பால் மனம் – பாகம் 03

” கூட்டம் வேற நிறையா இருக்கு அப்படி ஓரம ஒதுங்குவோம்” என்று சற்று தள்ளி சுவர் பக்கமாய் நின்றுகொண்டிருந்த வெளியூர்காரர்கள் வந்த மாட்டு வண்டி நின்ற இடத்தை காட்டினாள், வெளியூர் வண்டி என்பதால் அவர்களுக்கு அது தான் வீடு மாதிரி எனவே வண்டி நன்றாக கூடாரம் மாதிரி போட்டு மறைவாக இருக்கும் ,

அவள் முன்செல்ல நாங்கள் எல்லோரும் பின் தொடர்ந்தோம் ” அடியே இப்படி வா இருந்து பிள்ளைக்கு பசி அமத்து என்னமா கத்துது பாரு” அண்ணி அவளுக்கு இடம் போட்டு கொடுத்தாள், அவள் காட்டிய இடத்தில் அமர்ந்து குழந்தையை மடியில் போட்டு அவளது இடது பக்க புட்டியிலிருந்து பால் கொடுக்க ஆரம்பித்தாள்,அதுவரை எந்த ஒரு எண்ணமும் இல்லாமல் இருந்த என்னக்கு அந்த காட்ச்சி ஒருமாதிரியாக இருந்தது, அவளது அங்கம் கண்ணுக்கு தெரியவில்லை என்றாளும் எனக்குள்ளே ஒரு ரசாயண மாற்றம் தெரிந்தது. நான் அந்த பக்கம் திரும்பி காணதது போல் நின்று கொண்டேன் அதற்க்குள் அண்ணியின் பிள்ளைகள் பொருட்காட்சிக்குள் செல்ல வேண்டும் என அழ தொடங்கியது,

நான் அவர்களை உள்ளே கூட்டி செல்ல அழைத்தேன் அண்ணி மறுத்துவிட்டால் ” நீ வேண்டாம் உன்கூட வந்தா கண்டதெல்லாம் கேக்குங்க நான் போய் ஏதாவது வாங்கிட்டு வாரேன் நீங்க இவளுக்கு துணையா இருங்க” என்று நடையை கட்டினாள். சற்று நேரத்தில் ” பசி இல்ல போல கச கசனு இருந்ததுனால தான் அழுது இருக்கான்” என்றாள் ” ஆமா டாக்டரம்மா கண்டு பிடிச்சிட்டாங்க” சும்மா வம்பிழுத்தேன் ” ஏன் பிள்ளை பெத்தவளுக்கு தெரியாத குழந்தை ஏன் அழுதுனு”

குழந்தையை தோளில் கிடைத்தியவாறே சொன்னாள் ” சரி எப்படி தெரிஞ்சுது உனக்கு அவனுக்கு பசிக்கலனு” என்றேன் ” தெரியும்…..” என்று இழுத்தாள் ” இந்த சமாளிக்கிற வேலை எல்லாம் இங்க வேண்டாம், எப்படினு சொல்லனும் அப்படினா தான் நம்புவோம்” என்றேன் ” கெட்ட மனுஷன்யா நீ” சொல்லிவிட்டு ” உன்கிட்ட எப்படியா சொல்றது” ” ம்ம்ம்ம் வாய்ல தான்” ” யோவ் பெரிய காமெடினு நினைப்பு அப்புறம் நான் வேற எதையாவது சொல்லிடுவேன்” என்றாள்

