ராட்ஷசி முலை – பாகம் 08

காலையில் எழுந்தேன் அம்மாவும் தங்கையும் கிணற்றிற்கு துவைக்க துணியை வாளியில் எடுத்து வைத்துக்கொண்டிருந்தார்கள். தங்கையும் இன்று எங்களுடன் வருவதை அறிந்து கொண்டேன். முகத்தை கழுவிவிட்டு நானும் தயாரானேன். பிறகு நடந்தே கிணற்றை அடைந்தோம்.

அம்மா தங்கை என இருவரும் இருப்பதால் ஒருவருக்கு தெரியாமல் மற்றொருவரை எப்படி அனுபவிப்பது என பயமாக இருந்தது. வழக்கம் போல அம்மா வந்தவுடன் சேலையை அவிழ்க்க ஆரம்பித்தாள் எனக்கும் வழக்கம் போல சுன்னி விடைத்தது. அதற்குள் தங்கை என்னை நீச்சல் சொல்லிதர கிணற்றின் படியில் நின்று கொண்டு அழைத்தாள். சரி என்று நானும் அவளுக்கு சொல்லிதர ஆரம்பித்தேன்ஆனால் இந்த முறை தொடக்கத்திலேயே ஒரு கையை முலையிலும் மற்றொன்றை அடி வயிற்றிலும் வைத்தேன். அவளது புண்டை என்னை அவள் கால்களை ஒவ்வொரு முறை நீரில் உதைக்கும் போதும் வா வா என்பது போல் இருந்தது. புண்டையில் என் விளையாட்டை ஆரம்பித்தேன் அவளது முனங்கல்கள் என்னை மேலும் வேகத்தை கூட்டியது.

இரு விரல்கள் பாதியளவு அவளுடைய புண்டையின் உள்ளே சென்றிருந்தது. இதனால் அவளால் கால்களை உதைக்க முடியவில்லை எனவெ வெறும் கையால் மட்டும் நீந்துவது போல் பாவனை செய்து கொண்டிருந்தாள். சிறுது நேரத்தில் சிலிர்த்தாள் உச்சத்தை அடைந்ததை அறிந்தேன் மெல்ல படியில் பொய் விட்டேன். நானும் அருகில் நின்று கொண்டு அவளை காமத்தோடு பார்த்தேன் புரிந்துகொண்ட அவள் நீருக்கடியில் ஜட்டியை கலட்டி சுன்னியை பிடித்தாள்.

குளிர்ந்த நீருக்குள் அவளுடைய இதமான கைப்பட்டதும் வெடுக்கென என் கை அவளது குண்டியை பிடித்தது. இப்பொழுது தங்கையின் கை என் சுன்னியில் என் கை அவளது குண்டியில். இந்த முறை கை தேர்ந்தவள் போல் என் சுன்னியை ஆட்டினாள் எனவே சீக்கிரம் சுன்னி விந்தை கக்கியது நானும் அவள் குண்டி சிவக்கும் அளவுக்கு கசக்கிவிட்டேன்.அம்மா துவைத்து முடிக்கும் வரை நான் மட்டும் நீரில் இருந்தேன் பின்னர் அம்மாவை அழைத்தேன் தங்கையை ஒரு பார்வை பார்த்துவிட்டு என்னிடம் இன்று வீட்டில் அதிகபடியான வேலை உள்ளது இன்று வேண்டாம் எனக் கூறிவிட்டாள். நானும் என்னை ஆறுதல் படுத்திக்கொண்டு வீட்டுக்கு செல்ல தயாரானேன். அம்மா படியில் நின்ற படியே வேகமாக குளித்துவிட்டு அவளும் தயாரானாள். மூவரும் வீட்டிற்கு சென்றோம் அங்கே வீடு திறந்து இருந்தது உள்ளே சென்று பார்த்தோம் அங்கே அப்பா இருந்தார் எனக்கு பக்கென்று இருந்தது.

காரணம் இனி எனக்கு வாய்ப்பு கிடைப்பது கடினம். அப்பொழுது இன்னொருவர் யாரோ எங்கள் வீட்டின் பின்புறமிருந்து வந்தாள் அது வேறுயாருமில்லை என் பெரியாப்பா(அப்பாவின் உடன் பிறந்த அண்ணன்) மகள் பெயர் ரஞ்சனி. அவள் என்னைவிட ஐந்து வயது பெரியவள் திருமணம் சென்ற வருடம்தான் நடந்தது மாப்பிள்ளை துபாயில் இருக்கிறார்.

