பால் மனம் – பாகம் 05 இறுதி

அடுத்த வேலையை ஆரம்பிக்கலாமா என்று சூசகமாய் சொல்ல ” பாவி அப்படி ஏதும் இப்ப பண்ணிடாதடா செல்லம் காஞ்ச்சு கிடந்த வயல வாய்க்கள் வெட்டி தண்ணி பாய்ச்சாம போய்டாத” சொல்லி விட்டு என் சுண்ணியிலிருந்து கையை எடுத்து அவளது புண்டையை தடவி பார்த்தாள்

” ம்ம்ம்ம்ம் நல்லா பதமா இருக்கு சீக்கிரம் விடுடா” என்றாள் அவளது தண்ணி வடிந்த என் கையை என் சுண்ணியில் தடவி மெதுவாய் புண்டையில் தள்ள ஆரம்பித்தேன் கன்னி புண்டை மாதிரி ஒரு இறுக்கம் ” ஆஆஆ டேய் மெதுவாடா வலிக்குதுடா சுண்ணியாட இது உருட்டு கட்டை மாதிரி….. அய்யோ ம்ம்ம்ம்ம்……..” இடுப்பை என்னை நோக்கி இடித்தாள் நான் மெது மெதுவாய் என் இடுப்பை முன்னோக்கி தள்ள என்னவன் மெதுவாய் சொர்க்கத்திற்க்குள் நுழைந்தான்,அவளுக்கோ வலிக்க ஆரம்பிக்க என் சுண்ணியை வெளியே எடுக்கச்சொல்லி வாயில் இருந்து எச்சில் எடுத்து என் சுண்ணியில் தடவி மீண்டும் தள்ள சொன்னாள் சிறிது போராட்டத்திற்க்கு பிறகு உள்ளே சென்றான் என்னவண் ஆஆஆஆ என்ன ஒரு சுகம் அப்படியே சிறிது நேரம் ஆட்டாமல் இருந்தேன், முன்பக்கம் விரலை வைத்து அவளது பருப்பை நோண்ட அவளது குண்டி அவளை அறியாமல் ஆட தொடங்கியது என் சுண்ணி உள்ளே வெளியே விளையாட்டு ஆட ஆரம்பித்தான்,

கைகளால் அவளது கனிகளை பிசைய அவள் முன்னும் பின்னும் அசைந்து ஓக்க ஆரம்பித்தாள் முதல் முறை என்பதால் எனக்கும் வெறி, ருசி கண்ட பூனை என்பதால் அவளும் வெறி பிடித்து ஓக்க வேகம் பிடித்தது ஓல். சளப் சளப் என்ற சத்தமும் டும் டும் என்ற சத்தமும் மாறி மாறி ஒலிக்க அவளது வேகம் சூடு பிடிக்க அவளது தொடைகள் நடுக்க தொடங்கியது புண்டை தசைகளை இருக்க தொடங்கினாள் அவளது முதல் உச்சம் வந்ததை அறிந்தேன்

அப்படியே லேசாக திரும்பி என் இதழில் முத்தம் கொடுத்து நன்றியை தெரிவித்தாள் எனக்கோ இன்னும் தண்ணி வரவில்லை இப்பொழுது நான் அவளது இடுப்பை பிடித்துக்கொண்டு என் பிஸ்டனை ஆட்ட அவள் வண்டியை குனிந்து பிடித்துக்கொண்டாள் சளப் சளப் என்று கொட்டை அவளது குண்டியில் இடிக்கும் வரை அடிக்க சுண்ணி அவசர தந்தியை மூளைக்கு அடித்தது தண்ணி வரப்போவதாகஅதற்க்குள் அவளும் இரண்டாம் முறை உச்சம் அடைய சுண்ணியை உருவி அவளது குண்டியில் தண்ணியை பாய்ச்ச வெது வெதுப்பை உணர்ந்தவள் ” ஏன்டா வெளிய விட்ட உள்ளயே விட்டு இருக்கலாமே இப்ப விட்டா ஒன்னும் பிரச்சனை இல்லை” என்றாள் ” நாம செய்றது எல்லாம் தப்புனாலும் கூட அது என்னவோ எனக்கு ரொம்ப தப்புனு பட்டுசுடி அதான் வெளியே எடுத்துட்டேன்” என்றேன்

