பால் மனம் – பாகம் 02 – அண்ணி காமக்கதைகள்” போங்க அண்ணி எப்பவும் உங்களுக்கு கிண்டல் தான்” ” ஏன்டா என்ன போக சொல்லுற கசக்க போறியா….” சிறிது இடைவெளி விட்டு “துணிய” என்றாள் கிராமத்து குறும்பு ” அய்யோ விட்டா என் மானத்த வாங்கிடுவீக நான் கிளம்புறேன் நீங்க இருந்து நல்லா அழுத்தி தேய்ச்சிட்டு வாங்க…… துணிய” என்று நானும் நக்கலாய் சொல்ல

” ம்ம்ம்ம்ம் அதெல்லாம் எப்படி செய்யணும்னு எங்களுக்கு தெரியும் உங்க வேலைய ஒழுங்கா பாருங்க போதும்” சொல்லிக்கொண்டே துவைக்க கொண்டு வந்த துணியை தொட்டியில் நனைத்தாள் நானும் என் உடைகளை மாற்றிவிட்டு ஈர துணிகளை அலச ஆரம்பித்தேன் ” கொழுந்தனாரே உங்க துணிய போட்டுட்டு போங்க நான் தொவைச்சுட்டு வாறேன்”

” வேணாம் அண்ணி உங்களுக்கு ஏன் கஷ்டம் நானே அலசிக்கிறேன்” என்றேன் ” அட என்ன இது ஆம்பிள பிள்ள துணி துவைக்கிறதா சும்மா கொடுங்க நான் துவைச்சு தாரேன்” என்றாள் “இல்ல வேணாம் ரெண்டு துணி தானே நானே கசக்கிட்டு போய்டுறேன்” என்றேன் ” ஏன் கொழுந்தனாரே வெக்கபடுறீகளா நீங்க சின்ன பையனா இருக்கும் போது உங்க குஞ்சயே கழுவி இருக்கேன் இப்ப என்னடான சட்டிய கூட தரமாட்டீகிறீக” என்றாள்வெகுளித்தனமாய் “அதுக்கு இல்ல அண்ணி…. அது” என்று இழுத்தேன் ” என்ன கொழுந்தனாரே உள்ளயே கொட்டிடுச்சா அதுக்கென்ன கொஞ்சம் வழுக்குனு இருக்கும் அடிச்சு துவைச்சா போய்டும் குடுங்க” என்றாள் நானும் வேறு வழி இல்லாமல் என் ஆடைகளை அவளிடம் குடுத்து விட்டு நடையை கட்டினேன். வீட்டிற்க்கு சென்று ரொம்ப நாளைக்கு பிறகு வாய்க்கு ருசியாக சாப்பிட்டேன் சொந்தங்கள் சுற்றி சுற்றி வர பாட்டியோ

” ஏலே அவன கொஞ்சம் படுக்க விடுங்க பட்டிணத்தில இருந்து அசதியா வந்து இருப்பான்” என்றாள் படு அக்கறையாய் எனக்கும் அது தேவை படவே கட்டிலில் தலை சாய்த்தேன் நிம்மதியாய் நல்ல தூக்கம் பொட்டேன். யாரோ முதுகை தட்டுவது போல் இருந்தது திரும்பினேன் அதே அண்ணி நின்று கொண்டு இருந்தாள் “என்ன கொழுந்தனாரே இப்படி முழிக்கிறீக ஏதும் கனவு கினவு கண்டீகளா பாதில எழுப்பிட்டேனா?

குளித்து முடித்து அழகாய் இருந்தாள் “இல்ல கையெல்லம் ஒரே வலி அதான்”என்றேன் சாதாரணமாய் “அப்புறம் அந்த ஆட்டு ஆட்டினா கை மட்டுமா வலிக்கும் எல்லாமே தான் வலிக்கும்” என்று காலையில் நடந்ததை நினைவு படுத்தினாள் ” அய்யோ ஏதோ பண்ணிட்டேன் நீங்க வருவீங்கனு நான் எதிர்பார்க்கவே இல்ல” “அப்புறம் வேற யார எதிர்பார்த்தீக? வம்பிழுத்தாள் ” ம்ம்ம் உங்க தங்கச்சிய” என்று நாக்கை கடித்துக்கொண்டேன் ”நல்ல வேலை அவ காலைல உங்க கண்ணுல படல ஒருவேளை பட்டு இருந்தா ஏடா கூடம் பண்ணி இருப்பீக போல இருக்கு” சிரித்துக்கொண்டே என் ஜட்டியை நீட்டினாள் ” இந்தா பிடி சூடு ரொம்ப தான் இருந்து இருக்கும் போல ரெண்டு வாட்டி அலசி இருக்கேன்” அவளுக்கே வெட்கம் வர இடத்தை காலி பண்ணினாள் இதுக்கு மேல பேசினால் சரி பாடாது என்று கட்டிலை விட்டு இறங்கி கொல்லைபுறத்திற்க்கு சென்று கை கால் கழுவி சாப்பிட்டு முடிந்து கொஞ்சம் ஊரை சுற்றினேன்,