” சரி சரி பேச்ச மாத்தாத கதைக்கு வா” ” விடமாட்டியே சரியா அவனுக்கு பசி இருந்த ரெண்டு மார்லயும் குடிப்பான் இப்ப ஒரு மார்லயே முழுசா குடிக்கல போதுமா” வெட்கம் கண்ணில் தெரிந்தது ” ஓஓ அது தான் கதையா நீ தயாரா இருக்க ஆன அவன் தாயார் இல்ல சரி சரி” என்றேன் குறும்பாய் ” சரியான வெக்கம் கெட்ட மனுஷன்யா” குழந்தையை தட்டி கொடுத்தாள் ” வாடா குட்டி என்கிட்ட” என்று குழந்தையின் கண்ணத்தை பிடித்தேன் ” ம்ம்ம் பார்த்து கண்ணத்த பிச்சுடாதீக பிஞ்சு கண்ணம்” என்றாள்” ஆமா அம்மவுக்கு பஞ்சு கன்னம் பிள்ளைக்கு பிஞ்சு கன்னம்” தோளில் கிடந்த அவளது குழந்தையின் கன்னத்தை தடவியவரே சொன்னேன் ” என்ன அய்யாவோட பேச்சு ஒருமாதிரியா இருக்கு என் கன்னத்த எப்ப தொட்டு பார்த்தீக பஞ்சு கன்னம்னு சொல்றீக?” தொட சொல்லுவது போல இருந்தது அவள் பேச்சு ” ஆமா அதான் பார்த்தாலே தெரியுதே பஞ்சு மாதிரி இருக்குனு கண்ணுக்கு தெரியாதத சொல்றது தான் கஷ்டம் இது என்ன பெரிய விஷயமா?” சாதாரணமாய் சொன்னேன்

” ஓஓ அப்படினா கண்ணுக்கு தெரியாதத வேற பார்க்கணும்னு ஆசை இருக்கோ?” ஒரு முடிவோடு பேசுவது போல் இருக்க எனக்கும் தைரியம் வந்தது ” இருக்காதா என்ன? என்னமாதிரி ஒரு வீரமான ஆண் மகன் வாய்ப்பு கிடைச்சா எல்லாத்தையும் பார்த்திட தான் ஆசபடுவான்” லேசாக கண்ணடித்தேன் ” சரி சரி அய்யா போற போக்கு சரி இல்ல, ராசா அம்மாவ பத்திரமா பார்த்துக்கோடா உன் சித்தப்பாகிட்ட இருந்து”

இப்பொழுது நன்றாகவே இருட்டி இருந்தது மக்கள் கூட்டம் கூட்டமாக கடைகளை மொய்த்து கொண்டு இருந்தனர் ” நான் கொஞ்சம் குழந்தைய வைச்சு இருக்கேனே? என்று குழந்தையினை தூக்க முயன்றேன் ” வேண்டாம் உங்களுக்கு தூக்க தெரியாது அப்புறம் அழ ஆரம்பிச்சான நிறுத்த மாட்டன்” என்றாள் ” எங்களுக்கு தூக்கவும் தெரியும்… எல்லாமும் தெரியும்” லேசாக தூண்டிலை வீசினேன்” ஓஓ பார்த்தாலே தெரியுது நீங்க விவரமான ஆளுதானு நீங்க குழந்தைய மட்டும் இல்ல எல்லாத்தையும் தூக்குவீங்கனு” மீன் மாட்டிகொண்டது போல் இருந்தது. இப்பொழுது என் கை குழந்தையின் நெஞ்ஜு பகுதியில் இருந்தது என் கைக்கு கீழ் அவளது இடது முளை அழுத்தியது அந்த மென்மை என் ஆண்மையை தட்டி எழுப்பியது மீண்டும் என்னுள் ஒரு போராட்டம் ஆரம்பம் ஆகியது கை லேசாக உதற ஆரம்பித்தது அதை அவளும் உணர்ந்து இருக்க வேண்டும்

” என்ன அய்யா டென்சனா இருக்கிறது போல இருக்கு?” அவளும் ஒரு முடிவில் தான் இருந்தால் போலும் ” அதெல்லாம் ஒன்னும் இல்ல கைல ஏதோ முள்ளு குத்துற மாதிரி இருக்கு அதான் என்னவா இருக்கும்னு யோசிக்கிறேன்” அவளது முளை காம்பு என் கையில் அழுத்தியதை உணர்ந்தேன் ” என்ன பெரிய ஆம்பிளைனு வீர வசனம் எல்லாம் பேசின மாதிரி இருந்துச்சு இப்படி சின்ன முள் குத்தினதுக்கே இப்படியா?