நான் அவளை நலம் விசாரித்தேன் அவளும் என்னை ரொம்ப வளர்ந்துவிட்டாய் எனக் கூறினாள். மாப்பிள்ளை எங்கே என கேட்டேன் சென்ற வாரம்தான் துபாய் சென்றார் என்றாள். அக்கா வந்த மகிழ்ச்சி இருந்தாலும் அப்பா இல்லாத நேரம் அம்மாவையும் தங்கையும் அனுபவிக்க எண்ணினேன் ஆனால் இப்பொழுது எப்பொழுதும் வீட்டில் இருக்க அக்கா வேறு வந்துவிட்டாள்.இருந்தாலும் கொஞ்ச நாட்கள் பொருத்துக்கொள்ள வேண்டும் என விட்டுவிட்டேன். எல்லாரும் காலை உணவு சாப்பிட்டோம் பின்பு நான் டீவி பார்க்க ஆரம்பித்தேன் அம்மா அக்கா மற்றும் தங்கை மூவரும் ஊர்கதை உறவு கதை என பேச ஆரம்பித்தார்கள். பின்பு அம்மாவும் தங்கையும் சமையல் வேலை பார்க்க செல்ல என்னிடம் பேச்சு கொடுத்தாள். முதலில் அக்காவும் அவர்கள் குடும்பமும் எங்கள் ஊரில் தான் இருந்தது.

பின்னர் பெரியப்பா வியாபரத்திற்காக வெளியூர் குடும்பத்தோடு சென்றுவிட்டார். அவர்கள் இருந்த வீடு எங்கள் வீட்டின் அருகில் தான் உள்ளது. சிறு வயதில் நான் அக்கா எல்லாரும் ஒன்றாகத்தான் விளையாடுவோம் நான் எப்பொழுதும் அவள் பின்னால் அவள் பாவாடையை பிடித்துக்கொண்டே சுற்றுவேன். இதை என்னிடம் கூறி சிரித்தாள் அப்பொழுது எனக்குள் ஒரு சபலத்தை உண்டாக்கியது.

என் கண்கள் அவள் கண்களை விட்டு கீழே இறங்கியது கொஞ்சம் ஒல்லியான உடல் அதில் சிறிய மாங்கனிகள் தொங்குவது போல் முலை பருத்த இடுப்பு மற்றும் குண்டி என என் கண்கள் அவள் உடலை மேய்ந்தன. டீவி பார்த்துக்கொண்டே பேசியவள் என்னைப் பார்க்கும் போது என் கண் பொகும் திசையை அறிந்துகொண்டாள். புடவையை ஒருகையால் சரி செய்து முலையை மறைத்தாள்.பின்பு பெரிய மனுசனா ஆகிட்ட போல என சுற்றி வளைத்து சொன்னாள் உடனே நான் திரும்பிக்கொண்டேன். இப்பொழுது மூன்றாவதாக அக்காவையும் ரசிக்க ஆரம்பித்தேன். திருமணத்தில் பார்த்ததைவிட மேலும் அழகாக தெரிந்தாள் ஆனால் அவளின் குழந்தை முகம் மட்டும் அப்படியே இருந்தது. எப்பொழுதும் போல் அன்றும் நாள் சென்றது. மாலை பொழுது அம்மா என்னையும் தங்கையையும் சென்று எங்கள் வீட்டின் அருகிலுள்ள பெரியப்பா வீட்டை சுத்தம் செய்ய கூறினாள்

எதற்கு என கேட்டேன் அதற்கு அக்கா தூங்குவதற்கு, நம் வீட்டிலேயே எல்லாரும் படுத்தால் வசதியாக இருக்காது என்றாள். நானும் தங்கையும் கதவை திறந்து உள்ளே சென்றோம் சென்றதும் நான் உள்பக்கமாக அடைத்தேன். தங்கை சிரித்தாள் நான் கட்டி அணைத்தேன் இதழை உறிஞ்சினேன். நான் கட்டிலில் அமர்ந்துகொண்டி அவளை என்னை பார்த்து மடியில் உட்கார வைத்து மறுபடியும் இதழ்களை கவ்வினேன்.

கைகள் முலையை கசக்கின அவள் என் பின் தலை முடியை வருடினாள். அவளை கட்டிலில் படுக்க வைத்தேன் அவள் உள்ளங்கால்களில் என் இதழை பதித்தேன். அப்படியே காலில் கீழிருந்து மேலாக முத்த மழை பொழிந்தவாறு தொடைகளை அடைந்தேன். இரு தொடைகளையும் மாறி மாறி நக்கினேன் அவள் இரு கால்களையும் விரித்தாள் அப்படியே நக்கியவாறு மேலே புண்டை அருகே சென்றேன். அவளுடைய ஜட்டி ஏற்கனவே ஈரமாகியிருந்தது புண்டையோடு ஜட்டியையும் சப்பி எடுத்தேன் அவள் கால்கள் என்னை புண்டையோடு அழுத்தியது.ஜட்டி ஈரமாகி புண்டையை அப்படியே வெளியே காட்டியது. நான் ஜட்டியை கலட்டிவிட்டு புண்டையில் நாக்கை விட்டேன் அவள் சிலிர்த்தாள். அம்மா பெரியப்பா வீட்டை சுத்தம் செய்ய சொன்னாள் ஆனால் நானோ என் சுன்னி குடியேரப்போகும் தங்கையின் புண்டை வீட்டை நாக்கால் சுத்தம் செய்தேன்.