மாலை பொழுது நெருங்க திருவிழா களைகட்டியது மக்கள் வீட்டு கதவினை சாத்தி விட்டு திருவிழா பார்க்க சென்றனர் சிறுவர்களிடம் உற்ச்சாகம் கரைபுரண்டோடியது பெரியவர்களும் சிரியவர்களாக பாவித்து விளையாடிக்கொண்டு இருந்தனர் நானும் அந்த சந்தோசத்தில் கலந்து திருவிழாவிற்க்கு சென்றேன், மக்கள் கூட்டம் பொருட்காட்சி பக்கம் அலைமோதியது பக்கத்து ஊரிலிருந்து மக்கள் மாட்டு வண்டிகளில் வந்து தங்கி இருந்து திருவிழாவை பார்ப்பதுண்டு

எனவே நல்ல கூட்டம் முதல் முறையாக ஊர் சிறுசுகள் இணைந்து கரகாட்டம், ஒயிலாட்டம் மட்டும் இல்லாமல் கச்சேரிக்கும் ஏற்பாடு செய்து இருந்தனர் கூட்டம் இடித்து தள்ள நானும் பெரிய நண்பர் கூட்டம் ஏதும் இல்லாமல் தனியாக போய்க்கொண்டு இருந்தேன் பின்னாடி இருந்து ஒரு குரல் என்னை அழைக்க திரும்பினேன் அங்கே அதே அண்ணி ஆனால் இப்பொழுது அவளுடன் அவளது குழந்தைகள் மற்றும் தங்கையும் அவளது கை குழந்தையுமாக வந்தனர்.” என்ன கொழுந்தனாரே தனியா போறீக பார்த்து பொட்டபுள்ளைக இருக்குற இடம் பட்டிணம் மாதிரி கண்டவளையும் இடிச்சிடாதீக அப்புறம் பஞ்சாயத்த கூட்டி கட்டி வச்சிடுவாக இடிச்ச நல்ல பிள்ளையா பார்த்து இடிங்க” கேலியாய் சொல்ல அவள் தங்கையும் சேர்ந்து சிரித்தாள் ” நல்ல பொண்ணுங்கள இடிக்கனும்னா உங்க தங்கச்சிய தான் இடிக்கணும்” என்றேன் நக்கலாய்

” ம்ம்ம் இடிப்பீக இடிப்பீக அதுவரைக்கும் எங்க கை சும்மாவா இருக்கும்” என்றாள் தங்கை ” அப்படி என்ன செய்வீங்க கைய வைச்சு” என்றேன் ” இடிச்சு பாருங்க அப்புறம் தெரியும்…” சிரித்துக்கொண்டே கூற ” அடியே பட்டிணத்துக்கு போய்ட்டு வந்து இருக்கான் பார்த்துடி பைய வேற ஒரு மாதிரி கைய வைச்சுகிட்டு சும்மா இருக்கமாட்டான்” என்று தன் தங்கையிடம் கிசுகிசுத்தாள்

” அவுக சாமானத்த என்னமும் பண்ணிட்டு போறாக எங்கிட்ட ஏதாவது வைச்சுகிட்டா அப்புறம்….” என்னை பார்த்து ஒருமாதிரியாக சிரித்தாள் எனக்கு மானம் கப்பல் ஏறியது காலையில் பார்த்ததை அண்ணி அவள் தங்கையிடம் கூறி இருக்கிறாள் போல இப்படி ஊரை கூட்டி மானத்த வாங்குறாளேனு இருந்தது அந்த இடத்தை விட்டு காலி பண்ணிவிட வேண்டியது தான் என்று எண்ணி நகர தொடங்கினேன்” என்ன கொழுந்தனாரே ஆம்பிள துணை இல்லாம ரெண்டு பொட்டச்சிக நிக்கிறோம் துணைக்கு வருவீகளா அத விட்டுபுட்டு இப்படி தனியா ஓட பாக்குறீகளே” என்றாள் அண்ணி ” மச்சான் தனியா ஏதும் வேலையா போறாகளோ என்னமோ? என்றாள் மச்சினிச்சி கிண்டலாய் எனக்கோ வெட்கமாக போக ” அதெல்லாம் ஒன்னும் இல்ல வாங்க நானே கூட்டிடு போறேன் இப்படி முன்னாடி போங்க நான் உங்க பின்னாடி வாறேன்” என்று

