பஜனை – பாகம் 06 – மாமி ஓழ்

தூங்கிக் கொண்டிருந்த விமலை எழுப்பி..சீக்கிரம் எழுந்திரிங்க விமல் குளிச்சிட்டு மூணு பேரும் சாப்பிட போகலாம் என்றான் ஷங்கர்.நீங்க போய் குளிங்கஷங்கர் நான் அப்புறம் குளிக்கிறேன் என்று திரும்பவும் படுத்துக்கொண்டான் விமல்.சரி நான் போய் குளிக்கிறேன் என்று சொல்லியவாறே கிளம்பியஷங்கர்..படுக்கையில் சிறிதளவு ரத்தக் கறை படிந்திருப்பதை கவனித்துவிட்டான்.

விமல்இங்க என்னங்க ரத்தமா இருக்கு..என்று ஷங்கர் கேட்க்க..சுதாரித்து விழித்துக் கொண்டு எழுந்த விமல் என்ன சொல்லி இவனை சமாளிக்கலாம் என்று சில நொடிகள் யோசித்தவனாய்..அது ஒன்னுமில்லைங்க நேத்து நைட் ஒரு எலி ஒன்னு வசமா என்கிட்ட மாட்டிகிச்சு அது தான் அடிச்சு கொன்னு போட்டேன் என்று சொன்னான்.ஓஹோ..அவ்ளோ தானா..உங்களுக்கு ஒன்னும் ஆகலையே??என்று ஷங்கர் கேட்க..எனக்கு ஒன்னும் ஆகலைங்க..ஆனால் அந்த எலிக்கு தான் ரொம்ப வலித்திருக்கும் போல..என்று சொல்லி முடித்தான்.மேற்கொண்டு எதுவும் கேட்காமல் ஷங்கர் காயத்ரியின் அறைக்கு திரும்பினான்.காயத்ரியின் கன்னித்திரை கிழிந்து ரத்தம் படிந்திருந்த கறையை ஓரளவு சுத்தம் செய்துவிட்டு குளிக்க சென்றான் விமல்.காயத்ரியும் தூக்கம் தெளிந்தவளாய் குளித்து முடித்து விட்டு வர..மூவரும் காலை உணவு சாப்பிட சென்றனர் அருகில் உள்ள சைவ ஹோட்டலில்.

காயத்ரியும் ஷங்கரும் ஓரிடத்தில் அமர..காயத்ரிக்கு எதிராக அமர்ந்தான் விமல்.மூவரும் இட்லி ஆர்டர் செய்து சாப்பிட்டுக் கொண்டிருக்கும் போது விமல் பேச்சை ஆரம்பித்தான்.என்னங்க ஷங்கர் காயத்ரி எதுவுமே பேச மாட்டாங்களா?
ஷங்கர்:அவ அவ்ளோ சீக்கிரம் யாருகிட்டயும் பேச மாட்டங்க..
விமல்:ஏன்?
ஷங்கர்:அவளை அப்படி பொத்தி பொத்தி வளர்த்திருக்காங்க.
விமல்:எதவாது ஒரு வார்த்தையாவது பேசுங்களேன் காயத்ரி என்று அவளிடம் நேராகவே கேட்டான் விமல்.

காயத்ரி:என்ன பேசனும்னு நீங்க எதிர் பார்க்குறிங்க?முறைத்துக்கொண்டே..
விமல்:என்ன வேணும்னாலும் பேசுங்க..
காயத்ரி:சரி உங்களைப் பத்தி சொல்லுங்க..
விமல்:என்ன திடீர்ன்னு என்னை பத்தி?அதுவும் இவ்ளோ நாளா கேட்காம இப்போ??
காயத்ரி:நீங்க தானே என்ன வேணும்னாலும் கேட்க்க சொன்னிங்க..அதான்.
விமல்:சரி சொல்றேன் கேட்டுக்கோங்க..எனக்கு சொந்த ஊரு திருச்சி.எங்க அப்பா அம்மாவுக்கு நான் ஒரே பையன்.ஊருல அப்பா ஒரு சின்ன மளிகை கடை வெச்சிருக்காரு..அம்மாவும் கூட உதவியா இருக்காங்க.நான் படிச்சதெல்லாம் திருச்சில தான்.பிளஸ்டூ முடிச்சிட்டு ஊருல வெட்டியா சுத்திட்டு இருந்தப்ப..அப்பா தன கை செலவுக்கு கொஞ்சம் காசு குடுத்து சென்னை போய் பொழைச்சு நல்லா வரணும்னு அனுப்பி வெச்சுட்டார்.