என்னைய எவ்வளவு பெரிய முள்ளு குத்த போகுதோ நானே சும்மா இருக்கேன்” கூடாரம் போட்டு இருந்த என் சுன்னியை பார்த்த படி பேசினாள் ” அதெல்லாம் குத்தாது பத்திரமா உறைக்குள்ள விட்டா அது பாட்டுக்கு இருக்கும்” குழந்தையை அவள் இன்னும் என்னிடம் தரவில்லை மாறாக நெஞ்ஜோடு அழுத்தினாள் என் கை அவளது முளையை நன்றாக தடவியது ” என்ன குழந்தை மேல ஒரு சூப்பர் மணம் வருது என்ன சென்ட் போட்டு விட்ட?” ” ம்ம்ம் சென்ட் எல்லாம் ஒன்னும் இல்ல பால் குடிச்சான்ல அதான் மணக்குது” வெட்கத்தில் சொன்னாள்” ஓஓ உன் சென்ட்டா அதான் நிறைய வைச்சு இருக்கியே எனக்கு கொஞ்சம் அடிச்சு விட கூடாதா?” முலையை அழுத்திகொண்டே கேட்டேன் ” அப்படியே கொஞ்சம் தள்ளி அமுக்குங்க வரும்” காம்பினை அமுக்க சொன்னாள் குழந்தையை அடுத்த தோளில் மாற்றினாள் நான் காம்பினை கசக்க அவள் கண்கள் மெல்ல சொக்க ஆரம்பித்தது நான் அமுக்கியதில் பால் கசிந்து என் விரல்களில் ஈரம் வருவதை உணர்ந்தேன் அதை அப்படியே மூக்கில் வைத்து முகர்ந்து”

ம்ம்ம்ம்ம் சூப்பர் சென்ட் அப்படியே உடம்பு முழுசும் அடிச்சா சும்ம கும்முனு இருக்கும்” என்றேன் ” ம்ம்ம் உன் பொண்டாட்டி வந்து அடிச்சு விடுவா ரொம்ப அலையாத” கிறக்கத்திலும் கிண்டலடித்தாள் ” சரி சரி மார்ல இருந்து கைய்ய எடுங்க யாரவது பார்த்திட போறாக” சுற்றியும் பார்வயை வீசினாள் ” வாடா ராஜா குட்டி, சித்தப்பாகிட்ட நான் உனக்கு விளையாட தங்கச்சி பாப்ப வாங்கி தரவா?”

மீண்டும் குழந்தையிடம் கொஞ்சினேன் ” ம்ம்ம் அதுக்கு எங்க அப்பா இருக்காங்க நீங்க ஒன்னும் வாங்கி தரவேண்டாம்னு சொல்லுடா ராசா, அம்மாகிட்டயே இருடா செல்லம் அவரு கெட்ட ஆளு ” குழந்தையிடம் பேசுவது போல் பேசினாள் ” ஆமா அம்மாவுக்கு எப்படி தெரியும் நான் கெட்டவனு கேளுடா செல்லம்?” நானும் குழந்தையிடம் கேட்டேன் ” ம்ம்ம் கொறவன் ஜாட கொறத்திக்கு தெரியாதாக்கும், என்னடா செல்லம்”சொல்லிக்கொண்டே முழங்கையை வைத்து ஒரு இடி இடித்தாள் ” ஓகோ எல்லாம் தெரியுதா? அப்படின இதுக்கு என்ன அர்த்தம்” சொல்லிகிட்டே குழந்தைக்கு முத்தம் குடுக்கிறமாதிரி அவ கன்னத்தில் பதிட்டேன் ” என்ன பெரிய அர்த்தம் அதான் பின்னாடி இருந்து இடிக்கிறதுல தெரியலயாக்கும்” எனக்கோ உடல் சூடேற ஆரம்பித்தது மெதுவாய் என் கையை அவளது வயிற்றில் வைத்து அழுத்தினேன் ” என்ன அய்யாவுக்கு கை ரொம்ப நீளுது”