கூறி அவர்களை எனக்கு முன் நடக்க சொன்னேன் முதலில் அண்ணியும் அவளது குழந்தைகளும் செல்ல அடுத்து என் மச்சினிச்சி கை குழந்தையுடன் செல்ல நன் அவளை தொடர்ந்து சென்றேன். அதற்க்கு பின் என் வாழ்க்கையில் அந்த நாள் ஒரு மறக்க முடியாத நாளாக இருக்கும் என்று தெரியாமலே…. அவர்கள் அனைவரும் முன்னே செல்ல நானும் பின் தொடர்ந்தேன், வானம் நன்றாக கருக்க தொடங்கியது, கை குழந்தை கூட்டத்தில் மெல்ல அழுகையை ஆரம்பித்தது“சோ சோ….. என்னடா செல்லம் தூக்கம் வரலயா?” மெதுவாக குழந்தை முதுகை தட்டிகொடுத்தாள் குழந்தை அழுவதை விடுவதாய் தெரியவில்லை முன்னாடி இருந்து அண்ணி குரல் கொடுத்தாள் “என்னடி ஆச்சு ஏன் அழுறான் பசி அமத்தி கொண்டு வந்தியா இல்ல நீ பாட்டுக்கு தூக்கிட்டு வந்துட்டியா?” ” இல்ல தூங்கிட்டு இருந்தான் அதான் அப்படியே தூக்கிட்டு வந்துட்டேன்” என்றாள்

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


ஆண்டி அண்ணி காமம்சமந்தாவின் சல்லாபம் பாகம் 2"tamil dirtystories""www.tamilsexstories. com"Trisha kuthee ollu kadai "tamil kama kathikal""kama kathai in tamil"காதலியின் தங்கை காமக்கதைகாமவெறி"incest kathai""mami ki sex story""akka sex tamil story"அக்கா sex.முலை"tamil kaama kathaikal"manci sathyan love stories"புணடை கதைகள்""tamil kama kathigal""tamil sex stories.com""tamil free sex stories"செம டீல் டாடி – பாகம் 10 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்"அம்மா ஓல்""xossip regional tamil"டெய்லர் காமக்கதைகள்"sex tips in tamil"vanga padukalam tamil stroy"dirty tamil stories"tamil village chithi sithi sex story hart imagetamilkamakadigal.in"tamil new kamakathaikal com""akka thambi sex story""trisha sex stories in tamil""akka thambi tamil kamakathaikal"மாமி சூத்தையும் நக்கும் கதைjoteka marbu hd photoes"actress sex stories tamil""tamil akka thambi sex kathai"சுவாதியின் வாழ்க்கை காமகதைகள்Tamil mom lespin storytamil tham pillai varam kamakathaiஅண்ணி ஓழ்நமிதா முலை"sridivya sex""brahmin sex"amma magan sex trollTamil kamaveri aanju pasanga Oru ammaxsossipஎந்த தேவிடியா xossip niruthi kamakathaigalகாமகதைகள்மகனின் தொடையில் கை தடவ"athulya hd images"காதலியின் தங்கை காமக்கதைஅம்மா காமக்கதைகள்"tamil kamaveri.com"சித்தி காமக்கதைகள்"tamil erotica""incest tamil""thangaiyudan kamakathai""sex story in tamil""தகாத உறவு கதைகள்""xossip english""tamil mamiyar sex stories""sex store tamil""nude nayanthara"தமிழ் சித்தி ஜாக்கெட் கதைகள்அவளின் உள்ளாடையை எடுத்து வந்து காமக்கதை"tamil sex.stories""tamil sex stories anni""xossip adult"அப்பா சுன்னிநடிகை"nude nayantara""new amma magan tamil kamakathaikal"மகனின் தொடையில் கை தடவ"indian sex stories in tamil"விக்கி. xossip.சுமதி.காமகதை"tamil adult story""tamil sex stories in pdf""fuck stories"அப்பாமகள்ஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்"kamakathaiklaltamil tamil""new sex stories in tamil"வாங்க படுக்கலாம் காதல்கதை"அம்மா மகன் கதை"தமிழ் அன்ட்டிxosippy"akka kamam""tamil mami sex stories""tamil amma magan uravu kathaigal"tamilsexstories"anni tamil sex stories"