பாரிஸ் கார்னர் கிட்ட ஒரு மேன்சன்ல தங்கிருக்கேன்.அங்க பழக்கம் ஆனது தான் நண்பன் வினோத்.அவன் தான் நேத்து நமக்கு டிக்கெட் புக் பண்ணிக் குடுத்தான்.இப்போதைக்கு நான் வேலை வெட்டி இல்லாம ஊருக்குள சும்மா தான் சுத்திட்டு இருக்கேன்.
காயத்ரி:ஆமா உங்க வயசு என்ன?
விமல்:இருபத்தெட்டு.
ஊருக்குள்ள சும்மா சுத்திட்டு இருக்குறவன் எல்லாம் நம்ம புண்டைய கிழிக்க கேளம்பிட்டானுன்களே..

என்று மனதுக்குள் புலம்பிக்கொண்டாள்.
ஷங்கர்:சரி சாப்பாட்டுக்கு என்ன பண்றீங்க?விமல்:ஊருல இருந்து அம்மா பணம் அனுப்புவாங்க மாசாமாசம் அப்பாவுக்கு தெரியாம..என்று சொல்லிக்கொண்டே..அவனது வலது காலால் காயத்ரியின் இடது காலின் மேல் வைத்து தடவத் தொடங்கினான்.காயத்ரி சட்டென காலை உள்ளே இழுத்துக்கொண்டு அவனை முறைத்தாள்.இதை எதையுமே கவனிக்காத ஷங்கர் சப்ளையரிடம் ஏம்பா தம்பி வெண்பொங்கல் சொல்லி எவ்ளோ நேரம் ஆச்சு..இன்னும் வரலியே..என்று சத்தம் போட்டுக் கொண்டிருந்தான்.வெண்பொங்கல் வந்ததும் அனைவரும் சாப்பிட்டு முடித்துவிட்டு ஒரு பிரவுசிங் சென்டர் சென்று ரயில் டிக்கெட்டை பிரிண்ட் எடுத்துவிட்டு கிளம்பும்போது மணி காலை பதினொன்று.

இரவு ஒன்பது மணிக்குத்தான் ரயில் என்பதால் ஊரை சுற்றிப் பார்க்கலாம் என்று முடிவெடுத்து கோவில் கோவிலாக சுற்றினர் மூவரும்.ஆனால் விமலின் கண் முழுவதும் காயத்ரியின் மேல் தான் இருந்தது.மதிய உணவையும் முடித்துவிட்டு மூன்று மணிக்கு மேல் ஹோட்டலுக்கு திரும்பினர்.இந்த முறை ஷங்கர் போதையில் இல்லாததால் விமலின் எண்ணம் பலிக்கவில்லை.

