேய்..காயத்ரி அதுக்கெல்லாம் ஒத்துக்க மாட்டா டா..

வினோத்:அதெல்லாம் எனக்கு தெரியாது மச்சி..காயத்ரிய எப்படியாவது இன்னைக்கு என்கூட படுக்க சம்மதம் வாங்கிக் குடுத்தீன்னா அனிதா உனக்கு இலவசம்.வினோத் சொன்னதை யோசித்துப் பார்த்தான் விமல்.ஒரே கல்லுல ரெண்டு மாங்காய் அடிப்பதேன தீர்மானித்தான்.
விமல்:சரி மச்சி..நான் காயத்ரிய சம்மதிக்க வெக்கிறேன்.ஆனா நான் சொல்ற மாதிரி நீ கேட்கணும் ஓகே வா?

வினோத்:சரி சொல்லுடா.

விமல் வினோத் காதில் ஏதோ ரகசியமாய் சொல்லிக் கொண்டிருக்க..தூரத்தில் நின்று கொண்டிருந்த காயத்ரியும் அனிதாவும் ஒன்றும் புரியாமல் இவர்களைப் பார்த்து முழித்துக் கொண்டிருந்தனர்.விமலும்,வினோத்தும் பேசி முடித்து விட்டு அவர்களிடம் வந்தனர்.
காயத்ரி:ரெண்டு பேரும் அங்க என்ன பேசிட்டு இருந்திங்க?

விமல்:அந்த விசயத்தை பத்தி அப்புறம் பேசுலாம்.முதல்ல எல்லோரும் போய் சாப்பிடலாமா?

காயத்ரி:முதல்ல என்ன பேசுநீங்கனு சொல்லுங்க விமல்.

விமல்:உன்கிட்ட அப்புறம் தனிய சொல்றேன்.

காயத்ரி:சரி வாங்க போய் சாப்பிடலாம்.

காயத்ரி,வினோத்தையும் அனிதாவையும் அழைக்க..நால்வரும் சாப்பிட சென்றனர்.மூவருக்கும் காயத்ரி பரிமாறிக்கொண்டிருக்கும் போது..அவளின் முலைகளைவைத்த கண் வாங்காமல் பார்த்து ஜொள்ளு விட்டுக் கொண்டிருந்தான் வினோத்.
வினோத்தும் அனிதாவும் சாப்பிட்டு முடித்து விட்டு ஹாலில் பேசிக் கொண்டிருந்தனர்.விமலும் காயத்ரியும் டைனிங் ஹாலில் அமர்ந்து பேசிக்கொண்டிருக்க..
காயத்ரி:சாப்பிட்டு முடிச்சதுக்கு அப்புறம் சொல்றேன்னு சொன்னிங்களே..இப்ப சொல்லுங்க.

விமல்:வினோத்துக்கு அனிதாவ விட்டு போகுறதுக்கு மனசு இல்லையாம்..அதனால இன்னைக்கு ஒரு நாள் மட்டும் இங்க தங்குறதுக்கு பர்மிசன் வாங்கிக்குடுன்னு கேட்குறான்.காயத்ரி:விமல்..என்ன விளையாடுறிங்களா?அனிதாவ விட்டுட்டு அவர மேன்சனுக்கு போக சொல்லுங்க.நீங்க வேணும்னா இங்க இன்னைக்கு இருந்துக்குங்க.

விமல்:அதில்ல..காயத்ரி..நாளைக்கு அனிதா ஊருக்கு போறாளாம்..அப்புறம் அவள பார்த்து பேசுறதுக்கு ரொம்ப நாள் ஆகுமாம்.

காயத்ரி:நான் சொல்றதை புரிஞ்சுகோங்க விமல்..வினோத் இங்க இருந்தாருனா நம்ம ரெண்டு பேரும் இன்னைக்கு சந்தோசமா இருக்க முடியாது.அதுவும்இல்லாம நாளைக்கு காலைல ஷங்கர் வந்துட்டாருன்னா என் நிலைமை இன்னும் மோசமா போயிரும்.உங்களை கூட ஏதாவது சொல்லி ஷங்கரிடம்சமாளிச்சுருவேன்.அவங்களை பத்தி என்னான்னு சொல்றது?

விமல்:காலைல நேரத்துல அவங்க ரெண்டு பேரையும் கெளம்ப சொல்லிருலாம் காயத்ரி..ப்ளீஸ்..

இதுக்கு மேலேயும் இவன்கிட்ட அடம் புடிக்கறது வேஸ்ட் என்று நினைத்த காயத்ரி..அரை மனதாய் சரி என்றாள்.

ஹாலில் அனிதாவுடன் பேசிக்கொண்டிருந்த வினோத்..

வினோத்:ஊருக்கு போய்ட்டு அடுத்தது எப்ப வருவே?