அதை கேட்ட அவளின் கண்களில் இதுவரை இருந்த காமம் இப்பொழுது காதலாய் மாறி இருந்தது என்னை கட்டி அணைத்து ஆழமாய் என் வாய்க்குள் முத்தெடுத்தாள் பின்னர் அவளது குண்டியில் நீர்த்து இருந்த விந்தை தடவி வாயில் வைத்துக்கொண்டாள் “ம்ம்ம்ம்ம் நல்லா மணமா தான் இருக்கு” என்று சப்பு கொட்டினாள் பின்னர் பாவடையைக்கொண்டு என் சுண்ணியை துடைத்து விட்டாள்அப்படியே அவளது குண்டியையும் சுத்தம் பண்ணி உடைகளை சரி செய்து விட்டு பிள்ளையை எடுத்து தோளில் போட்டுக்கொண்டாள் சிறிது நேரத்தில் அவளது அக்காவும் வந்து அவளது காதில் ஏதோ கிசுகிசுக்க ” ச்சீ போக்கா” என்று அவள் வெக்கப்பட எனக்கோ தலை சுற்றியது….. எல்லாமே திட்டமிட்டு செய்ய பட்டதோ??

-சுபம்-

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"akka thambi kamakathai""tamil sex stories with pictures"செக்ஸ் தமிழ்நாடு"incest kathai"குடும்ப தகாத உறவு காமக்கதைகள்"tamil pundai stories""tamil amma magan sex story"என் அக்கா என் சுன்னியை மேலே ஆசை"tamil akka thambi sex stories""tamil xossip stories""tamilsex new""akka mulai"tamildirtystory"tamil incent sex stories""new telugu sex stories com""amma makan sex story""tamil akka sex kathai"அக்கா ஓக்க வை 33மான்சிக் கதைகள்அம்மாவின் முந்தானை – பாகம 05"tamil sex amma story"அம்மாவை கூப்பிட்டு ஓக்க சொல்லுவேன்தமிழ் செக்ஸ் காதை அக்கா"ஓழ் கதை"பாவ மன்னிப்பு – பாகம் 06 – தமிழ் காமக்கதைகள்"tamil kamakathaikal family""chithi sex stories"முஸ்லிம் ஓழ் கதை/archives/tag/%E0%AE%AE%E0%AE%A9%E0%AF%88%E0%AE%B5%E0%AE%BF-%E0%AE%85%E0%AE%AE%E0%AF%8D%E0%AE%AE%E0%AE%BE"anni story tamil""kolunthan kathaigal"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 14 xossip thirisha sex kathaikal in tamilபுதுசு புண்டை"அண்ணி புண்டை"Tamil sex stories குளிக்க.........."tamil kama akka""tamil story akka""tamil incest"Tamil நன்பனின் காதலியை ஒழுத்த கதை Sex storyகுரூப் காமக்கதைகள்tamilsexstories"அம்மாவின் முலை"அங்கிள் காம கதைtamil xossip kathaikalperundhu kamakathaikal"amma magan uravu kathaigal"Tamil kamaveri aanju pasanga Oru ammaஎன் அக்கா என் சுன்னியை மேலே ஆசைகற்பழிப்பு கதைஅக்கா குண்டிdoctor tamilsex story"tamil amma maganai otha kathai""amma magan tamil kamakathaikal"கனகாவுடன் கசமுசா –"அண்ணன் தங்கை செக்ஸ்"new hot stories in tamil"mami sex story""அம்மா மகன் கதை"ஜோதிகா"tamil akka kamakathaikal""tamil lesbian videos"MUDHALALI AMMA KAMAKADHAI"amma sex stories in tamil"நிருதி காமகதைடீச்சர் கதை"anni tamil kamakathaikal""tamil stories adult""tamil story amma""tamil bus sex stories""tamil actress kamakathaikal""tamil stories xossip""tamil sex stories exbii""tamil acterss sex"koothi veri amma"sex kathai"டீச்சர்கள் தொடர் காமகதைகள்"tamil gangbang""sex story new""athulya hd images""tamil chithi ool kathaigal""குண்டி பிளவில்"டீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்"hot sex story in tamil""tamil incest stories""amma magan otha kathai tamil"டீச்சர்கள் தொடர் காமகதைகள்"akka ool kathai""tamil kamakkathaigal""actress stories xossip"செக்ஸ்கதைதங்கையின் புண்டைக்குள்ளே என் கஞ்சியைsamanthasex"tamil sex stor"மருமகள் கூதியை நக்கிய மாமனார்"tamil hot actress""tamil heroine sex"நந்து செக்ஸ் வீடியோ"akka kamakathai"