அவளது உடலும் அனலாய் இருந்தது ” கை மட்டுமா நீளுது எல்லாமும் தான் நீளுது” அவள் முதுகுல் லேசாக சாய்ந்தபடி சொல்ல ” வேற என்ன வைச்சு இருக்கீக அப்படி நீளுறதுக்கு” என் கையை அவள் கை கொண்டு வயிற்றோடு இருக்கினாள் ” ம்ம்ம் ஓனும் தெரியாத பாப்பா இது கூட தெரியாம தான் பிள்ளை பெத்தியாக்கும்”” அட போயா நீ வேற கல்யாணம் கட்டி புருஷ சுகம் என்னனு தெரிஞ்சுக்கிறதுக்குள்ள அவரு படுக்க வைச்சு குத்திட்டு அவரு பாட்டுக்கு வெளி நாடு போய்ட்டாரு சும்மா இருந்தவள ஆசை காட்டிட்டு போய்ட்டாரு இப்ப நான் அடக்க முடியாம அலையுறேன் நீ கிண்டல் பண்ணுறியாக்கும்” நொந்துகொண்டாள்

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"sithi kamakathai tamil""sai pallavi sexy"anni kamakadhaihal"tamil kamakathikal new"நடிகை பாத்து xossip "tamil hot stories"அம்மா கருப்பு முலைகுண்டி"sex stor""actress sex stories xossip"நிருதி நண்பன் மனைவி sex stories"mami sex story"நண்பரின் குடிகார மாமா தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிஸ்Uncle new kamakathai in 2020"செக்ஸ் வீடியோ""www.tamilkamaveri. com""tamil sex stories with images""hot tamil story""tamil sex amma magan story""telugu sex stories xossip""fuck stories""shalini pandey nude""tamil actresses sex stories"xssosipMUDHALALI AMMA KAMAKADHAIஆண்டி அண்ணி காமம்"tamil kama kadhai"tamisexstories"xxx stories tamil"அக்கா குண்டி"anni kamakathaikal"அம்மாவின். காம. கிராமம்"tamil sex stories info"செக்ஸ் கதைகள் மனைவி சுத்தை கிழித்த கதைகள்அப்பாவின் நண்பர் காம கதை"tamil teacher sex stories"annisexstorytamil"amma magan ool""mamiyar marumagan sex""akka thambi sex tamil story"tamil koottu kamakathaikal"amma magan tamil stories""tamil sex stiries"Ammasextamilsexstorys"அண்ணன் தங்கை செக்ஸ்""amma magansex""tamil hot story""அண்ணி கதை""www.tamil sex stories""tamil x storys""www tamil sex story in""tamil actress kathaigal""sai pallavi sex""www tamil kama kathaigal""real tamil sex stories""tamil sex storey"Mamanar marumagal natitha kama"அண்ணி கதைகள்"மாமியாருடன் சல்லாபம்"amma magan kathaigal"செக்ஸ்கதை"trisha sex stories"ஒரு விபச்சாரியின் கதைகள்"tamil sex blogs""cuckold story""nayanthara sex story tamil"/archives/tag/swathi-sex/page/2"amma pundai""sithi kathai""அம்மா காம கதைகள்""tamil sex stoty"தம்பி பிஞ்சு செக்ஸ் கதைtamilnewsexxissopதமிழ்காம.அம்மாகதைகள்pundaitamil actars sex kamakadai"incest sex stories in tamil""nayanthara sex story tamil""அக்கா புண்டை""shalini pandey nude"mansi sex stories in tamil"tamanna sex story""tamil sexstori"