அனிதா:இன்னும் ஆறு மாசம் கழிச்சு..ஏன் கேட்குறே?வினோத்:இல்ல..எத்தனை நாளைக்கு தான் போன்லயே பேசிட்டும்,முத்தம் குடுத்துட்டும் இருக்குறது.அடுத்த ஆறு மாசத்துக்கு உன்னை மறக்க முடியாத மாதிரிஏதாவது ஒன்னு குடுத்துட்டு போ அனிதா.

அனிதா:என்ன குடுக்கனும்?நீ என்ன சொல்றேன்னு எனக்கு புரியல.

வினோத்:இன்னைக்கு நைட் நானும் உன்கூட இங்க தங்கலாம்னு இருக்கேன்.

அனிதா:சரி..எங்க வேணும்னாலும் தங்கிக்கோ..ஆனால் என்மலே உன் மூச்சு காற்று கூட பட கூடாது.

வினோத்:இல்ல..அனிதா..இன்னைக்கு ஒரு நாளைக்கு மட்டும் உன்கூட ஓல் போடலாம்னு இருக்கேன்.சத்தியமா இனிமேல் நம்ம கல்யாணத்துக்கு முன்னாடி இந்தமாதிரி கேட்க மாட்டேன்.ப்ளீஸ்..

அனிதா:அதெல்லாம் முடியாது வினோத்..எதுவா இருந்தாலும் கல்யாணத்துக்கு அப்புறம் தான்.

வினோத்:நான் தான் உன்னை கல்யாணம் பண்ணிக்குறேன்னு சொல்றேன் இல்ல..உனக்கு என் மேல் நம்பிக்கை இல்லன்னா சொல்லிரு..இனிமேல் உன்கூடபழகுறதை நிறுத்திக்குறேன் என்று கொஞ்சம் கோபமாய் பேசினான்.இதை கேட்ட அனிதா கண் கலங்கினாள்.வினோத் நான் உன்னை எவ்ளோ லவ் பண்றேன்னு உனக்கு தெரியாது.உனக்கு என் உடல் தான் வேணும்னா நீஎடுத்துக்கோ.ஆனா நம்ம லவ் மேல் சந்தேகப்படதே.

ப்ளீஸ் அனிதா..என்னோட உணர்சிகளையும் கொஞ்சம் புரிஞ்சிக்கோ..இன்னைக்கு ஒரு நாள் மட்டும் தான்.நெக்ஸ்ட் டைம் நீ ஊருக்கு வரும்போது நாம ரெண்டுபேரும் கல்யாணம் பண்ணிக்கலாம்..என்று வினோத் வாய்க்கு வந்ததை அடிச்சு விட…

கொஞ்சம் ஆறுதல் அடைந்த அனிதா ஓல் போடா சம்மதித்தாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


குடும்ப தகாத உறவு கர்ப்பம் காமக்கதைகள்ஒ ஓழ்"rape tamil kamakathaikal"Tamil xossip story"சுய இன்பம்"xssiop"அண்ணி காமகதை"வாங்க படுக்கலாம் காதல்கதைரயிலில் ஓல் கதைஅம்மா அண்ணி அக்கா தங்கைதமிழ் செக்ஸ் 18Tamildesistories.in"trisha tamil sex story"மச்சினி காமக்கதைகள் latest"tamil kudumba kathai""hot stories""www tamil hot stories""அண்ணி காமக்கதைகள்"Tamilsex"amma magan kamakathai"செக்ஸ் கதைtamilakkasexstory"sithi sex story""tamil amma sex""tamil new kamakathaikal""story tamil""kamakathaiklaltamil new""tamil kamakathaikal""kamakathai tamil""akka tamil story""thangaiyudan kamakathai"Newsextamilteacher "akka thambi kathaigal in tamil""xossip english""mamanar marumagal otha kathai""tamil amma mahan kamakathaikal""tamil amma kamakathaikal""tamil akka thambi kamakathaikal""tamil girls sex stories""anni tamil kamakathaikal""www kamakathi""tamil amma story"xossipy kama kathaistoriestamil xossip"மாமனார் மருமகள் காமக்கதை""incest stories""tamil rape kathaigal"drunk drinking mameyar vs wife tamil sex storyஎன்னிடம் மயங்கிய மாமியார்"tamil sex story blog"tamilkamakathaaikal"tamil sex stores"tamilscandalxxossip"indian sex stories in tamil""amma magan kamakathaikal"xssiop"nayanthara biodata""akka thampi kamakathaikal tamil""tamil xxx stories""incest stories in tamil""www tamil akka thambi kamakathai com""tamil new aunty kamakathaikal""tamil sex kathikal""மாமனார் மருமகள் காமக்கதை""hot tamil story""tamil sex stories."அக்காவின் தோழி ஓழ் கதைசெக்ஸ் கதை"tamil anni sex story""தமிழ்காம கதைகள்""hot stories tamil""bdsm stories"/archives/2787"tamil bus sex stories""tamil sex amma story"tamilStorysextamil