அதன் பிறகு தங்கையிம் மீது படர்ந்தேன் தங்கையின் கண்களில் பயம் கலந்த ஆர்வம் இருந்தது. அவள் பாவாடை ஏற்கனவே இடுப்புக்கு மேலே ஏறி இருந்ததால் நான் லுங்கியை கலட்டியதும் சுன்னி அவள் புண்டையின் அருகே கம்பீரமாக நின்றது. இதற்கு முன்பு செய்த விரல் மற்றும் நாக்கு விளையாட்டுகளால் ஊறி பொயிருந்த புண்டை என் சுன்னிக்கு உள்ளே செல்ல முன்பைவிட அதிகமாக வழிவிட்டது.

தங்கை கண்களை மூடிக்கொண்டு உதட்டை கடித்தவாறு இருந்தாள். சென்ற முறை என் சுன்னி கால்பகுதி மட்டுமே சென்றது ஆனால் இப்பொழுது முக்கால்வாசி உள்ளே சென்றுவிட்டது. ரொம்ப இருக்கமாக இருந்தது தங்கையும் வலியை பொருத்துகொண்டு இருகிறாள் என்பதை அறிவேன்.மெல்ல இடுப்பை அசைக்க ஆரம்பித்தேன் தங்கை வீர்ரென்று சத்தமாக கத்திவிட்டாள் எனக்கு வெளியே கேட்டிருக்குமோ என பயம் இருந்தாலும் அந்த சுகத்தை இழக்க விரும்பாததால் அவள் வாயை என் வாயால் அடைத்தேன்.

1 thought on “ராட்ஷசி முலை – பாகம் 08”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்tamil incest dirty stories"காம கதைகள்""அம்மா மகன் தகாதஉறவு"சுவாதியின் வாழ்க்கை காமகதைகள்"incest stories in tamil""sex story english""dirty tamil.com"மாமியார்"அம்மா புண்டை"www.tamilsexstories.comஅம்மாவுடன் ஆஸ்திரேலியா டூர் xossip"அம்மா முலை"வாட்ச்மேன் செக்ஸ் கதைஜோதிகா"tamil sex stories in english""pundai stories"ஆம்பளயா நீ காம கதைtamilkamaveri"tamil kaama kathaigal"அப்பா மகள் காமக்கதைவிந்து புண்டை"sithi kamakathaikal tamil""tamil kamakathaigal new""akka thambi otha kathai""tamil sex stories with photos"அம்மாவின் முந்தானை பாகம் 5தமிழ் அக்கா அக்குல் செக்ஸ் கதை"tamil actress new sex stories""tamil palana stories"/page/168"mamiyar sex""tamil sex stories pdf""teacher sex story""tamil acter sex story"எனது மனைவியின் புண்டைக்குள் தனது சுண்ணியைஅவளின் உள்ளாடையை எடுத்து வந்து காமக்கதை"tamil amma magan kamakathaigal"sexannitamilstory"xossip regional tamil""அம்மா மகன் காமம்""sex kathaigal""அம்மா ஓல்"கற்பழிப்பு கதை"anni ool kathai tamil""tamil love sex""மாமனார் மருமகள் காமக்கதை""tamil amma magan sex""anni tamil sex stories""tamil xossip"பட்டிகாட்டு அந்தப்புரம்"tamil anni kamakathaikal""tamil akka thambi uravu kathaigal""akka thambi kamakathaikal""xossip tamil""tamil x storys""mami pundai kathaigal"தமிழ் ஓழ்கதைகள்"tamil nadigai sex story""tamil amma kamam""tamil insect stories""tamil sex kathi""akka pundai tamil stories""tamil love stories"kamamsexcomமச்சினி ஓழ்tamilsexstorys"latest tamil sex stories""தமிழ் செக்ஸ்""akka pundai kathai in tamil""trisha sex stories in tamil""amma magan sex""adult stories tamil""sridivya hot""tamil story akka""kamakathaikal tamil anni""akkavai otha kathai in tamil font""sex tamil stories""latest sex stories""trisha tamil sex story""aunty sex story tamil""tamil x story books""அப்பா மகள்""actress stories xossip"