வரும் வழியிலேயே ஷங்கரை எங்காவது ஒரு இடத்தில் கழட்டிவிட்டுட்டு காயத்ரியிடம் இன்னொரு ஓல் போடலாம் என்று நினைத்திருந்தான் விமல்.ஷங்கரும் காயத்ரியும் அவர்கள் அறையில் உறங்க..காயத்ரியை நிர்வாணமாக்கி மனதில் ஓடவிட்டு அதை நினைத்து படுக்கையில் படுத்துக்கொண்டே கை அடித்துக் கொண்டிருந்தான் விமல். அவனது அறையில்.அவனது உச்ச கட்ட கை வேகத்தில் விட்டத்தை நனைத்தது அவனது கஞ்சி.சிறுது நேரத்தில் அவனும் உறங்கிப்போனான்.இரவு ஏழு மணிக்கு எழுந்து சங்கரையும் எழுப்பி விட்டாள் காயத்ரி.ஷங்கரும் குளித்து விட்டு விமலின் அறைக்கு செல்ல..அங்கே ரயில் நிலையத்திற்கு கிளம்ப தயாராகிக்கொண்டிருந்தான் விமல்.காயத்ரியும் குளித்து முடித்து தயாரானாள்.மஞ்சள் நிற சுடிதாரில் ரம்மியமாய் ஜொலித்தாள் காயத்ரி.ஹோட்டலில் தனது கிரெடிட் கார்டு மூலமாக பில்லை செலுத்திவிட்டு மூவரும் ஒரு டாக்ஸி பிடித்து ரயில் நிலையத்தை அடையும்போது மணி எட்டு.

பிளாட்பார்மில் ரயிலுக்காக காத்திருக்கும் பொழுது..இன்னும் ஒரு மணி நேரம் இருக்கு ரயில் வர..அதற்குள் ஏதாவது டிப்பன் சாப்பிடலாமா என்ற ஷங்கர் கேட்க்க..விமலும் சரி எனபது போல தலை அசைக்க..காயத்ரியும் அதை ஆமோதித்து ரயில் நிலையத்திலேயே உள்ள ஒரு ஹோட்டலுக்கு சென்றனர்.ஷங்கர் வாஷ் பேசினில் கை கழுவிட்டு வந்து அமர..

காயத்ரி கை கழுவ வாஷ் பேசினை நோக்கி சென்றாள்.அவளை பின் தொடர்ந்த விமல் காயத்ரி கை கழுவிக்கொண்டிருக்கும் பொது அவள் பின்னால் நின்று அவளது பின்புற குண்டியைப் பிசைந்தான் மெதுவாக..சற்றும் எதிர்பார்க்காத காயத்ரி திடீரென திரும்பும் போது அவளது முலைகளை பிடித்தான் விமல்.

அவனது கையை தட்டிவிட்ட காயத்ரி இந்த மாதிரி வேலை எல்லாம் என்கிட்ட வெச்சுக்காத விமல்..ஊருக்கு போனதும் முதல் வேலையா போலீஸ்ல கம்ப்ளைன்ட் பண்ணிட்டு தான் அடுத்த வேலை என்று சொல்லி விட்டு விமலின் முகத்தைப் பார்க்காமல் விருட்டென சென்றாள்.இதை சற்றும் எதிர் பார்க்காத விமல்..எப்படியும் ஊருக்கு போய் போலீஸ்ல கம்ப்ளைன்ட் பண்ண தான் போறா..முடிஞ்சா ஊருக்கு போய் சேர்ரதுக்குல இவள இன்னொரு தடவ ஓல் போட்டுறனும் என்று முடிவெடுத்தான்.மூவரும் சாப்பிட்டு முடித்து பிளாட்பாரம் வருவதற்கும் ரயில் வருவதற்கும் நேரம் சரியாய் இருந்தது.T .T .R டம் டிக்கெட்டை காமித்து விட்டு மூரும் தனக்கென இருந்த தனித் தனி ஏ.சி அறையில் சென்று படுத்துக் கொண்டனர்.ரயில் கிளம்பி சுமார் இரண்டுமணி நேரத்தில் ஷங்கர் உறங்கிக் கொண்டிருந்தான்.

காயத்ரிக்கு தான் தூக்கமே வரவில்லை. நேற்றிரவு இந்நேரம் விமல் தன் புண்டையை சூறையாடியதை நினைத்துக் கொண்டு உறங்காமல் புரண்டு புரண்டு படுத்துக்கொண்டிருந்தாள்.அதை நினைக்கும்போதே அவள் புண்டையில் மதன நீர் சுரக்கத் தொடங்கியிருந்தது.அதே நேரம் அங்கு விமலும்..இவளை எப்படி போடுறது என்று சிந்தித்தவாறே கண்களை மூடி படுத்துக் கொண்டிருந்தான்.தனது காமத் தீயை அணைக்க முடியாமல் காயத்ரியே விமலுக்கு போன் செய்தாள்.இதை நினைத்துக் கூட பார்க்காத விமல்..இவள் எதற்கு இந்த நேரத்தில் போன் செய்கிறாள்?எடுத்து பேசலாமா?வேண்டாமா?என்று நினைத்துக் கொண்டிருக்கும் போதே அவனது மொபைலில் ரிங் நின்றது.காயத்ரியின் மனதுக்குள் என்ன இவன் போன் பண்ணுனா கூட எடுக்க மாட்டிங்குறான் ..ஒரு வேலை போலீஸ் னு சொன்னதுனால பயந்துட்டானோ..என்று நினைத்து கொண்டிருந்தாள்.மறுபுறம் விமலோ..மறுபடியும் கால் வந்தாலும் அட்டன்ட் பண்ணக் கூடாது..

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"kamakathikal tamil"kavitha kamakkathaikal"அம்மா magan கதை""mamiyar sex stories""xossip tamil sex stories" மகள் காமக்கதைள்அண்ணியின் தோழி காம கதைஓழ்கதை"mamanar marumagal otha kathai""new hot tamil sex stories""tamilsex storey""tamil homosex stories""rape kamakathaikal""tamil sex storeis""tamil mamiyar sex stories""actress sex story""mamanar sex stories"மேம் ஓக்கலாம்"tamil kamakadaikal""hot tamil aunty""tamil sexstori"பூவும் புண்டையையும் - பாகம் 78 - காமக்கதைகள்"actress namitha sex stories""tamil xossip"அம்மா மகன் Archives ஓழ்சுகம்"அம்மா ஓல்""tamil pundai story"perundhu kamakathaikal"tamil fucking"நீண்டநாள் ஆசை – பாகம் 06,07,08,09,10 – தமிழ் காமக்கதைகள்ஓழ்சுகம்.காம்அக்கா காமகதைகள்புண்டையில்"amma ool""tamil insect stories""aunty sex stories"Uncle new kamakathai in 2020tamil sex kathaiதமிழ் குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"samantha sex stories in tamil"நாய் காதல் காம கதைகள்ஓழ்சுகம்"appa magal sex""sexy tamil stories""tamil sex collection""தமிழ் காமக்கதை"uncle kamakathi in tam"inba kathaigal""nayanthara hot sex stories""incest stories tamil""nayanthara sex stories""நடிகை புண்டை""tamilsex story""english erotic stories""tamil dirtystories""tamil sex tamil sex""tamil incest"செக்ஸ்கதைகள்"latest tamil sex""kudumba sex""sex storys telugu"மச்சான் மனைவி காமக்கதை"amma magan kathaigal tamil"குடும்ப ஓழ்மச்சான் மனைவி காமக்கதை"sex hot tamil"ஓள்சுகம் காமகதை"amma magan otha kathai tamil"டீச்சர்கள் தொடர் காமகதைகள்"kudumba sex"tamilauntysex.comஅம்மா அக்கா அண்ணி பெரியம்மா சித்தி மாமியார் xosipp"tamil sex amma magan story""tamil stories sex""tamil xossip"Vithavai anni kama என்னிடம் மயங்கிய மாமியார்"புண்டை படங்கள்""tamil sex stoty""tamil lesbian sex stories""tamil bdsm stories""tamil kaama veri""nude nayantara"தமிழ் குடும்ப குரூப் காமக்கதைகள்Tamilkamaverinewsexstory